21 વર્ષ ની ઉંમરે બની લૂંટરી દુલ્હન, ઘણા લોકો ને લુંટ્યા, પહેલા મનાવે સુહાગરાત અને પછી ……..

સુંદર, વ્યવસ્થિત અને સંસ્કારી છોકરી સાથે લગ્ન કરવાનું દરેક છોકરાનું સ્વપ્ન છે. લગ્ન પછી, તે તેની બાકીની જિંદગી પત્ની સાથે ખુશીથી વિતાવવા માંગે છે. તે ઈચ્છે છે કે તેની પત્નીએ દરેક સુખ અને દુ:ખમાં તેની સાથે રહેવું જોઈએ. પરંતુ જો તમને ખબર પડે કે તમારી નવી લગ્ન કરેલી પત્ની એક મોટી ચીટર છે. આ પહેલા પણ તે ઘણા અન્ય પુરુષો સાથે લગ્ન કરી ચુકી છે. એટલું જ નહીં, જો તે તમને લુંટ્યા પછી ક્યાંક અદૃશ્ય થઈ જશે? ચોક્કસ કોઈ પતિને એવું કંઈપણ જોઈએ નહીં. પરંતુ કમનસીબે કેટલાક લોકોને આ રીતે ઈજા થાય છે.

હવે ગુજરાતના સુરત શહેરના સરથાણા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારનો આ કેસ લો. અહીં પોલીસે એક મહિલાની ધરપકડ કરી છે જે ખાસ હેતુ માટે છોકરાઓ સાથે લગ્ન કરતી હતી . લગ્નના દિવસ સુધી, કોઈએ તેના નિષ્કપટ અને સુંદર દેખાવ પર શંકા કરી ન હતી. વરરાજાએ ખુશીથી તેની સાથે લગ્ન કર્યા અને તેણીને તેના ઘરે લઈ આવી. ઘણી વાર તે હનીમૂન સુધી જતા. પરંતુ તે પછી આ 21 વર્ષની વહુ આવી રમત રમતી હતી કે વરરાજાના હોશ ઉડી જતા.

21 વર્ષની વહુની ઓળખ મમતા દૌરાણી તરીકે થઈ છે. તે મહારાષ્ટ્રના બનાયાત ગામની છે. સુરતના હીરા કામદાર નરેશ શિરોહાએ થોડા સમય પહેલા જ મમતા સાથે લગ્ન કર્યા હતા. લગ્ન પહેલા મમતાએ નરેશને કહ્યું હતું કે તેના લગ્ન લલિત નામના યુવાન સાથે થયા છે. તેણી તેને છૂટાછેડા લેવાની છે. પછી તે બીજા લગ્ન કરી શકે છે. થોડા સમય પછી મમતાએ નરેશ સાથે લગ્ન કરવા હા પાડી. ત્યારબાદ નરેશે મમતા સાથે સાથે લગ્ન કર્યા.

લગ્ન પછી, મમતા તેના નવા સાસરીયાના ઘરે રહેવા લાગી. તેણી સસરાના ઘરના દરેક સાથે સારી રીતે મળી ગઈ. તેને જોઈને કોઈ એમ ન કહી શકે કે તે અહીં મુશ્કેલીમાં હતી. લગ્નને લગભગ એક મહિનો થઈ ગયો છે. પછી એક રાત્રે જ્યારે ઘરના બધા સૂતા હતા, ત્યારે મમતાએ તેના સાચા રંગ બતાવ્યા. તે ઘરના તમામ પૈસા અને દાગીના લઇને ભાગી ગઈ. બીજે દિવસે સવારે જ્યારે નિલેશને મમતા અને ઘરના ઘરેણાં ન મળ્યાં, ત્યારે તે સમજી ગયો. તે તરત સરથાણા પોલીસ સ્ટેશન ગયો અને પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવી.

પોલીસે જ્યારે આ મામલાની તપાસ કરી ત્યારે ખબર પડી કે મમતાએ ભૂતકાળમાં પણ ઘણાં પુરૂષો સાથે છેતરપિંડી કરી હતી. મમતાએ તેના પૂર્વ પતિ લલિતને પણ મૂર્ખ બનાવીને બ્લેકમેલ કરીને ખૂબ પૈસા કમાવ્યા હતા. બાદમાં રાજા સાથે પણ આવું કરવાનો તેમનો ઇરાદો હતો. પોલીસને એ પણ ખબર પડી કે 21 વર્ષની મમતાએ મહારાષ્ટ્રના કેટલાક અન્ય લોકોને પણ આવી જ રીતે મૂર્ખ બનાવી હતી. ખરેખર મમતા પૈસાના પ્રેમમાં પાગલ થઇ ગઈ હતી . પૈસા મેળવવા માટે તેણે ઘણા લગ્ન કર્યા હતા . તેણે તેને કમાણીનું સાધન બનાવ્યું હતું.

હાલ મમતા પોલીસની કસ્ટડીમાં છે. તેણે નરેશના ઘરેથી 1.50 લાખ રૂપિયા અને 4.50 લાખ રૂપિયાના દાગીના ચોરી કર્યાની કબૂલાત કરી છે.

મિત્રો આર્ટીકલ ગમ્યો હોઈ તો લાઇક કરી અને શેર કરવાનું ભૂલતા નહિ. અને જો તમારે અવનવી મજેદાર પોસ્ટ અને આર્ટીકલ વાંચવા હોય તો અમારા આ પેજ ને લાઇક કરવાનું ભૂલશો નહીં. આ પેજ પર તમને બધી પ્રકારની માહિતી મળતી રહેશે, જે કદાચ તમે ક્યાંયે વાંચી નહીં હોય. તમારો અભિપ્રાય અને તમારી પાસે કોઈ અન્ય જાણવા લાયક માહિતી હોય, તો તમે અમને જણાવી શકો છો. જેથી અમે એ માહિતી અમારા બીજા લેખમાં ઉમેરી લોકો સુધી પહોચાડી શકીએ. ફેસબુક ઉપર હેલ્થ, જાણવા જેવું, અજબ-ગજબ, હાલના બનાવ, બ્યુટી ટીપ્સ, મજેદાર જોક્સ, બોલીવુડ ગપ શપ, દેશ-વિદેશ, રાશિ ભવિષ્ય, ખેતીને લગતી માહિતી, રસોઈ, ટેકનોલોજી વગેરેની માહિતી મેળવવા માટે, ફેસબુક પર અમારા પેજ Jan Avaj News ફોલો કરી અમારી સાથે જોડાયેલા રહો. અમે આવી જ રસપ્રદ અને ઉપયોગી માહિતી અને તમારા માટે લાવતા રહીશું. અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *