હું હાર્દિક પેટેલ બનશે આમ આદમી પાર્ટી નો ચહેરો?, હાર્દિક પટેલે પોતે જ સોશિયલ મીડિયા પર કહી આ વાત

હાલ દિલ્હી ના મુખ્યમંત્રી અરવિંદ કેજરીવાલ ગુજરાત ની મુલાકાત પર છે ત્યારે વીટીવ ના એડિટર ઈશુદાન ગઠવી આમ આદમી પાર્ટી માં જોડાયા છે ત્યારે હાર્દિક પટેલે પણ પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી છે.

ગુજરાત કોંગ્રેસના કાર્યકારી પ્રમુખ હાર્દિક પટેલે કહ્યું છે કે ભાજપ કોરોના સમયગાળા દરમિયાન તેની નિષ્ફળતાઓ છુપાવવા માટે નકલી સમાચારો લગાવે છે. આ સમાચારો પાયાવિહોણા અને બનાવટી છે. કોંગ્રેસના સમર્થકો, કાર્યકરો અને પાટીદાર સમાજમાં મૂંઝવણ ફેલાય તે હેતુથી ભાજપ દ્વારા પ્લાન્ટ લગાવવામાં આવ્યા છે.

દિલ્હીના મુખ્ય પ્રધાન અને આમ આદમી પાર્ટી (આપ) ના કન્વીનર અરવિંદ કેજરીવાલ ગુજરાત પ્રવાસ પર છે. કેજરીવાલની ગુજરાત મુલાકાતની વચ્ચે એવા સમાચાર પણ મળ્યા હતા કે પ્રદેશ કોંગ્રેસના કાર્યકારી પ્રમુખ હાર્દિક પટેલ ‘આપ’ માં જોડાઇ શકે છે. હાર્દિક પટેલે હવે ફેસબુક દ્વારા આવા સમાચારો પર વાત કરી છે. આવા સમાચારને બનાવટી ગણાવીને હાર્દિક પટેલે ભારતીય જનતા પાર્ટી (ભાજપ) પર આકરા પ્રહાર કર્યા છે.

ગુજરાત કોંગ્રેસના કાર્યકારી પ્રમુખ હાર્દિક પટેલે કહ્યું છે કે ભાજપ કોરોના સમયગાળા દરમિયાન તેની નિષ્ફળતાઓ છુપાવવા માટે નકલી સમાચારો લગાવે છે. ફેસબુક પર ખુલાસો આપતા તેમણે લખ્યું કે વિવિધ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર આમ આદમી પાર્ટીમાં જોડાવાના અને આવતા વિધાનસભાની ચૂંટણીઓમાં તેમનો ચહેરો બનવાના સમાચાર સાંભળીને હું ચોંકી ગયો. આ સમાચારો પાયાવિહોણા અને બનાવટી છે. કોંગ્રેસના સમર્થકો, કાર્યકરો અને પાટીદાર સમાજમાં મૂંઝવણ ફેલાય તે હેતુથી ભાજપ દ્વારા પ્લાન્ટ લગાવવામાં આવ્યા છે.

હાર્દિકે પોતાની ફેસબુક પોસ્ટમાં વધુમાં લખ્યું છે કે કોંગ્રેસ પાર્ટીના ૧ 130૦ વર્ષથી વધુ લાંબા ઇતિહાસમાં હું સૌથી યુવા કાર્યકારી રાષ્ટ્રપતિ છું. મારા કોંગ્રેસમાં જોડાવાનો એકમાત્ર ઉદ્દેશ્ય ગુજરાતમાં ખેડૂત વિરોધી, ગરીબ વિરોધી અને પાટીદાર વિરોધી ભાજપને સત્તામાંથી કાઢવાનો હતો. વર્ષ 2010 પછી દેશ અને ગુજરાતમાં સમાજના તમામ વર્ગોની હાલત કથળેલી ગઈ છે.

તેમણે વધુમાં લખ્યું છે કે હું કાર્યકારી રાષ્ટ્રપતિ તરીકેની મારી બધી જવાબદારીઓ નિષ્ઠાપૂર્વક નિભાવવા માટે પ્રતિબદ્ધ છું જેથી વર્ષ 2022 માં ગુજરાતમાં કોંગ્રેસ પાર્ટીની સરકાર બનાવવામાં આવી શકે. રાહુલ ગાંધી અને પ્રિયંકા ગાંધીએ દેશના ઘણા સક્રિય યુવાનોને પાર્ટીનું નેતૃત્વ કરવાની તક આપી છે, જેનું હું આબેહૂબ ઉદાહરણ છું.

સંપૂર્ણ બહુમત સાથે સરકાર બનાવનારી કોંગ્રેસ-હાર્દિક પટેલે પોતાની ફેસબુક પોસ્ટમાં કહ્યું છે કે, જે પણ ભાજપના કુશાસન સામેની લડતને મજબૂત બનાવવા માંગે છે તે ગુજરાતમાં સ્વાગત છે. તેમણે વધુમાં લખ્યું કે, તે કોંગ્રેસ છે જે ગત વિધાનસભાની ચૂંટણીઓમાં સરકાર બનાવવાના ખૂબ નજીક આવી હતી.

ગુજરાતના લોકોએ કોરોનાના ગંભીર સંક્રમણ સમયગાળાના પડોશી રાજસ્થાન, મહારાષ્ટ્રમાં કોંગ્રેસ પાર્ટીની કામગીરી જોઇ છે અને મને ખાતરી છે કે વર્ષ 2022 પછી લોકો આપણને સંપૂર્ણ બહુમત સાથે રાજ્યની સેવા કરવાની તક આપશે. આ મામલે હાર્દિક પટેલનો ખુલાસો ત્યારે થયો જ્યારે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો કે તેઓ ‘આપ’ માં જોડાશે.

મિત્રો આર્ટીકલ ગમ્યો હોઈ તો લાઇક કરી અને શેર કરવાનું ભૂલતા નહિ. અને જો તમારે અવનવી મજેદાર પોસ્ટ અને આર્ટીકલ વાંચવા હોય તો અમારા આ પેજ ને લાઇક કરવાનું ભૂલશો નહીં. આ પેજ પર તમને બધી પ્રકારની માહિતી મળતી રહેશે, જે કદાચ તમે ક્યાંયે વાંચી નહીં હોય. તમારો અભિપ્રાય અને તમારી પાસે કોઈ અન્ય જાણવા લાયક માહિતી હોય, તો તમે અમને જણાવી શકો છો. જેથી અમે એ માહિતી અમારા બીજા લેખમાં ઉમેરી લોકો સુધી પહોચાડી શકીએ. ફેસબુક ઉપર હેલ્થ, જાણવા જેવું, અજબ-ગજબ, હાલના બનાવ, બ્યુટી ટીપ્સ, મજેદાર જોક્સ, બોલીવુડ ગપ શપ, દેશ-વિદેશ, રાશિ ભવિષ્ય, ખેતીને લગતી માહિતી, રસોઈ, ટેકનોલોજી વગેરેની માહિતી મેળવવા માટે, ફેસબુક પર અમારા પેજ Jan Avaj News ફોલો કરી અમારી સાથે જોડાયેલા રહો. અમે આવી જ રસપ્રદ અને ઉપયોગી માહિતી અને તમારા માટે લાવતા રહીશું. અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *