આ રાશિવાળા પર થશે મા ખોડિયારમાં કૃપા થઈ જાવ તૈયાર આસમાનની ઉંચાઈઓ પર જશે કિસ્મત

મેષ : ક્રિયા યોજનામાં લક્ષ્ય સુધી પહોંચવા માટે કેટલાક વિશ્વસનીય સાથીઓની શોધ શરૂ કરવી પડશે. આવા લોકો ભવિષ્યના સારા સહયોગી બની શકે છે. જો ઓફિસ અથવા ધંધામાં સ્પર્ધાત્મક વાતાવરણ .ભું થઈ રહ્યું છે, તો થોડીક મહેનત વધારવી પડશે. સત્તાવાર કામમાં બેદરકારી પણ સારી નથી. કાર્યસ્થળ પર તમારી લાયકાતના મૂલ્યાંકનમાં કોઈ ભૂલ થઈ શકે છે. જો તમને ટીમમાં નેતૃત્વ કરવાની તક મળી રહી છે, તો પ્રભાવમાં કુશળતા બતાવો. અતિરિક્ત ખર્ચ ભવિષ્યની કાર્ય યોજનાઓને અસર કરશે. સ્વાસ્થ્યમાં હવામાન-રોગચાળાને ધ્યાનમાં રાખીને, બહારના ખોરાક અને પીણાથી દૂર રહેવું. પરિવારમાં સારા સમાચાર સાંભળી શકાય છે. જો તમારા જીવનસાથી સાથે મતભેદો વધી રહ્યા છે, તો નિદાન કરો.

વૃષભ : અસ્પષ્ટ ભાષા અથવા અન્યની વર્તણૂક સામે સાવચેતી રાખવી પડશે. જો મન મૂંઝવણમાં છે, તો પછી ગુરુ અને ગુરુ જેવા વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન લો અને તમારા કાર્યને પ્રગતિના માર્ગ પર લઈ જાઓ. ગ્રહોની સ્થિતિ ખર્ચમાં વધારો કરી શકે છે, હાથોને થોડો કડક રાખવાની જરૂર છે. કાર્યસ્થળ પર વરિષ્ઠ અધિકારીઓની તમારા કાર્ય પર નજર છે. ઉદ્યોગપતિઓએ પ્રગતિ માટે કેટલીક સારી વ્યૂહરચના બનાવવી જોઈએ, અનુભવી લોકોની સલાહ અસરકારક રહેશે. પેટને લગતી સમસ્યાઓ આરોગ્યની આસપાસ આવી શકે છે. દવાઓ વગેરે પહેલેથી ચાલી રહી છે, તેથી તેમને બચાવો. મલ્ટિટાસ્કિંગ ફક્ત ઓફિસ જ નહીં પણ ઘરના કામ માટે કરવી પડશે.

મિથુન : દિવસ ભાગવાનો દિવસ હશે. જો તમારે સત્તાવાર કામ માટે ક્યાંક જવું હોય તો સાવચેત રહેવું. લાંબી મુસાફરી થાકવાની અસર માનસિક તાણના સ્વરૂપમાં દેખાશે. નવી નોકરી શરૂ કરવા જતા લોકોએ બોસની નજરમાં આવવા માટે સખત મહેનત અને પ્રદર્શન બંને પર ખૂબ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ, ત્યારબાદ જરૂર પડે ત્યારે સિનિયરોનું માર્ગદર્શન લેવાનું યોગ્ય રહેશે. ઉદ્યોગપતિઓ માટે સમય સારો છે. નાણાકીય સમસ્યાઓ હલ થશે. સ્વાસ્થ્યમાં સજાગ રહેવાની જરૂર છે, દમના દર્દીઓ માટે મુશ્કેલીઓ વધી શકે છે. અકસ્માત થવાની સંભાવના છે, લપસણો જગ્યાએ કાળજીપૂર્વક આગળ વધો. વિવાહિત જીવનનો તાણ રાહત આપશે.

કર્ક : આ દિવસે નમ્ર સ્વભાવ અમુક અર્થમાં મુશ્કેલીઓ .ભી કરી શકે છે. જો તમે ઓફિસ અથવા વ્યવસાયમાં અજાણ્યાઓ પર વિશ્વાસ ન કરો તો તે સારું રહેશે. કાર્યમાં ટીમનો સહયોગ લઈ સફળતા મેળવી શકો છો. સત્તાવાર સંજોગોમાં કાર્યમાં મેનેજમેન્ટની ગુણવત્તા દેખાવી જોઈએ. નજીકના ભવિષ્યમાં કેટલીક જવાબદારીઓ સોંપવામાં આવી શકે છે. પ્લાસ્ટિકનો ધંધો કરતા લોકો માટે દિવસ શુભ રહેશે. મોટા સોદાથી વધુ ફાયદો થઈ શકે છે. આરોગ્યમાં ગંભીર રોગોથી પીડિત લોકો થોડો સમય કાઢી ને થોડો આરામ લે છે. લાભ થશે. પરિવાર સાથે સંબંધિત નિર્ણયો લેવા જઇ રહ્યા છો, આત્મવિશ્વાસ રાખો, બધી પડકારો સરળ બનશે.

સિંહ : ખોટી વ્યક્તિની કંપની તમને મોટા નુકસાનમાં મૂકી શકે છે, જો તેમાં કોઈ શંકા હોય તો, વરિષ્ઠ લોકો અથવા નજીકના મિત્રોની સલાહ લેવામાં અચકાવું નહીં. ક્રોધને કાબૂમાં રાખવો જોઈએ. કાર્યસ્થળ પર વિચિત્રતા હોઈ શકે છે, બીજી તરફ સાથીદારો સાથે સ્પર્ધા થશે. સંપર્ક વધારવાથી ઉદ્યોગપતિઓને લાભ મળશે. વ્યવસાયિક બાબતોમાં વધુ સારી વ્યૂહરચના બનાવવાની જરૂર રહેશે. યુવાનો કારકિર્દીમાં તકો જોઇ રહ્યા છે. કાનમાં દુખાવો અને અસ્વસ્થતા થવાની સંભાવના છે. ઘરના નાના સભ્યોને અજાણતાં અવગણવા ન દો. માતાની તબિયત લથડવાની છે, દવાઓ માટે સાવધાન રહેવું જોઈએ.

કન્યા : નસીબના ટેકાથી કર્મ શક્તિ તરફ ઇશારો કરી રહ્યો છે, જ્યારે આવક અને લાભના નવા માધ્યમો જોવામાં આવે છે. આખો દિવસ આનંદ અને આત્મવિશ્વાસથી ભરપુર રહેશે. તમારું કાર્ય આજે થઈ રહ્યું હોય તેવું લાગે છે. સંપૂર્ણ સમર્પણ સાથે સત્તાવાર કાર્યમાં રોકાયેલા રહો. ઉદ્યોગપતિઓ તેમની શક્તિ અને ક્ષમતાઓની ઓળખ આપીને મોટા પ્રોજેક્ટ્સમાં રોકાણ કરી શકે છે. યુવાનો ધ્યાનમાં રાખે છે કે તમારે કઠોર વાત કરવાની જરૂર નથી. આહારમાં બેદરકારીને કારણે પેટમાં પરેશાન થઈ શકે છે. તમારું સ્વાસ્થ્ય અચાનક બગડી શકે છે. માતાની બાજુથી સારા સમાચાર આવી શકે છે. બહેનની ઇચ્છાઓ અને આશીર્વાદ બંને જરૂરી છે.

તુલા : આ દિવસે પૂર્ણ ઉત્સાહ સાથે સામાજિક કાર્યોમાં ભાગ લેશો અને સહકારભર્યું વલણ રાખો. સમાજમાં આદર વધવાનો યોગ છે. કોઈ પણ કાર્ય મુશ્કેલ ન રહે તેની કાળજી લેવી. ફક્ત ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો અને આગળ વધો. જો નોકરી બદલવાની યોજનાઓ બની રહી છે, તો સારી ઓફરો આવી શકે છે, તેથી નાના ફાયદા માટે ટ્રાન્સફર ન લેવાનો પ્રયત્ન કરો. દિવસ મંદી અને ઉદ્યોગપતિઓ માટે નુકસાનથી ભરેલો હોઈ શકે છે આરોગ્યમાં એપેન્ડિક્સની પીડા ઉભી થઈ શકે છે. જો પહેલેથી જ કોઈ સમસ્યા છે, તો પછી દવાઓની વિશેષ કાળજી લો. કોઈ પણ ઘરમાં પૂજા અથવા ધાર્મિક વિધિઓની યોજના કરી શકે છે.

વૃશ્ચિક : તમારી તીક્ષ્ણ વર્તણૂક પ્રિયજનોને દૂર લઈ શકે છે. તમારી વર્તણૂક અંગે સાવચેત રહો. ગંભીર મુદ્દાઓની ચિંતા કરવાને બદલે તમારા મનને શાંત અને ખુશ રાખો. નકામું ચીજો પર મંથન કરવું યોગ્ય નથી. મેનેજમેન્ટને લગતી નોકરી કરતા લોકો માટે દિવસ શુભ રહેશે. જો તમે નેતા હોવ તો ટીમને સારી સલાહ અને માર્ગદર્શન સમયની જરૂર હોય છે. વેપારીઓ સિનર્જીથી લાભ મેળવી શકશે, ગ્રાહકોની પસંદગીને પ્રાધાન્ય આપવાની જરૂર રહેશે. સ્વાસ્થ્યમાં સંધિવાના દર્દીઓ માટે દિવસ દુ:ખદાયક છે. દવા અથવા મસાજને અવગણશો નહીં. પરિવારમાં મહત્વપૂર્ણ મુદ્દાઓ પર ચર્ચામાં ભાગ લેવો મહત્વપૂર્ણ રહેશે. સાથીઓ સાથે પ્રેમમાં રહેશે.

ધનુ : આ દિવસે વધુ ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. ઘરેલુ બાબતોમાં હાથ ખેંચવા પડશે. ગ્રહોનું સતત દબાણ રહે છે, તેથી વધુ તણાવપૂર્ણ કામ ન કરો, જો તમને મુક્ત સમય મળી રહ્યો છે તો આનંદથી વિતાવો. મનને સ્થિર રાખવા માટે મેડિટેશન એ એક સારો રસ્તો છે. કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રતિભાનું સન્માન કરવામાં આવશે. ઉદ્યોગપતિઓએ ભાગીદારો સાથે સુમેળ વધારવો પડશે, નવા પ્રોજેક્ટ્સ માટેનું આયોજન સાર્થક રહેશે. આરોગ્યમાં એલર્જી ઉપરાંત ડેન્ગ્યુ, મેલેરિયાથી બચવાની જરૂર રહેશે, તેથી રોગચાળાને ધ્યાનમાં રાખીને સ્વચ્છતાની કાળજી લેવી. જો તમારા હૃદયમાં કેટલીક વસ્તુઓ વળગી રહી છે તો ખરાબ ન લાગે, થોડા સમય પછી તેની અસર સમાપ્ત થઈ જશે.

મકર : ઉતાવળ આ દિવસે હાનિકારક બની શકે છે. જો મન વ્યગ્ર છે, તો ધ્યાન વધારવાના માર્ગો શોધી કા .વા પડશે, કેટલાક પ્રિય ધાર્મિક પુસ્તકો વાંચવું પણ ફાયદાકારક રહેશે. ઓફિસમાં દરેકનો સહયોગ મળશે. વરિષ્ઠ લોકોની સલાહ પ્રમાણે કામ કરવું ફાયદાકારક રહેશે. હંમેશાં મનોબળ ઉચું રાખો. છૂટક વેપારીઓ માટે દિવસ અંધકારમય બની શકે છે. માલનું નુકસાન અથવા ડિલિવરીમાં વિલંબ થઈ શકે છે. જો તમે આખો દિવસ બહાર રહેશો, તો તમારે સ્વચ્છતા પર વિશેષ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. સ્વાસ્થ્યની સ્થિતિ આજે અનુકૂળ રહેશે. જીવનસાથીની સલાહને સીધા નકારવી યોગ્ય રહેશે નહીં.

કુંભ : જો આ દિવસે કોઈ ભૂલ છે, તો તેને સરળતાથી સ્વીકારો અને તેને સુધારવા માટે તમામ પ્રયત્નો કરો. પ્રગતિનો સમય નજીક આવતો હોય તેવું લાગે છે. ઉદ્યોગપતિઓએ તેમનો સામાજિક વર્તુળ થોડો વધારવો પડશે. નવો નવો સાથી અથવા ક્લાયંટ તરીકે જોઇ શકાય છે. કાર્યસ્થળ પર તમારા ગૌણ અધિકારીઓ પર ગુસ્સે થવાનું ટાળો, સુમેળ અને સહયોગથી કાર્ય સમયસર કરાવો. દૂધ વેપારીઓને ગુણવત્તા અંગે જાગૃત રહેવું પડશે, નહીં તો ગ્રાહકોને નારાજગીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. લાંબી રોગો સ્વાસ્થ્યમાં મુશ્કેલીઓ વધારી શકે છે. બાળકની તબિયત પણ બગડી શકે છે. જો તમારી પાસે મફત સમય છે, તો તે પરિવાર અને મિત્રો સાથે વિતાવો.

મીન : આ દિવસે તમારે તમારા ક્ષેત્ર સંબંધિત સકારાત્મક ઉર્જા સાથેના સંપર્કો વધારવા પડશે, સાથે જ કારકિર્દીને લગતી પ્રગતિની સારી તકો પણ છે. મહેનત અને સમર્પણમાં વધારો, સારી આવક થઈ રહી હોય તેવું લાગે છે. વ્યવસાયિક કાર્ય અને નોકરીની જવાબદારીઓ સાથે ઉષ્માભર્યો વ્યવહાર કરો. કાર્યસ્થળ પર વિરોધીઓથી સાવધ રહો, દરેક સાથે શ્રેષ્ઠ વર્તન કરીને હૃદય જીતવાનો પ્રયાસ કરો. ઈર્ષાવાળા લોકોથી દૂર રહો. ભાગીદારીમાં વ્યાપાર વર્ગ પણ કામ શરૂ કરી શકે છે. સ્વાસ્થ્ય માટે નિયમિત યોગ કરો. પીઠનો દુખાવો ઉભરી શકે છે, ડોક્ટરની સલાહ પર જરૂરી દવાઓ અને સાવચેતીઓ છોડશો નહીં. બાળકો અને વડીલો સાથે સમય વિતાવશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *