હનુમાન દાદા ની કૃપા થી બુધવારના દિવસે 5 રાશિના જાતકોને મળશે અચાનક ધનલાભ, વેપાર-ધંધામાં થશે વૃદ્ધિ.

મેષ: દુ ,ખ, ડર, ચિંતા અને તાણનું વાતાવરણ .ભું થઈ શકે છે. જોખમ અને કોલેટરલ કામ ટાળો. તમારી વાણી નિયંત્રિત કરો. બીજાના કામમાં દખલ ન કરો. દુ:ખદ સમાચાર મળી શકે છે. અપેક્ષિત કામોમાં વિલંબ થતાં હતાશા રહેશે. વેપાર સારો રહેશે. ચાલશે. જોખમ ન લો

વૃષભ: રોગ અને ઇજાથી આંખોને સુરક્ષિત કરો. વ્યવહારમાં દોડાદોડ ન કરો. કોઈ રસિક પ્રવાસની યોજના બનાવી શકાય છે. કાર્નિવલમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. તમારા મનપસંદ ખોરાકનો આનંદ માણો. મિત્રો અને સબંધીઓ સાથે સારો સમય વિતાવશે. વેપાર અનુકૂળ રહેશે. જોખમ ન લો.

મિથુન : એવું કંઈ પણ ન કરો કે જે અપમાનજનક હોય. સારી સ્થિતિમાં હોય છે. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. સુખનાં માધ્યમો પર ખર્ચ થશે. નિયત સંપત્તિમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. સંપત્તિના કામો મોટો ફાયદો આપી શકે છે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. નોકરીમાં ખુશી અને શાંતિ મળશે. સમજદારીપૂર્વક તમારું રોકાણ દાખલ કરો.

કર્ક : કાનૂની અવરોધ શક્ય છે. મજાક કરવાનું ટાળો. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. પૈસાની ખોટ કોઈપણ રીતે થઈ શકે છે. તમને તમારા જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. કાયદાકીય અવરોધ દૂર કરીને નફાની પરિસ્થિતિનું નિર્માણ થશે. ઘરની બહાર ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. વેપાર સારો રહેશે. લાભ વધશે.

સિંહ : પ્રેમ પ્રકરણમાં દોડાદોડ ન કરો. વિવાદ થઈ શકે છે. નકારાત્મકતા રહેશે. વાહનો અને મશીનરીના ઉપયોગમાં બેદરકારી ન રાખશો. યુવક-યુવતીઓનું ખાસ ધ્યાન રાખવું. વિવાદને પ્રોત્સાહિત ન કરો. આત્મગૌરવને નુકસાન થઈ શકે છે. વ્યવહારમાં સાવચેત રહેવું. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે.

કન્યા: થાક અને નબળાઇ હોઈ શકે છે. સારી સ્થિતિમાં હોય છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રુચિ રહેશે. ધાર્મિક વિધિમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. કાનૂની અડચણ દૂર કર્યા પછી પરિસ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. લાભની તકો આવશે. સુખનાં માધ્યમો મેળવી શકાય છે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે.

તુલા : બાળક તરફથી આરોગ્ય અને અભ્યાસ સંબંધિત ચિંતાઓ હશે. નવી યોજના બનાવવામાં આવશે. કોઈ તાત્કાલિક લાભ થશે નહીં. કામ કરવાની શૈલીમાં પરિવર્તન આવી શકે છે. વેપાર અને ધંધામાં લાભ થશે. નોકરીમાં અસર વધશે. શેરબજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ અનુકૂળ લાભ આપશે.

વૃશ્ચિક : શત્રુ શાંત રહેશે. લાભની તકો આવશે. ધંધાકીય મુસાફરી લાભકારક રહેશે. બાકી લેણાં વસૂલવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. નવા કામ શરૂ કરવાની યોજના બનશે. ધંધામાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. રોકાણ સારું રહેશે. અધિકારીઓ નોકરીમાં ખુશ રહેશે. ભાગ્ય તમારી સાથે રહેશે.

ધનુ : કિંમતી ચીજો તમારી પાસે રાખો. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય પર ખર્ચ થશે. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. ચિંતા અને તાણ વધશે. અજાણ્યા વ્યક્તિ ઉપર અંધશ્રદ્ધા ન મુકો. સમય ગયો. નકારાત્મકતા રહેશે. વેપાર સારો રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે.

મકર : ઉતાવળમાં કોઈ વ્યવહાર ન કરો. સારી સ્થિતિમાં હોય છે. વ્યર્થ ખર્ચ થશે. વ્યવસાયિક સફળ સફળતા મળશે. અનપેક્ષિત લાભ થઈ શકે છે. ધંધામાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. શરત અને લોટરીની જાળમાં ન આવો. નોકરીમાં અધિકારો વધશે. ઘરની બહાર ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે.

કુંભ : દુષ્ટ લોકોથી સાવચેત રહો, તેઓ નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. ખરાબ સમાચાર ગમે ત્યાંથી આવી શકે છે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. આવક ચાલુ રહેશે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. રોકાણ સારું રહેશે. આવતીકાલે આજનું કાર્ય મુલતવી રાખશો નહીં. વિવેકનો ઉપયોગ કરો. લાભ થશે.

મીન : ઓછા પ્રયત્નોથી સફળતા મળશે. લાભની તકો આવશે. રોજગાર વધશે. તમે મિત્રોને મદદ કરી શકો. સામાજિક પ્રતિષ્ઠા વધશે. ધંધામાં લાભ થશે. શેરબજારમાં સમજદારીથી રોકાણ કરો. દુ ,ખ, ડર, ચિંતા અને તાણનું વાતાવરણ .ભું થઈ શકે છે. ગેરવર્તનને કારણે નુકસાન થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *