શનિદેવની કૃપા થી આ રાશિના ખરાબ દિવસો થશે સમાપ્ત, આવશે ખુશીઓ સુર્ય ઢળે તે પહેલા રાખો આ વાત નું ધ્યાન

મેષ : આજે પરિવારમાં વડીલોના સ્વાસ્થ્યની ચિંતા થઈ શકે છે. બપોર પછી તમારી ચિંતાઓ વધશે અને ઉત્સાહ ઓછો થશે. તમારી આસપાસના લોકોથી કંઈપણ છુપાવશો નહીં. ધંધામાં લાભની શક્યતા ઓછી છે. માતા-પિતાના સ્વાસ્થ્યમાં લાભ થશે. કારકિર્દીમાં નિરાશ ન થશો, સમય બદલાશે. નવા નિવાસો બનાવવામાં આવી રહ્યા છે. ક્રોધ અને વાણી ઉપર સંયમ રાખો, નહીં તો ખોટ થઈ શકે છે. સંવેદનશીલતા વધશે. વિવાદોનું સમાધાન થઈ શકે છે. મહેમાનો ઘરે આવી શકે છે.

વૃષભ : આજે વધુ પડતા કામ હેઠળ તમારી જાતને દબાવો નહીં, થોડો આરામ કરો. તમારી દિનચર્યામાં પરિવર્તન લાવો. ખ્યાતિ અને ભાગ્યમાં વધારો થશે. ધંધામાં લાભ થશે. બાળકની સંભાળ લેવાની જરૂર છે. તમારા વ્યવહારમાં નમ્રતા લાવવી જરૂરી છે. યોગ અને પ્રકૃતિ તરફની મુસાફરી તમને કાયાકલ્પ કરવામાં મદદ કરશે. વિદ્યાર્થીઓ કોઈ બાબતે નિરાશ થઈ શકે છે. આજે વિરોધીઓથી યોગ્ય અંતર જાળવશો. ધંધામાં સંબંધિત વૃદ્ધિ થશે. સુવિધાઓ પાછળ પૈસા ખર્ચ થશે.

મિથુન : વ્યવસાયમાં પ્રતિસ્પર્ધાની તકો મળશે, પરંતુ તમે તમારા સંઘર્ષ દ્વારા જીતવા માટે સક્ષમ હશો. નોકરીને લઈને થોડી તણાવ રહેશે. વિચારશીલ કાર્ય આજે પૂર્ણ થઈ શકે છે. બેરોજગારને રોજગાર મળી શકે છે. આજે માન અને સન્માન મળવાની સંભાવના છે. પૈસા આવશે. નવી ક્રિયા યોજનાની વિગત આપશે. તમે તમારા જૂના મિત્ર સાથે સંપર્કમાં રહી શકો છો અને તે તમારી સાથે લાગણીઓ શેર કરી શકે છે. તણાવની પરિસ્થિતિ ઉભી થઈ શકે છે. તમારો અવાજ નરમ રાખો.

કર્ક : આજે તમે પૈસા કમાવવા માટે જે પણ કામ કરો છો, તેનું પરિણામ નકારાત્મક રહેશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. ધંધામાં આજે સંઘર્ષ થશે. આરોગ્ય પ્રત્યેની કોઈપણ બેદરકારી મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે. જો તમે નોકરી અને ધંધા વગેરે ક્ષેત્રે સંપૂર્ણ સુધારણા ઇચ્છતા હોવ તો તમારે આળસ છોડવું પડશે. શાંતિથી તમારા કાર્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. તમારા દ્વારા લીધેલા નિર્ણયો સાચા સાબિત થશે. પરસ્પર સંવાદિતા દ્વારા સંબંધોને મજબૂત બનાવશે. બધા સભ્યો ઘરમાં ખુશીથી જીવે.

સિંહ : પરિવારમાં મતભેદ હોવાને કારણે પારિવારિક વાતાવરણ તંગ રહેશે. અધૂરા કામ પૂરા થશે. પૈસા કમાવવાના પ્રયત્નમાં તમને સફળતા મળી શકે છે. કોઈને વધારાના કામમાં મદદ મળી શકે છે. કેટલાક જૂના કેસોમાં, અણબનાવનો અંત આવી શકે છે. બીજાના દૃષ્ટિકોણને સમજવાનો પ્રયત્ન કરો. તમારા કામની પ્રશંસા થશે. પૈસાના રોકાણ માટે વ્યવસ્થા કરવામાં આવશે. મીડિયા અને બેંકિંગની સેવા કરનારાઓ પ્રગતિ કરશે. લવ લાઇફ આજે ખૂબ રોમેન્ટિક બની રહી છે.

કન્યા : નોકરી અને ધંધામાં બેદરકાર અથવા ઉતાવળ ન કરો. આયોજિત કાર્ય પૂર્ણ કરવામાં થોડો સમય લાગી શકે છે. આજે તમારે કોઈ કામમાં વધુ મહેનત કરવી પડી શકે છે. જો લોકો તમારી પાસે સમસ્યાઓ સાથે આવે છે, તો તેમને અવગણો અને તેમને તમારી માનસિક શાંતિને ખલેલ પહોંચાડો નહીં. તમારા આળસુ વલણને કારણે નુકસાન થઈ શકે છે. તમારા વ્યવસાયને વિસ્તૃત કરવા માટે તમારે લોન લેવી પડી શકે છે. તમારે ખરાબ લોકોને મળવું પડશે. સંબંધોમાં એકતાનો અભાવ રહેશે.

તુલા : આજે તમારા આગળ વધવા અને નવી વસ્તુઓ શીખવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. તમારી જાત પર વિશ્વાસ કરો અને બીજા પર ભરોસો ન કરો. યાદ રાખો, આળસ કરતાં કોઈ મોટો દુશ્મન નથી. સ્વસ્થ રહેવાની વચ્ચે ખર્ચમાં વધારો થશે. મનમાં દ્વિધાઓ રહેશે, જેના કારણે તમે માનસિક અશાંત રહેશો. નાણાકીય મુશ્કેલીઓ તમને થોડો ડરાવી શકે છે, સાવચેત રહો. કોઈ બાબતે ભાઈઓ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. પૈસા ઉધાર આપવાનું ટાળો. કામના ભારણમાં વધારો થાક તરફ દોરી શકે છે.

વૃશ્ચિક : આજે તમને ભાગીદારીથી લાભ થશે. તમારા કેટલાક પ્રિયજનો તમારા માટે કોઈ સારા સમાચાર લાવશે અને તમને તેના પર ગર્વ થશે. તમારી જવાબદારીઓને ધ્યાનમાં રાખો. તમારા સમય અને ધૈર્યનો સંપૂર્ણ ઉપયોગ કરો. આજે તેની જરૂર રહેશે. તમે સ્વયં અને શાંત મનથી જે કાર્ય કરો છો તેમાં તમને સફળતા મળશે. પ્રેમાળ કપલ એકબીજા સાથે સમય વિતાવશે. સંબંધ મજબૂત બનશે. તમે બંને ફરવા જઈ શકો છો.

ધનુ : સફળતા માટે આજે મહિલાઓ અને વિદ્યાર્થીઓને વિશેષ મહેનતની જરૂર રહેશે. નોકરીમાં અશાંતિનું વાતાવરણ સર્જાવાની સંભાવના છે. આરોગ્ય નબળું રહેશે. છેતરપિંડી થવાની આશંકામાં બિનજરૂરી ખર્ચમાં વધારો થશે. લાંબી રોગો બહાર આવે તેવી સંભાવના છે, સાવચેત રહો. આરોગ્યને યોગ્ય રાખવા માટે ફણગાવેલા અનાજ ખાઓ, સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. ઉતાવળ ન કરો, પહેલા એક કામ કરો અને પછી બીજું કરો. જોખમ-બાંયધરીનું કામ કરશો નહીં. માત્ર ધૈર્ય શક્તિ આપશે.

મકર : આજે માતાનું સ્વાસ્થ્ય ચિંતાનો વિષય બનશે, તેથી તમારે વધારે સાવધ રહેવાની જરૂર છે. તમારા કરતા નાના લોકોનું ટેન્શન હોઈ શકે છે. જટિલ કાર્યને હલ કરવા માટે પરિસ્થિતિ તમારી તરફેણમાં હોઈ શકે છે. તમને લાગે તે રીતે પરિવર્તન થઈ શકે છે. કોઈ ખર્ચાળ ખરીદી તમારું બજેટ બગાડે છે. લાંબા સમયથી અટવાયેલા કોઈ પણ મહત્વપૂર્ણ કાર્યનું નિરાકરણ આવે તેવી સંભાવના છે. ધંધા-રોકાણમાં લાભ થશે.

કુંભ : આજે નોકરી કરતા લોકોને મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડશે. સુખ અને શુભેચ્છા પરિવારમાં પ્રવેશ કરશે. કાર્યસ્થળ પર પરિસ્થિતિ તમારા પક્ષમાં રહેશે. પરિવારમાં વૃદ્ધો માટે સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ વધશે. નોકરીમાં વિવાદો સમાધાન થશે. લાભની તકો મળશે. ઘરમાં શાંતિ રાખો. પ્રેમ સંબંધોમાં સંયમ રાખો કારણ કે આમ ન કરવાથી શરમ આવે છે. તમને અમુક કામ કરવાનું મન થશે નહીં. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. કામમાં આવતી અંતરાયો દૂર થશે.

મીન : આજે લાંબા સમયથી ચાલતી સમસ્યાઓનો અંત આવી શકે છે. વેપાર નવી ઉચાઈએ પહોંચશે. જો તમે તમારા નિયમિત કાર્ય સિવાય કંઇક કરવાનો પ્રયાસ કરો છો, તો તમે સફળ થશો. મહેનતથી સફળતા મળે છે. તેમાં મોટો ફાયદો પણ થઈ શકે છે. તમને જોઈતા કાર્યો પૂરા થવા માટે તમારે થોડી રાહ જોવી પડશે. બાળકો તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળવાની સંભાવનાઓ બની રહી છે. પરિવાર અને સમાજમાં આદર વધશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *