21 થી 23 આ ચાર રાશિવાળા માટે શનિદેવ લઈને આવી રહ્યા છે ખુશીઓ આકાશ ફાડ થશે પૈસા નો વરસાદ

મેષ : આત્મવિશ્વાસનો અભાવ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યના સુખદ પરિણામો મળશે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. પરિવારમાં દલીલો ટાળો. આશા અને નિરાશાની મિશ્રિત લાગણીઓ મનમાં રહેશે. કપડા તરફનો વલણ વધી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં વિક્ષેપો આવી શકે છે.

વૃષભ : મન અશાંત રહેશે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. જીવન મુશ્કેલ રહેશે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહેવું. તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરેલા રહેશો. પરિવાર તમારી સાથે રહેશે. ભૌતિક સુખમાં વધારો થશે. પિતાને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યા હોઈ શકે છે.

મિથુન : આત્મવિશ્વાસનો અભાવ રહેશે. શાંત બનો તમારી ભાવનાઓને નિયંત્રણમાં રાખો. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ પારિવારિક સુખમાં ઘટાડો થશે. જીવન અસ્તવ્યસ્ત રહેશે. કામ વધુ થશે. સારી સ્થિતિમાં હોય છે. તમને માતા તરફથી સહયોગ મળશે.

કર્ક : ધૈર્ય ઘટશે. શાંત બનો શૈક્ષણિક કાર્યમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. મનમાં નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી રહેશે. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. ભાઈની સહાયથી ધંધામાં લાભ થવાની સંભાવના છે. બિનજરૂરી તણાવ ટાળો.

સિંહ : આત્મનિર્ભર બનો. તમે શૈક્ષણિક કાર્યમાં રસ લેશો. વાતચીતમાં મધુરતા રહેશે. તમે કોઈ રાજકારણીને મળી શકો છો. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ક્ષણોનો ગુસ્સો અને સંતોષની ભાવનાઓ રહેશે. જીવનસાથી સાથે અસ્થિરતા હોઈ શકે છે. તમને માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે. તમને સારા સમાચાર મળશે.

કન્યા : મન પ્રસન્ન રહેશે. મનમાં નકારાત્મક વિચારોના પ્રભાવને ટાળો. અધિકારીઓને નોકરીમાં સહયોગ મળશે. પરંતુ સ્થાનમાં ફેરફાર હોઈ શકે છે. મનમાં નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી રહેશે. ખર્ચ વધારે થશે. આવકમાં સુધારો થશે. જૂના મિત્રોને મળશે.

તુલા : ગુસ્સો ટાળો. મન પરેશાન થઈ શકે છે. તમારે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જવું પડી શકે છે. તમારા પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. આશા અને નિરાશાની મિશ્રિત લાગણીઓ મનમાં રહેશે. ભાઈ-બહેનોના સહયોગથી ધંધાને વેગ મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે.

વૃષિક : આત્મવિશ્વાસનો અભાવ રહેશે. ક્ષણોનો ગુસ્સો અને સંતોષની ભાવનાઓ રહેશે. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વાણીમાં નરમાઈ રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખી રહેશે. માતા પાસેથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. જીવન દુ:ખદાયક હોઈ શકે છે. તણાવ ટાળો.

ધનુ : શાંત બનો ગુસ્સો ટાળો. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. મીઠા ખાવામાં રસ હશે. સારી સ્થિતિમાં હોય છે. માનસિક શાંતિ રહેશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. ઘણી મહેનત થશે. સંતાન સુખમાં વૃદ્ધિ થશે. લાભની તકો મળશે.

મકર : ધૈર્ય રાખવાનો પ્રયત્ન કરો. નોકરીમાં પરિવર્તનની સંભાવનાઓ બની રહી છે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. તમે પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો. ખર્ચ વધુ થશે. તમને સારા સમાચાર મળશે.

કુંભ : પરિવર્તનની સંભાવના છે. ઉચ્ચ પદ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. ખર્ચ પણ વધશે. ક્ષણોનો ગુસ્સો અને સંતોષની ભાવનાઓ રહેશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. વાહન આનંદમાં વધારો થઈ શકે છે. વાતચીતમાં ધૈર્ય રાખો. મુસાફરીના યોગ બનાવવામાં આવી રહ્યા છે.

મીન : નારાજગીની ક્ષણો મનની સ્થિતિ રહેશે. નોકરીમાં પ્રગતિના અવસર મળશે. આવકમાં વધારો થશે. તમારા પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. પ્રકૃતિમાં ચીડિયાપણું રહેશે. નોકરી માટેની સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓ અને ઇન્ટરવ્યુ સુખદ પરિણામ આપશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *