51 વર્ષ પછી થવા જય રહ્યો છે આ મોટો ફેરફાર, જાણો કયો ગ્રહ છે કઈ રાશિમાં?

ગ્રહ સ્થાન : સૂર્ય, બુધ અને રાહુ વૃષભમાં છે. શુક્ર અને ચંદ્ર મિથુન રાશિમાં છે. મંગળ કર્ક રાશિમાં છે. કેતુ વૃશ્ચિક રાશિમાં છે. શનિ મકર રાશિમાં છે. કુંભ રાશિમાં ગુરુનું સંક્રમણ ચાલુ છે. બુધ અને શનિ બંને પાછા છે. મંગળ કમજોર છે અને ગુરુ એક માસ્ટર છે. ગ્રહોની સ્થિતિ મધ્યમ હોવાનું કહેવાશે.

મેષ રાશિ : આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. સ્વાસ્થ્ય તરફ ધ્યાન આપો. તમારો વ્યવસાય બરોબર દેખાઈ રહ્યો છે. બાળકોના સ્વાસ્થ્ય અને પ્રેમની સ્થિતિ પર ધ્યાન આપો. થોડી સમસ્યા થઈ શકે છે. બાકીની પરિસ્થિતિ સારી લાગે છે. સૂર્યદેવને પાણી આપતા રહો. પીળો પદાર્થ નજીક રાખો.

વૃષભ રાશિ : સ્વાસ્થ્ય અને પૈસાની દ્રષ્ટિએ પહેલાં કરતાં વધુ સારું, પરંતુ પ્રેમ, મન અને બાળકોની સ્થિતિ ખૂબ સારી નથી. વ્યાપાર મધ્યમ ગતિએ ચાલુ રહેશે. લીલી વસ્તુઓ નજીકમાં રાખો અને કોઈ પણ લાલ વસ્તુ જેવી કે દાળ વગેરે દાન કરો.

મિથુન રાશિ : તારાઓની જેમ ચમકતા હોય છે. સકારાત્મક ઉર્જા ફરતી રહે છે. પ્રેમમાં ઘણી નિકટતા હોય છે. વ્યવસાયની સ્થિતિ પહેલા કરતાં સારી દેખાઈ રહી છે. સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત રાખો. ગણેશજીની પૂજા કરતા રહો.

કર્ક રાશિ : મન પરેશાન રહેશે. સ્વાસ્થ્ય મધ્યમ રહેશે. એનર્જી લેવલ નીચી રહેશે. લવ, ધંધો તમારા માટે સારું કરતો રહેશે. ક્રોધ પર નિયંત્રણ રાખો. ભગવાન શિવને યાદ રાખો.

સિંહ રાશિ : નાણાકીય બાબતોનું સમાધાન થશે. પ્રેમ અને સંતાનો તરફથી કેટલાક સારા સમાચાર મળી રહ્યા છે. ધંધો સારો રહેશે. સ્વાસ્થ્ય તરફ ધ્યાન આપો. સૂર્યદેવને પાણી આપતા રહો.

કન્યા રાશિ : શક્તિ બાજુ તરફથી સહયોગ મળશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. સ્વાસ્થ્ય મધ્યમ રહેશે. પ્રેમ પણ મધ્યમ ગતિથી પ્રગતિ કરશે. શનિદેવની ઉપાસના કરો.

તુલા રાશિ : સદભાગ્યે કોઈ કામ થશે. અટકેલા કામ આગળ વધશે. ધીરે ધીરે તમે સ્વાસ્થ્ય, પ્રેમ, વ્યવસાયમાં સુધારણા સાથે આગળ વધશો. ગણેશજીની પૂજા કરતા રહો.

વૃશ્ચિક રાશિ : તે જોખમી સમય છે. ઈજા થઈ શકે છે. તમે થોડી મુશ્કેલીમાં આવી શકો છો. આરોગ્ય સામાન્ય છે. પ્રેમ અને સંતાન પક્ષ તરફથી કેટલાક સારા સમાચાર મળી શકે છે. તમારો વ્યવસાય સારો ચાલતો રહેશે. મા ભગવતીની ઉપાસના કરતા રહો.

ધન રાશિ : જીવન સુખી રહેશે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. વિવાહ થશે. રંગીન રહેશે. વ્યવસાયની સ્થિતિ ખૂબ સારી રહેશે. સ્વાસ્થ્યમાં પણ સુધારણા છે. બાળકની બાજુ પર ધ્યાન આપો. બજરંગ બાલીને યાદ કરો. બજરંગ બાને વાંચો.

મકર રાશિ : મકર રાશિના વિરોધીઓ પોતાની જાતને નમશે. ગહન જ્ knowledgeાન પ્રાપ્ત થશે. સ્ત્રીને આશીર્વાદ, સ્નેહ મળશે. પેશાબ સંબંધિત સમસ્યાઓ થવાની સંભાવના છે. આરોગ્ય માધ્યમ છે, પ્રેમ મધ્યમથી વધુ સારું છે. તમારો વ્યવસાય સારો ચાલતો રહેશે. મા કાલીની પૂજા કરતા રહો.

કુંભ રાશિ : મન પ્રસન્ન રહેશે. વધારે ભાવનાશીલ થવાનું ટાળો. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય યોગ્ય છે. પ્રેમી-ગર્લફ્રેન્ડની મુલાકાત શક્ય છે. કેટલીક નવી શરૂઆત શક્ય છે. સ્વાસ્થ્ય પહેલાથી જ સારું છે, પ્રેમ સારું છે. વ્યવસાયના દૃષ્ટિકોણથી તમે સાચા ટ્રેક પર છો. મા કાલીની પૂજા કરતા રહો.

મીન રાશિ : ભૌતિક સંપત્તિમાં વધારો, જમીન, મકાન, વાહનની ખરીદી શક્ય છે. આરોગ્ય માધ્યમ, પ્રેમની સ્થિતિ ઘણી સારી છે. તે વ્યવસાયના દૃષ્ટિકોણથી સારું કરી રહ્યું છે. ભગવાન શિવની ઉપાસના કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *