11 થી 17જુલાઈ આ 7 રાશિ ની અધૂરી ઈચ્છા પુરી કરશે ખોડિયારમાં, મળશે અપાર ખુશી, ભાગ્ય થશે પ્રબળ,જાણો કઈ છે તે રાશિ

મેષ : શાણપણ અને હિંમતનું સંયોજન તમને સર્વત્ર પ્રશંસા લાવશે. ભલે તે કોઈ મીટિંગ હોય અથવા પરિવાર વચ્ચેની ચર્ચા હોય, તમારે તમારો મુદ્દો ધ્યાનમાં રાખીને સંતુલનની કાળજી લેવી પડશે. અસંદિગ્ધ તથ્યોને રાખવાની ભૂલ ન કરો. ઓફિસમાં સાથીદારો સાથે તણાવ વધી શકે છે, ધ્યાનમાં રાખો કે આ સમયે બિનજરૂરી વિવાદોથી દૂર રહેશો. તબીબી ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકોનો સમય સારો છે. ખાવા પીવાનું રોજગાર શરૂ કરવા માંગતા વેપારીઓએ રાહ જોવી પડશે. સ્પર્ધાની તૈયારીમાં વ્યવસાયિક અભ્યાસ કરવો જરૂરી છે. આરોગ્યમાં બાળકોના સ્વાસ્થ્યને અવગણવું યોગ્ય નથી. સંધિવા અથવા હાડકાના રોગોની પીડા વધી શકે છે. ઘરનું વાતાવરણ શાંતિપૂર્ણ રહેશે.

વૃષભ : ધંધામાં જૂના નિયમોમાં પરિવર્તન લાવવાની જરૂર છે. હવે ફક્ત તે કાર્યો હાથમાં લો, જેમાં તમે સૌથી કુશળ અને તેમને પૂર્ણ કરવામાં સૌથી કુશળ છો. જો મન પરેશાન થાય છે તો હનુમાનજીનું ધ્યાન કરવાથી લાભ થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં અને નોકરીમાં વરિષ્ઠ લોકોનું પ્રોત્સાહન મળશે. નોકરીમાં જૂનો અટકેલો બઢતી મળવાની પ્રબળ સંભાવના છે. છૂટક વેપારીઓ માટે આર્થિક લાભનો દિવસ છે. નિર્ણય લેતી વખતે, વધારે નફાના લાલચથી બચવું પડે છે. આરોગ્ય માટે સાવધ રહો, રોગચાળાના દિવસોમાં બિનજરૂરી ચાલવું ચેપનું જોખમ પેદા કરી શકે છે. ભાઈ-બહેનો તરફથી કોઈપણ પ્રકારની મદદ લેવી ફાયદાકારક રહેશે.

મિથુન : સક્રિય રહો અને તમારા મનને સક્રિય રાખો. તમારા મુદ્દા અને વિચારોની કિંમતને ધ્યાનમાં લેતા, સલાહ અથવા વિચારો આપો. નોકરી કે કામ અંગે જૂની બાબતોનું ટેન્શન વધારશો નહીં. જો તમે શિક્ષક છો, તો આજે આત્મનિરીક્ષણ કરવું યોગ્ય રહેશે. તબીબી વસ્તુઓ અથવા સામાન્ય સ્ટોર ઓપરેટરોના વેપારીઓ માટે સમય ફાયદાકારક છે. જો વિદ્યાર્થીઓ ઓનલાઇન કાર્યરત છે, તો ડેટા સુરક્ષિત રાખો, હેકર્સ નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. લાંબી સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ વધી શકે છે. શ્વાસ અથવા છાતીની તકલીફના કિસ્સામાં તરત જ ડોક્ટરનો સંપર્ક કરો. સંબંધોની તાર મજબૂત રાખવા માટે, પરિવારનો વિશ્વાસ ઓછો થવા ન દો.

કર્ક : દિવસે ઉચ્ચ મનોબળની તાકાતે આત્મવિશ્વાસ વધશે, સખત મહેનતમાં ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. નસીબ કરતા કર્મ મજબૂત છે. કાર્યક્ષેત્રમાં જ્ન પ્રાપ્ત કરવાનું લક્ષ્ય રાખો. ચોથા વર્ગના કર્મચારીઓની શુભકામનાઓ હાથમાં આવશે, ક્યારેય પૂન, ડ્રાઇવર વગેરેને હેરાન કરશે નહીં. વ્યવસાયિક વર્ગ આર્થિક નુકસાન કરી શકે છે, પૈસાની સમજદારીથી વ્યવહાર કરી શકે છે. યુવાવર્ગને કારકિર્દી અંગેના સુગમ વિચાર લાવવું પડશે. સગર્ભા સ્ત્રીઓએ ખૂબ કાળજી લેવી જોઈએ, જો તમે બીમાર હોવ તો ડક્ટરનો સંપર્ક કરો. સુખી સંસાધનો વધવાની સંભાવના છે. જો તમે કોઈના પૈસા પાછા આપવાનું ભૂલી ગયા છો, તો પછી તમે રિફંડની પ્રક્રિયા શરૂ કરી શકો છો.

સિંહ : પરફોર્મન્સ પર ફોકસ વધારવાની જરૂર છે. જો વસ્તુઓ આજે નિયંત્રણની બહાર છે અને વિપરીત લાગે તો વિશ્વાસ ગુમાવશો નહીં. માર્કેટિંગ અથવા ફાઇનાન્સમાં કામ કરતા લોકોને લક્ષ્યને પહોંચી વળવા સખત મહેનત કરવી પડી શકે છે. જો તમે વાસણોનો ધંધો કરી રહ્યા છો, તો નિરાશ ન થશો, ભવિષ્યમાં સ્થિતિ અનુકૂળ બની રહેશે. વિદ્યાર્થીઓએ આનંદમાં સમયનો બગાડ ન કરવો જોઇએ. જમીન કે મકાનની ખરીદી અને વેચાણ માટે થોડી રાહ જોવી યોગ્ય રહેશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ વ્યક્તિ આજે શારીરિક થાક અને નબળાઇ અનુભવી શકે છે. મિત્રો અને પડોશીઓ આર્થિક બાબતોમાં મદદરૂપ થશે, તેમના મંતવ્યને મહત્વ આપો.

કન્યા : દિવસે અન્ય લોકો સાથે તાલમેલ કરવો એ મજબૂરી અને શક્તિ બંને બની શકે છે. વર્કલોડ તણાવ આપી શકે છે, તમારી જાતને માનસિક રીતે તૈયાર રાખો. ધૈર્ય અને સખત મહેનતના બળ પર તમે ઓફિસમાં સફળ થશો. વસ્ત્રોના વેપારીઓ માટે નફોનો સમય આવી રહ્યો છે. જો વિદ્યાર્થીઓ ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે બહાર જવા માંગતા હોય, તો સખત મહેનતમાં જોડાઓ, આ સમયે પ્રયત્ન સફળ થશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકારી સારી નથી. જ્યારે રૂટીન બદલતા હોય ત્યારે, આહારમાં સુધારો કરો, બીજી તરફ, નિયમિત કસરતની આદત બનાવો. પરિવારમાં પરણિત લોકોના લગ્નની વાત ગતિ પ્રાપ્ત કરી શકે છે.

તુલા : હૂંફભર્યું વર્તન તમારા માટે કાર્યકારી પડકારોને અનુકૂળ બનાવશે. કાર્યક્ષેત્રમાં નવી સિધ્ધિઓ તમારા માટે તકો ઉભી કરી શકે છે, તેમજ બોસની વાતને ગંભીરતાથી લેશે, નહીં તો તમારે ગુસ્સોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વેપારીઓએ ખંતથી કામ કરવું પડશે. ઉત્સાહ ઓછો થવા ન દો. જો વિદ્યાર્થીઓ ઉચ્ચ અભ્યાસ માટે બહાર જવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે, તો તેઓને સારા સમાચાર મળશે. યુવાનોએ વરિષ્ઠ લોકો સાથે સારી રીતે વર્તવું જોઈએ. સ્વાસ્થ્યમાં આજનો દિવસ સામાન્ય રહેશે. તમે પરિવાર સાથે નાની છોકરીઓને પુસ્તકો ભેટ આપી શકો છો. ધાર્મિક કાર્યક્રમો પૂરા થતાં જણાશે.

વૃશ્ચિક : ઇચ્છિત પરિણામ અને માનસિક શાંતિ માટે વડીલોના આશીર્વાદ આ દિવસે આવશ્યક છે. સકારાત્મક ઉર્જાથી દરેક ખરાબ વસ્તુ થાય છે. નોકરી શોધનારાઓ માટે થોડી તણાવ હોઈ શકે છે. ભૂતકાળના અનુભવોના આધારે બોસ મૂલ્યાંકન કરી શકે છે. થોડી મહેનત કરવી જરૂરી છે. વ્યવસાયની બાબતમાં, સ્થાવર મિલકતથી સંબંધિત લોકોને સફળતા મળી શકે છે, મોટા ખરીદદારો સાથે સંપર્ક અથવા મુલાકાત થવાની સંભાવના છે. અસ્થમાના દર્દીઓ સ્વાસ્થ્યમાં સાવચેત રહેવું. જરૂરી પગલાં વિશે સાવચેત રહો. જો કુટુંબમાં પિતા અથવા મોટા ભાઈ સાથે વિવાદ થાય છે, તો આગળ વધો અને જાતે તેને હલ કરો અને સ્વસ્થ રહો.

ધનુ : દરેકને સહકાર અને સ્નેહની ભાવનાથી કામ કરવું પડશે. સાથીઓના કામમાં દખલ કરવાનું ટાળો. વધતા જતા વિવાદોને હવા ન આપો. સંવાદથી વિવાદિત મુદ્દાઓને હલ કરવાનો પ્રયાસ કરો. ઇલેક્ટ્રોનિક માલના સારા વેચાણથી ઉદ્યોગપતિઓને સારો નફો મળશે. યુવાનોએ ગુપ્ત વસ્તુઓ શેર ન કરવી જોઈએ, નહીં તો જીવનસાથી તમારી સાથે દગો કરી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓએ મુશ્કેલ વિષયોનું પુનરાવર્તન કરવું પડશે. પેટને લગતી સમસ્યાઓ આરોગ્યની આસપાસ આવી શકે છે. વધુને વધુ પાણીનો ઉપયોગ કરવો પડશે. પારિવારિક વિવાદને કારણે સંજોગો મુશ્કેલ બનશે. તેને સમજદારીપૂર્વક ઉકેલો.

મકર : મૂડમાં સકારાત્મક બદલાવનો લાભ લો. તમારી ઉર્જાને યોગ્ય દિશામાં મૂકો. ગૌણ અધિકારીઓના કામ પર નજર રાખો. લક્ષ્યોને પહોંચી વળવા સહકાર્યકરો સાથે સંપર્ક વધારવો. વ્યવસાયિક ભાગીદારીમાં કોઈ સાથીદાર પર આંધળો વિશ્વાસ કરવો તે નુકસાનકારક છે. જે વિદ્યાર્થીઓનાં ઓનલાઇન વર્ગો ચાલુ છે તેઓએ તેમના અભ્યાસ અંગે બેદરકાર ન થવું જોઈએ. યુવાનો માટે આળસુ કામમાં અડચણરૂપ બનશે, તેથી બીજી તરફ ધ્યાન કેન્દ્રિત ન કરો. સ્વાસ્થ્યમાં માથાનો દુખાવો અથવા તાવની સમસ્યાઓ વધી શકે છે, આવી સ્થિતિમાં તમને સજાગ રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. પડોશીઓ સાથે સારા સંબંધો જાળવશો. ભોજન માટે એક બીજાના ઘરે જઈ શકે છે.

કુંભ : દિવસે મન અને વાણી બંનેને શાંત રાખવાની જરૂર છે. તમારે દરેક સાથે સમાન રીતે વર્તવું જોઈએ. શક્ય હોય તો ગાયને ગુરુ વંદનથી પીરસો. તમને માનસિક શાંતિ મળશે. ઓફિસમાં બોસ સાથે સંકલન વધશે. સારા કાર્યની પણ પ્રશંસા કરવામાં આવશે, ધ્યાનમાં રાખો કે તેમના દ્વારા આપવામાં આવેલ દરેક કાર્ય સમયસર કાર્યક્ષમ રીતે પૂર્ણ થવું જોઈએ. વિરોધીઓ સ્થિતિ બગાડવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. વ્યવસાયમાં પરિવહન સંબંધિત કાર્ય કરનારાઓએ ગ્રાહકોની સંભાળ લેવી પડશે, સરકારના નિયમો અને નિયમોનું પાલન કરવું પડશે. મરચાંના મસાલા અને આરોગ્યમાં ભારે ખોરાક ટાળો. પરિવારનો કોઈ સભ્ય બીમાર પડી શકે છે.

મીન : તમને મિત્રો અને પરિવારનો પૂરો સહયોગ મળશે. કાર્યસ્થળ પર મીટિંગ દરમિયાન તમારે સજાગ રહેવું પડશે ખાસ કરીને જો તમે પ્રેઝન્ટેશન આપી રહ્યા હોવ તો. બોસ ભૂલ પર ગુસ્સે થઈ શકે છે. જો તમે સરકારી વિભાગમાં કામ કરી રહ્યા છો, તો અધિકારીઓ કામગીરીથી ખુશ થશે. હાર્ડવેર વેપારીઓને લાભ મળશે. રિટેલરો તેમના જૂના ગ્રાહકોની સંભાળ રાખે છે. નફાની સાથે નવા ગ્રાહકો પણ લાવશે. વિવિધતા પણ સ્ટોકમાં લાવવી જોઈએ. સ્વાસ્થ્યમાં ડેન્ગ્યુ-મેલેરિયાથી બચવા માટે સાવધ રહો. રોગપ્રતિકારક શક્તિ વધારનારા ખોરાકમાં વધારો, અને જો જરૂરી હોય તો ડોક્ટરની સલાહ લો. પારિવારિક બાબતોમાં તમારા પ્રિયજનો પર કઠોર શબ્દોનો ઉપયોગ કરશો નહીં.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *