ખોડલમાંની કૃપા આ 4 રાશિના જાતકો પર વરસશે ધોધમાર,બસ ખોડિયારમાને ખુશ કરવા અપનાવો આ ઉપાય,જાણો કઈ છે તે રાશિ અને ઉપાય

મેષ : વાણીમાં મધુરતા રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યના સુખદ પરિણામો મળશે. ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે વિદેશી સ્થળાંતર થવાની સંભાવના છે. ધીરજનો અભાવ રહેશે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. તમારા આહારને ધ્યાનમાં રાખજો. મિત્રોના સહયોગથી લાભની તકો મળશે.

વૃષભ : મન પ્રસન્ન રહેશે. વ્યવસાયના વિસ્તરણમાં તમને કોઈ મિત્રનો સહયોગ મળી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થશે. તમને માતાનો સહયોગ મળશે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે, પરંતુ કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. વિવાદોને ટાળવાનો પ્રયત્ન કરો.

મિથુન : માનસિક શાંતિ માટે પ્રયત્ન કરો. તમારા જીવનસાથી સાથે બિનજરૂરી દલીલો ટાળો. નોકરીમાં કામના ભારણમાં વધારો થઈ શકે છે. આત્મનિર્ભર બનો. ધૈર્ય ઘટી શકે છે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. સ્થાન બદલાવાની સંભાવના છે.

કર્ક : આશા અને નિરાશાની લાગણી રહેશે. બૌદ્ધિક કાર્યમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. આવકમાં વધારો થઈ શકે છે. માનસિક શાંતિ રહેશે. નોકરીમાં પ્રગતિની તકો મળી શકે છે. થોડો વિરોધ થવા છતાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.

સિંહ : મન પરેશાન થશે. કોઈ પૂર્વજોની સંપત્તિ અંગેના વિવાદોને ટાળો. તમે કોઈ રાજકારણીને મળી શકો છો. જીવન અસ્તવ્યસ્ત રહેશે. આત્મવિશ્વાસ રાખો, પરંતુ વાતચીતમાં સંતુલિત બનો. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે.

કન્યા : આત્મવિશ્વાસ પુષ્કળ રહેશે. પરિવાર / પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. કપડા ભેટ તરીકે પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. સારી સ્થિતિમાં હોય છે. આત્મનિર્ભર બનો. ગુસ્સો અને જુસ્સાથી વધારે ટાળો. વાણીમાં કઠોરતાની અસર થઈ શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે.

તુલા : કાર્યસ્થળ પર ઉચ્ચ અધિકારીઓની તીવ્ર પ્રતિક્રિયા હોઈ શકે છે, બીજી તરફ, જો સોંપાયેલ કાર્યમાં કોઈ બેદરકારી ન થાય, તો પણ કામ બરાબર થઈ રહ્યું નથી, તો તાણ વધાર્યા વિના શાંત રહેવાનો પ્રયાસ કરો.

વૃશ્ચિક : તમારી જાતને અપડેટ કરવા માટે નવી વસ્તુઓ શીખવાની ટેવ બનાવો. જો શક્ય હોય તો, સમય અભ્યાસક્રમો વગેરે માટે યોગ્ય છે. નોકરીમાં પરિવર્તનનો સમય છે. નવી ઓફર અથવા સ્થાનાંતરણ માટે અવકાશ છે. નાણાંનો ધંધો કરનારાઓનો આર્થિક ગ્રાફ વધશે.

ધનુ : નાણાંકીય લાભો મનને પ્રસન્ન કરશે. જે લોકો ખાણી પીણીનો ધંધો કરે છે તેઓએ ગુણવત્તા ઓછી કરવી જોઈએ નહીં. યુવાનોએ નવીનતાની યોજના શરૂ કરવી જોઈએ. આરોગ્ય પ્રત્યેની બેદરકારી જોખમી બની શકે છે.

મકર : આ દિવસે તમારી જાતને તકનીકી ક્ષમતાઓથી નિપુણ બનાવો, સાથે સાથે જો તમે વર્તમાન પરિસ્થિતિમાં પણ પાછળ છો, તો અપડેટ રહેવું જરૂરી છે. મોટા ખર્ચથી તણાવ વધશે. લોન, હપતા અથવા દવાઓનો ખર્ચ વધશે. એન્જિનિયરિંગ ક્ષેત્રે કાર્યરત લોકોને સારી તકો મળશે.

કુંભ : નાની બેદરકારીથી પણ મોટું નુકસાન થઈ શકે છે. જો તમે કોઈ નવી નોકરી શોધી રહ્યા છો અથવા કોઈ વિદેશી કંપની માટે પ્રયત્ન કરી રહ્યા છો, તો તમને સારી માહિતી મળી શકે છે. મોટા ગ્રાહકો વ્યવસાયિક બાબતોમાં લાભ આપશે. નકારાત્મક વૃત્તિનો ભોગ બનેલા યુવાનોએ તાત્કાલિક બહાર આવવાની જરૂર છે.

મીન : મનને શાંત રાખવા માટે સત્સંગ અથવા ધાર્મિક પુસ્તકો યોગ્ય રહેશે. કોઈએ ઓફિસમાં દરેક માટે ઉભા રહેવું પડશે, તે પછી જ કાર્ય માટે ટીમ તરફથી સહયોગ મળશે. મૂળ વેપારીઓ સુમેળ અને સંપર્કોથી લાભ મેળવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *