24 કલાક માં ખોડિયારમાં ની કૃપા વરસશે આ 5 રાશિના લોકો પર, ખુલશે પ્રગતિનો રસ્તો, મળશે નસીબનો સાથ,જાણો કઈ છે તે રાશિ

મેષ: ઓફિસમાં દરેક તમારી પ્રશંસા કરશે. અધિકારીઓ પણ તમારી સાથે ખુશ રહેશે. પ્રગતિ થઈ રહી છે.પરિવારમાં કોઈ વડીલની તબિયત બગડી શકે છે. પૈસાની ખોટ થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થી માટે દિવસ સારો નથી. સરસ્વતી કવચનો પાઠ કરો .

વૃષભ: કોઈ જૂના વિવાદનો સમાધાન થઈ શકે છે. પૈસાની આવક થશે. અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. સંપત્તિને લઈને ભાઈઓ વચ્ચે વિવાદ થઈ શકે છે. તમે કાનૂની મામલામાં અટવાઇ શકો છો. જો તમે તમારી જાતને નિયંત્રિત કરો તો સારું રહેશે.ઘરની પહેલી રોટી ગાયને આપો.

મિથુન: નોકરીમાં તમે કોઈ મોટું પદ મેળવી શકો છો. તમને અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પૂર્વજોની સંપત્તિથી લાભ થઈ શકે છે.પત્ની કે પ્રેમી સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય સારું નહીં રહે. બાળક ચિંતિત રહેશે.રુદ્રાક્ષની માળા વડે મહામૃત્યુંંજય મંત્રનો જાપ કરો.

કર્ક: દિવસ સારો રહેશે. તમે કોઈ જૂના મિત્રને મળી શકો છો. તમને મન બોલવાની તક મળશે. સ્વાસ્થ્યમાં સુધાર થશે. પ્રેમ સંબંધને કારણે પારિવારિક મતભેદ થઈ શકે છે. માતાનું સ્વાસ્થ્ય સારું નહીં રહે. પત્ની સાથે વિવાદ થઈ શકે છે;સવારે દહીં અને ખાંડ ખાધા પછી ઘરની બહાર નીકળો .

સિંહ: બાળકની કારકિર્દી અંગેની ચિંતા સમાપ્ત થઈ જશે. તમે વ્યવસાયના સંબંધમાં વિદેશ જઈ શકો છો. પરિવારના સભ્યોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. કોઈ સંપત્તિ સાથે છેતરપિંડી કરી શકે છે. કોઈ કાગળ વાંચ્યા વિના સહી ન કરો. અચાનક આક્રમક થવાનું ટાળો.સવારે ભગવાન શ્રી ગણેશના દર્શન કર્યા પછી જ ઘરની બહાર નીકળો .

કન્યા : તમારું મન સંતાનને લઈને ખુશ રહેશે. તમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. પરિવારમાં કોઈ શુભ પ્રસંગ બની શકે છે.વધારે ખર્ચને કારણે મનમાં બેચેની રહેશે. ખાવા-પીવામાં સાવચેત રહેવું. ઓફિસમાં કોઈની સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. ભગવાન શિવને બિલ્વ છોડે છે .

તુલા: તમારી સ્પષ્ટ અને નિર્ભીક અભિગમ તમારા મિત્રના અહંકારને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. તમને ખબર છે કે લોકો તમારી પાસેથી શું ઇચ્છે છે – પરંતુ આજે તમારા ખર્ચને અતિશયોક્તિ કરવાનું ટાળો. જૂના પરિચિતોને મળવા અને જૂના સંબંધોને નવીકરણ આપવાનો સારો દિવસ છે. તમે ધીરે ધીરે પણ સતત પ્રેમની અગ્નિમાં સળગતા રહેશો.

વૃશ્ચિક: તમારે આરામ કરવાની જરૂર છે અને નજીકના મિત્રો અને પરિવાર સાથે કેટલાક ખુશ પળો વિતાવવાની જરૂર છે. લાંબા ગાળાની દ્રષ્ટિથી રોકાણ કરો. કામના તનાવ તમારા ધ્યાનમાં લઈ શકે છે જેના કારણે તમે પરિવાર અને મિત્રો માટે સમય કાઢી શકશો નહીં. રોમેન્ટિક ભાવનાઓમાં અચાનક પરિવર્તન તમને ખૂબ પરેશાન કરી શકે છે.

ધનુ: ખાતા-પીતા સમયે સાવચેત રહેવું. બેદરકારી બીમારી તરફ દોરી શકે છે. તમે બીજા પર થોડો વધારે ખર્ચ કરી શકો છો. તમે તમારા શોખમાં અને તમારા પરિવારના સભ્યોની મદદ કરવામાં થોડો સમય પસાર કરી શકો છો. એકતરફી જોડાણ ફક્ત તમારા માટે હાર્ટબ્રેક કરશે. ભલે નજીવી અવરોધોનો સામનો કરવો પડી શકે, પરંતુ એકંદરે આ દિવસ ઘણી ઉપલબ્ધિઓ આપી શકે છે.

મકર : તાજું થવા માટે સારો આરામ કરવો. દિવસ ખૂબ ફાયદાકારક નથી .તેથી તમારા ખિસ્સા પર નજર રાખો અને વધુ પડતા ખર્ચ ન કરો. બહેનના લગ્નના સમાચાર તમારા માટે ખુશીઓ લાવશે. જો કે, તેનાથી દૂર રહેવાનો વિચાર તમને દુ:ખી પણ કરી શકે છે. પરંતુ તમારે ભવિષ્ય વિશે વિચારવાનું બંધ કરવું જોઈએ અને વર્તમાનનો સંપૂર્ણ આનંદ લેવો જોઈએ.

કુંભ: મિત્રો સાથેના મતભેદોને કારણે તમે તમારો સ્વભાવ ગુમાવી શકો છો. બિનજરૂરી તાણથી બચવા માટે તમારે તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખવાની જરૂર છે. બીજાને પ્રભાવિત કરવા માટે વધારે પૈસા ખર્ચ કરશો નહીં. તમે જેની સાથે રહો છો તે કોઈક તમારા કેટલાક કામોને કારણે આજે ખૂબ નારાજ થશે. તમને લાગશે કે પ્રેમ જ્વાળાઓમાં ભળી ગઈ છે.

મીન: તમારું કઠોર વલણ મિત્રો માટે મુશ્કેલી .ભી કરી શકે છે. તેમ છતાં તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે, પરંતુ પાણી જેવા સતત નાણાંનો પ્રવાહ તમારી યોજનાઓમાં અવરોધો પેદા કરી શકે છે. ઘરે મહેમાનોનું આગમન દિવસને સરસ અને આનંદકારક બનાવશે. કોઈને પ્રેમમાં તેમના સફળતાનું સ્વપ્ન સાકાર કરવામાં સહાય કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *