સાત દિવસ માં થશે ખોડિયારમાં ની કૃપા, રાજયોગ થી આ ચાર રાશિવાળા ને મળશે બધી ખુશીઓ - Jan Avaj News

સાત દિવસ માં થશે ખોડિયારમાં ની કૃપા, રાજયોગ થી આ ચાર રાશિવાળા ને મળશે બધી ખુશીઓ

મેષ: નોકરી માટે દિવસ સારો છે. ભવિષ્ય માટે નવી યોજનાઓ બનાવવામાં આવશે. સંતાન તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે. કોઈ પણ સંજોગોમાં અનિર્ણાયક પરિસ્થિતિ રહેશે. પ્રેમ નિષ્ફળ જશે. પરિવારમાં કોઈ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. લક્ષ્મીજી માટે શુદ્ધ ઘીનો દીવો પ્રગટાવો, તેમાં થોડું કેસર નાખો.

વૃષભ: તમે ઇચ્છિત સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકો છો. નવી જવાબદારીઓ મળી શકે છે. કાનૂની બાબતોમાં નિર્ણય તમારી તરફેણમાં રહેશે. પ્રેમ નિષ્ફળ જશે. પેટ સંબંધિત રોગો થઈ શકે છે. સંતાનના ભવિષ્યની ચિંતા પરેશાન કરશે. ગરીબ છોકરીઓને તેમની પસંદગીનું ભોજન આપો.

મિથુન: આવક વધી શકે છે. તમે દેવાથી મુક્ત થશો. જૂની સમસ્યાઓ હલ થશે. કાળજીપૂર્વક વાહન ચલાવો. જીવનસાથી સાથે થોડો વિવાદ થઈ શકે છે. તમે પીઠના દુખાવાથી પરેશાન થશો. હનુમાનજીના મંદિરમાં બેસો અને રામ રક્ષા સ્તોત્રનો પાઠ કરો.

કર્ક: વેપારમાં મોટી યોજનાઓ બની શકે છે. મહેનત સફળતા તરફ દોરી જશે. સુખદ યાત્રા પર જવાની તક છે. તમારે તમારા જીવનસાથીથી દૂર જવું પડી શકે છે. અધિકારીઓના કારણે મુશ્કેલી થશે. ફેરફારો કરવામાં આવી રહ્યા છે. લોકો ખોટી સલાહ આપશે. તાંબાના વાસણમાંથી સૂર્યદેવને જળ અર્પણ કરો, તેમાં લાલ ફૂલ ઉમેરો.

સિંહ: નોકરીમાં દરેક વ્યક્તિ તમારા કામથી ખુશ રહેશે. આવકમાં વધારો થઈ શકે છે. વિચારો પૂરા થઈ શકે છે. અપચોની સમસ્યાથી તમે પરેશાન રહેશો. વિવાહિત જીવનમાં વિવાદ થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને ઇચ્છિત સફળતા નહીં મળે. દેવી મહાકાળીને ફળ અર્પણ કરો.

કન્યા: તમે યાત્રા પર જઈ શકો છો. તમને જીવન સાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓમાં સફળતાની શક્યતા છે. નોકરીમાં કોઈની સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. આવકમાં અવરોધ આવશે. તમને મોટો નિર્ણય લેવો મુશ્કેલ લાગશે. દુર્વા પર ભગવાન ગણેશને હળદર ચાવવી.

તુલા: આજે તમે અસ્થિર રહેશો અને અનિશ્ચિત દૃષ્ટિકોણથી કામ કરશો. પરંતુ જેમ જેમ દિવસ આગળ વધે છે, વસ્તુઓ બદલાઈ શકે છે અને તમારી પાસે સ્પષ્ટ દ્રષ્ટિ હોઈ શકે છે. જ્યારે કેટલીક અણધારી ઘટનાઓ હોઈ શકે છે, અનિશ્ચિતતાની ક્ષણો માટે તૈયાર રહેવું વધુ સારું છે. ઓછી ચિંતા અને ખુશ રહેવાનું સૂચન કરવામાં આવે છે.

વૃશ્ચિક: આખો દિવસ પુરસ્કારો અને માન્યતાઓ સાથે વિચારશીલ દિવસ રહેશે. દરરોજ કેટલાક નવા પડકારો અને અપેક્ષાઓ સાથે આવે છે. આકાશી દળો તમારી બાજુમાં છે જે તમને અમૂલ્ય સંપત્તિ લાવશે. તમને તમારી વૃત્તિમાં નિશ્ચિતપણે વિશ્વાસ કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.

ધનુ: આજે તમારું ધ્યાન તમારી અને તમારા વ્યક્તિત્વની તંદુરસ્તી પર રહેશે. તમારા ઉપરી અધિકારીઓ તમારા પર પ્રભુત્વ મેળવી શકે છે અને તમારા પર દબાણ લાવી શકે છે. મનની શાંતિ જાળવો અને તેને તમારા કામ પર અસર ન થવા દો. તમે તમારા બધા પ્રયત્નો અને તમારા આત્માને તમારી ઇચ્છા પૂરી કરવા માટે લગાવશો. ઉપરી અધિકારીઓ દ્વારા આપવામાં આવેલ માર્ગદર્શન અને આદેશો નિરાશ થવાને બદલે સકારાત્મક રીતે લેવાની સલાહ છે.

મકર: તમારી પાસે અન્ય કામ માટે પૂરતો સમય રહેશે નહીં કારણ કે ઓફિસનું કામ અને ભાગીદારી તમને આખો દિવસ વ્યસ્ત રાખશે. તમે કાર્યસ્થળની બેઠકો અને ચર્ચાઓમાં પ્રવક્તા તરીકે દેખાશો. સ્ટીરિયોટાઇપિકલ વિચારસરણીના આધારે લોકોનો ન્યાય ન કરો કારણ કે તે તમને અન્ય લોકો વિશે ખોટો અભિપ્રાય આપી શકે છે.

કુંભ: આજે તમારા કઠોર શબ્દોથી કોઈને દુ:ખ થવાની શક્યતા છે. અન્ય પર તમારી અસર અને લાગણીઓથી વાકેફ રહો. તમે તમારી લાગણીઓ અને તમારી દલીલો વચ્ચે સંતુલન જાળવવાનો પ્રયાસ કરશો. નાણાકીય મોરચે, તમે સંતોષ અનુભવી શકો છો પરંતુ ઘરેલુ અરાજકતા તમને સતાવતી રહેશે.

મીન: આજે મુસાફરીની સંભાવના છે. તમને તમારા જૂના મિત્રો અથવા કેટલાક નજીકના સંબંધીઓ તરફથી વિદેશ પ્રવાસ માટે આમંત્રણ પ્રાપ્ત થશે. તમે વિદેશી દેશોની મુલાકાત લઈને ઘણાં સંસાધનો ભેગા કરશો. અમુક પ્રકારની ભાવનાત્મક મુશ્કેલીઓ તમારા માર્ગમાં આવી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *