આજ થી આ રાશિવાળા ના નસીબ નવી ઊંચાઇએ જશે, જિરાફની જેમ કોઈ પણ નઈ અટકાવી શકે આમને ભવિષ્યમાં મળશે ખૂબજ લાભ - Jan Avaj News

આજ થી આ રાશિવાળા ના નસીબ નવી ઊંચાઇએ જશે, જિરાફની જેમ કોઈ પણ નઈ અટકાવી શકે આમને ભવિષ્યમાં મળશે ખૂબજ લાભ

મેષ: નોકરિયાતો માટે પણ દિવસ સારો રહેશે. વેપારને લગતી નફાકારક યાત્રા થઈ શકે છે. અવિવાહિતો માટે લગ્ન પ્રસ્તાવ આવી શકે છે. તમે કાયદાકીય બાબતોમાં ફસાઈ શકો છો. સંપત્તિની બાબતોમાં નુકસાન થઈ શકે છે. વિચાર્યા વગર ક્યારેય કોઈ પર વિશ્વાસ ન કરો. ગાયના દૂધ સાથે શિવલિંગનો અભિષેક.

વૃષભ: કાનૂની બાબતોમાં તમને વિજય મળી શકે છે. વધારાના ધનલાભ થઈ રહ્યા છે. પરિવારના તમામ સભ્યોનો સહયોગ મળશે. ઠંડી અને ઠંડીથી પરેશાન થશો . જૂઠું બોલવું તમારી મુશ્કેલીઓમાં વધારો કરી શકે છે. ગેરસમજને કારણે કોઈની સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. પૂર્વજોની ખાતર આગમાં ઘી અને ગોળ અર્પણ કરો.

મિથુન: જૂના મિત્રને મળવાની સંભાવના છે. કામના સંબંધમાં મુસાફરી થવાની સંભાવના છે. નવો પ્રેમ સંબંધ શરૂ થઈ શકે છે. શત્રુઓ પ્રભુત્વ મેળવવાનો પ્રયત્ન કરશે. પૈસાની બાબતમાં કોઈ જોખમ ન લો. ઓફિસમાં અધિકારીઓ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે.

કર્ક: પ્રેમ જીવન માટે દિવસ સારો છે. નોકરીમાં પ્રમોશનની શક્યતાઓ છે. ભાગીદારીના વ્યવસાયમાં નફો થઈ શકે છે. માતાના સ્વાસ્થ્યને લઈને તમે ચિંતિત રહેશો . કામનો વધુ પડતો બોજ સમસ્યાઓનું કારણ બનશે. વિદ્યાર્થીઓને મહેનતનું પરિણામ નહીં મળે. તાંબાનો ટુકડો નદીમાં ફેંકી દો.

સિંહ: વેપાર માટે પણ દિવસ સારો છે. અધિકારીઓ તમારા કામથી ખુશ રહેશે. કામ સમયસર પૂર્ણ કરી શકશો. મહિલાઓના વિવાદમાં ન બોલવું. વૃદ્ધોના સ્વાસ્થ્યને લઈને તમે ચિંતિત રહેશો. કોઈ નજીકનું વ્યક્તિ તમને પરેશાન કરી શકે છે. મંદિરમાં અનાજનું દાન કરો અથવા પક્ષીઓના અનાજને ખવડાવો.

કન્યા: વિચારશીલ કાર્ય પૂર્ણ થઈ શકે છે. આજે અટવાયેલા પૈસા મળવાની સંભાવના છે. નવી જમીન કે મકાન ખરીદવાનો વિચાર આવી શકે છે. સતાગી બાળકોની ચિંતા કરે છે. પતિ -પત્ની વચ્ચે ગેરસમજ થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય માટે દિવસ સારો નથી. હનુમાનજીના મંદિરમાં શુદ્ધ ઘીનો દીવો પ્રગટાવો.

તુલા: તમે પરિવાર સાથે ક્યાંક ફરવા જઈ શકો છો. જૂનો વિવાદ આજે સમાપ્ત થઈ શકે છે. તમે શેરબજારમાંથી નફો મેળવી શકો છો. વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સારો નથી. પિતાની તબિયત બગડી શકે છે. પૈસાના કારણે કોઈની સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. વિવાહિત સ્ત્રીને મધના ઘટકોનું દાન કરો.

વૃશ્ચિક: નોકરીયાત લોકો માટે દિવસ સામાન્ય છે. રાજકારણ સાથે જોડાયેલા લોકોને ફાયદો થઈ શકે છે. જૂના રોગોમાં તમને રાહત મળશે. આત્મવિશ્વાસનો અભાવ પણ હોઈ શકે છે. નવા વેપાર સોદામાં અવરોધો આવવાની સંભાવના છે. ભાઈઓ વચ્ચે વિવાદ થઈ શકે છે. ભગવાન શિવને 5 પ્રકારની મીઠાઈ અર્પણ કરો.

ધનુ: રોજિંદા કામ લાભદાયી બની શકે છે. સંતાન તરફથી આજે સારા સમાચાર મળી શકે છે. બાકી કામો સાફ કરવા માટે પણ દિવસ સારો છે. ઓફિસમાં તણાવ રહેશે. જીવન સાથી ગુસ્સે થઈ શકે છે. વાહન સાવધાનીપૂર્વક ચલાવો, અકસ્માત થવાની સંભાવના છે. પીપળના મૂળમાં જળ અર્પિત કરો.

મકર: તમને જોઈતી નોકરીની ઓફર મળી શકે છે. વિદેશ યાત્રા માટે યોગ પણ બનાવવામાં આવી રહ્યા છે. આજે લીધેલા નિર્ણયો તમારી તરફેણમાં રહેશે. ગળાને લગતા રોગો થઈ શકે છે. અચાનક મોટો ખર્ચ થઈ શકે છે. પ્રેમીઓ માટે દિવસ સારો નથી. બ્રાહ્મણને પીળા વસ્ત્રોનું દાન કરો.

કુંભ: પૈસાની આવક રહેશે. આજે તમને માતા તરફથી સુખ મળશે. તમે સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળતા મેળવી શકો છો. બ્લડ પ્રેશરના દર્દીઓએ તેમના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું જોઈએ. અન્યની બાબતોમાં દખલ કરવાનું ટાળો. આજે કોઈ મોટી વાત ન કરો. રક્તમાં રક્તપિત્તના દર્દીઓને પુરી જેવા તેલમાં રાંધેલા ખોરાકનું દાન કરો.

મીન: તમને બાળકોનો સહયોગ મળી શકે છે. આજે તમે વ્યવસાય વધારવાનો પ્રયત્ન કરશો. લગ્ન પ્રસ્તાવો પણ આવી શકે છે. પૂછ્યા વગર કોઈને સલાહ આપશો નહીં. અન્યની બાબતોમાં દખલગીરી પરેશાન કરી શકે છે. ખર્ચ વધારે હોઈ શકે છે. ભગવાન ગણેશને જનોઈ અર્પણ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *