આવનારા 72 કલાક શનિદેવની કૃપા થી હીરા કરતા પણ તેજ ચમકશે આ રાશિવાળા નું ભાગ્ય - Jan Avaj News

આવનારા 72 કલાક શનિદેવની કૃપા થી હીરા કરતા પણ તેજ ચમકશે આ રાશિવાળા નું ભાગ્ય

મેષ : વ્યક્તિગત જીવન: આજનો દિવસ તમારા માટે અદભૂત રહેશે. કોઈની ક્ષમતામાં તમારો વિશ્વાસ સાચો સાબિત થશે. સિંગલ્સને તેમના ક્રશથી મિશ્ર સંદેશો મળશે. આજે તમારા જીવનસાથી સાથે રોમેન્ટિક સાંજે ગોઠવો. આજે તમારો લકી કલર સફેદ છે.

વેપાર / નોકરી: આજે તમને પૈસાના સંદર્ભમાં કેટલાક સારા સમાચાર મળી શકે છે. તમારી જાતને પ્રેરિત રાખીને, તમારે આગામી તક પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાની જરૂર પડશે. પ્લાસ્ટિક કામદારોની આવકમાં વધારો થશે. તમને અન્યને મદદ કરવાની તક મળશે, જે તમને પણ લાભ આપશે.

આરોગ્ય: સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ, ડેન્ગ્યુ, મેલેરિયા, તાવ વગેરેથી દૂર રહો, વાયરસથી બચવા માટે પગલાં લેતા રહો.

મુસાફરી: તમે કરેલી કોઈપણ મુસાફરી અપેક્ષા કરતા વધુ મોંઘી સાબિત થઈ શકે છે.

વૃષભ : વ્યક્તિગત જીવન: આજનો દિવસ તમારા માટે મિશ્રિત રહેશે. લોકો સાથે સંબંધો સુધારતી વખતે તમારે તમારી ખુશી વિશે પણ વિચારવાની જરૂર છે. આ રાશિ ના વિવાહિત લોકો માટે આજનો દિવસ સારો છે. તમારા દ્વારા જાળવવામાં આવેલા સંબંધો સાથે સંબંધિત દરખાસ્ત સ્વીકારવામાં આવી શકે છે. આજે તમારો લકી નંબર 7 છે.

વેપાર/નોકરી: આજે તમારા માતાપિતા સાથે નાણાકીય સલાહ વિશે વાત કરો. બિઝનેસ ક્લાસ કાનૂની બાબતોમાં સાવધાન રહો તમારી જાતને કાયદેસર રીતે મજબૂત રાખો. આ રકમમાં કામ કરતા લોકોને સાથે કામ કરનારાઓની મદદ મળશે.

સ્વાસ્થ્ય : અમુક બાબતોથી દૂર રહેવું અને તકેદારી તમને મોસમી રોગોથી દૂર રાખશે.

મુસાફરી: ધંધાકીય સફરમાં અપેક્ષિત સફળતા ન પણ મળે તો પણ તે ફાયદાકારક રહેશે. આજે વાહનનો ઉપયોગ કરતી વખતે તમારે સાવચેત રહેવું જોઈએ.

મિથુન : અંગત જીવન: આજે શનિદેવની પૂજા કરો અને શનિ સંબંધિત વસ્તુઓનું દાન કરો. વધારે સંવેદનશીલ રહેવું તમને પરેશાન કરી શકે છે. તમારું પ્રેમાળ વર્તન તમારા જીવનસાથીનું દિલ જીતવા માટે પૂરતું છે. પ્રેમ જીવનમાં મધુરતા જળવાઈ રહેશે. આજે તમારો લકી નંબર 8 છે.

વ્યવસાય / નોકરી: આજે તમને આર્થિક લાભો સાથે સન્માન મળી શકે છે. કામ સંબંધિત પ્રયત્નો વધવાના કારણે મોટો ફાયદો થશે. સત્તાવાર કામ માટે દિવસ સામાન્ય રહેશે.

સ્વાસ્થ્ય : તમારું શારીરિક સ્વાસ્થ્ય સારું છે. જો તમને ડિપ્રેશન અથવા અસ્વસ્થતાની સમસ્યા હોય, અને તમને લાગે કે તે વધુ ખરાબ થઈ રહ્યું છે, તો તમારા ડૉક્ટર ને કોલ કરવામાં અચકાશો નહીં.

મુસાફરી: વેપાર સાથે જોડાયેલા પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. મુસાફરી કરતી વખતે સાવચેત રહો

કર્ક : અંગત જીવન: આજે ભાગ્ય તમને પૈસાની બાબતમાં ઘણો સાથ આપશે. વધુ પડતો આત્મવિશ્વાસ તમારા માટે જીવલેણ સાબિત થઈ શકે છે. આજે તમે કોઈ ખાસ વ્યક્તિ સાથે પ્રેમના સંબંધમાં જોડાઈ શકો છો. વિવાહિત લોકોનું ગૃહસ્થ જીવન ઘણું સારું રહેશે. આજે તમારો નસીબદાર નંબર 3 છે.

વેપાર / નોકરી: આજે તમારી આર્થિક સ્થિતિ ઠીક રહેશે. સોના -ચાંદીના વેપારમાં સારો નફો મળવાની સંભાવના છે. તમારો જીવનસાથી વ્યવસાય કરવાની ઈચ્છા વ્યક્ત કરી શકે છે. આજે નોકરી કરતા લોકો મિત્રની મદદથી લાભ મેળવતા જોવા મળે છે. તમને કારકિર્દી સંબંધિત કેટલીક નવી અને રસપ્રદ ઓફર મળી શકે છે.

સ્વાસ્થ્ય : સ્વાસ્થ્ય માટે લીધેલા પગલાં અસરકારક સાબિત થવાના છે, તમે ઉર્જાવાન અનુભવશો.

મુસાફરી: પ્રવાસ અજાણી વ્યક્તિ સાથે રસપ્રદ વાતચીતમાં પરિણમશે.

સિંહ : અંગત જીવન: આજે તમને કોઈ કામમાં ભાગ્યનો સહયોગ મળશે. કુટુંબ માટે સમય સમર્પિત કરવો પણ વ્યાવસાયિક કાર્ય જેટલું જ મહત્વનું છે. જ્યારે તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ખાનગી ક્ષણો વિતાવશો ત્યારે તમારા જીવનસાથી પ્રેમનો વરસાદ કરી શકે છે. આજે તમારો લકી નંબર 4 છે.

વેપાર / નોકરી: આજે પૈસા સંબંધિત કામ પ્રભાવિત થઈ શકે છે. મિલકતની દ્રષ્ટિએ આજનો દિવસ તમારા માટે ઉત્તમ રહેશે, રાહ જુઓ. જેઓ સટ્ટાબાજીનું કામ કરે છે તેઓ આજે પૈસાના નુકસાનના સંકેતો જોઈ રહ્યા છે, સાવચેત રહો. આજે તમારો બોસ તમારી ઈમાનદારીથી પ્રભાવિત થશે, સાથે સાથે કેટલીક વધુ જવાબદારીઓ પણ સોંપશે. કલાના ક્ષેત્રમાં ઝોક ધરાવતા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે.

સ્વાસ્થ્ય – પડવાના કારણે થોડી ઈજા થવાની સંભાવના છે. તેથી ખૂબ કાળજી રાખો.

પ્રવાસ: ચોક્કસ સ્થળે સમયસર પહોંચવા માટે, તમારે થોડું વહેલું જવું પડશે.

કન્યા : વ્યક્તિગત જીવન: આજનો દિવસ તમારા માટે સામાન્ય રીતે ફળદાયી રહેશે. તમારામાંથી કેટલાકને આજે ખાસ મહેમાન બનવાનો લહાવો મળવાની અપેક્ષા છે. પ્રેમ જીવન જીવનારાઓને આજનો દિવસ કોઈ સારા સમાચાર આપી શકે છે. ગૃહસ્થ જીવનમાં પ્રેમ અને રોમાંસની તકો રહેશે. આજે તમારો લકી નંબર 22 છે.

વેપાર / નોકરી: આજે તમે વ્યસ્ત રહેશો અને નફો કમાવવા માટે પણ ગંભીર રહેશો. ધંધાકીય પ્રવૃત્તિઓ સુચારૂ રીતે ચાલુ રહેશે. જોબ ઇન્ટરવ્યૂ માટે જતા પહેલા સારી તૈયારી કરો. ઓફિસમાં તમારા કાગળો અને ફાઈલો વ્યવસ્થિત રાખો, બેદરકારીને કારણે કેટલાક મહત્વના દસ્તાવેજો ખોવાઈ શકે છે.

સ્વાસ્થ્ય: તમારું સ્વાસ્થ્ય સંપૂર્ણપણે સારું છે, પરંતુ તમારે વધુ શારીરિક રીતે સક્રિય રહેવાની જરૂર છે. આજે પુષ્કળ પાણી પીવો.

પ્રવાસ: જે લોકો પર્યટન સ્થળે જવાનું વિચારી રહ્યા હતા, તેમના માટે આજે સારી તક છે.

તુલા : વ્યક્તિગત જીવન: આજે તમે તમારી બુદ્ધિથી તમામ કામ સંભાળશો. તમારા પ્રિયજનો વિશે તમને જે ગેરસમજો હતી, તે તમામ શંકાઓ દૂર થઈ જશે. કુંવારા લોકો પ્રથમ નજરમાં કોઈના પ્રેમમાં પડી શકે છે. જીવન સાથી સાથે આજે તમને સારું લાગશે. આજે તમારો લકી નંબર 11 છે.

વેપાર / નોકરી: આજે કહેવાને બદલે, સામેની વ્યક્તિનું વધુ સાંભળો, આમાં સંપત્તિના ફાયદા છે. જે લોકોનો ધંધો બંધ છે તેઓ વ્યવસાયને લગતી નવી સંધિ મેળવી શકે છે. આજે મોટાભાગના સમય તમારા મનમાં કામ ચાલતું રહેશે. નોકરીમાં નવા આવનારાઓએ પોતાની ક્ષમતા બતાવવા માટે વધુ મહેનત કરવી પડશે.

આરોગ્ય: ખાતરી કરો કે તમે જીવનમાં તંદુરસ્ત સંતુલન જાળવી રહ્યા છો. ખરાબ ટેવોમાં પડવું સહેલું હોઈ શકે છે.

પ્રવાસ: ટૂંકી યાત્રાઓથી લાભ મેળવવાની સ્થિતિ પણ છે.

વૃશ્ચિક : અંગત જીવન: આજે, સમાધાન ભવિષ્ય માટે ખૂબ મહત્વનું છે. બાળકોની બાબતમાં તમે અસહમત થઈ શકો છો. તમારા જીવનસાથી તમને કેટલાક ઘરેણાં ભેટ આપી શકે છે. એકલા લોકોને જીવનસાથી પસંદ કરવામાં મુશ્કેલી પડી શકે છે. આજે તમારો લકી નંબર 6 છે.

વેપાર / નોકરી: આજે તમને પૈસાની બાબતમાં સારા સમાચાર મળી શકે છે. વેપારી વર્ગ જાહેરાત અને પ્રચારમાં પણ સક્રિય હોવો જોઈએ. જો તમે ભાગીદારી કરવા માંગો છો, તો સમય યોગ્ય છે. જે લોકો સારી નોકરીની શોધમાં હતા, તેમના માટે આજનો દિવસ ભાગ્યશાળી રહેશે.

સ્વાસ્થ્ય : જો તમને તમારી દ્રષ્ટિ સાથે સમસ્યા હોય તો તરત જ ડોક્ટર પાસે જાઓ. તમને ચશ્માની જરૂર પડી શકે છે. એકંદરે તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું છે.

પ્રવાસ: જો તમે આજે મુસાફરી કરી રહ્યા છો તો તમારે તમારા સામાનની વિશેષ કાળજી લેવાની જરૂર છે.

ધનુ : અંગત જીવન: આ દિવસે સમાજમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે. તમે અનુભવો, યાદો અને વસ્તુઓ કે જે ક્ષીણ થઈ જતી નથી અથવા સમય સાથે ક્ષીણ થતી નથી. જો તમે રિલેશનશિપમાં છો, તો તમારા પાર્ટનર જોશે કે તમે થોડું કામ કરી રહ્યા છો. આજે તમારો લકી નંબર 11 છે.

વ્યવસાય / નોકરી: આજે તમે ભવિષ્યને ધ્યાનમાં રાખીને નાની મૂડીનું રોકાણ કરી શકો છો. પ્રાઇમ પ્રોપર્ટી ખરીદવાનું સ્વપ્ન ટૂંક સમયમાં સાકાર થશે. નોકરી કરતા લોકોને આજે જીવન બદલવાની તક મળશે.

આરોગ્ય: જે લોકોને રસી આપવામાં આવી છે તેઓએ તમામ સલામતી નિયમોનું પાલન કરવું જોઈએ.

મુસાફરી: મુસાફરી માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. તમારા શહેર સુધી પહોંચવા માટે તમારે હવાઈ મુસાફરી કરવી પડી શકે છે.

મકર : વ્યક્તિગત જીવન: આજે તમે થોડી અસલામતી અનુભવી શકો છો. તમે તમારા પ્રશ્નોના જવાબો ઘરની વૃદ્ધ વ્યક્તિ અથવા સ્ત્રી દ્વારા મેળવી શકો છો. બાળકો ઘરના કામમાં માતાને મદદ કરશે, જેના કારણે માતા તેમની સાથે ખુશ રહેશે. જો તમે સંબંધમાં છો, તો તમને તમારા જીવનસાથીની નજીક રહેવાની અને તેમની સાથે શક્ય તેટલો સમય વિતાવવાની તીવ્ર જરૂરિયાત લાગશે. આજે તમારો નસીબદાર નંબર 2 છે.

વેપાર / નોકરી: આજે નિયમોની અવગણના ન કરો, સખત મહેનતમાં સંપૂર્ણ વિશ્વાસ રાખો. કોઈ તમારી પાસેથી લીધેલી લોન સમયસર પહોંચાડીને વિશ્વાસ રાખશે. જેની પાસે ઇલેક્ટ્રોનિક સામાનની દુકાન છે તે સારો નફો કરશે. ઓફિસમાં તમારા પ્રોજેક્ટને કોઈની સાથે શેર ન કરવા સલાહ આપવામાં આવશે.

આરોગ્ય: તમે સ્વસ્થ અને ઉર્જાથી ભરપૂર અનુભવો છો. આરોગ્ય અને માવજત અંગે તમે જે પણ કરો છો તેમાં તમારે નિયમિત રહેવું પડશે.

મુસાફરી: તમે રજા માટે પ્રવાસી સ્થળ પર જઈ શકો છો. તમારામાંના કેટલાક નજીકની મુલાકાત માટે કોઈને આમંત્રિત કરી શકે છે.

કુંભ : અંગત જીવન: આજનો દિવસ તમારી મહત્વાકાંક્ષાઓ પૂરી કરવાનો દિવસ રહેશે. કોઈ બીજા વતી નિર્ણયો લેવાનું ટાળો. પ્રેમની બાબતમાં ગુસ્સે થવું તમારા માટે સારી બાબત નથી. વિવાહિત જીવન માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે અને જીવનસાથીને થોડો લાભ મળશે. આજે તમારો લકી નંબર 8 છે.

વેપાર/નોકરી: આજે પૈસાની દ્રષ્ટિએ કેટલીક સારી તકો તમારી રાહ જોઈ રહી છે. આજે તમારે તમારા વ્યવસાયિક બાબતોમાં નિર્ણયો લેતી વખતે ધ્યાન આપવું પડશે. આજે તમે કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રામાણિકપણે કામ કરશો, જેનો તમે ચોક્કસપણે લાભ ઉઠાવશો.

આરોગ્ય: જે લોકો સિગારેટ પીવે છે, તેમણે તરત જ તેને છોડી દેવું જોઈએ, નહીં તો હવે તેની અસર સ્વાસ્થ્ય પર પડશે.

મુસાફરી: કોઈ તમને પર્યટન સ્થળની મુલાકાત લેવા આમંત્રણ આપવા જઈ રહ્યું છે, તૈયાર રહો.

મીન : વ્યક્તિગત જીવન: આ દિવસે ભાગ્ય તમારી સાથે છે. તમારા વડીલો અને સજ્જનોનો આદર કરવામાં મોખરે રહો. કોઈનું સકારાત્મક વ્યક્તિત્વ તમારામાં એક ઉત્તેજક પરિવર્તન લાવનાર છે. આ રાશિના નવા વિવાહિત લોકો માટે આજનો દિવસ આનંદદાયક રહેશે. આજે તમારો લકી નંબર 18 છે.

વેપાર / નોકરી: આજે નાણાં સંબંધિત બાબતોમાં વિશેષ કાળજી જરૂરી છે. કટોકટીની પરિસ્થિતિઓ માટે કેટલાક નાણાં બચાવવાનો પ્રયાસ કરો. છૂટક વેપારીઓ ધંધામાં વધારો કરી શકશે. જેઓ ફિલ્ડ વર્ક નોકરી કરે છે તેઓએ ખાસ કરીને સાવધાન રહેવું પડશે.

આરોગ્ય: હાઈ બીપી અને ડાયાબિટીસના દર્દીઓએ તેમના સ્વાસ્થ્ય પર વિશેષ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે.

યાત્રા: તમારામાંથી કેટલાકને ધાર્મિક યાત્રા પર જવાની તક મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *