કન્યા સિવાય, બુધ ગ્રહ હવે તુલા રાશિમાં કરી રહ્યો છે પ્રવેશ, બુધ ગ્રહ શુક્ર સાથે લક્ષ્મી નારાયણ યોગ રચી રહ્યો છે, વાંચો રાશિફળ - Jan Avaj News

કન્યા સિવાય, બુધ ગ્રહ હવે તુલા રાશિમાં કરી રહ્યો છે પ્રવેશ, બુધ ગ્રહ શુક્ર સાથે લક્ષ્મી નારાયણ યોગ રચી રહ્યો છે, વાંચો રાશિફળ

મેષ : સમાધાનકારી વર્તણૂક અપનાવવાથી, કોઈની સાથે સંઘર્ષ થશે નહીં, જે તમારા અને સામેના વ્યક્તિ બંનેના હિતમાં રહેશે. લેખકો અને કલાકારો માટે સમય અનુકૂળ છે. ભાઈઓ વચ્ચે પ્રેમ વધશે. જો કે, મધ્યાહન બાદ તમારી ચિંતાઓ વધશે અને તમારો ઉત્સાહ ઘટશે. સંવેદનશીલતા વધશે. તમે મિત્રો સાથે રોકાણનું આયોજન કરી શકશો અને સાથે મળીને તમે આર્થિક બાબતોમાં પણ કામ કરશો. પરિવારના સભ્યો સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર થશે.

વૃષભ : મહત્વના કાર્યો પૂર્ણ કરવાની સલાહ આપે છે. નાણાકીય લાભ થવાની સંભાવના છે. આજે તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે ઉત્સાહી રહેશો. પરિવારના સભ્યો સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર થશે. પરંતુ મધ્યાહન બાદ તમારા વ્યવહારિક નિર્ણયોમાં મૂંઝવણ રહેશે. તમે હાથમાં આવેલી તક પણ ગુમાવી શકો છો. જિદ્દી વર્તનને કારણે અન્ય લોકો સાથે ઘર્ષણ થવાની સંભાવના છે. જો શક્ય હોય તો, મધ્યાહન પહેલા નવું કાર્ય પૂર્ણ કરો. ભાઈ-બહેનો સાથે પ્રેમ અને સહકારની લાગણી રહેશે.

મિથુન : તમને સાવધાનીપૂર્વક ચાલવાની સલાહ આપે છે. ઘરમાં તમારા પ્રત્યે પરિવારના સભ્યોનો વિરોધ રહેશે. કામો શરૂ થયા બાદ તેઓ અધૂરા રહેશે. તમે શારીરિક અસ્વસ્થતા અને માનસિક ચિંતા અનુભવશો. પરંતુ મધ્યાહન બાદ તમારો કામ કરવાનો ઉત્સાહ વધશે. પારિવારિક વાતાવરણમાં સુસંગતતા રહેશે. આજે આત્મવિશ્વાસ વધશે. મનોરંજન પાછળ પૈસા ખર્ચ થશે.

કર્ક : વેપારમાં લાભની શક્યતા છે. કેટલાક આહલાદક સ્થળે પ્રવાસનનું આયોજન કરવામાં આવશે. પરંતુ મધ્યાહન પછી તમારું શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય બગડશે. આંખના રોગોથી પીડા વધી શકે છે. પરિવારના સભ્યો માટે તેમની સાથે ખર્ચ કરવાની ઘટના બનશે. તે આકસ્મિક રીતે થશે નહીં.

સિંહ : નવા કાર્યનું આયોજન કરવા માટે આજનો દિવસ શુભ છે. અધૂરા કામો પૂર્ણ થશે. તમને મિત્રો અને પ્રિયજનો તરફથી ભેટો મળશે. વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં નવા સંપર્કો ભવિષ્યમાં નફાની તકો વધશે. તમે પરિવાર અને મિત્રો સાથે આનંદદાયક ક્ષણો વિતાવશો. આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. તે ટૂંકા પરંતુ આનંદપ્રદ રોકાણ હશે.

કન્યા : અન્ય વેપારીઓ પણ તમારા વ્યવસાયમાંથી પૈસાનો લાભ લઈ શકશે. લાંબા રોકાણનો યોગ પ્રબળ છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. તમને દૂર સ્થિત પ્રિયજનોના સમાચાર મળશે. મધ્યાહન બાદ તમને ઓફિસમાં ઉપરોક્ત અધિકારીનો સહકાર મળશે. ઘરવાળાઓ માટે સુખ અને સંતોષની લાગણી દિવસભર મનમાં રહેશે. પ્રોફેશનલ્સને પ્રમોશનથી ફાયદો થશે. આજે માનના કારણે મન પ્રસન્ન રહેશે.

તુલા : વિલંબ અને ભારે કામના બોજને કારણે તમે માનસિક બેચેનીનો અનુભવ કરશો. તમે તમારા કામ નિયત સમયમાં પૂર્ણ કરી શકશો. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું, સ્વાસ્થ્ય માટે હાનિકારક ખોરાક ન લેવો. મુસાફરીમાં વિક્ષેપની શક્યતા છે. પરંતુ મધ્યાહન બાદ દૂરના સંબંધીઓના સમાચાર મળવાથી તમારી ખુશી બમણી થઈ જશે. આજે કોઈ નવું કાર્ય શરૂ કરવા માટે ઉત્સાહ રહેશે. વિદેશ જવા માટે અનુકૂળ પરિસ્થિતિઓ સર્જાશે. વેપારમાં નફો થવાની પણ સંભાવના છે.

વૃશ્ચિક : સવારે તમારું શારીરિક જોમ અને માનસિક પ્રસન્નતા રહેશે. તમે પરિવાર અને મિત્રો સાથે ભોજનનો સ્વાદ લઈ શકશો. મધ્યાહન પછી તમે સામાન્ય રીતે શારીરિક રાહત અને માનસિક ચિંતા અનુભવશો. મધ્યાહન પછી, ખાવા-પીવામાં કાળજી રાખવી. કામ અધૂરું રહેવાની દરેક શક્યતા છે. યાત્રામાં અવરોધો આવશે. માત્ર આધ્યાત્મિકતા અને ઈશ્વરભક્તિ તમને મદદ કરશે.

ધનુ : તમારો દિવસ આનંદ અને ઉત્સાહી માનસિકતા સાથે પસાર થશે. તમારું કામ યોજના મુજબ પૂર્ણ થશે. અધૂરા કામો પૂર્ણ થશે. નાણાકીય લાભ થવાની સંભાવના છે. ગૃહસ્થ જીવનમાં મધુરતા રહેશે. અચાનક નાણાકીય લાભ થવાની સંભાવના છે. ટૂંકા રોકાણનું આયોજન કરી શકશે. વેપારીઓનો ધંધો વધશે. તમને વિદેશમાં સ્થિત સંબંધીઓના સારા સમાચાર મળશે.

મકર : મહેનત કરતાં ઓછું ફળ મળશે. તેમ છતાં, કામ પ્રત્યેની તમારી નિષ્ઠા ઓછી નહીં થાય. અન્ય લોકો સાથેના સંબંધો સરળ રહેશે. આજે સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. અને તેને સંભાળવા માટે બહારના ખાવા-પીવાનો આશરો ન લો. અધૂરા કાર્યો મધ્યાહન બાદ પૂર્ણ થશે. અસ્વસ્થ લોકોના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો જોવા મળશે. આર્થિક લાભની દરેક શક્યતા છે. માતૃભૂમિ તરફથી તમને સારા સમાચાર મળશે. સહકર્મીઓ તમને ટેકો આપશે.

કુંભ : વિદ્યાર્થીઓ, કલાકારો અને રમતવીરો માટે આજનો દિવસ સારો છે. પિતા અને સરકાર તરફથી લાભ થશે. તમારું મનોબળ પણ મજબૂત રહેશે. તેથી સફળતામાં કોઈ અડચણ આવશે નહીં. જો કે, પાચન તંત્ર બગડવાના કારણે જો શક્ય હોય તો બહારનું ખાવાનું ટાળવામાં આવશે. વાંચન અને લેખનમાં તમારી રુચિ વધશે. નાણાં સંબંધિત વ્યવસ્થિત કાર્યક્રમોનું આયોજન કરી શકશે.

મીન : તમે કાલ્પનિક દુનિયામાં દિવસ પસાર કરશો. સર્જનાત્મક શક્તિને પણ યોગ્ય દિશા મળશે. પરિવાર અને મિત્રો સાથે ખાણી-પીણીનું આયોજન કરવામાં આવશે. દૈનિક કાર્યો પણ આત્મવિશ્વાસ અને કેન્દ્રિત મન સાથે પૂર્ણ કરવામાં સમર્થ હશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે અભ્યાસ માટે સમય સારો છે. બાળકો માટે સમય અનુકૂળ છે. પિતાને લાભ થશે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *