નવરાત્રિ નવમી પર, આ પાંચ રાશિઓને માતા દુર્ગાના આશીર્વાદ મળશે, વાંચો ગુરુવારનું રાશિફળ - Jan Avaj News

નવરાત્રિ નવમી પર, આ પાંચ રાશિઓને માતા દુર્ગાના આશીર્વાદ મળશે, વાંચો ગુરુવારનું રાશિફળ

મેષ : આજનો દિવસ તમારા માટે મધ્યમ ફળદાયી રહેશે. આજે તમે તમારો વધુ ને વધુ સમય સખાવતી કાર્યમાં વિતાવશો, જે તમને માનસિક શાંતિ આપશે. આજે તમે કાર્યક્ષેત્રમાં પણ કેટલાક ફેરફાર કરી શકો છો, પરંતુ તેનાથી નારાજ થવાથી તમારા સાથીઓનો મૂડ બગડી શકે છે, પરંતુ આજે તમે તેને સુધારી શકશો. આજે તમે બીજાની મદદ માટે આગળ આવશો, જેમાં તમારે થોડા પૈસા પણ ખર્ચવા પડશે. આજે તમે તમારા બાળકોની સમસ્યાઓ સાંભળીને સાંજ પસાર કરશો.

વૃષભ : આજનો દિવસ તમારા માટે સુખદ પરિણામ લાવશે. આજે તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે કેટલાક ખાસ મુદ્દાઓ પર વાતચીતમાં ખર્ચ કરશો, જેમાં જો તમે તમારા ભાઈ સાથે કોઈ વિવાદ કરી રહ્યા હતા, તો તે પણ સમાપ્ત થઈ જશે. જો તમે આજે કોઈ પ્રોપર્ટી ખરીદવા માંગો છો, તો બપોર પછી તેની સાથે વ્યવહાર કરવો તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. આજે તમારે તમારા કેટલાક વધતા ખર્ચાઓ પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે, નહીં તો તે ભવિષ્યમાં તમને મુશ્કેલીમાં મૂકી શકે છે. સાંજે, તમારા ઘરમાં કોઈ જાદુઈ કાર્યક્રમ હોઈ શકે છે, જે તમને ખુશ કરશે.

મિથુન : આજનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ ફળદાયી રહેશે. આજે તમારા પિતા અને ઉચ્ચ અધિકારીઓની કૃપાથી તમને કેટલીક કિંમતી વસ્તુ કે મિલકત મળી શકે છે, જેનાથી તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. આજે તમે તમારા પરિવારના સભ્યો માટે નાની પાર્ટીનું આયોજન કરી શકો છો. લવ લાઈફ જીવતા લોકો માટે આજનો દિવસ આનંદદાયક રહેશે. આજે તમારે સાંજ દરમિયાન સ્પીડિંગ વાહનોથી દૂર રહેવું પડશે, નહીં તો તમને થોડું નુકસાન થઈ શકે છે.

કર્ક : આજનો દિવસ તમારા માટે વ્યસ્ત રહેશે. આજે તમે તમારા વ્યવસાયમાં સહકર્મીઓના વિવાદો ઉકેલવામાં વ્યસ્ત રહેશો. વિદ્યાર્થીઓએ આજે ​​તેમના અભ્યાસ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે, તો જ તેઓ પરીક્ષામાં સારી સફળતા મેળવી શકશે. જો કાર્યક્ષેત્રમાં આજે કોઈ નિર્ણય લેવો હોય તો તેને ઉતાવળ અને ભાવનાત્મકતામાં ન લો, નહીંતર ભવિષ્યમાં તમારે તેના માટે પસ્તાવો કરવો પડી શકે છે. આજે તમને મોટી રકમ મળી શકે છે, જેનાથી તમારી સંપત્તિમાં વધારો થશે.

સિંહ : આજનો દિવસ તમને રાજકીય ક્ષેત્રે અપાર સફળતા અપાવવાનો દિવસ રહેશે, પરંતુ આજે તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે, કારણ કે પાચન સંબંધિત કોઈ પણ સમસ્યા તમને પરેશાન કરી શકે છે. નાના વેપારીઓને આજે રોકડના અભાવે કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જો તમારા કેટલાક કાર્યો લાંબા સમયથી પેન્ડિંગ છે, તો તે પણ ભાઈઓની મદદથી આજે પૂર્ણ થશે. આજે તમે બાળકોની જવાબદારીઓ નિભાવવામાં પણ સફળ થશો, જેનાથી તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે.

કન્યા : આજનો દિવસ તમારા માટે સામાન્ય રહેશે. જો તમે વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં કોઈ રોકાણ કરશો તો તે આજે તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. આજે કેટલાક પૈસા પરિવારના સભ્યોની સેવા અને અન્ય કામમાં ખર્ચ થશે. ફેમિલી પેન્શન આજે વધશે. વિદ્યાર્થીઓના ઉચ્ચ શિક્ષણનો માર્ગ મોકળો થશે. જો લવ લાઈફ જીવતા લોકોમાં કોઈ ટેન્શન ચાલી રહ્યું હતું, તો તે આજે સમાપ્ત થઈ જશે, પરંતુ આજે નોકરી કરતા લોકોએ તેમના વિરોધીઓથી સાવચેત રહેવું જોઈએ, નહીં તો તેઓ તેમના માથાનો દુખાવો બની શકે છે. રાજ્ય ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકોનું સન્માન આજે વધશે.

તુલા : આજનો દિવસ તમારા માટે ચોક્કસપણે ફળદાયી રહેશે. જો નોકરી કરતા લોકો કેટલાક પાર્ટ ટાઇમ કામ કરવાનું વિચારી રહ્યા હોય, તો તેઓ તેના માટે સમય શોધી શકશે. આજે તમને પારિવારિક સંપર્કોથી લાભ મળશે. આજે વિદ્યાર્થીઓ શિક્ષણ અને સ્પર્ધાના ક્ષેત્રમાં કેટલીક વિશેષ સિદ્ધિ મેળવી શકે છે. તમે આજે બાળકોની બાજુથી કેટલાક હર્ષવર્ધન સમાચાર સાંભળી શકો છો. આજે દોડધામ વધુ રહેશે, જેના કારણે તમે કેટલાક મોસમી રોગોને પકડી શકો છો, તેથી તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

વૃશ્ચિક : આર્થિક દ્રષ્ટિકોણથી આજનો દિવસ તમારા માટે મહત્વપૂર્ણ રહેશે. આજે તમને તમારા વ્યવસાયમાં લાંબા સમય સુધી કોઈને ઉધાર આપેલ નાણાં મળી શકે છે, જે તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં વધારો કરશે, પરંતુ આજે તમે કોઈને તમારા અટકેલા કામ કરવાની ભલામણ કરી શકો છો, તેથી આજે તમારે તમારો અવાજ સાંભળવો જોઈએ. મધુરતા જાળવવી પડશે , તો જ તમે તમારા બધા કામ પૂર્ણ કરી શકો છો. આજે સાંજે, તમે તમારા પ્રિયજનો તરફથી ભેટ મેળવી શકો છો. તમને વિપુલ પ્રમાણમાં તમારા જીવનસાથીનો સહયોગ અને સહયોગ મળતો જણાય છે.

ધનુ : આજનો દિવસ તમારા માટે સાંસારિક આનંદના સાધનો વધારવાનો રહેશે. રોજગાર માટે પ્રયત્નશીલ લોકોને આજે કોઈ સારા સમાચાર મળશે. આજે તમે તમારા ઘરની વસ્તુઓ ખરીદવા માટે પણ કેટલાક પૈસા ખર્ચ કરશો, પરંતુ તમારે ફક્ત તમારી આવકને ધ્યાનમાં રાખીને ખર્ચ કરવો પડશે. જો તમે કોઈની સાથે પૈસાની લેવડદેવડ કરવા માંગો છો, તો આજે તમારે તેમાં સાવચેત રહેવું પડશે. જો તમારા પરિવારમાં કોઈ વિવાદ ચાલી રહ્યો હતો, તો તે આજે સમાપ્ત થઈ જશે. તમારા કોઈ કાનૂની કેસોને કારણે આજે તમારે કોર્ટના ચક્કર લગાવવા પડી શકે છે.

મકર : આજનો દિવસ તમારા માટે અનુકૂળ લાભ લઈને આવશે. આજે તમે તમારા વ્યવસાયમાં થયેલા નફાથી સંતુષ્ટ થશો, જેના કારણે તમે તમારી અને તમારા પરિવારની તમામ જરૂરી જરૂરિયાતો પૂરી કરી શકશો, પરંતુ તમારે ધ્યાનમાં રાખવું જોઈએ કે તમારે ભવિષ્ય માટે પણ કેટલાક નાણાંનું રોકાણ કરવું જોઈએ. સાંજનો સમય, ધાર્મિક સ્થળોની યાત્રાનો સંદર્ભ આજે પ્રબળ બનશે. તમે આજે તમારા જીવનસાથીને સરપ્રાઈઝ આપી શકો છો, જે તમારા બંને વચ્ચેના પ્રેમમાં તીવ્રતા લાવશે. સામાજિક ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોને આજે સન્માન મળશે.

કુંભ : આજનો દિવસ તમારા માટે પરેશાનીભર્યો હોઈ શકે છે, કારણ કે આજે તમે તમારી માતાની તબિયતમાં અચાનક ભંગાણને કારણે પરેશાન રહેશો, જેમાં ખર્ચ પણ વધારે રહેશે. જો તમારી બહેનના લગ્નમાં કોઈ અવરોધ હતો, તો આજે તમે તેને હલ કરી શકશો. આજે તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી ભેટ મળી શકે છે, પરંતુ જો તમે તેમને સાંભળ્યા પછી આગળ વધશો તો તમારું કામ સાબિત થશે.

મીન : વિવાહિત જીવન માટે આજનો દિવસ આનંદદાયક રહેશે. આજે, જો તમે તમારા કોઈ ભાઈ-ભાભી અને ભાઈ-ભાભી પાસેથી લોન લેવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તેને બિલકુલ ન લો અને તેને ઉતારવું તમારા માટે મુશ્કેલ બનશે. સામાજિક ક્ષેત્રમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા પણ ચારે બાજુ ફેલાશે. આજે તમે સાંજે ચાલવા દરમિયાન કેટલીક મહત્વપૂર્ણ માહિતી મેળવી શકો છો. વિદ્યાર્થીઓ આજે માનસિક ભારમાંથી પણ છુટકારો મેળવતા જોવા મળે છે. સાંજનો સમય, આજે તમે કોઈ શુભ સમારોહમાં ભાગ લઈ શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *