સાપ્તાહિક રાશિફળ : અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં માં ખોડિયાર બદલશે આ 4 રાશિની કિસ્મત,જાણો તમારી રાશિ પર કેવી રહેશે અસર - Jan Avaj News

સાપ્તાહિક રાશિફળ : અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં માં ખોડિયાર બદલશે આ 4 રાશિની કિસ્મત,જાણો તમારી રાશિ પર કેવી રહેશે અસર

મેષ : મેષ રાશિના જાતકોને આ અઠવાડિયે કારકિર્દી-વ્યવસાયની નવી તકો મળશે. જો તમે પહેલાથી જ કોઈ સોદો કરી લીધો છે, તો તેના શુભ પરિણામ આ અઠવાડિયે બહાર આવી શકે છે. લોકોને મળવું ફાયદાકારક રહેશે. આવકના નવા સ્ત્રોત સર્જાશે. બેરોજગાર લોકોને રોજગારીની સુવર્ણ તક મળશે. આ દરમિયાન જમીન અને મકાનની ખરીદી અને વેચાણનો સરવાળો કરવામાં આવશે. જો સ્થાવર મિલકતને લગતી કોઈ બાબત અટવાયેલી હોય તો પ્રયત્નો કરીને તેનો ઉકેલ લાવવામાં આવશે. વિદેશમાં કામ કરતા લોકો અઠવાડિયાના ઉત્તરાર્ધમાં સારો ફાયદો કરશે. નોકરી કરતી મહિલાઓ માટે સમય અનુકૂળ છે. યુવાનીનો મોટાભાગનો સમય આનંદમાં પસાર થશે. આ અઠવાડિયે પ્રેમ સંબંધો મજબૂત થશે. શક્ય છે કે તમારો પ્રેમ સંબંધ લગ્નમાં ફેરવાઈ જાય. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા રહેશે.

વૃષભ : રાશિના લોકોએ આ અઠવાડિયે એક વસ્તુ બાંધી રાખવી જોઈએ કે તમે તમારા મિત્રોને બદલી શકો છો, પરંતુ તમારા પાડોશીઓને નહીં. આવી સ્થિતિમાં, તમારી આસપાસ રહેતા લોકો સાથે બિનજરૂરી રીતે ગડબડ ન કરો અને નાની નાની બાબતોની અવગણના કરો. રોજગારમાં ઉપલબ્ધ સારી તકને કોઈ પણ સંજોગોમાં હાથથી જવા ન દો, નહીંતર તમારે પાછળથી પસ્તાવો કરવો પડી શકે છે. વર્તમાનમાં કરેલી મહેનત ભવિષ્યમાં સારા પરિણામ આપશે. તમારા ગુસ્સા અને વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. કોર્ટ બહારના કેસોનો કોર્ટની બહાર નિકાલ કરવો યોગ્ય રહેશે. કોઈપણ મોટી સમસ્યાને ઉકેલવામાં પિતાની મદદ સૂર્યમાં છાયાની જેમ કામ કરશે. ધર્મ અને આધ્યાત્મિકતામાં સ્થાનિક મહિલાઓની રુચિ વધશે. પરિવાર સાથે તીર્થસ્થળની યાત્રા શક્ય છે. લવ પાર્ટનર તરફથી આશ્ચર્યજનક ભેટ મળી શકે છે. અઠવાડિયાના અંતે સ્વાસ્થ્ય થોડું નરમ રહી શકે છે.

મિથુન : મિથુન રાશિના લોકો આ અઠવાડિયે પોતાનો અહંકાર છોડીને તકનો લાભ લેવા માટે ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. એસમાં, જો એક પગલું પાછું લઈને બે ડગલાં આગળ વધવાની શક્યતા હોય તો તેને પાછું લેતા અચકાશો નહીં. ઉપરાંત, સમજો કે જીવનનો તમામ સમય તમારા મનનો નથી. ભવિષ્યમાં તમને તમારા મન મુજબ જીવન જીવવાની ઘણી તકો મળશે. સંશોધન સંબંધિત કામ કરનારાઓ માટે આ સમય સારો છે. થોડી મહેનત તમારી મોટી સફળતાનું કારણ બનશે. કોઈપણ મોટી સ્કીમમાં પૈસા રોકતા પહેલા શુભેચ્છકોની સલાહ લો, નહીંતર તમારા પૈસા ક્યાંક અટવાઈ શકે છે. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા રહેશે. સ્વાસ્થ્યને લઈને ખૂબ જ સાવધ રહો કારણ કે કોઈ લાંબી બીમારી ઉભરી શકે છે. આ સાથે, તેઓ મોસમી રોગોનો શિકાર પણ બની શકે છે.

કર્ક : આ સપ્તાહે કર્ક રાશિના લોકોએ ખૂબ જ સારી રીતે સમજવું પડશે કે તમામ સમયનું કામ તેમના મન મુજબ કરવામાં આવતું નથી. ક્યારેક આપણી પોતાની ભલાઈ બીજાના મનની પાછળ છુપાયેલી હોય છે. કાર્યક્ષેત્ર હોય કે ઘરગથ્થુ, નાની નાની બાબતોને મહત્વ ન આપો. તમારા ગૌણ અધિકારીઓ સાથે નમ્ર બનો. વેપારમાં વ્યવહાર સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે. કોઈપણ મોટી સ્કીમમાં નાણાં રોકતા પહેલા ઘણો વિચાર કરો. કામમાં આળસ અને બેદરકારી ટાળો. આ અઠવાડિયે તમારે સમજવું પડશે કે પ્રેમ ચંદ્ર જેવો છે, જ્યારે તે વધતો નથી ત્યારે તે ઘટવા લાગે છે. આવી સ્થિતિમાં, તે જીવન સાથી હોય કે તમારો પ્રેમ, તેની લાગણીઓને સમજો અને તેને સંપૂર્ણ સમય આપો, નહીં તો વસ્તુઓ ખરાબ થઈ શકે છે. તમે કોઈ બાબતે સાસરિયા પક્ષના દબાણ હેઠળ રહી શકો છો. ખાવા -પીવાની વિશેષ કાળજી રાખો. પેટની તકલીફ થઈ શકે છે.

સિંહ : આ અઠવાડિયે, સિંહ રાશિના લોકોને સમયસર તેમના કાર્યો પૂર્ણ કરવા માટે તેમના વરિષ્ઠ અને જુનિયર બંનેના સહકારની જરૂર પડશે. તમારો છેલ્લો ઉપાય પ્રેમથી કામ પાર પાડવાનો રહેશે. આ અઠવાડિયે તમને કાર્યસ્થળ પર તમારી લાયકાત સાબિત કરવાની ઘણી તકો મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રમોશન સાથે નવી જવાબદારીઓ પણ મળી શકે છે. મિત્ર કે સંબંધીની મદદથી મિલકત સંબંધિત સમસ્યાનો ઉકેલ આવશે. સપ્તાહના મધ્યમાં અભિન્ન મિત્ર સાથે મુલાકાત થશે. સંતાન તરફથી સારા સમાચાર મળશે. જેઓ પરીક્ષા-સ્પર્ધાની તૈયારી કરી રહ્યા છે તેમને કેટલાક સારા સમાચાર મળી શકે છે. સપ્તાહના અંતે પ્રિયજનના આગમનને કારણે ઘરમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. મહિલાઓનો મોટાભાગનો સમય ધાર્મિક કાર્યોમાં પસાર થશે. પ્રેમ સંબંધો મજબૂત રહેશે. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા જળવાઈ રહેશે.

કન્યા : રાશિ માટે આ સપ્તાહ મિશ્રિત રહેનાર છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં કોઈને પણ એવું કોઈ વચન ન આપો, જે તમે પૂરુ ન કરી શકો અથવા પૂરા કરવામાં તમને અસ્વસ્થતા અનુભવાય, નહીં તો સંબંધોમાં માત્ર અણબનાવ થઈ શકે છે, પરંતુ તમારે અપમાનિત પણ થવું પડી શકે છે. સપ્તાહના મધ્યમાં કોઈ વરિષ્ઠની મદદથી તમને સંપત્તિ સંબંધિત વિવાદો ઉકેલવામાં સફળતા મળશે. છે. બાળકની બાજુથી સંબંધિત કંઈપણ તમારી ચિંતાનું મોટું કારણ બની શકે છે. કોઈપણ પ્રકારના નશાથી દૂર રહો અને ધીમેથી વાહન ચલાવો. પ્રેમ સંબંધોની દ્રષ્ટિએ આ સપ્તાહ તમારા માટે નસીબદાર સાબિત થશે. જો તમે કોઈની સામે તમારો પ્રેમ વ્યક્ત કરવાની કોશિશ કરી રહ્યા હતા, તો તમારો મુદ્દો બની જશે. તે જ સમયે, પહેલાથી જ પ્રેમ સંબંધોમાં સંકળાયેલા લોકોમાં સારી ટ્યુનિંગ હશે. વિવાહિત જીવનમાં જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે.

તુલા : મકર વતની આ સપ્તાહ નવી તકો દરવાજાને ખોલવા જઈ રહ્યું છે. આ અઠવાડિયે જમીન અને મકાન સંબંધિત બાબતોમાં મોટી સફળતા મળશે. જમીન અને મિલકતના મામલે નિર્ણય તમારા પક્ષમાં જશે. તમે નવા પ્રોજેક્ટ પર કામ શરૂ કરી શકો છો. જેના દ્વારા ભવિષ્યમાં મોટા નફાનો સરવાળો થશે. જથ્થાબંધ વેપારીઓને વ્યવસાયમાં ઇચ્છિત નફો મળશે. રાજકારણ સાથે જોડાયેલા લોકોને બહુપ્રતિક્ષિત પદ મળશે. લોકો તમારા દ્વારા લેવામાં આવેલા નિર્ણયની પ્રશંસા કરશે. મહિલા મિત્રની મદદથી તમારા અટકેલા કામ સમયસર પૂરા થશે. પ્રેમ સંબંધોમાં ઉભી થતી ગેરસમજણો પણ દૂર થશે. પરિવાર સાથે આનંદથી સમય પસાર કરવાની ઘણી તકો મળશે. ટૂંકા અંતરની મુસાફરી મનોરંજન માટે પણ શક્ય છે. સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓને બિલકુલ અવગણશો નહીં અને તમારી દિનચર્યા બરાબર કરો.

વૃશ્ચિક : પર કોઈ પ્રકારનો દોષ મૂકતો નથી. તમારે આ ખૂબ સારી રીતે સમજવું પડશે. અંગત જીવન હોય કે તમારું કાર્યક્ષેત્ર, તમારે કોઈ પણ વ્યક્તિ સાથે ફસાતા પહેલા આને સારી રીતે સમજવું પડશે કારણ કે તે તમારી પ્રગતિને અસર કરી શકે છે. કાર્યસ્થળમાં તમારા લક્ષ્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો અને છુપાયેલા દુશ્મનોથી સાવધ રહો. અઠવાડિયાના મધ્યમાં, કોઈ વરિષ્ઠ વ્યક્તિની મદદ તમને કઠોર તડકામાં ઠંડી છાયા આપશે. જો તમે રોજગારની દિશામાં પ્રયત્નો કરશો તો સફળતાની તકો મળશે. વ્યવસાયને આગળ વધારવા માટે થોડી વધુ મહેનતની જરૂર પડશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં લવ પાર્ટનર સાથે કોઈ બાબતે વિવાદ થઈ શકે છે, જે સમયસર ઉકેલવા યોગ્ય રહેશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને મન થોડું ચિંતિત રહેશે.

ધનુ : મકર વતની આ અઠવાડિયે ખૂબ જ સારી હોઈ રહ્યું છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, શાસક પક્ષ તરફથી નફો થવાની શક્યતાઓ રહેશે. કરિયર-બિઝનેસમાં તમને સફળતા મળશે. આવકના નવા સ્ત્રોત સર્જાશે. તે જ સમયે, સુવિધાઓ પર ઘણાં પૈસા ખર્ચવામાં આવશે. સપ્તાહના અંત સુધીમાં વાહન સુખ મળવાની સંભાવના રહેશે. જમીન અને મકાનની ખરીદી અને વેચાણનો સરવાળો પણ થશે. જો કે, આ દિશામાં નાણાંનું રોકાણ કરતા પહેલા, વરિષ્ઠ વ્યક્તિની સલાહ લો અને જરૂરી દસ્તાવેજોને યોગ્ય રીતે વાંચો અને સમજો. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં, નજીકના ફાયદાઓએ દૂરના નુકસાનથી બચવું પડશે. આ દરમિયાન, લાગણીઓથી દૂર જવાને બદલે, સમજદારીપૂર્વક નિર્ણયો લેવાની જરૂર રહેશે. યુવાનોનો મોટાભાગનો સમય મિત્રો સાથે આનંદમાં પસાર થશે. તમને તમારા લવ પાર્ટનર સાથે સારો સમય પસાર કરવાની તક મળશે. વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે.

મકર : ગત સપ્તાહની સરખામણીમાં મકર રાશિના લોકો માટે આ શુભ સાબિત થશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં કોઈને મદદ કરવાથી મનને સંતોષ મળશે. કાર્યસ્થળમાં કામની વિપુલતા હોવા છતાં, તમે તમારા કાર્યને વધુ સારી રીતે સમયસર પૂર્ણ કરી શકશો. વરિષ્ઠ તમારા કાર્યની પ્રશંસા કરશે. મહિલા મિત્રની મદદથી લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે. એક દાડમ, સો બીમાર ની કહેવત રાજકારણ સાથે જોડાયેલા લોકો સાથે સાચી પડશે. ઘણા લોકો એક પદ માટે દાવેદાર બનશે. જોકે સપ્તાહના અંત સુધીમાં સફળતા તમારા ખોળામાં આવી જશે. આ અઠવાડિયે પ્રેમ સંબંધોમાં મધુર અને ખાટા વિવાદ ચાલુ રહેશે. તમારા જીવનસાથી સાથે ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા થવાની સંભાવના રહેશે. સપ્તાહના મધ્યમાં ઘરમાં પ્રિય સભ્યના આગમનને કારણે ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. નાની સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓને અવગણશો નહીં, નહીં તો તમારે હોસ્પિટલની મુલાકાત લેવી પડી શકે છે. ધીરેથી વાહન ચલાવો નહીંતર ઈજા થવાની સંભાવના છે.

કુંભ : કુંભ રાશિના લોકોએ નસીબ પર ભરોસો કરવાને બદલે આગળ વધીને પડકારોનો સામનો કરવો પડશે. કોઈપણ સમસ્યાને હલ કરતી વખતે, હંમેશા યાદ રાખો કે જેઓ પ્રયાસ કરે છે તેઓ હાર માનતા નથી. જો તમે દિલથી પ્રયત્ન કરશો તો ચોક્કસ સફળતા મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમારા વિરોધીઓ સક્રિય હોઈ શકે છે. તેથી ખૂબ કાળજી રાખો. રોજગાર માટે પ્રયત્નશીલ લોકોને થોડી વધુ રાહ જોવી પડી શકે છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં ઘર સમારકામ વગેરેમાં વધારાના પૈસા ખર્ચવાને કારણે મન થોડું ઉદાસ રહેશે. કોર્ટમાં ચાલી રહેલા કેસો લાંબા સમય સુધી ખેંચી શકે છે. તે કિસ્સામાં, તેનો નિકાલ કરવો યોગ્ય રહેશે. કોઈપણ કાગળને સારી રીતે વાંચ્યા પછી સહી કરો. પ્રેમ સંબંધોમાં કાળજીપૂર્વક પગલાં લો, નહીં તો તમે સામાજિક નિંદાનો શિકાર બની શકો છો. જીવનસાથી મુશ્કેલ સમયમાં તમારી સાથે રહેશે. આ અઠવાડિયે મોસમી રોગો વિશે ખૂબ જ જાગૃત રહો. નિત્યક્રમ બરાબર રાખો અને ખાવા -પીવામાં બિલકુલ બેદરકાર ન બનો.

મીન : ઉતાવળ કરવી એ શેતાનનું કામ છે. મીન રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે આ વાતને સારી રીતે યાદ રાખવી પડશે. પછી ભલે તે ઓફિસ હોય કે પરિવાર, તમારે પર્યાવરણ જોયા પછી જ કેટલાક પગલાં લેવાની જરૂર છે. જો તમે નોકરીમાં ફેરફાર કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો ખૂબ જ સમજી વિચારીને નિર્ણય લો અને આ અઠવાડિયે કોઈના ફાટેલા ભાગમાં પગ નાંખવાનું ટાળો. અઠવાડિયાના મધ્યમાં સ્કીમમાં સમજદારીપૂર્વક નાણાંનું રોકાણ કરવાથી તમને ઇચ્છિત લાભ મળી શકે છે. જો કે, આ કરતા પહેલા કોઈ શુભેચ્છકની સલાહ લેવાનું ભૂલશો નહીં. જો કોઈ કામ કરીને આવકનો નવો સ્ત્રોત બનવાની સંભાવના હોય તો તેમાં કોઈ પણ પ્રકારનો હંગામો ન કરો. જે લોકો પરીક્ષા-સ્પર્ધાની તૈયારી કરી રહ્યા છે તેમને આ સપ્તાહે સારા સમાચાર મળી શકે છે. પ્રેમ સંબંધોમાં કોઈપણ પ્રકારની ઉતાવળ ટાળો અને સમજદારીપૂર્વક પગલાં લો. પરિવારના કોઈ વરિષ્ઠ સભ્યના સ્વાસ્થ્યને લઈને મન ચિંતિત રહેશે. જો કે, તમારા પોતાના સ્વાસ્થ્યનું પણ સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *