આગામી 72 કલાક માં આ રાશિના જાતકો માટે વર્ષો પછી બની રહ્યા છે દિવ્ય યોગ, જીવન માં આવશે સુખશાંતિ અને થશે અઢળક ધનવર્ષા - Jan Avaj News

આગામી 72 કલાક માં આ રાશિના જાતકો માટે વર્ષો પછી બની રહ્યા છે દિવ્ય યોગ, જીવન માં આવશે સુખશાંતિ અને થશે અઢળક ધનવર્ષા

મેષ- આજનો દિવસ સામાજિક દૃષ્ટિએ સારો રહેવાનો છે . લોકો તમારી વાતોથી પ્રભાવિત થશે. દિવસની શરૂઆત ખૂબ જ સારી રહેશે. સવારથી જ મનમાં સકારાત્મક વિચારોનો અનુભવ થશે. ધાર્મિક કાર્યો તરફ મન વધુ ઝુકાવશે. જેમની સાથે મિત્રો કે સંબંધીઓ લાંબા સમયથી બોલ્યા નથી. તેમને કૉલ કરો, તેમના અપડેટ્સ મેળવો. તે અને તમે બંને મનની શાંતિનો અનુભવ કરશો. સ્વાસ્થ્યને લઈને થોડી સજાગ રહેવાની જરૂર છે. ગ્રહોની સ્થિતિને કારણે શરીરમાં દુખાવો થઈ શકે છે. બિનજરૂરી ખર્ચમાં ધનનો વ્યય થશે, તેથી જ્યાં જરૂર હોય ત્યાં પૈસા ખર્ચો.

વૃષભ- આજે તમારે તમારા સ્વભાવમાં મધુરતા અને ચહેરા પર સ્મિત રાખવું પડશે. જો તમે કોઈ સરકારી કામ અથવા કાયદા સંબંધિત યોજના કરી રહ્યા છો, તો તેના નિયમોનું ઉલ્લંઘન કરવાનું ટાળો. બિઝનેસ હોય કે ઓફિસ, તમારી ઈમેજને નુકસાન ન થવા દો. દુશ્મનો તમારી ઈમેજને ખરાબ કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. ઠંડી વધવાથી હાડકામાં દુખાવો અને અસ્વસ્થતા થઈ શકે છે. આ માટે વિટામિન ડી અને કેલ્શિયમ લેવાથી ફાયદો થશે. જૂના મિત્રો સાથે વાતચીત થશે, જો તમે ઘણા સમયથી વાત ન કરી હોય તો નવા વર્ષની શુભકામનાઓ આપવાના બહાને તેમનું સ્વાસ્થ્ય લો અને સંપર્ક કરો.

મિથુનઃ- આજે તમારે તમારું મન ધાર્મિક કાર્યોમાં લગાવવું પડશે. દાન કરો. કંઈપણ બોલતા પહેલા એક વાર વિચારી લો, ગ્રહોની સ્થિતિ તમારા શબ્દોમાં છુપાયેલી કડવાશને બહાર લાવશે, જેના કારણે કોઈ તેને ખરાબ માની શકે છે. ઓફિસમાં કામના ભારણને કારણે ટેન્શન થઈ શકે છે. ઓફિસિયલ કામના કારણે તણાવ રહેશે. વ્યાપારીઓ માટે દિવસ ઘણો સારો રહેશે. આવક વધશે અને નવા રસ્તાઓ પણ ખુલશે. આંખો સંબંધિત રોગોથી સાવધાન રહો. જો તમે લાંબા સમય સુધી કોમ્પ્યુટરમાં કામ કરો છો, તો આંખોની ખાસ કાળજી લેવાની જરૂર છે. પરિવારના સભ્યો તરફથી ઘણો સહયોગ મળશે.

કર્કઃ- આજનો દિવસ માનસિક રીતે સારો રહેશે નહીં. મનમાં નકારાત્મક વિચારો વધુ રહેશે, જેના કારણે અશાંતિનું વાતાવરણ રહેશે. કંઈ સારું દેખાશે નહીં. તમે જે પણ કામ હાથમાં લેશો, તે કામમાં તમને સફળતા મળશે. જો કોઈને તમારી મદદની જરૂર હોય, તો તમારી ક્ષમતા અનુસાર તેને મદદ કરો, તેની જરૂરિયાતમાં સક્રિયપણે ભાગ લો, તમે આનંદ અનુભવશો. કામમાં બિલકુલ આળસ ન કરો, સક્રિય રહીને જ બધા કામ કરો. દિનચર્યામાંથી થોડો સમય કાઢીને ઘરના બાળકો અને વડીલોને સમય આપો. પરિવારના સભ્યો સાથે કેટલીક ઇન્ડોર ગેમનો આનંદ માણો.

સિંહ- આજે તમારે તમારી જાતને માનસિક રીતે મજબૂત રાખવી પડશે. તમારો આત્મવિશ્વાસ જાળવી રાખો. ભગવાન તમારી કસોટી કરી રહ્યા છે, એ પરીક્ષામાં પાસ થવા માટે તમારે તમારી જાતને શુદ્ધ કરવાની જરૂર છે. કાર્યો વિશે વ્યાવસાયિક બનો. ઓફિસ હોય કે બિઝનેસ, કોઈપણ કામમાં દયા અને નમ્રતા તમારા કામનો બોજ વધારી શકે છે. ઓફિસમાં બોસ તમારા કામથી ખુશ થશે અને સહકર્મીઓ તમારી પ્રશંસા કરશે. આર્થિક રીતે વેપારીઓ માટે દિવસ સારો નથી. છૂટક વેપારી વર્ગને નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે. લાંબા સમયથી ચાલી રહેલી સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત બાબતોમાં રાહત મળશે. ઘરમાં ખુશીનું વાતાવરણ બનાવી રાખો.

કન્યાઃ- કન્યા રાશિના જાતકોએ આજે પોતાના ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખવાની જરૂર છે. બિનજરૂરી કાર્યોમાં ખિસ્સા ઢીલા પડી શકે છે. ઓફિસ હોય કે સોસાયટી, તમારી ઈમેજ જાળવો, નહીંતર સમસ્યાઓ ઊભી થઈ શકે છે, તમારી બહાર ખરાબીઓ હોઈ શકે છે. જેના કારણે તમારે ભવિષ્યમાં મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ઓફિસિયલ કામ પૂર્ણ કરવા પર ધ્યાન આપો. નાના વેપારીઓની સમસ્યામાં થોડી રાહત થશે. કોરોના વાયરસ ફરીથી સક્રિય થયો છે, તેથી સાવચેતી રાખીને, ઓછામાં ઓછા ઘરની બહાર નીકળો અને સાવચેત રહો. ધ્યાન રાખો કે તમારા જીવનસાથી ખુશ રહે, સાથે જ તેમને ભેટ પણ લાવો.

તુલા- આજે તમે તમારા મનની વાત કોઈની સાથે શેર કરી શકો છો. લાંબા સમયથી તણાવમાં હોય તેવી કોઈ બાબત વિશે વાત કરવાથી મનને શાંતિ મળશે, અને તમે હળવાશ અનુભવશો. લોકોને મદદ કરો. તમારી આસપાસના લોકોને જાગૃત કરો. વિદ્યાર્થી વર્ગે અભ્યાસ પ્રત્યે સજાગ રહેવું પડશે નહીંતર આવનારી પરીક્ષાઓમાં પરિણામ ખરાબ આવી શકે છે. બદલાતા હવામાન અને પવનથી ત્વચા સંબંધિત રોગો થઈ શકે છે. જે મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે. સંતાનના ભણતર અંગે ચિંતા રહેશે. ઘરમાં કોઈ વાતને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે, તેથી વાતચીતમાં મધુરતા રાખો.

વૃશ્ચિકઃ- આજે બિઝનેસ અને ઓફિસ બંને જગ્યાએ તમારો પ્રભાવ વધશે. તમારા કામની પ્રશંસા થશે. જો તમે ટીમનું નેતૃત્વ કરો છો, તો તમારે સાથીઓ સાથે સુમેળમાં કામ કરવું જોઈએ, નહીં તો તમારે મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. માનસિક સ્થિતિમાં પરિવર્તન આવશે. સારું વિચાર કરવાથી સારું પરિણામ મળશે. જો તમે કંઇક નવું કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો આજે તેને મુલતવી રાખો. નવી જવાબદારીઓનો બોજ લેવા માટે દિવસ સારો નથી. શરીરમાં થાક અને સુસ્તીની સ્થિતિ રહેશે. સ્વાસ્થ્યમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. પરિવારનું વાતાવરણ જાળવવા માટે દરેક વ્યક્તિએ ખુશ રહેવું પડશે. ઘરમાં હાસ્ય અને ઉલ્લાસનું વાતાવરણ હોવું જોઈએ. તેની જવાબદારી તમારી છે.

ધનુઃ- આ દિવસે તમારા મનમાં બિનજરૂરી વસ્તુઓ ન લાવવી. આવી બાબતો તમારો દિવસ બગાડશે અને તેનો કોઈ ઉકેલ નહીં આવે. વાદ-વિવાદની સ્થિતિ સર્જાય તો તેનાથી દૂર રહેવું. તમારા મોઢે કંઈ ખોટું ન બોલો. ઓફિસ કે ઘરમાં ક્યાંય પણ તમને નવા કામની જવાબદારી સોંપવામાં આવી શકે છે. જે તમારે સંપૂર્ણ જવાબદારી સાથે અને યોગ્ય રીતે કરવાનું છે. માથાનો દુખાવો અને આંખનો દુખાવો તમને પરેશાન કરી શકે છે. જીવનસાથી સાથેના સંબંધો મધુર રહેશે. જો કોઈ બાબતે વિવાદ થયો હોય તો આજે સમાધાન થઈ શકે છે. ભાઈ-બહેનો સાથે કેટલીક બાબતો પર ચર્ચા થઈ શકે છે.

મકર- આજે તમારે અજાણ્યા લોકો પર વિશ્વાસ કરવાથી બચવું પડશે. કોઈ પર જલ્દી વિશ્વાસ કરવો તમને મોટી મુશ્કેલીમાં મૂકી શકે છે. આવા સ્વભાવને બદલવાની જરૂર છે. વ્યવસાયની સ્થિતિ પ્રતિકૂળ હોઈ શકે છે. વેપારમાં કોઈપણ પ્રકારનું નવું રોકાણ કરવાથી નુકસાન થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકાર ન રહો નહીંતર સમસ્યા વધી શકે છે. કઠિન પરિસ્થિતિઓનો સારી રીતે સામનો કરવો પડશે. બિનજરૂરી ઘરની બહાર ન નીકળો. કોરોના તબાહી મચાવી શકે છે. સંતાનના ભવિષ્યની ચિંતા રહેશે. જો બાળક ઉચ્ચ શિક્ષણનું આયોજન કરી રહ્યું હોય, તો તેને તેની કારકિર્દીનું ક્ષેત્ર પસંદ કરવામાં મદદ કરો.

કુંભઃ- કુંભ રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ કષ્ટદાયક રહેશે. આસપાસનું વાતાવરણ તમને પરેશાન કરી શકે છે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય અંગે અનિશ્ચિતતા રહેશે. દિવસભર મગજમાં વિચારો ચાલતા રહેશે. વ્યાપારમાં સમસ્યા થવાની સંભાવના છે. કોઈના શબ્દો હૃદયને છીનવી શકે છે, તેથી તમારા મનને હકારાત્મક રાખીને દિવસ પસાર કરો અને કોઈની વાતને હૃદય પર ન લો. મહિલાઓએ આ રોગ વિશે સાવધાન રહેવું જોઈએ, જો કોઈ નાની સમસ્યા હોય તો તેને અવગણશો નહીં. મનોરંજનમાં રસ રાખો. જો તમને ઘરના કોઈ કામમાં જરૂર હોય તો તમારા પ્રિયજનોને સમય આપો.

મીન- મીન રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ માનસિક અને ભાવનાત્મક રીતે સારો રહેવાનો છે. સંજોગો ગમે તે હોય, તેમની સાથે વ્યવહાર કરવો સરળ રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં સમસ્યાઓ વધી શકે છે. કોઈ પણ લેવડ-દેવડ ખૂબ જ સાવધાનીથી કરો, કામમાં ફરિયાદની તક ન આપો. સંબંધો અને સંપર્કો લાભદાયી બની શકે છે. આ માનસિક સમર્થન તમને નાણાકીય પરિણામો આપશે. વેપારીઓએ સમજદારીથી કામ લેવું પડશે. બદલાતા હવામાન તમને તાવની ઝપેટમાં લઈ શકે છે, તેથી તેના વિશે સાવચેત રહેવાનો પ્રયાસ કરો. પરિવારના સભ્યો સાથે ખૂબ જ સારો સંવાદ સ્થાપિત થશે, જેના કારણે ઘરમાં તમારું સન્માન અને સન્માન વધશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *