21 કલાકમાં આ 5 રાશિની કિસ્મત 7 ઘોડાની જેમ વધશે આગળ, મળશે અઢળક લાભ, ખુલી જશે કિસ્મત - Jan Avaj News

21 કલાકમાં આ 5 રાશિની કિસ્મત 7 ઘોડાની જેમ વધશે આગળ, મળશે અઢળક લાભ, ખુલી જશે કિસ્મત

મેષ : આજે તમારું મન પરેશાન રહેશે, પરંતુ ચિંતા કરવાની જરૂર નથી, તમે કેટલાક ખોટા નિર્ણયો લઈ શકશો નહીં. વેપારીઓએ સરકાર દ્વારા અપાયેલા નિયમોનું પાલન કરવું જોઈએ, નહીં તો તેમને આર્થિક દંડ ભોગવવો પડી શકે છે. તમારા જીવનસાથીના કોઈ વિશેષ કાર્યથી તમે પ્રભાવિત થશો. સકારાત્મક વલણવાળા કોઈને મળવું ખાસ રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ વર્ગના અભ્યાસ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે. આરોગ્યની દ્રષ્ટિએ, માથા અને આંખોમાં દુખાવો હોઈ શકે છે.

વૃષભ : આજે વાણી ઉપર સંયમ રાખવો ફાયદાકારક રહેશે. અણધારી નાણાકીય લાભની સંભાવના વધારે છે. તમારી સામગ્રી સુખમાં વધારો થશે. આજે બાળપણના મિત્રને મળવાની સંભાવના છે. ઓફિસમાં તમને કોઈ નવા પ્રોજેક્ટની જવાબદારી મળી શકે છે. રાજકારણ અને સામાજિક ક્ષેત્રે પદ મેળવવાની સારી તક છે. રાજકારણમાં તમને કોઈ ઉચ્ચ નેતાનો આશીર્વાદ મળશે.

મિથુન : કાર્યક્ષેત્રમાં વ્યસ્ત દિવસ રહેશે. તમારા અથવા તમારી આસપાસના કેટલાક લોકો સાથે સંબંધોમાં સુધારો થઈ શકે છે. સારી તબિયત મેળવવા માટે તમે આજે જિમ માં જોડાઇ શકો છો. તમે વ્યવસાયમાં કોઈ મહત્વપૂર્ણ વ્યક્તિને મળશો. આ બેઠક તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. તમે મિત્રોની મદદ મેળવી શકો છો. કોઈ મહત્વપૂર્ણ વ્યક્તિને મળશે. વ્યવસાયિક વર્ગના જીવનસાથી સાથે સારો સંબંધ રાખો.

કર્ક : તમારા મનમાં કોઈ પ્રત્યે કડવાશ ઉત્પન્ન ન કરો. ખાસ કરીને તમારાથી વરિષ્ઠ લોકોને નકારાત્મક નજરથી ન જુઓ. જો તમે કાર્ય પ્રત્યે ગંભીરતા લેશો તો તમને ફાયદો જ મળી શકે છે. એકંદરે, આજે તમારી નાણાકીય બાજુ મજબૂત રહેશે. નોકરી-ધંધામાં સંજોગો તમારા પક્ષમાં રહેશે. આધ્યાત્મિક શિક્ષક અથવા વડીલ તમારી મદદ કરી શકે છે. સ્વાસ્થ્યની બાબતમાં બિલકુલ બેદરકારી ન રાખશો.

સિંહ : આજે તમને કોઈ પ્રિયજન તરફથી કોઈ ભેટ મળશે. વિરોધીઓ પરેશાન કરશે. મહેનતના જોરે જ તમને સફળતા મળશે. નોકરી કરતા લોકોને કોઈ સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. વૈવાહિક સંબંધોમાં ચાલી રહેલી અણબનાવ આજે સમાપ્ત થશે. પારિવારિક વાતાવરણ તંગ રહી શકે છે. ડર ક્રોધથી શારીરિક અને માનસિક તકલીફ થશે. તેથી ચિંતા મુક્ત રહેવાનો પ્રયત્ન કરો. નવી નોકરીઓની શોધમાં લોકોએ સંપર્ક વધારવો જોઈએ.

કન્યા : આજે ટૂંકી યાત્રાની સંભાવના છે. લોકોએ તમારા માટે કરેલી મૂંઝવણ સમાપ્ત થઈ જશે. આજે તમારા સાથીદારો પણ તમારા વ્યક્તિત્વથી ખૂબ પ્રભાવિત થશે. તમારી પ્રતિષ્ઠા પણ વધશે. આ સિવાય આજે તમારો પરિચય વિસ્તાર પણ વિસ્તરશે. સાંજે પૂજા કરવાથી વિશેષ લાભ થશે. મોટા વચનો આપશો નહીં. કોઈની સાક્ષી આપશો નહીં. તમારા પિતા સાથે મતભેદો વધવા દો નહીં. તેમની લાગણીઓને માન આપો.

તુલા : બાળક દ્વારા સહયોગ મળશે. પરિવારની વિરુદ્ધ જઈ શકે છે. કેટલાક નિર્ણયો ઉતાવળમાં લેવા પડે છે. તમારા જીવનસાથી સાથેના તમારા સંબંધો વિશે તમે ખૂબ ભાવનાશીલ બની શકો છો. ધંધામાં તમને લાભ થશે, પરંતુ તમારે તમારા ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખવું જોઈએ. આજે શિક્ષણ અને સ્પર્ધાના ક્ષેત્રે વિશેષ સિધ્ધિ થવાની સંભાવના છે. વિદ્યાર્થીઓને ઇચ્છિત પરિણામ મળશે. વેપારીઓ માટે દિવસ સામાન્ય રહેશે, જ્યારે અગાઉ કરેલી મહેનત લાભ આપી શકે છે.

વૃશ્ચિક : આજે તમારું જુનું મિશન પૂર્ણ થતું હોય તેવું લાગે છે. વ્યક્તિગત સંબંધ સાથે વ્યવહાર કરતી વખતે સાવચેત અને રૂઢીચુસ્ત રહેવાની તમારી ક્ષમતા તમને મદદ કરશે. આ દિવસે કાયમી સંપત્તિ ખરીદવાની ઉતાવળ ન કરો. કોઈ નિષ્ણાત અથવા વડીલનો અભિપ્રાય લેશો. અન્યથા તમે થોડી મુશ્કેલીમાં આવી શકો છો. જેઓ પ્રગતિની રાહમાં છે, તેમની ઇચ્છાઓ પૂર્ણ થાય તેવી સંભાવના છે.

ધનુ : આજે આખો દિવસ આતિથ્ય અને ફરતે ફરશે. તમે કોઈ નવું કાર્ય શરૂ કરવાનું વિચારી શકો છો. જો તમે કલાના ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા છો, તો તમે પ્રગતિના ઘણા નવા રસ્તાઓ ખુલ્લા જોશો. સંપત્તિના મામલે, પરિવાર અને આસપાસના લોકો થોડી મુશ્કેલી ઉભી કરવાનો પ્રયાસ કરશે. પ્રવાસ આનંદપ્રદ અને આનંદપ્રદ રહેશે. જો ધંધાને લગતી કોઈ મુકદ્દમો ચાલી રહી છે, તો ચોક્કસપણે ફાયદો થવાની સંભાવના છે.

મકર : બીજાના કામમાં દખલ કરવાનો પ્રયાસ ન કરો. ગુણવત્તા અને બુદ્ધિથી સમસ્યાઓ હલ કરવામાં સમર્થ હશે. તમે ઘરે કોઈ શુભ પ્રસંગના આયોજનને ધ્યાનમાં લઈ શકો છો. શેર-સટ્ટામાં આર્થિક લાભ થઈ શકે છે. પરિવારના સભ્યોના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા થઈ શકે છે. પરિવારના સભ્યો સાથે કંઈક નવું કરવાનો પ્રયાસ કરશે. તમામ પ્રકારના નિર્ણય તમારા પક્ષમાં હોઈ શકે છે.

કુંભ : જીવન સાથી સાથે સંબંધ થોડો સારો રહેશે. વિદેશી વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકો માટે સારા નફાની રકમ છે. આજે તમારું જીવન સાથી તમારી ખૂબ પ્રશંસા કરશે. તે તમારા મન પર કંઈપણ તમારી સાથે શેર કરશે. તમારા બંને વચ્ચે મીઠાઇ વધશે. આજે તમારી આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. બેરોજગારોએ ભાગવું પડી શકે છે. વ્યવસાયમાં પ્રતિસ્પર્ધીઓ અને વિરોધીઓ તરફથી નુકસાન થવાની સંભાવના છે.

મીન : આજે તમારું સર્જનાત્મક કાર્ય ફાયદાકારક રહેશે. બિઝનેસમાં સારા પરિણામ આવશે અને તે ધંધાને ફેલાવવામાં મદદ કરશે. બિઝનેસમાં મુશ્કેલી આવી શકે છે. પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે જો તમે આયોજિત રીતે આગળ વધશો તો તેમાં કોઈ શંકા નથી કે તમે આ સમસ્યાઓ સરળતાથી દૂર કરી શકશો. સ્થિર સંપત્તિ વધી શકે છે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. સત્તાવાર કામ માટે દિવસ સામાન્ય રહેશે. કામ પર નજર રાખો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.