ત્રિમુખી ભગવાન આ 5 રાશિ ઉપર રાખશે રહેમ નજર, બનશે જલ્દીલખ પતિ, જાણો તમારો કેવો રહશે મહિનો

મેષ : તમારો દિવસ સામાજિક વલણો અને મિત્રોની રેસમાં વિતશે. આ પાછળ પૈસા પણ ખર્ચ થશે. તેમ છતાં સરકારી કામમાં સફળતા મળશે. વૃદ્ધ અને આદરણીય લોકોને મળવાનું છે. દૂર રહેતા બાળકોના સારા સમાચાર તમને મળશે. પર્યટનની સંભાવના છે. લગ્ન અવિવાહિતો માટે સરવાળો છે.

વૃષભ : તમે નવા કાર્યો શરૂ કરી શકશો. નોકરીના વ્યવસાયિકો માટે આજનો દિવસ શુભ છે. તેમને આવક વૃદ્ધિ અથવા બઢતીના સમાચાર મળશે. સરકારી લાભ મળશે. ગૃહસ્થ જીવનમાં શાંતિ અને આનંદ મળશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓના પ્રોત્સાહનથી તમારો ઉત્સાહ વધશે. અધૂરા કાર્યો પૂરા થશે. વૈવાહિક જીવનમાં મધુરતા રહેશે. સરકાર તરફથી લાભ મેળવી શકશે.

મિથુન : દિવસ દરમિયાન તમારે થોડી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડશે. શરીરમાં શક્તિનો અભાવ રહેશે. પરિણામે સુનિશ્ચિત કાર્ય પૂર્ણ થશે નહીં. માનસિક અસ્વસ્થતાથી તમે ચિંતાનો અનુભવ કરશો. સાથીદારોનો ધીમો પ્રતિસાદ તમને તમારા રોજગારના સ્થળે પણ નિરાશ કરશે. ગણેશજી ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે ચર્ચામાં ન આવવાની સલાહ આપે છે. સ્પર્ધકો પ્રત્યે જાગૃત રહેવું.

કર્ક : નકારાત્મક વિચારો તમારા માનસિક સ્વાસ્થ્યને ઘટાડશે, તેથી આજે ત્યાગ કરવો ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. જો તમે ખાવા પીવાની કાળજી લેશો નહીં, તો તબિયત બગડવાની સંભાવના છે. પરિવારમાં ચર્ચા થશે. ખર્ચમાં વધારો નાણાકીય સંકટ લાવશે. નવા સંબંધો ગૌણ બનશે. નવા કામ શરૂ કરવાની ગણેશજીની સલાહ નથી.

સિંહ : આજે તમારા વિવાહિત જીવનમાં નજીવા બહિષ્કારને કારણે તમારા જીવનસાથી સાથે અણબનાવની સંભાવના છે. પતિ-પત્ની બંનેની તબિયત લથડવાની સંભાવના છે. પરિણામે, મન દુન્યવી બાબતોમાં ડૂબી જશે. વેપાર ભાગીદારો સાથે ધૈર્ય રાખો. જાહેર જીવનમાં અપૂર્ણતા ન આવે તેની કાળજી લો. વિજાતીય લોકો સાથે મુલાકાત ખૂબ આનંદપ્રદ નહીં હોય.

કન્યા : આજે તમે દરેક કિસ્સામાં સુસંગતતાનો અનુભવ કરશો. ઘરમાં આનંદ અને શાંતિ સ્થાપિત થશે, જેનાથી મન પ્રસન્ન રહેશે. સુખદ ઘટનાઓ બનશે. આરોગ્ય રહેશે બીમાર વ્યક્તિઓના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. નાણાકીય લાભની અનુભૂતિ થશે. દરેકને ક્ષેત્રે પણ સહયોગ મળશે. હરીફાઈમાં ભાગ લેવામાં તમને સફળતા મળશે. ગણેશજીનો આશીર્વાદ તમારા પર રહેશે.

તુલા : બૌદ્ધિક વલણો અને ચર્ચાઓ આજે મોખરે રહેશે. તમે તમારી કલ્પના અને સર્જનાત્મકતાની પ્રગતિથી સંતોષનો અનુભવ કરશો. ગણેશ નિરર્થક ચર્ચા કે ચર્ચામાં ન આવવાની સલાહ આપે છે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ પાચનતંત્રને લગતી સમસ્યાઓ હશે. પ્રિય વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત સુખદ રહેશે.

વૃશ્ચિક : માનસિક અને શારીરિક બીમારીનો અનુભવ કરશો. વૃદ્ધો સાથે અણબનાવની ઘટના તમારા મગજમાં પરેશાન કરશે. માતાની તબિયત ખરાબ રહેશે. જાહેર જીવનમાં આર્થિક નુકસાન અને માનહાનિ થશે. ગણેશજીની સલાહ છે કે જમીનના વાહન બનાવવાનું અથવા તેના માટે દસ્તાવેજો બનાવવાનું ટાળવું. મહિલાઓ અને પાણીથી નુકસાન થવાની સંભાવના છે.

ધનુ : વિશિષ્ટ રહસ્યો અને આધ્યાત્મિકતાનો પ્રભાવ તમારા પર વિશેષ રહેશે અને તમને તેનો અભ્યાસ કરવામાં પણ રસ હશે. તમારું મન શાંત અને પ્રસન્ન રહેશે. ભાઇ-બહેન સાથે વધુ આદાનપ્રદાન થશે. તમે આજે નવું કાર્ય શરૂ કરી શકો છો. અહીં તમારા આગમનથી સબંધીઓ અને મિત્રો આનંદ થશે. ટૂંકી મુસાફરી થવાની સંભાવના છે. તમને તમારું નસીબ વધારવાની તક મળશે. ગણેશ તમારી સાથે છે.

મકર : સંયમિત વાણી તમને ઘણી મુશ્કેલીઓથી બચાવે છે. તેથી, વિચારો અને બોલો. પરિવારના સભ્યો સાથે ગેરસમજને લીધે તેઓ માનસિક બીમારીનો અનુભવ કરશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે શેર-સટ્ટાબાજીના વલણોમાં મૂડી રોકાણોની ઘટના હશે. ગૃહિણીઓ માનસિક અસંતોષની લાગણીનો અનુભવ કરશે. વિદ્યાર્થીઓને ભણવામાં વાંધો નહીં આવે.

કુંભ : ગણેશજી શારીરિક અને માનસિક રીતે સ્વસ્થ રહેવા અને નવો દિવસ લાવવા વિશે સમજાવે છે. આર્થિક દ્રષ્ટિએ તમારો દિવસ ફાયદાકારક રહેશે. સંબંધીઓ અને મિત્રો સાથે મીઠી અને ભવ્ય બોજનની ઉજવણી કરશે. થોડા ટૂરનું પણ આયોજન કરવામાં આવશે. આજે તમે વિચારવાની શક્તિ અને આધ્યાત્મિક શક્તિની અસર જાણી શકશો. નેગેટિવ, વિચારોને દૂર રાખશો તો ફાયદો થશે.

મીન : ગણેશજી કહે છે કે આજે તમે તમારા મનમાં એકાગ્રતાનો અનુભવ કરશો. પરિણામે, તમે માનસિક અસ્વસ્થતાનો અનુભવ કરશો. ધાર્મિક કાર્યો પાછળ ખર્ચ થશે. સંબંધીઓથી દૂર જવું પડશે. કોર્ટ-ગણેશની અદાલતના કામમાં અને કોઈની જામીનને લગતી બાબતમાં ખૂબ કાળજીપૂર્વક કામ કરવાની સલાહ. વાણીની અસમપ્રમાણતા ઝઘડાનું કારણ બનશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *