22 થી 28 આ ચાર રાશિવાળા માટે શનિદેવ લઈને આવી રહ્યા છે ખુશીઓ આકાશ ફાડ થશે પૈસા નો વરસાદ - Jan Avaj News

22 થી 28 આ ચાર રાશિવાળા માટે શનિદેવ લઈને આવી રહ્યા છે ખુશીઓ આકાશ ફાડ થશે પૈસા નો વરસાદ

મેષ : આ અઠવાડિયામાં તમારા ધ્યાનમાં બિનજરૂરી ચીજોને સ્થાન ન આપો, નહીં તો તેની અસર કામની સાથે આરોગ્ય પર પણ દેખાશે. 23 જૂન પછીથી દેવું ઘટાડવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. સત્તાવાર પરિસ્થિતિઓની વાત કરીએ તો, આ વખતે, થોડો વિરામ પણ થઈ રહેલા કાર્યને બગાડી શકે છે, તેથી જો તમે નોકરી સાથે સંબંધિત કોઈ ફેરફાર કરવા જઇ રહ્યા છો, તો અઠવાડિયાના મધ્યભાગમાં યોજના બનાવો. સ્થાવર મિલકતનો ધંધો કરનારાઓને લાભ થશે. યુવાન ભાષણને નિયંત્રિત કરો, વિચાર્યા વિના બોલવું અન્ય લોકો સામે શરમજનક બની શકે છે. યોગના દિવસથી નિત્યક્રમનું આયોજન કરો, અન્ય શરતો સામાન્ય રહેશે. બાળકોના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહો, ધાર્મિક કાર્યક્રમો પૂરા થશે.

વૃષભ : કાર્યને લઈને આ અઠવાડિયામાં નવી પડકારોનો સામનો કરવો પડશે, તેથી જો કામ કરવામાં મોડું થાય તો ધીરજ રાખો. જો તમને કોઈ નવો પ્રોજેક્ટ મળે છે, તો તેમાં બેદરકાર ન થશો, મીડિયા અને આર્ટ વર્લ્ડ સાથે સંકળાયેલા લોકોનું માન વધશે, પરંતુ નકારાત્મક વૃત્તિઓના લોકોથી દૂર રહેશો. રોજિંદા વસ્તુઓનો વ્યવસાય કરનારાઓ માટે, સપ્તાહની શરૂઆતમાં બઢતી તરફ ધ્યાન આપવું પડશે. મધ્ય સુધી વિચારીને નફો આવશે. રૂતુના બદલાવને ધ્યાનમાં રાખીને આ વખતે ઠંડી વસ્તુઓનું સેવન કરવાનું ટાળો. જે લોકોને અસ્થમા અથવા એલર્જી સંબંધિત સમસ્યાઓ હોય છે, તેઓએ વિશેષ ચેતવણી લેવી જોઈએ. મહેમાનોને હોસ્ટ કરો. નાના સભ્યોએ માર્ગદર્શન આપવું પડશે.

મિથુન : આ અઠવાડિયે માનસિક તાણમાં ઘટાડો થશે, તેમ ધાર્મિક પ્રવૃત્તિઓમાં ઝડપથી વધારો થવો પડશે. જો શક્ય હોય તો, ગરીબ છોકરીને અભ્યાસથી સંબંધિત વસ્તુઓ આપો. ઓફિસમાં સાથીદારો સાથે નમ્ર વર્તન રાખો, બીજી બાજુ, જૂન 24 સુધીમાં, જો ગૌણ ભૂલો કરે તો ગુસ્સો બતાવવાને બદલે સમજાવો. જે ઉદ્યોગપતિઓ પાસે હોટલ અથવા રેસ્ટટોરન્ટ છે તેઓએ રોગચાળાને ધ્યાનમાં રાખીને પૂરતી વ્યવસ્થા કરવી જોઈએ. ભાગીદારીમાં વ્યવસાય કરનારાઓ જીવનસાથી સાથે પરસ્પર તફાવત હોઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્યમાં નિયમિત કસરત, પ્રાણાયામ અને પૌષ્ટિક આહાર લો. બિનજરૂરી રીતે અહીં ચાલવું અને સ્વાસ્થ્ય માટે સારું નહીં હોય. અઠવાડિયાના મધ્યભાગમાં, લગ્ન-વહિત અને વરરાજા માટે સારા સંબંધો આવી શકે છે.

કર્ક : આ અઠવાડિયે વધુ પૈસા ખર્ચ થશે, તેથી સૂચિ ટૂંકી રાખો. જો તમને અઠવાડિયાના મધ્યમાં ધાર્મિક કાર્યક્રમોમાં ભાગ લેવાની તક મળશે, તો 24 મી સુધી અન્યની મદદ કરવા તૈયાર રહેશો. ઓફિશિયલ વર્કલોડ વધુ રહેશે, સાથે સાથે બઢતીની વાત પણ આગળ વધી શકે છે. ધંધાને લગતા મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવાથી દૂર રહો. જો તમારી કોર્ટમાં કોઈ વિવાદિત કેસ ચાલી રહ્યો છે, તો આ સમય દરમિયાન નિર્ણય તમારી તરફેણમાં આવે તેવું લાગે છે. યુવાનોના હિતને મહત્વ આપો, જો કોઈ કોર્સ વગેરે માટેની યોજના છે તો તમે પ્રવેશ લઈ શકો છો. આરોગ્યને લગતી સમસ્યાઓ અંગે હવે નાની-મોટી બીમારીમાં પણ સાવધ રહેવું જોઈએ. પરિવાર તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળશે.

સિંહ : તમારે આ અઠવાડિયામાં સક્રિય રહેવું પડશે, તેમજ હાલમાં આર્થિક સ્થિતિને સમજીને નાના રોકાણો કરવાથી ફાયદો થશે. કોઈપણ પ્રકારની માનસિક મૂંઝવણમાં દોડી રહ્યા હતા, નજીકના વ્યક્તિ સાથે શેર કરવું જોઈએ. ઓફિસમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ પણ પ્રાપ્ત થશે, 24 જૂનથી, સત્તાવાર ઝગડો ઓછો થશે. જેમના વ્યવસાય સંબંધિત સરકારી કામ અટવાયું હતું, તે આ દરમ્યાન ઉકેલાય તેવું લાગે છે, છૂટક વેપારીઓએ નિયમોનું પાલન કરવું જોઈએ. કબજિયાત સંબંધિત સમસ્યાઓ પ્રત્યે સજાગ બનો, આહારમાં બરછટ અનાજ ખાઓ, જેમાં બાળકો માટે વિશેષ કાળજી લેવી પડે છે. ઘરની સમસ્યાઓ અંગે પરસ્પર વિવાદ થઈ શકે છે. માતાપિતાના મામલામાં સમાધાનની સ્થિતિ રહેશે.

કન્યા : આ અઠવાડિયે તમારી જાતને અપડેટ કરો, ખાસ કરીને આ રાશિની મહિલાઓએ આ તરફ ધ્યાન આપવું જોઈએ. બહિર્મુખ બનીને તમારી દ્રષ્ટિબિંદુ રાખવી તમારા માટે સારું રહેશે. અઠવાડિયાના મધ્યભાગથી ઓફિસમાં જે બિનજરૂરી તાણ અથવા ભારણ ચાલતું હતું તે ઓછું થશે. સત્તાવાર કામ અંગે આઈડિયા ધ્યાનમાં આવશે. જે લોકો સોના-ચાંદીનો ધંધો કરશે તેમને નફો મળશે, બીજી તરફ મોટા વેપારીઓએ શુદ્ધ પૈસાને પ્રાધાન્ય આપવું જોઈએ. આરોગ્યની દ્રષ્ટિએ, બજારની વસ્તુઓ અથવા પેકેજ્ડ ફૂડનું સેવન ન કરો, ડિહાઇડ્રેશન થવાની સંભાવના છે. ઉચ્ચ બીપી દર્દીઓ ધ્યાન કરે છે, તમને આરોગ્ય લાભ મળશે. ઘરની સુવિધા માટે લોન લેવાનું ટાળો. પિતાની પ્રગતિ અને માનમાં વૃદ્ધિ થશે.

તુલા : જો આપણે આ અઠવાડિયે સુમેળમાં ચાલીએ, તો બીજાના વિવાદોમાં ભાગ ન લેશો તો સારું રહેશે. 25 મી પછીથી કામોને લઈને જે ગભરાટ ફેલાઇ રહ્યો હતો તે પણ ઓછો થશે. નોકરી સાથે સંકળાયેલા લોકોને સાવધ રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. જે લોકો સંશોધન કે શિક્ષણ ક્ષેત્રે કાર્યરત છે, તેઓએ સક્રિય રહીને સમયસર કાર્યો પૂર્ણ કરવા પડશે. જેઓ જમીન સંબંધિત ધંધા કરે છે એટલે કે જમીનની ખરીદી-વેચાણ કરે છે તેનો લાભ મળશે. આરોગ્યને જોતા, અતિશય દબાણથી દૂર રહો, અસ્વસ્થતા આરોગ્ય પર ખરાબ અસર કરી શકે છે. હાર્ટ દર્દીઓએ નિયમિતપણે તપાસ કરાવવી જ જોઇએ. વિવાહિત લોકો માટે સપ્તાહના અંત સુધીમાં સંબંધો આવે તેવી સંભાવના છે.

વૃશ્ચિક : આ અઠવાડિયે સંવાદિતા અને વાણીમાં સંતુલન રાખવું પડશે, નહીં તો વધારે પડતા આત્મવિશ્વાસમાં તમે ખોટા થાઓ. તે સુખ હોય કે દુ:ખ, બધી પરિસ્થિતિઓમાં શાંત અને ધૈર્ય રાખો. કર્મને આગળ રાખીને, તમારે તમારી શક્તિ વધારવી જોઈએ. તમે કોયડાઓ ઉકેલવામાં સફળ થશો. જેઓ સૈન્ય વિભાગમાં કાર્યરત છે તેઓને ટ્રાન્સફર લેટર મળી શકે છે. વેપારી વર્ગએ ટેકનોલોજી દ્વારા વેપાર વધારવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ, રોગચાળાને ધ્યાનમાં રાખીને નિયમોનું પાલન કરવું પડશે. આરોગ્યની દ્રષ્ટિએ પ્રતિરક્ષા નબળી ચાલી રહી છે, તેથી ખોરાકની ગુણવત્તાની ગુણવત્તા રાખો. પરિવારમાં વાતાવરણ સુખી, ખુશખુશાલ અને આનંદકારક બનશે, બાળકની બાજુથી ચાલી રહેલી ચિંતાઓ હવે દૂર થઈ જશે.

ધનુ : આ અઠવાડિયે બિનજરૂરી ગુસ્સો ટાળો , કારણ કે જવાબદારી તમારા ખભા ઉપર પડવાની રાહ જોશે. ટીમમાં ઓફિસની આગેવાની કરવી પડશે, આવી સ્થિતિમાં, હળવા રહીને કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત રાખવું. પરિવહનનો ધંધો કરનારાઓને કાયદાકીય ધમકીથી દૂર રહેવું પડશે, કાયદાકીય તથ્યો અઠવાડિયાના મધ્ય સુધી રાખવો પડશે. વિદ્યાર્થીઓને સ્મૃતિપત્ર દ્વારા યાદ થયેલ અધ્યાય વાંચવું ફાયદાકારક રહેશે. યુવાનોએ પણ પ્રેક્ટિસના કામ તરફ ધ્યાન આપવું જોઈએ. સ્વાસ્થ્ય થોડું નરમ બનશે, ડોક્ટરની સલાહ લીધા વિના દવા લેવી સારું નહીં. ઉપરાંત, ટ્રાફિકના નિયમોનું પાલન કરો, વાહન અકસ્માત થવાની સંભાવના છે. કુલ તરફથી સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે, ખાસ કરીને કુલ વધશે.

મકર : આ અઠવાડિયે આયોજન ફાયદાકારક રહેશે, નાના કામની પણ યોજના બનાવો. ઓફિસમાં આવા કાર્યોને મહત્વ આપો જેમાં ઓછા પ્રયત્નોથી વધુ કામ થઈ શકે, હાલમાં સમય તમારી જાતને એક્સપોઝર આપવાનો છે. જો કોઈ બાબતે ઉચ્ચ અધિકારીઓ અથવા બોસ સાથે વિવાદ થયો હોય, તો હવે પરિસ્થિતિમાં સુધારો થશે. ભાગીદારીમાં વેપાર કરનારા વેપારીઓને સુમેળમાં ચાલવું પડશે. દવાઓનો ધંધો કરનારાઓને ફાયદો થશે. પેટના દર્દીઓ સ્વાસ્થ્યમાં સાવધ રહેવું જોઈએ, જો તમને અલ્સર સંબંધિત સમસ્યા હોય, તો આ સમયે સાવધ રહેવું જોઈએ. ઘરની સંભાળ લેવાની જવાબદારી તમે મેળવી શકો છો. ઘરના વડીલોનો આદર કરો અને તેમની વાતનું પાલન કરો.

કુંભ : આ અઠવાડિયે, કામની ગુણવત્તામાં સહેજ પણ ઘટાડો ન કરવો જોઇએ, કારણ કે વિજયનો ધ્વજ ફરકાવવાનો સમય ચાલી રહ્યો છે. જાહેર સેવા વિભાગમાં કામ કરતા લોકો, હાલમાં વધુને વધુ લોકોને મદદ કરવી પડશે. વિદેશી કંપનીઓમાં કામ કરતા લોકો માટે વર્કલોડ વધશે. પૂજાની સામગ્રીમાં વેપાર કરનારાઓને ફાયદો થશે, સાથે સાથે જો તમે નવો ધંધો શરૂ કરવાની યોજના બનાવી રહ્યા છો તો સપ્તાહના મધ્યભાગથી નસીબને પણ પૂરો સહયોગ મળશે. આરોગ્યને લગતા હાલના વધતા જતા વજન પ્રત્યે સાવધ રહો, આ કસરત માટે, વગેરેને નિયમિતમાં શામેલ કરવું જોઈએ, ખાસ કરીને પેટની ચરબી ઘટાડવા માટે. જો પરિણીત જીવનમાં તણાવ ચાલી રહ્યો છે, તો વાતચીતમાંથી કોઈ રસ્તો શોધી કાઢવો પડશે.

મીન : આ અઠવાડિયામાં ભારણ ઓછું કરવું પડશે, જો તમે કોઈ પરિચિત પાસેથી ઉધાર લીધા હોત, તો તેને પાછા આપવાની પ્રક્રિયા શરૂ કરો. સત્તાવાર નસીબને ચમકાવવા માટે સખત મહેનત કરવી જરૂરી છે, તેથી કાવતરાખોરોએ તેમની ઉપર નજર રાખવી પડશે. સૌંદર્ય પ્રસાધનો અને સજાવટથી સંબંધિત ધંધો કરનારાઓ લાભ જોઈ રહ્યા છે. 25 મી પછી કપડાના ધંધામાં લાભ થશે. યુવાનોએ પરિવાર સાથે દિલ વહેંચવું જોઈએ. માથાનો દુખાવો અને આધાશીશી જેવી સમસ્યાઓ આ વખતે સ્વાસ્થ્યમાં રહેશે. વૈશ્વિક રોગચાળાને લગતી બાબતમાં તમારે જરાય બેદરકાર ન થવું જોઈએ. પિતૃ સંપત્તિથી તમને લાભ થશે. મિત્રો સાથે વાતચીતનું અંતર ન બનાવો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.