બબીતાજી ચપ્પલ લઈને દોડી ચંપલચાચા ની પાછળ , જયારે ચંપકચાચા એ કર્યું આવું કામ

છેલ્લા 13 વર્ષોથી શો ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં’ ટીવીની દુનિયામાં ગભરાટ પેદા કરી રહ્યો છે. ખાસ વાત એ છે કે આ સીરિયલ એ ટીવી પર સૌથી લાંબો ચાલતો પ્રોગ્રામ છે. વર્ષ 2008 થી અત્યાર સુધી તે લોકોનું મનોરંજન કરે છે. આ કોમેડી આધારિત શો ફક્ત ભારતમાં જ પ્રખ્યાત નથી પરંતુ તેની પહોંચ વિદેશી દેશોમાં પણ છે અને આ શો વિદેશમાં પણ પસંદ કરવામાં આવે છે.

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે શોની વાર્તાની સાથે સાથે તેના દરેક પાત્રએ પણ દર્શકોના દિલમાં એક ખાસ સ્થાન બનાવ્યું છે. બાળકો, વૃદ્ધ લોકો, પુરુષો, તમામ વય જૂથોની મહિલાઓ અને તમામ વયના લોકો આ શોને પસંદ કરે છે. શો જ્યારે સ્ક્રીન પર દર્શકોનું ખૂબ મનોરંજન કરે છે, ત્યારે પડદા પાછળ પણ તેના પાત્રો શૂટિંગ દરમિયાન ખૂબ મસ્તી કરે છે.

આ શો સાથે જોડાયેલી ઘણી રમૂજી વાતો છે જે પ્રશંસકોનું દિલ જીતી લે છે. આવો જ એક પ્રખ્યાત કથા છે જ્યારે અમિત ભટ્ટ (ચંપક ચાચાના પાત્ર ભજવનાર અભિનેતા) એ મુનમુન દત્તા (બબીતા ની ભૂમિકા નિભાવનારી અભિનેત્રી) પર બનાવટી સાપ ફેંકી દીધો. બદલામાં બબીતા ​​ખૂબ ગુસ્સે થઈ ગઈ અને તેણે આવું કૃત્ય કર્યું હતું જેની તમે કલ્પના પણ કરી શકતા નથી. એવું કહેવામાં આવે છે કે મુનમુન દત્તાને અમિત ભટ્ટનો આ મજાક ગમતો નહોતો અને તે ચંપલની સાથે અમિત ભટ્ટની પાછળ દોડી ગઈ હતી..

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે અમિત ભટ્ટ અને મુનમુન દત્તાને લગતા આ રમૂજી કથાને જેનિફર મિસ્ત્રી (અભિનેત્રી રોશન ભાભીની ભૂમિકા ભજવી રહ્યા છે) અને અંબિકા રાજંકર (અભિનેત્રી સૌમ્ય હાથીની ભૂમિકા) દ્વારા બહાર આવી હતી. એકવાર બંનેએ તેમના ઇન્ટરવ્યુમાં શોના શૂટિંગ દરમિયાન સેટ પર તેમની જે મજા હતી તે વિશે વાત કરી હતી. તેમના કહેવા પ્રમાણે, એકવાર સેટ પર સાપના એપિસોડનું શૂટિંગ કરવામાં આવતું હતું, આ ટુચકો તે સંબંધિત છે.

આ વિશે વાત કરતાં, જેનિફર મિસ્ત્રીએ કહ્યું હતું કે, “અમિતે સાપ ફેંકી દીધા પછી મુનમુન દત્તા એટલી ગુસ્સે થયો કે તે ચપ્પલ સાથે સંપૂર્ણ સેટ પર તેની પાછળ દોડી ગઈ. આ બાબતની કલ્પના કરો કે બાબુજી સામે દોડી રહ્યા છે, બબીતા ​​જી પાછળ ચપ્પલ લઈને દોડી રહ્યા છે.

આ વિશે વધુ વાત તેના ઇન્ટરવ્યુમાં કરતાં, જેનિફર મિસ્ત્રીએ ઇન્ટરવ્યૂમાં કહ્યું હતું કે, ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ના સેટ પર, બાબુજી એટલે કે અમિત ભટ્ટ સૌથી વધુ દુષ્કર્મ કરે છે. આ વિશે વાત કરતાં તેણે બીજો એક કટાક્ષ શેર કર્યો અને કહ્યું કે, મેં એકવાર તેને લાકડી વડે માર માર્યો . આ દિલીપ જી (જેઠાલાલ ગાડાની ભૂમિકા ભજવનાર અભિનેતા) ને કહ્યું કે હે તે હાડકા તોડી નાખશે.

બીજી તરફ અંબિકા રાજંકરે કહ્યું હતું કે તેઓ એક પરિવારની જેમ જીવે છે. તેણે કહ્યું, “આપણે પહેલા દિવસથી એકબીજા સાથે રહીએ છીએ અને એવું નથી લાગતું કે આપણે ફક્ત સિરિયલમાં પાડોશી છીએ. કેટલીકવાર એવું લાગે છે કે આપણે ખરેખર એક જ પરિવાર છીએ. “

મિત્રો આર્ટીકલ ગમ્યો હોઈ તો લાઇક કરી અને શેર કરવાનું ભૂલતા નહિ. અને જો તમારે અવનવી મજેદાર પોસ્ટ અને આર્ટીકલ વાંચવા હોય તો અમારા આ પેજ ને લાઇક કરવાનું ભૂલશો નહીં. આ પેજ પર તમને બધી પ્રકારની માહિતી મળતી રહેશે, જે કદાચ તમે ક્યાંયે વાંચી નહીં હોય. તમારો અભિપ્રાય અને તમારી પાસે કોઈ અન્ય જાણવા લાયક માહિતી હોય, તો તમે અમને જણાવી શકો છો. જેથી અમે એ માહિતી અમારા બીજા લેખમાં ઉમેરી લોકો સુધી પહોચાડી શકીએ. ફેસબુક ઉપર હેલ્થ, જાણવા જેવું, અજબ-ગજબ, હાલના બનાવ, બ્યુટી ટીપ્સ, મજેદાર જોક્સ, બોલીવુડ ગપ શપ, દેશ-વિદેશ, રાશિ ભવિષ્ય, ખેતીને લગતી માહિતી, રસોઈ, ટેકનોલોજી વગેરેની માહિતી મેળવવા માટે, ફેસબુક પર અમારા પેજ Jan Avaj News ફોલો કરી અમારી સાથે જોડાયેલા રહો. અમે આવી જ રસપ્રદ અને ઉપયોગી માહિતી અને તમારા માટે લાવતા રહીશું. અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *