બુધવારના દિવસે બની રહ્યો છે પુષ્પ યોગ આ રાશિવાળા માટે લઈને આવશે નવી ખુશીઓ અને પારિવારીક વાતાવરણ રહેશે સારું

મેષ : કાર્યરત લોકોને અટકેલા પૈસા મળી શકે છે. વૃદ્ધિના યોગ પણ કરવામાં આવી રહ્યા છે. જંગમ અને સ્થાવર મિલકત ખરીદવાની સંભાવનાતમારા કૌટુંબિક સુખમાં વધારો શક્ય છે. ઘરે કોઈ ધાર્મિક કાર્યક્રમનું આયોજન કરવાથી તમારી ખુશીમાં વધારો થઈ શકે છે.આ સમય વિવાહિત જીવન માટે વિચારશીલ રહેશે. જીવનસાથી સાથે કોઈ વિવાદ સંબંધોમાં કડવાશને જન્મ આપશે.તાણને કારણે માથાનો દુખાવો થઈ શકે છે. વધારે કામ કરવાનું ટાળો અને સંપૂર્ણ આરામ કરો.મિત્રો અને સહકાર્યકરોની મદદથી તમને નોકરીમાં લાભ મળી શકે છે. વિદેશમાં અભ્યાસ કરતા વિદ્યાર્થીઓને વધુ લાભ મળે તેવી અપેક્ષા છે.લાકડા, સ્ટેશનરી, કાગળ, મુદ્રણ પ્રેસ વગેરેથી સંબંધિત ધંધા કરતા લોકોને સારો ફાયદો મળે તેવી અપેક્ષા છે. આર્થિક મોરચે તમારા માટે આ સમય ફળદાયી રહેશે.

વૃષભ : તમે તમારા ઘરની સમારકામ અથવા સજાવટ માટે પણ પૈસા ખર્ચ કરી શકો છો. કેટલાક વતનીઓ તે દરમિયાન બચત અથવા તો ખેતી માટે પણ જમીન ખરીદી શકે છે.પરિણીત જીવનમાં આ સમયગાળા દરમિયાન જીવનસાથી સાથે કેટલાક ઝઘડા થઈ શકે છે. એકબીજાના મંતવ્યો સાથે સહમત ન થવાને કારણે આ વિવાદો થઈ શકે છે.તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. તમે થાક વગેરેથી પરેશાન થઈ શકો છો. પોતાને ઉપર વધારે કામનો ભાર ન મૂકશો, આમ કરવાથી તમારું સ્વાસ્થ્ય નબળું પડી શકે છે.ધંધા સંબંધિત કોઈ મોટો નિર્ણય લેશો નહીં. ઉધાર આપેલા પૈસા પાછા મેળવવાના પ્રયાસો નિષ્ફળ થઈ શકે છે.ભગવાન શિવની ઉત્તર દિશા તરફની આરાધના કરી અને ‘ઓમ નમ Shiv શિવાય’ નો જાપ કરવાથી ભગવાન શિવ જલ્દીથી પ્રસન્ન થાય છે.

મિથુન : બિનજરૂરી ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખવાની જરૂર છે. નાણાકીય સંકટને કારણે પારિવારિક જીવનમાં મુશ્કેલી આવી શકે છે. પરિવારના સભ્યો સાથેના તમારા જૂના વિવાદોનું સમાધાન થઈ શકે છે. કેટલાક નવા લોકો સાથે તમારી ક્રિયાપ્રતિક્રિયા વધશે. પરિવાર સાથે ક્યાંક જવાનો કાર્યક્રમ પણ બનાવી શકાય છે.તમારા સંબંધોમાં જે અંતર હોઈ શકે છે તે હવે સમાપ્ત થવાની આરે છે. તમને તમારા કાર્યસ્થળ પર કોઈની કંપની તમને વધુ પ્રિય લાગે.બહારના ખાદ્ય પદાર્થો જેવા કે જંક ફૂડ વગેરેથી બચવું. નહીં તો પેટની સમસ્યા થઈ શકે છે.ધંધો કરતા લોકોનું ટર્નઓવર વધશે. વ્યવસાયિક યાત્રાઓ પર તમને વધુ પૈસા ખર્ચ થશે, પરંતુ તમને આર્થિક લાભ પણ મળશે.

કર્ક : તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં અચાનક ફેરફાર થવાની સંભાવના છે. તમે શેરબજાર અને કોમોડિટીઝની અપેક્ષા કરતા વધારે નફો મેળવી શકો છો.તમે પરિવાર સાથે થોડો સારો સમય પસાર કરી શકશો. ઘરમાં આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. આ સમય દરમિયાન, તમે બાળકો અને જીવનસાથી સાથે કેટલીક સારી જગ્યાઓની મુલાકાત પણ લઈ શકો છો. તમને તમારા જીવનસાથી સાથે જીવનનો આનંદ માણવાની સારી તકો મળવાનું ચાલુ રહેશે. લવ લાઈફની વાત કરવામાં આવે તો તે લોકો માટે આ સમય ખાસ રહેશે. જે સાથીદાર સાથે પ્રેમમાં છે.સ્વાસ્થ્ય માટે આજે સમય અનુકૂળ નથી. તમને પેટ, આંખ અને ત્વચાના રોગોનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

સિંહ : શેરબજારમાંથી સારા વળતર મળશે, જોકે તમારે લોટરી અને શરતથી દૂર રહેવું પડશે. કુટુંબના આ ટેકાને લીધે, તમારીમાં નવી આવશે અને તમે કંઈક સારું કરી શકશો.: આજે તમને ઘણા દિવસોથી ચાલી રહેલી બીમારીથી રાહત મળશે.તકનીકી વિષયોનો અભ્યાસ કરતા વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય અનુકૂળ છે. કારણ કે તેમને સખત મહેનતનું સારું પરિણામ મળશે.ધંધાના સંબંધમાં વિદેશ પ્રવાસ થવાની સંભાવના છે. પારિવારિક વ્યવસાયમાં સમૃદ્ધિ મળશે અને તમને માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે.

કન્યા : પૈસાની દ્રષ્ટિએ પણ તમને છેતરવામાં આવે તેવી સંભાવના છે. લોટરી, સટ્ટાબાજી, શેર અને ચીજવસ્તુઓના મામલામાં પૈસાની ખોટની સંભાવના છે.આ સમય પારિવારિક જીવન માટે થોડો દુ:ખદાયક બની શકે છે. તમે ઘરેલું લોકોમાં સંકલનનો અભાવ જોઈ શકો છો. તમને તમારા પિતાનો સંપૂર્ણ ટેકો અને ટેકો મળશે તેવી અપેક્ષા રાખવામાં આવશે.લવ લાઇફ એ ખૂબ આનંદકારક રહેવાની નિશાની છે. તમને પ્રિયજનો સાથે પ્રિય સ્થાનોની મુલાકાત લેવાની તકો મળી શકે છે.રાશિમાં બીમાર લોકોનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે અને મન પ્રસન્ન રહેશે. બધા ત્યાગ જરૂરી છે.ધંધામાં નાણાકીય લાભ મેળવવા માટે આ સમય અનુકૂળ લાગશે. પૈસા કમાવવા માટે આ સમય અનુકૂળ રહેશે. તમારી આવકમાં વધારો શક્ય છે.

તુલા : તમે તમારી આવક વધારવા માટે સખત મહેનત કરશો અને અંશે સફળ થઈ શકો છો. તમને માતાપિતા અને જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે.તમારું પારિવારિક જીવન થોડો સંઘર્ષ રહી શકે છે. તમે મિત્રો સાથે ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો. માનસિક શાંતિ પ્રાપ્ત કરવા માટે કેટલાક આધ્યાત્મિક કાર્ય પ્રત્યે તમારું વલણ વધારવું શક્ય છે.તમારી પ્રેમ જીવનમાં તમે તમારા પ્રેમીથી દૂર રહેવાની સંભાવના છે. તમને મળવાની તકો ઓછી મળશે. પરંતુ વાતચીત દ્વારા, તમે તેમના સંપર્કમાં આવવા માટે સક્ષમ હશો પેટને લગતી સમસ્યાઓ શક્ય છે. પરંતુ ચિંતા કરવાની કંઈ જલ્દી નહીં તુલા રાશિમાં તમારું સ્વાસ્થ્ય પણ સુધરશે.

વૃશ્ચિક : તમે સારી આર્થિક આયોજન કરી શકો છો. તમને આવકના નવા સ્રોત પણ મળી શકે છે.મિત્રો સાથેના વિવાદનો અંત આવી શકે છે. મિત્રો તમને સાથ આપતા રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથેના સંબંધોને મજબૂત બનાવી શકાય છે. સંવેદનશીલ બાબતોને સંભાળવામાં તમે સંપૂર્ણપણે સફળ થઈ શકો છો.જો તમે કોઈને પ્રસ્તાવ આપવાનું વિચારી રહ્યાં છો, તો તે કરો.વૃશ્ચિક રાશિમાં સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આજનો દિવસ સારો નથી. ગળામાં સંબંધિત રોગો હોઈ શકે છે.જો તમે બેરોજગાર છો, તો રોજગાર મળવાની સંભાવના છે. તમારા માટે ઉત્તમ દિવસ છે.ધંધામાં આત્મનિર્ભરતા રહેશે. તમે નવા લોકો સાથે પણ સંપર્ક કરી શકો છો. કામ કાળજીપૂર્વક હેન્ડલ કરો.

ધનુ: ધંધામાં વધારો કરવા માટે તમને કેટલાક વિશેષ લોકોની મદદ મળી શકે છે. ઉધાર આપેલા પૈસા પાછા મેળવી શકો છો.આ સમય પારિવારિક જીવન માટે ખૂબ સારો લાગે છે. પરિવારમાં સુખ વધશે. એકતા અને સુમેળની ભાવના રહેશે.જો તમે પ્રેમ સંબંધો કરો છો, તો આ સમય તમારા માટે ખૂબ અનુકૂળ રહેશે. જે લોકો એકલતા અને એકવિધ જીવન જીવે છે, તેમના જીવનમાં પ્રેમની ઝરણું ખીલી શકે છે.ચા અને એલર્જીને લગતી સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. તેથી, તમારે તમારા ખાવા પીવા માટે થોડી કાળજી લેવી પણ જરૂરી રહેશે.આર્થિક રીતે, આ સમય તમારા માટે લાભકારક રહેશે. તમે તમારી શક્તિ અને હિંમતના બળ પર પૈસા કમાવવા માટે સક્ષમ હશો.

મકર : તમારી આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. નોકરી-ધંધામાં પણ નફો વધશે. વૃદ્ધિ થશે. પરિવારમાં ખુશી વધવાની સંભાવના છે. અચાનક, પરિવારના સભ્યો સાથે ક્યાંક જવાનો કાર્યક્રમ બનાવી શકાય છે.તમારા વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. તમે તમારા જીવનસાથી પ્રત્યેનું વધતું જોડાણ અનુભવી શકશો.સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આ સમય મિશ્રિત થઈ શકે છે. જો કે, ત્યાં કોઈ ગંભીર રોગની સંભાવના નથી, તેથી તમારે વધુ ચિંતા કરવાની જરૂર નથી.આજે તમે તમારી કારકિર્દીને લઈને મોટો નિર્ણય લઈ શકો છો. વિદ્યાર્થીઓને શિક્ષણમાં અડચણોનો સામનો કરવો પડી શકે છે.ધંધામાં તમને અણધાર્યા લાભ મળશે. કલા, સૌન્દર્ય, થિયેટર અભિનય, સંગીત વગેરે ક્ષેત્રો સાથે સંકળાયેલા લોકોને વધુ લાભ મળશે.

કુંભ : વાહન સંબંધિત ખર્ચ પણ થવાની સંભાવના છે. આરામ અને મનોરંજનના નામે તમે વધારે પૈસા પણ ખર્ચ કરી શકો છો.તમે કોઈપણ કૌટુંબિક બાબતે સંબંધિત કેટલાક મોટા નિર્ણયો લઈ શકો છો.જીવનસાથીની ભાવનાઓને માન આપો. જીવનસાથી પણ ખૂબ ભાવનાશીલ બની શકે છે.આજનો દિવસ સારો રહેશે, જો તમે તણાવથી દૂર રહેશો.કામ પર બોસ સાથે અણબનાવ થઈ શકે છે. આને કારણે, તમે કોઈ મહત્વપૂર્ણ વસ્તુની અવગણના પણ કરી શકો છો.વ્યવસાયની દ્રષ્ટિએ સમય સારો છે. નવી યોજનાઓથી પણ લાભ થશે.આજે લાલ રંગ તમારા માટે શુભ સાબિત થઈ શકે છે. ક્રોધને કાબૂમાં રાખો.

મીન : તમને પૈસા કમાવવાની ઘણી ઉત્તમ તકો મળશે, પરંતુ તમે અપેક્ષા મુજબ લાભ મેળવી શકશો નહીં.આ સમય ઘરેલું જીવન માટે શુભ લાગે છે. તમે મિત્રો સાથે કોઈ સુખદ સ્થળની સફર પણ માણવા જઇ રહ્યા છો.આ સમય વિવાહિત જીવન માટે વિચારશીલ રહેશે. તકો છે. કોઈ પણ પ્રકારની દલીલ ટાળવી તમારા માટે સારું રહેશે નહીં તો અલગ થઈ શકે છે.તાણને કારણે માથાનો દુખાવો થઈ શકે છે. વધારે કામ કરવાનું ટાળો અને સંપૂર્ણ આરામ કરો.નોકરીને કારણે તમે વિદેશ જવાની સંભાવના રહેશે. વિદ્યાર્થીઓનું શિક્ષણ સામાન્યની જેમ ચાલુ રહેશે.નુકસાન થવાની સંભાવના હોવાથી તમારા વ્યવસાયમાં કુશળતાપૂર્વક રોકાણ કરવું યોગ્ય રહેશે. આ મહિનો આર્થિક મામલા માટે અનુકૂળ લાગે છે. તમે પૈસા કમાવવા માટે તમારી ક્ષમતાથી આગળ વધવાનો પ્રયત્ન કરશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *