આ મહિનાના મધ્ય દિવસો માં આ રાશિવાળા ને મળશે અપાર સફળતાં આર્થિક સ્થિતિ ખૂબ જ વધારે મજબૂત બની શકે છે.

મેષ : સૂર્ય મેષ રાશિના લોકોના ત્રીજા ગૃહમાં બેસશે. આ રાશિના લોકો માટે ખરાબ કામ કરવામાં આવશે. પદ-પ્રતિષ્ઠા વધશે. મહેનત કરવામાં તમને ચોક્કસ સફળતા મળશે.આદિત્ય હૃદય સ્તોત્રનો પાઠ કરવાથી તમને લાભ થશે.

વૃષભ : સૂર્ય તમારા બીજા ઘરમાં પ્રવેશ કર્યો છે. તમને શાદષ્ટક યોગથી થોડી રાહત મળશે. લગ્નજીવનમાં આવતી અવરોધો દૂર થશે. મિત્રોની મદદથી કામ પૂર્ણ થશે. રોકેલા પૈસા પ્રાપ્ત થશે. ઓમ ગૃણિ સૂર્ય નમ: મંત્રનો જાપ કરવાથી તમને લાભ મળશે.

મિથુન : સૂર્ય ભગવાન તમારી રાશિમાં પ્રવેશ કર્યો છે. શનિ શાદષ્ટક યોગને કારણે તમને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. સૂર્ય અને શનિનો આ યોગ તમારી મુશ્કેલીઓમાં વધારો કરી શકે છે. સરકારી કામમાં વિલંબ થશે. સૂર્યને અર્ઘ્ય અર્પણ કરવા સાથે, ઓમ પ્રિમ પ્રીમ પ્રમોટ મંત્ર જાપ કરવાથી તમને લાભ મળશે.

કર્ક : કર્ક રાશિના લોકો માટે શાદષ્ટક યોગ ખૂબ ફળદાયી સાબિત થઈ શકે છે. સૂર્ય તમારા કામ કરશે પરંતુ પૈસા ખર્ચ પણ ખૂબ વધારે થશે. જો કે, આ ખર્ચ રોકાણના રૂપમાં હશે જે તમને ભવિષ્યમાં લાભ આપશે. વાહન ચલાવતા સમયે સાવચેત રહો. ઓમ હ્રં હ્રીં સહં સૂર્ય નમ: મંત્રનો જાપ કરવાથી તમને લાભ થશે.

સિંહ : સૂર્ય ભગવાન તમારા 11 મા ઘરમાં પ્રવેશ કરી રહ્યા છે. 11 મો ઘર મિત્રો અને ફાયદાઓનું ઘર છે. તમે રોગોથી દૂર રહેશો અને લાંબા સમયથી ચાલતી પરેશાનીઓ પણ દૂર થશે. મિત્રોમાં ફાયદો થશે. વિદ્યાર્થીઓને ઉત્તર દિશા તરફ અભ્યાસ કરીને ફાયદો થશે. ઓમ ગૃણિ સૂર્ય નમ: મંત્રનો જાપ કરવાથી તમને લાભ મળશે.

કન્યા : કન્યા રાશિના જાતકના 10 મા ઘરમાં સૂર્ય આવી ગયો છે. આ ઘર વ્યવસાય અને નોકરી સાથે સંકળાયેલ છે. ધંધામાં લાભ થશે. સખત મહેનત કરવાથી વધુ ફાયદા થશે. સરકારી કામમાં તમને સફળતા મળશે. પિતાની બાજુથી લાભ થશે. આદિત્ય હૃદય સ્તોત્રનો પાઠ કરવાથી તમને વધુ ફાયદો થશે.

તુલા : તુલા રાશિના લોકોના 9 માં ઘરે સૂર્ય ભગવાન આવ્યા છે. સૂર્ય ભગવાનની કૃપાથી તમને તમારા બધા કાર્યોમાં સફળતા મળશે. સૂર્ય ભગવાન પિતા છે અને શનિદેવ પુત્ર છે, તેથી આ શાદષ્ટક યોગ તમને થોડી મુશ્કેલી આપી શકે છે. તમે ગુસ્સે થઈ શકો છો, જે તમારા માટે હાનિકારક સાબિત થઈ શકે છે. કપાળ ઉપર ચંદન તિલક લગાવવાથી સમસ્યા ઓછી થાય છે.

વૃશ્ચિક : તમારા આઠમા ઘરમાં સૂર્યનો વાસ છે. તમારા ખર્ચમાં વધારો થઈ શકે છે. પરંતુ રોકાણના રૂપમાં થયેલ ખર્ચ તમને નફો આપશે. ઇજાઓ અથવા અકસ્માતોથી સાવચેત રહેવાની જરૂર છે. ઓમ નમો ભગવતે સૂર્ય નમ:નો જાપ કરવાથી લાભ થાય છે.

ધનુ : ધનુ રાશિના લોકોના સાતમા ઘરમાં સૂર્ય આવી રહ્યો છે. તમારા જીવનમાં નવા મિત્રો આવશે, જેનો ટેકો તમને મળતો રહેશે. જો કે, કેટલીક ગેરસમજોને કારણે સંબંધ પણ બગડી શકે છે. ઓમ હ્રં હ્રીં સૂર્ય નમ: મંત્રનો જાપ કરો અને પિતાનો આશીર્વાદ મેળવો. તમારી સમસ્યાઓ દૂર થશે.

મકર : મકર રાશિના લોકોના છઠ્ઠા મકાનમાં સૂર્ય આવ્યો છે. છઠ્ઠું ઘર દેવું, રોગ અને શત્રુનું છે. આ ત્રણેય ચીજો તમને પરેશાન કરી શકે છે. પૈસાના ખર્ચમાં વધારો થશે. રોગો ઘરમાં રહે છે અને દુશ્મનોની વ્યૂહરચના તમારા પર પ્રભુત્વ મેળવી શકે છે. ઘઉંમાં ચંદનનો ટુકડો દાન કરવાથી સંકટ સમાપ્ત થશે.

કુંભ : કુંભ રાશિના લોકોના પાંચમા ઘરમાં સૂર્ય આવી રહ્યો છે. પાંચમું ઘર બાળકોનું ઘર છે. સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે અને નોકરી-ધંધાની બાબતમાં લાભ થશે. સંતાન તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે. આદિત્ય હૃદય સ્તોત્રનો જાપ કરવાથી તમને વિશેષ લાભ મળશે.

મીન : મીન રાશિના લોકોને શાદષ્ટક યોગથી લાભ મળી શકે છે. મહેનત કરવામાં લાભ થશે. શનિદેવને કારણે, કાર્યોમાં વિલંબ થઈ શકે છે, જો કે શનિદેવના મંત્રનો જાપ જાપ કરવાથી તમારી ચિંતાઓ દૂર થાય છે. ઓમ પ્રમ પ્રેમ પ્રોમ શનિશ્ચરાય નમ: નો જાપ કરવાથી પણ તમને લાભ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *