17 તારીખે હનુમાન દાદા કૃપા થી હવે ખરાબ દિવસો થયા ખતમ આ રાશિવાળા નું ખૂલ્યું નસીબ મળશે જીવનમાં નવી તકો થશે લાભ જ લાભ - Jan Avaj News

17 તારીખે હનુમાન દાદા કૃપા થી હવે ખરાબ દિવસો થયા ખતમ આ રાશિવાળા નું ખૂલ્યું નસીબ મળશે જીવનમાં નવી તકો થશે લાભ જ લાભ

મેષ : આ દિવસે ભગવાનની કૃપાથી તમામ કાર્ય થઈ રહ્યું હોય તેવું લાગે છે. કામના માનસિક તાણ તમને ઘેરી શકે છે, તેમ છતાં મહત્વપૂર્ણ કાર્ય મુલતવી રાખવું યોગ્ય રહેશે નહીં.ઓફિસમાં સાથીદારોની મદદથી કોઈ મોટા પ્રોજેક્ટમાં સફળતા મળવાની પ્રબળ સંભાવના છે. વેપારીઓને આર્થિક લાભ મળશે. ભાગીદારીમાં કામ કરતા લોકો માટે રોકાણ વધારવાની યોજના સાર્થક થશે. યુવાનો માટે દિવસ સામાન્ય છે. શારીરિક પ્રવૃત્તિમાં વધારો,સ્વાસ્થ્ય માટે સમસ્યાઓ છે, ચેપને રોકવા માટે પહેલાથી માંદા સ્વજનોની જાગૃતિ રાખો. જીવનસાથી સાથે ચાલી રહેલા વિવાદોમાં રાહત મળશે. માન આપીને કડવાશ ઓછી કરો.

વૃષભ : આ દિવસે ગુરુ અને ગુરુ જેવી વ્યક્તિ પ્રત્યે કોઈ આદરનો અભાવ ન રાખશો. માર્ગદર્શનના યોગ્ય ઉપયોગથી, આજીવિકાના ક્ષેત્રમાં અણધારી નફાની પરિસ્થિતિઓ .ભી થઈ રહી છે. ગ્રહોની સ્થિતિ મુજબ તમારા દૈનિક ખર્ચમાં વધારો થઈ શકે છે. બિનજરૂરી ખરીદી ટાળો. ઓફિસમાં મલ્ટિટાસ્કમાં તે ફાયદાકારક રહેશે. વેપાર કરતા પહેલા વેપારીઓએ ગંભીરતાથી ચર્ચા કરવાની જરૂર રહેશે. માતાપિતાએ બાળકોના સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખવું જોઈએ. રોગચાળાના સમયમાં, તમે ચેપનો શિકાર બની શકો છો. ઘરના નિયમોના ઉલ્લંઘન માટે પિતા અથવા મોટા ભાઈ તમારી સાથે ગુસ્સે થઈ શકે છે, ભેદભાવ યોગ્ય રહેશે નહીં.

મિથુન : આ દિવસે તમારા વિરોધીઓથી સાવધાન રહેવું . પોતાને સાચા સાબિત કરવા માટે લોકો ભૂલોનું વજન તમારા માથામાં મૂકી શકે છે. જો તમે કોઈ નવી નોકરીની રાહ જોઈ રહ્યા છો તો તમારા પ્રયત્નોમાં કોઈ ઢીલું ન મૂકો. તમારે કામ પર અચાનક સફર પર જવું પડી શકે છે. વેપારી વર્ગને વધુ લાભ માટે ગ્રાહકો તરફથી નમ્ર વલણ રાખવું પડશે. સ્ટોકમાં વિવિધતા ગ્રાહકોમાં વધારો કરશે. શિક્ષણ ક્ષેત્રે સક્રિયતા વધારવાનો લાભ યુવાનોને મળશે. સ્વાસ્થ્યમાં, દર્દીઓએ લાંબા સમય સુધી ભૂખમરો ટાળવો પડશે. પરિવારના લગ્નજીવન માટે લગ્ન પ્રસ્તાવ આવી શકે છે.

કર્ક : આજે કેટલાક કારણોને લીધે મનમાં વિખવાદની લાગણી તમને પરેશાન કરી શકે છે. ઓફિસમાં એકાગ્રતા સાથે મહત્વપૂર્ણ કાર્યો પૂર્ણ કરો. ફાઇનાન્સથી સંબંધિત કામ કરનારાઓએ લાભ માટે રાહ જોવી પડશે. સંગીત ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકોને તક મળશે. કેટરિંગ ઉદ્યોગપતિઓને તેમની વિશ્વસનીયતા જાળવવા માટે થોડો સમય નફો આપવો પડશે. યુવાનો માટે નિશ્ચિતપણે પડકારો છે, પરંતુ તે પરેશાન થવાને બદલે પડકારનો સામનો કરવો યોગ્ય રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સુધારવા માટે યોગ અપનાવો. પહેલેથી ચાલતી દવાઓમાં બેદરકારી ન રાખો. ઘરમાં કોઈ નજીકના મિત્ર કે સબંધીના આગમનથી મન પ્રસન્ન રહેશે.

સિંહ : આ દિવસે કામનો ભાર થોડો સમય માટે રાખીને માનસિક શાંતિ તરફ આગળ વધવું પડશે. કાર્યસ્થળ પર પણ ગોઠવણો બદલીને તેને અનુકૂળ બનાવો. તમારી પાસે જે સારા સમય હતા તે યાદ કરીને પોતાને પ્રોત્સાહિત કરો. જો તમે કંપનીના માલિક છો, તો પછી કર્મચારીઓ અને ગૌણ અધિકારીઓને બિનજરૂરી રીતે શંકા કરવી યોગ્ય રહેશે નહીં. ધંધાકીય બાબતોમાં સાવધાની રાખો. આરોગ્યમાં નબળા રોગપ્રતિકારક શક્તિવાળા લોકોએ તેમના આહારમાં બેદરકાર ન થવું જોઈએ. રોગચાળાને ધ્યાનમાં રાખીને, જાતે સજાગ બનો અને પરિવારને પણ ચેતવતા રહો. તમે કુટુંબમાં જમીન, પ્લોટ અથવા દુકાનની ખરીદીથી સંબંધિત+ નિર્ણયોમાં સામેલ થશો.

કન્યા : તીક્ષ્ણ બાબતો માટે ખરાબ ન લાગે જો આ દિવસે કૌટુંબિક વિવાદ થાય છે, તો આ નિર્ણાયક બાબતો ભવિષ્યમાં હાથમાં આવશે. રોજગાર મેળવતા લોકોએ પડકારોને હરાવીને તમામ લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવા પ્રયત્નો કરવા પડશે. કપડાના વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકો પરેશાન રહેશે. નાના ઉદ્યોગપતિઓ ગ્રાહકોની પસંદગી પ્રમાણે જાય તો નફો મેળવી શકે છે. યુવાનો, ગઈકાલે જે કહ્યું હતું તેના પર ધ્યાન આપો. લેપટોપ-ફોન વગેરે ઉપર લાંબા સમય સુધી કામ કરવાની ટેવ સુધારવી પડશે, નહીં તો આંખોમાં સમસ્યા વધી શકે છે. પારિવારિક પરિસ્થિતિ તરફેણમાં છે. મુશ્કેલ મુદ્દાઓ પર ગંભીર વાટાઘાટો ફાયદાકારક રહેશે

તુલા : આજે કોઈ વિવાદિત મુદ્દા પર તમારી વાત વિચારપૂર્વક રાખો. આવા વિવાદો તમારું અપમાનજનક પણ હોઈ શકે છે. તબીબી ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકોએ સજાગ રહેવું પડશે. જો તમે રિટેલર છો, તો કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિને દવા વેચશો નહીં. ઉદ્યોગપતિઓએ સરકારના નિયમો અને નિયમોનું કડક પાલન કરવું જોઈએ. જો તમે મુસાફરી કરી રહ્યા છો, તો સહ મુસાફર પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો. સિયાટિકાના દર્દીઓને આરોગ્યની દ્રષ્ટિએ સમસ્યાઓ હોત, પરંતુ તેઓ રાત્રે આરામ કરશે. જો તમને પરિવાર સાથે સમય વિતાવવાની તક મળી રહી છે, તો તમે ક્યાંક ફરવા જઈ શકો છો.

વૃશ્ચિક : આ દિવસે જૂની ભૂલો અથવા ફક્ત એક જ મોટી મુશ્કેલી canભી કરી શકે છે, બીજી તરફ વિવાદિત મુદ્દાઓ પર ચર્ચા નુકસાનકારક થઈ શકે છે. ઓફિસમાં તમારા સહકાર્યકરો સાથે ઝઘડો કરવાનું ટાળો. સામાજિક કાર્ય કરતાં તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રાધાન્ય આપવું પડશે. બોસ અને ઉપરી અધિકારીઓની નમ્રતાથી વર્તન કરો. છૂટક વેપારીઓ માટે દિવસ અનપેક્ષિત રહેશે. યુવાનીમાં માદક દ્રવ્યો અથવા ખરાબ સંગતથી બચો. જે લોકો સ્વાસ્થ્યમાં પહેલાથી બીમાર છે તે દવાઓમાં અથવા સ્વયં-બનાવટમાં પરિવર્તન પહેલાથી જ ભારે નુકસાન પહોંચાડે છે. જો ઘરમાં કોઈ સંપત્તિનો વિવાદ છે, તો તેને વાટાઘાટ દ્વારા ઉકેલવાનો પ્રયાસ કરો.

ધનુ : જો આ દિવસે પરિસ્થિતિ તમને અનુકૂળ ન આવે તો અસ્વસ્થ થવાનું ટાળો. વર્કલોડ અને નવી જવાબદારીઓ તમને વ્યસ્ત અને થાકેલા રાખશે. બોસની યોગ્યતાને ચકાસવા માટે સોંપાયેલ જવાબદારીઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. ઉચ્ચ અધિકારીઓ કામ કરવાની શૈલી અને ગુણવત્તા પર નજર રાખી રહ્યા છે, સાવધ રહો. ચામડાના વ્યવસાય કરનારાઓએ સાવધ રહેવાની જરૂર છે, મોટા નુકસાનની સંભાવના છે, લેખન સાથે સંકળાયેલા લોકો માટે પણ સમય વધુ સારો છે. ત્વચા રોગો અને એલર્જી કંટાળાજનક હોઈ શકે છે. ઘરેલું ઉપાય કરવાને બદલે, ડોક્ટરની સલાહ લો. પરિવારમાં બગડેલા સંબંધોને સુધારવાનો પ્રયત્ન કરો, નવા સંબંધો બનાવવાનો પણ આ સમય સારો છે.

મકર : આ દિવસે વ્યક્તિએ ભાવનાઓથી બચીને નિર્ણય લેવાનું ટાળવું પડશે. ઘણા દિવસોથી મનમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાનો સમાધાન મળશે. કચેરીમાં લટકાતા સરકારી કામો સરળતાથી પૂર્ણ થશે. બિઝનેસમાં જોખમ લેવું નુકસાનકારક છે. આરોગ્યની દ્રષ્ટિએ થોડી ગંભીરતા બતાવો. બીમાર વ્યક્તિઓ દવા કે રૂટીનમાં બેદરકાર ન હોવા જોઈએ. સાસરાવાળા પક્ષ સાથે સુમેળ રાખો. જો પરિવારમાં કોઈનો ખાસ દિવસ હોય, તો પછી તેને પ્રિય ભેટ આપવાનો પ્રયાસ કરો. જો તમારા જીવનસાથી સાથે મતભેદો વધી રહ્યા છે, તો પછી તેમને શાંતિપૂર્ણ રીતે હલ કરવાનો પ્રયાસ કરો, ટૂંક સમયમાં તમને કોઈ રસ્તો મળશે કે બીજો. ઘરમાં શાંતિ માટે પૂજા પાઠ વગેરેનું આયોજન કરો.

કુંભ : આ દિવસે માત્ર પડકારોનો પાર કર્યા પછી જ તમે આજે સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકશો. નકારાત્મક ગ્રહોનો પ્રભાવ નિર્ણાયક સમયે તમારું પ્રદર્શન બગાડી શકે છે. વિદેશમાં નોકરીની તક સારી છે. કાર્યસ્થળ પરના સાથીઓ સાથે સંપથી પરેશાની થઈ શકે છે. કઠોર ભાષાનો ઉપયોગ કરશો નહીં. ઉદ્યોગપતિઓએ ખર્ચ અને નાણાં બંનેમાં નિર્ણય લેવાનું બંધ કરવું જોઈએ. યુવાની કારકીર્દિમાં થોડી વધુ ગંભીરતા બતાવો. હરીફનું મૂલ્યાંકન કરતા રહો. સ્વાસ્થ્યને લઈને આજે પીઠના દુખાવાની સમસ્યાઓ આવી શકે છે, ધ્યાન રાખો. જો ઘરમાં કોઈ બીમાર છે, તો બધા સભ્યોએ સજાગ રહેવાની જરૂર છે.

મીન : આ દિવસે પરિવાર અને સમાજે દરેક જગ્યાએ વડીલોનો આદર કરવો જોઈએ. જો તમે કોઈ નોકરી શોધી રહ્યા છો, તો પછી થોડો વધુ પ્રયત્ન કરો. જો નોકરીમાં કોઈ મોટો પ્રોજેક્ટ સોંપાયો હોય તો ચિંતા કરશો નહીં. જો તમારે નોકરી બદલવી હોય તો હવે યોગ્ય સમય છે. જો તમારે કોઈ નવો ધંધો શરૂ કરવો હોય તો તે આયોજનની રીતે કરો. રિટેલરોએ અતિશય આત્મવિશ્વાસ સાથે સોદાબાજી કરવાનું ટાળવું જોઈએ, તેમજ તમારા કાગળો રાખવા, જરૂરી ધોરણોને પૂર્ણ કરીને. જંતુનાશકો, દવા અને કૃષિ સંબંધિત ધંધા કરતા લોકોને લાભ થશે. જે લોકો માંદગીને કારણે હોસ્પિટલમાં દાખલ છે, તેઓએ ચેપ અંગે સાવધાન રહેવું જોઈએ. સાસરી પક્ષ તરફથી શોકના સમાચાર મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.