સોમવારે થી ખરાબ સમય નો થશે અંત હીરા મોતીની જેમ ચમકી જશે આ રાશિવાળા ની કિસ્મત જાણો અન્ય કેટલાક ઉપાય જેનાથી થશે સમસ્યા દૂર

મેષ : આજે તમારું મન વૈચારિક વિમાન પર માનસિક અસ્વસ્થતાનો અનુભવ કરશે, એમ ગણેશ કહે છે. તમારું મન ભેજને વધુ સંવેદનશીલતા અને ભાવનાથી અનુભવે છે. આજે કોઈની સાથે દલીલ ન કરો. પ્રિયજનો અને પ્રિયજનો સાથે દુ: ખ રહેશે. તે તમારા માટે અનાદરની ઘટના ન બને તેની કાળજી લો. નવા કાર્યની શરૂઆતમાં નિષ્ફળતા રહેશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. સ્ત્રી મિત્રો તરફથી નુકસાન થઈ શકે છે.તમને પરેશાન કરશે. તમને સારા સંદેશા મળશે. મુસાફરી પીડાદાયક બની શકે છે. ધંધામાં લાભ મળશે. રોકાણ લાભકારક રહેશે.

વૃષભ : શરૂઆતમાં, આર્થિક ઘટનાઓ કેટલીક અડચણો સાથે પૂર્ણ થતી જણાશે, એમ ગણેશ કહે છે. તમે મિત્રો અને શુભેચ્છકોની મુલાકાતનો આનંદ માણશો. ધંધાકીય ક્ષેત્રે સહકારભર્યું વાતાવરણ રહેશે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. મૂડીવાદીઓએ તેમની મૂડીનું કાળજીપૂર્વક રોકાણ કરવું જોઈએ. તમે નવા કાર્યો શરૂ કરી શકો છો.ધંધામાં લાભ મળશે. અચાનક લાભ થશે. રોકાણ લાભકારક રહેશે. મુસાફરી થશે.

મિથુન : તમારો દિવસ શારીરિક અને માનસિક સુખાકારીથી શરૂ થશે, એમ ગણેશ કહે છે. પરિવાર અને મિત્રો સાથે ખુશીથી સમય વિતાવશે. ખર્ચ વધારે ન આવે તેની કાળજી લો. જો ત્યાં નાણાકીય લાભ થશે, તો ચોક્કસ, મધ્યાહન પછી, પૈસાની સંસ્થા શરૂઆતમાં ખોવાઈ જશે અને પછીથી પૂર્ણ થશે. મૂડી રોકાણોનું ધ્યાન રાખો. તમને સહકાર્યકરોનો સહયોગ મળી શકશે.વધારે ખર્ચને કારણે તમારે લોન લેવી પડી શકે છે. બિનજરૂરી ખર્ચમાં ઘટાડો. ધંધામાં લાભ મળશે. વિવાદ ટાળવો પડશે.

કર્ક : આજે તમારી પૈસાની આવક, આવક અને ખર્ચ વધુ રહેશે. આંખની પીડા ચિંતા કરશે. આ સાથે માનસિક અસ્વસ્થતા પણ રહેશે. વાણી અને વર્તનમાં કાળજી લો. મૂંઝવણ ન સર્જાય તેની કાળજી લો. બપોર પછી તમારી સમસ્યા બદલાઈ જશે. આર્થિક દૃષ્ટિકોણથી પણ લાભ થશે. શારીરિક અને માનસિક સ્થિતિમાં પણ સુધારો થશે. પરિવારનું વાતાવરણ પણ સુખદ રહેશે. ગણેશ મનમાંથી નકારાત્મકતા દૂર કરવાની સલાહ આપે છે.તાકદા કરવાથી જે પૈસા બંધ થયા છે તે પાછા આવશે. મુસાફરી ફાયદાકારક રહેશે. શરીર હળવું થશે. માતાની બાજુ ચિંતિત રહેશે. વેપાર સારો રહેશે.

સિંહ: આજે તમારા મનમાં ગુસ્સો અને જુસ્સાની લાગણીને કારણે તમે લોકો સાથે કાળજીપૂર્વક વર્તન કરશો. સ્વાસ્થ્ય માટે આજનો દિવસ સારો નથી. મનમાં ચિંતા રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે આક્રમક વર્તન થઈ શકે છે, પરંતુ મધ્યાહ્ન બાદ તમારું મન સ્વસ્થ રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે ખાવા-પીવાની બાબત રહેશે. શારીરિક સ્વાસ્થ્યમાં પણ સુધારો જોવા મળશે. ખર્ચને નિયંત્રણમાં રાખો.યાત્રા ફાયદાકારક રહેશે. ધંધા-વ્યવસાયના રોકાણથી લાભ થશે. પ્રતિષ્ઠા વધશે. નવા કામોનું આયોજન કરવામાં આવશે. લાભ થશે.

કન્યા : આજે તમારી સવાર આનંદદાયક અને લાભકારક રહેશે. વેપાર-ધંધાના ક્ષેત્રમાં લાભ થશે. સામાજિક ક્ષેત્રે તમારી પ્રશંસા થશે. રિકવરીના પૈસા આવશે. પરિવારમાં પણ ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે, પરંતુ મધ્યાહ્ન બાદ તમે પરિસ્થિતિમાં પરેશાની જોશો. તમારું પ્રફુલ્લિત મન અશાંત રહેશે. સ્વાસ્થ્ય પણ થોડું નરમ અને ગરમ રહેશે. વાણીમાં સંયમ રાખવો જરૂરી છે, અસંયમને લીધે કોઈની સાથે ઝઘડો, ઝઘડો થવાની સંભાવના છે. ભગવાનનું ધ્યાન અને આધ્યાત્મિક વિચાર મનને શાંતિ આપી શકે છે.સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. સંતાન પક્ષની ચિંતા વધશે. ધાર્મિક પ્રવાસ થશે. સ્ટેટ પાર્ટીના કાર્યો થશે. વેપાર સારો રહેશે.

તુલા : આજે તમને સારું શારીરિક અને માનસિક સુખ મળશે. તમે ધંધા કે ધંધામાં ઉત્સાહથી કામ કરશો. મળશે. સરકારી કામ સરળતાથી પૂર્ણ થશે. તમારી પ્રતિષ્ઠા સામાજિક દૃષ્ટિકોણથી વધશે. પૈસાના રોકાણ માટે સમય અનુકૂળ છે. પરિવારમાં વિવાદથી બચવું પડશે. જામીન વગેરે જેવા કામોમાં તકેદારી રાખવી જરૂરી છે. લાભ મુલતવી રાખવામાં આવશે. મુસાફરીમાં નુકસાન થઈ શકે છે. રાજ્ય પક્ષનું કાર્ય પૂર્ણ થશે.

વૃશ્ચિક : તમારે આજે વિરોધીઓ અને હરીફો સાથે દલીલો કરવી નહીં. ધંધા કે ધંધામાં પરિસ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે નહીં. બાળકો સાથે મતભેદ થવાની સંભાવના છે. પરંતુ મધ્યાહ્ન પછી, ઘર, ઓફિસમાં અથવા વ્યવસાય સ્થળે ઉચ્ચ કર્મચારીઓનું વર્તન નકારાત્મક રહેશે. બાળકો માટે ચિંતા રહેશે. ઘરના જીવનમાં ખુશીઓ રહેશે. સરકારી કામો પૂર્ણ થશે. ધંધામાં સંભાવના છે.નવા કાર્ય માટેની તકો પણ છે. સરકારી કામમાં પૈસાથી લાભ થશે. ધંધા-રોકાણથી લાભ થશે. નવી નોકરી, ઇન્ટરવ્યૂ વગેરેમાં તમને સફળતા મળશે.

ધનુ : આજે ગણેશ તમને સાવચેત રહેવાની સલાહ આપે છે. ક્રોધથી નુકસાન થવાની સંભાવના છે. તમે શારીરિક અને માનસિક અસ્વસ્થ સ્વાસ્થ્યથી પરેશાન થશો. વ્યવસાય ક્ષેત્રમાં ઉચ્ચ કર્મચારીઓનું વર્તન નકારાત્મક રહેશે. સંતાનના પ્રશ્નોની ચિંતા તમને પજવશે. સ્પર્ધકો અને વિરોધીઓથી સાવધ રહો. મહત્વપૂર્ણ બાબતોમાં નિર્ણય લેશો નહીં. ગણેશજીની સલાહ છે કે આજે કોઈ નવું કાર્ય શરૂ ન કરો.ધંધા, દલાલી વગેરેથી અચાનક લાભ થશે. શત્રુઓને નિરાશ કરવામાં આવશે. મુસાફરી ફાયદાકારક રહેશે. પરિવારના સભ્યો પર વિશેષ ધ્યાન આપવું.દાન, ધાર્મિક યાત્રામાં સમય પસાર થઈ શકે છે. વિવાદ વગેરેથી દૂર રહેવું. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. કાર્યમાં સફળતાની સંભાવના છે.

મકર : આજે, રસિક સંબંધીઓ સાથે મુસાફરી કરવાનો અને ખાવા પીવાનો વિષય હાજર રહેશે. વાહનથી સુખ મળશે અને તમને માન પણ મળશે. પરંતુ મધ્યાહન બાદ તમારું શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય બગડશે. વધુ ખર્ચ થશે. સ્વભાવમાં ક્રોધની માત્રા વધારે રહેશે. પરિવારના સભ્યો અને સહકાર્યકરોથી નારાજગીના કિસ્સા બનશે. નકારાત્મક વિચારોથી દૂર રહેવાની ગણેશજીની સલાહ છે.

કુંભ : આજે તમને સફળતા અને ખ્યાતિ અને ખ્યાતિ મળશે, એમ ગણેશ કહે છે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વૃદ્ધિ થશે. બપોર પછી તમે મનોરંજનનો કાર્યક્રમ બનાવશો. જેમાં તમે મિત્રો અને સબંધીઓનો પણ સમાવેશ કરશો.ધંધો અને વ્યવસાય સારો રહેશે. રોકાણ, કોલેટરલ જોખમના કાર્યો પર તકેદારી રાખવી જરૂરી છે. કાળજીપૂર્વક વાહન મશીનરીનો ઉપયોગ કરો.

મીન : તમારો આજનો દિવસ સારો રહેશે. કલા ક્ષેત્રે તમારી રુચિ વધશે. મિત્રો સાથે મુલાકાત કરવામાં આનંદ થશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સારો સમય છે. પ્રિયપત્ર સાથેની મુલાકાત આનંદપ્રદ રહેશે. ઘરમાં આનંદ અને શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે. મધ્યાહ્ન બાદ આર્થિક લાભની સંભાવના છે. સ્વભાવમાં ક્રોધની માત્રા વધારે રહેશે. તેથી, મન અને વાણી ઉપર સંયમ રાખવો જરૂરી છે. વિરોધીઓ સામે તમને સફળતા મળશે. અધૂરા કામો પૂરા થશે.રાજ્ય તરફથી સમર્થન, ખાતરી મળશે. કાર્ય શક્તિથી થશે. રોકાણ લાભકારક રહેશે. વેપાર સારો રહેશે. મનમાં શાંતિ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *