ડૂબતા યુવક ને બચાવવા PSI લગાવી નદી માં છલાંગ,આવા જાબાજ ને એક સલામ તો બને જ . – જાણો પુરી વાત - Jan Avaj News

ડૂબતા યુવક ને બચાવવા PSI લગાવી નદી માં છલાંગ,આવા જાબાજ ને એક સલામ તો બને જ . – જાણો પુરી વાત

યુપી પોલીસના બહાદુર સબ ઈન્સ્પેકટરે નદીમાં ડૂબતા એક યુવાનને બચાવી લીધો. બાળપણમાં જ તે તરવાનું શીખી ગયા હતા, પરંતુ આટલા વર્ષો પછી પણ તે વિશ્વાસ કરી શક્યો નહીં કે તે તરવામાં સફળ થશે કે નહીં, પરંતુ જ્યારે ફરજની વાત આવી ત્યારે સબ-ઇન્સ્પેક્ટર નદીમાં કૂદી પડ્યા. અલીગ પોલીસની એસઆઈની આ બહાદુરી માટે એસએસપી કલાનિધિ નૈથાનીએ તેમને પ્રશંસાપત્ર અને 25,000 રૂપિયાની પ્રોત્સાહન આપીને તેમનું સન્માન કર્યું છે.

આ કિસ્સો ગંગનહર સાંકરાનો છે. થાણા દાદાના એસઆઈ આશિષ કુમાર 20 જૂને અહીં ફરજ બજાવતા હતા. આ ઘટના બપોરે 1.30 વાગ્યે કહેવામાં આવી રહી છે. ગામ હરૂણપુર ખુર્દનો રહેવાસી પન્નાલાલ પુત્ર તેજસિંહ યાદવ નહેરના પાટા પર ઉભો હતો. અચાનક તે ગંગનહરમાં પડ્યો. તે પાણીમાં પડતાંની સાથે જ લોકો ચીસો પાડવા લાગ્યા. ડૂબતા યુવકનો જીવ બચાવવા એસઆઈ આશિષ કુમારે વિલંબ કર્યા વિના કુદીને યુવકને સલામત બહાર કાઢયો.

આ ઘટના અંગે એસએસપી કલાનિધિ નૈથાનીએ વીડિયોની સાથે ટ્વિટ કર્યું છે. એસએસપીએ ટ્વિટમાં લખ્યું છે કે, “અલીગ પોલીસના બહાદુર સબ-ઇન્સ્પેક્ટર, આશિષ બાળપણમાં તરવું શીખ્યા, તે પછી તે ઘણાં વર્ષોથી તરતો ન હતો, પરંતુ દુનિયાને બતાવ્યું કે ખાકી ડૂબતા જીવનને બચાવવા માટે કેટલું સમર્પિત છે, સબ ઇન્સ્પેક્ટર આશિષને પ્રશંસાપત્ર અને રૂ. 25000 ની પ્રોત્સાહક રકમ મંજૂર કરાઈ છે.

બીજી તરફ, એસએસપીના આ ટ્વિટ પર ઘણી ટિપ્પણીઓ છે. આ ટ્વીટને થોડા કલાકોમાં 4 હજારથી વધુ લાઈક્સ મળી છે. આટલું જ નહીં 800 થી વધુ લોકોએ તેને રીટ્વીટ કર્યું છે. એસઆઈની બહાદુરીની લોકો દ્વારા ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી રહી છે.

મિત્રો આર્ટીકલ ગમ્યો હોઈ તો લાઇક કરી અને શેર કરવાનું ભૂલતા નહિ. અને જો તમારે અવનવી મજેદાર પોસ્ટ અને આર્ટીકલ વાંચવા હોય તો અમારા આ પેજ ને લાઇક કરવાનું ભૂલશો નહીં. આ પેજ પર તમને બધી પ્રકારની માહિતી મળતી રહેશે, જે કદાચ તમે ક્યાંયે વાંચી નહીં હોય. તમારો અભિપ્રાય અને તમારી પાસે કોઈ અન્ય જાણવા લાયક માહિતી હોય, તો તમે અમને જણાવી શકો છો. જેથી અમે એ માહિતી અમારા બીજા લેખમાં ઉમેરી લોકો સુધી પહોચાડી શકીએ. ફેસબુક ઉપર હેલ્થ, જાણવા જેવું, અજબ-ગજબ, હાલના બનાવ, બ્યુટી ટીપ્સ, મજેદાર જોક્સ, બોલીવુડ ગપ શપ, દેશ-વિદેશ, રાશિ ભવિષ્ય, ખેતીને લગતી માહિતી, રસોઈ, ટેકનોલોજી વગેરેની માહિતી મેળવવા માટે, ફેસબુક પર અમારા પેજ Jan Avaj News ફોલો કરી અમારી સાથે જોડાયેલા રહો. અમે આવી જ રસપ્રદ અને ઉપયોગી માહિતી અને તમારા માટે લાવતા રહીશું. અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર.

Leave a Reply

Your email address will not be published.