આ 3 રાશિના જાતકો ગુરુવારનો દિવસ રહેશે લાભકારક, પરંતુ આ 5 રાશિના જાતકોને રાખવી પડશે સાવચેતી ,જાણો કઈ છે તે રાશિ

મેષ : અજાણ્યાઓના શબ્દોમાં ફસાઇ ન જાઓ. પૈસાની ખોટ થઈ શકે છે. થોડી મહેનતથી કાર્ય સફળ થશે. તમને મિત્રોની મદદ કરવાની તક મળશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠા વધશે. લાભની તકો મળશે. તમને એક પ્રબુદ્ધ વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન મળશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ નોકરીમાં ખુશ રહેશે.

વૃષભ : જોખમી અને કોલેટરલ કામ ટાળો. શારીરિક પીડા શક્ય છે. ધંધો ધીમું થશે. નોકરીમાં તમને ઉચ્ચ અધિકારની નારાજગીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પરિવારમાં વિવાદ થઈ શકે છે. સુખના માધ્યમો પર સમજદારીથી ખર્ચ કરો. રોકાણ કરવાનું ટાળો. વેપાર સારો રહેશે. આવક ચાલુ રહેશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

મિથુન : પરિવારની જરૂરિયાત માટે ઘણા દોડ અને ખર્ચ થશે. વાહનો અને મશીનરીના ઉપયોગ માટે ખાસ કાળજી લેવી જરૂરી છે. બીજા સાથે ઝઘડામાં ન આવો. કામની ગતિ ધીમી રહેશે. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. રોકાણ કરવાનો સમય નથી. નોકરીમાં ગૌણ અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે, ધૈર્ય રાખો.

કર્ક : કોઈની વાતમાં સામેલ ન થવું. રોજગાર મેળવવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. નવા કપડા પાછળ ખર્ચ થશે. અચાનક લાભ થવાની સંભાવના છે. વ્યવસાયિક સફળ સફળતા મળશે. ધંધામાં વધારાથી સંતોષ રહેશે. નોકરીમાં જવાબદારી વધી શકે છે. કૌટુંબિક સહયોગ મળશે. તમે ઉત્સાહથી કામ કરી શકો છો.

સિંહ : રાજકીય અવરોધ આવી શકે છે. ઉતાવળમાં કશું ખોટું ન કરો. વિવાદ ટાળો. લાંબા સમયથી પૈસા અટકવાની તક છે, તેનો પ્રયાસ કરો. મુસાફરી ફાયદાકારક રહેશે. આવકના નવા સ્ત્રોત મળી શકે છે. નોકરીમાં કામની પ્રશંસા થશે. વસ્તુઓ હાથમાં રાખો.

કન્યા : અણધાર્યા ખર્ચ સામે આવશે. લોન લેવાની સ્થિતિ આવી શકે છે. દીર્ઘકાલિન રોગ અવરોધ પેદા કરી શકે છે. અપેક્ષાઓમાં વિલંબ થઈ શકે છે. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. પ્રેમના મામલામાં ઉતાવળ ન કરવી. હરિફાઇ વધશે. ખર્ચ લાભકારક રહેશે. કાર્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો.

તુલા : યાત્રા સફળ થશે. શારીરિક પીડા હોઈ શકે છે. બેચેની રહેશે. નવી યોજના બનાવવામાં આવશે. તમને લોકોની મદદ કરવાની તક મળશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠા વધશે. કામ લાંબા સમયથી અટકી જવાની સંભાવના છે. સખત પ્રયત્ન કરો. આવકમાં સાનુકૂળ વૃદ્ધિ થશે. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. રોકાણ સારું રહેશે.

વૃષિક : પ્રગતિની તકો મળશે. જમીન અને મકાન સંબંધિત અવરોધો દૂર થશે. આવકમાં વધારો થશે. મિત્રો સાથે બહાર જવા માટે યોજનાઓ કરશે. રોજગાર મળવાની સંભાવના છે. પરિવાર અને પ્રિયજનો સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. દુશ્મનાવટ વધશે. અજાણ્યાનો ભય રહેશે. તમે થાક અનુભવશો. વેપાર સારો રહેશે.

ધન : દુખ, ડર, ચિંતા અને તાણનું વાતાવરણ .ભું થઈ શકે છે. જીવનસાથી વધુ દયાળુ રહેશે. કોર્ટ અને કોર્ટના કામમાં સુસંગતતા રહેશે. લાભ વધશે. પારિવારિક સુખ અને સંતોષ રહેશે. રોકાણ સારું રહેશે. ખર્ચ થશે. મિત્રતા વધશે. નવા સંપર્કો થઈ શકે છે. પૈસા હશે.

મકર : ખર્ચમાં વધારો થવાને કારણે તણાવ રહેશે. બજેટ બગડશે. દુ:ખદ સમાચાર દૂરથી મળી શકે છે, ધૈર્ય રાખો. કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેવાની ઉતાવળ ન કરો. ચાલશે. બોલચાલની વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. લાંબી બિમારી બહાર આવી શકે છે. ધંધામાં વધુ ધ્યાન આપવું પડશે. જોખમ ન લો

કુંભ : કાર્નિવલમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. તમારા મનપસંદ ખોરાકનો આનંદ માણો. ધંધામાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. પરિવાર અને મિત્રો સાથે સમય ખુશીથી વિતાવશે. શારીરિક પીડા શક્ય છે, સાવચેત રહો. રોકાણ સારું રહેશે. યાત્રાધામનું આયોજન થઈ શકે છે.

મીન : દૂરથી સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. મહેમાનો ઘરે પહોંચશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. ધંધામાં લાભ થશે. રોકાણ સારું રહેશે. બાળકની બાજુથી આરોગ્ય અને અભ્યાસ અંગે ચિંતા રહેશે. દુષ્ટ લોકોથી અંતર રાખો. નુકસાન શક્ય છે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *