500 વર્ષ પછી કાચબાની ચાલ મૂકીને ચિત્તા ની જેમ દોડશે આ રાશિવાળા ની કિસ્મત સ્વયંમ શનિદેવ આપી રહ્યા છે સંકેત

મેષ : આજે પરિવારના સભ્યો તરફથી તણાવ થઈ શકે છે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. સંબંધોમાં નિકટતા રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્ય વિશે સાવધાન રહેવું. સર્જનાત્મક પ્રયત્નો ફળ આપશે.ઇજાઓ અને રોગથી આંખોને સુરક્ષિત કરો. કોઈ કિંમતી વસ્તુ ખોવાઈ શકે છે. લાંબી બિમારી બહાર આવી શકે છે. બીજા સાથે ઝઘડામાં ન આવો. કોઈની સાથે હળવાશથી મજાક ન કરો. નકારાત્મકતા રહેશે. કોઈ કારણ વગર ગુસ્સો આવશે. વ્યર્થ ખર્ચ થશે. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. બિનજરૂરી દલીલો હોઈ શકે છે. જોખમ ન લો.

વૃષભ : આજે અણધાર્યા ખર્ચ સામે આવશે. તમારે લોન લેવી પડી શકે છે. મગજમાં દુખાવો થઈ શકે છે. ઘરની બહાર સહયોગ રહેશે. ભેટો અને ભેટો પ્રાપ્ત કરવાનું શક્ય છે. બેકારી દૂર થશે. અચાનક, ક્યાંકથી લાભ થવાની સંભાવના છે. કોઈ મોટી સમસ્યા હલ થશે. રોકાણ અને નોકરીથી અનુકૂળ લાભ મળશે.શિક્ષણ સ્પર્ધાના ક્ષેત્રે અપેક્ષિત સફળતા મળશે. બાળકની જવાબદારી નિભાવવામાં આવશે. પારિવારિક જીવન સુખી રહેશે. રચનાત્મક પ્રયત્નોમાં સફળતા મળશે.

મિથુન : આજે કોઈ નિર્ણય લેવાની ઉતાવળ ન કરો. મૂંઝવણ થઈ શકે છે. વ્યવહારમાં સાવચેત રહેવું. તમે કંટાળા અને નબળાઈ અનુભવો છો. વ્યવસાયિક સફળ સફળતા મળશે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. અનપેક્ષિત લાભ થઈ શકે છે. ધંધામાં અનુકૂળ લાભ થશે. લાલચમાં ના આવેવ્યાવસાયિક પ્રતિષ્ઠા વધશે, પરંતુ પારિવારિક બાબતોમાં તનાવ આવી શકે છે. તમારી વાણી ઉપર સંયમ રાખો. પેટની વિકૃતિઓ, ચામડીના રોગો અથવા ચેપી રોગોથી દૂર રહો.

કર્ક : આજે ઉતાવળમાં કંઇ કરવું નહીં. દીર્ઘકાલિન રોગ મુશ્કેલી પેદા કરી શકે છે. આવશ્યક વસ્તુ ગુમ થઈ શકે છે. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. કુમારિકાઓને લગ્ન પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. પ્રયત્નો સફળ થશે. રોકાણ સારું રહેશે. નોકરીમાં પ્રગતિ થશે. ધંધામાં લાભ થશે. લાલચમાં ના આવેતમને ભાઈ-બહેનનો સહયોગ મળશે. કૌટુંબિક પ્રતિષ્ઠા વધશે. વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે. આરોગ્ય પ્રત્યે સભાન રહેવાની જરૂર છે. આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે.

સિંહ : આજે વેપાર સારો રહેશે. આવકમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. દુખદ સમાચાર મળવાનું શક્ય છે. નિરર્થક દોડધામ થશે. કામ કરવાનું મન નહીં કરે. બિનજરૂરી વિવાદ થઈ શકે છે. વધુ પ્રયત્ન કરવો પડશે. બીજાઓ દ્વારા ઉશ્કેરવામાં નહીં આવે, તમારા પોતાના પર મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેશો, તે ફાયદાકારક રહેશે.પારિવારિક જવાબદારીઓ પૂરી થશે. આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. બુદ્ધિથી કરવામાં આવેલ કામ પૂર્ણ થશે. સામાજિક કાર્યમાં રસ લેશે. પરસ્પર સંબંધો સૌહાર્દપૂર્ણ રહેશે.

કન્યા : આજે કાર્નિવલમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. મુસાફરી ફાયદાકારક રહેશે. વિદ્યાર્થી વર્ગમાં સફળતા મળશે. વેપાર અનુકૂળ રહેશે. નોકરીમાં કામની પ્રશંસા થશે. લાભની તકો આવશે. વ્યસ્તતાને કારણે આરોગ્ય બગડી શકે છે. લાલચમાં ના આવેતમારી ભાવનાઓને નિયંત્રિત કરો. મન અસ્થિર રહેશે, જ્યારે કૌટુંબિક સહયોગ મળશે. બાળકની જવાબદારી નિભાવવામાં આવશે. કોઈ કાર્ય પૂર્ણ થવા સાથે આત્મવિશ્વાસ વધશે.

તુલા : આજે જગાર વધશે અને બેરોજગારી દૂર થશે. આર્થિક પ્રગતિ માટેના પ્રયત્નો સફળ થશે. કન્સોલિડેટેડ ફંડ વધશે. નોકરીમાં અસર વધશે. શેરબજારમાં સમજદારીથી રોકાણ કરો. સંપત્તિના કાર્યોથી મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. મુશ્કેલીઓથી દૂર રહો. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે.વ્યવસાયિક બાબતોમાં પ્રગતિ થશે, પરંતુ ઘરના વડા અથવા સંબંધિત અધિકારી સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. ધીરજ રાખો. તમારા મનને રચનાત્મક કાર્યમાં લગાવો.

વૃશ્ચિક : આજે કોર્ટ અને કોર્ટમાં પેન્ડિંગ કામ પૂર્ણ થશે. તમને તમારા જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. વેપાર-વ્યવસાય અનુકૂળ રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. શેર માર્કેટથી લાભ થશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ નોકરીમાં ખુશ રહેશે. ભાગ્ય તમારી સાથે રહેશે. તમામ કામ પૂરા થશે. કોઈ ઉતાવળ નહીં.આરોગ્ય પ્રત્યે સભાન રહેવાની જરૂર છે. બાળકની જવાબદારી નિભાવવામાં આવશે. આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. તમને તમારા જીવનસાથીનો સહયોગ અને સહયોગ મળશે.

ધનુ: આજે બોલચાલની વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. ઓછી દુશ્મનાવટ થશે. શત્રુઓ સક્રિય રહેશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. વાહનો અને મશીનરીના ઉપયોગમાં બેદરકારી ન રાખશો. કિંમતી ચીજો તમારી પાસે રાખો. એવું કંઈ પણ ન કરો કે જેના પછી તમે પસ્તાશો જોખમ ન લો.પારિવારિક જીવન સુખી રહેશે. ઉપહાર અથવા સન્માનમાં વધારો થશે. સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. સામાજિક કાર્યમાં રસ લેશે. આજીવિકાના ક્ષેત્રે પ્રગતિ થશે.

મકર : આજે ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. કોર્ટ અને કોર્ટના બાકી કામોમાં સુસંગતતા રહેશે. ધંધો અને વ્યવસાય સારો રહેશે. રોકાણ સારું રહેશે. બીજાના કામમાં દખલ ન કરો. ઈજા અને રોગથી બચો. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. દુષ્ટ લોકો નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. લાભ વધશે. સુખ મળશે.જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. વ્યવસાયિક યોજના ફળશે. મુસાફરી દેશની સ્થિતિ સુખદ રહેશે, પરંતુ સાવધાની સાથે મુસાફરી કરો.

કુંભ : આજે કોઈપણ લાંબી બીમારી મુશ્કેલીનું કારણ બનશે. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. કોઈ વ્યક્તિ મોટી મુશ્કેલીનો સામનો કરી શકે છે. નવી યોજના બનાવવામાં આવશે. સિસ્ટમ સુધરશે. કોઈ ખાસ ક્ષેત્રમાં સામાજિક કાર્ય કરવાની ઇચ્છા રહેશે. પ્રભાવનો ક્ષેત્ર વધશે. રોકાણ સારું રહેશે.આરોગ્ય પ્રત્યે સભાન રહેવાની જરૂર છે. વિરોધી સક્રિય રહેશે. આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. ધન, ખ્યાતિ અને ખ્યાતિ વધશે. સર્જનાત્મક પ્રયત્નો ફળ આપશે.

મીન : આજે બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. વ્યવસાયિક મુસાફરીને અનુકૂળ લાભ મળશે. લાભની તકો ફરીવાર આવશે. વિવેકનો ઉપયોગ કરો. નકામી વસ્તુઓ પર સમય બગાડો નહીં. રોકાણ સારું રહેશે. નોકરીમાં પ્રગતિ થવાની સંભાવના છે. બિઝનેસમાં ગતિ વધશે. લાભ વધશે. લાલચમાં ના આવેવ્યવસાયિક યોજના ફળશે. વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે. સંબંધો મજબૂત બનશે. ઉપહાર અથવા સન્માનમાં વધારો થશે. પારિવારિક જવાબદારીઓ પૂરી થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *