જો તમે ફોન ખરીદવાનું વિચારો છો?, તો આ ફોન પર છે ભારી ડિસ્કાઉન્ટ ઓફર, આ રીતે ઉઠાવો ફાયદો…

જો તમે હવે વનપ્લસનો પ્રીમિયમ સ્માર્ટફોન વનપ્લસ 9 પ્રો ખરીદવા માંગો છો, તો તમારી પાસે એક સરસ તક છે. કંપની વનપ્લસ 9 પ્રો પર ડિસ્કાઉન્ટ આપી રહી છે. તમે તેને હવે 3,000 રૂપિયામાં ખરીદી શકો છો. વનપ્લસ 9 પ્રો ઇ-કceમર્સ સાઇટ એમેઝોનથી ખરીદી શકાય છે.

આવો જાણીએ કંઈ રીતે આ ઓફરનો લાભ લઈ શકશો : વનપ્લસ 9 પ્રો પર ડિસ્કાઉન્ટ મેળવવા માટે તમારી પાસે એચડીએફસી બેંક કાર્ડ હોવું આવશ્યક છે. એચડીએફસી બેંક કાર્ડ સાથે, આ પર 3,000 રૂપિયા સુધીનું ડિસ્કાઉન્ટ આપવામાં આવી રહ્યું છે. ડિસ્કાઉન્ટ સાથે, તમે તેના બેઝ વેરિયન્ટને 61,999 રૂપિયામાં ખરીદી શકો છો. 8 જીબી રેમ સાથે બેઝ વેરિઅન્ટમાં 128GB સ્ટોરેજ આપવામાં આવ્યું છે.

ડિસ્કાઉન્ટ બાદ તમે વનપ્લસ 9 પ્રોના ટોપ વેરિઅન્ટને 66,999 રૂપિયામાં ખરીદી શકો છો. આ વેરિએન્ટમાં, વેરિઅન્ટમાં 126 રેમની સાથે 256GB સ્ટોરેજ આપવામાં આવ્યું છે. આ સિવાય, જૂના ફોનના એક્સચેંજ પર 17,600 રૂપિયાની છૂટ પણ આપવામાં આવી રહી છે.

વનપ્લસ 9 પ્રો 5 જી સ્માર્ટફોન છે અને તેમાં ક્વોલકોમ સ્નેપડ્રેગન 888 ચિપસેટ છે. 65 ડબ્લ્યુ એડેપ્ટર ફોન સાથે ઉપલબ્ધ છે. આ સ્માર્ટફોન ઝડપી ચાર્જિંગ સપોર્ટ સાથે આવે છે. તે ઝડપી વાયરલેસ ચાર્જિંગને પણ સપોર્ટ કરે છે.

વનપ્લસ 9 સિરીઝ માટે, કંપનીએ આઇકોનિક કેમેરા નિર્માતા હસેલબ્લાડ સાથે ભાગીદારી કરી છે. વનપ્લસ 9 પ્રો પાસે 48-મેગાપિક્સલનો પ્રાથમિક લેન્સ, 50 મેગાપિક્સલનો અલ્ટ્રા-વાઇડ લેન્સ, 8 મેગાપિક્સલનો ટેલિફોટો લેન્સ અને 2 મેગાપિક્સલનો મોનોક્રોમ સેન્સર છે.

વનપ્લસ 9 પ્રોમાં 6.7 ઇંચની ક્વાડએચડી + ફ્લુઇડ 2.0 એલટીપીઓ એમોલેડ ડિસ્પ્લે છે. તે 120 હર્ટ્ઝ રિફ્રેશ રેટને સપોર્ટ કરે છે. વનપ્લસ 9 પ્રો 65W ફાસ્ટ ચાર્જિંગ સપોર્ટ સાથે 4,500 એમએએચની બેટરી પેક કરે છે. ત્યાં 50 ડબલ્યુ વાયરલેસ ચાર્જિંગ છે.

મિત્રો આર્ટીકલ ગમ્યો હોઈ તો લાઇક કરી અને શેર કરવાનું ભૂલતા નહિ. અને જો તમારે અવનવી મજેદાર પોસ્ટ અને આર્ટીકલ વાંચવા હોય તો અમારા આ પેજ ને લાઇક કરવાનું ભૂલશો નહીં. આ પેજ પર તમને બધી પ્રકારની માહિતી મળતી રહેશે, જે કદાચ તમે ક્યાંયે વાંચી નહીં હોય. તમારો અભિપ્રાય અને તમારી પાસે કોઈ અન્ય જાણવા લાયક માહિતી હોય, તો તમે અમને જણાવી શકો છો. જેથી અમે એ માહિતી અમારા બીજા લેખમાં ઉમેરી લોકો સુધી પહોચાડી શકીએ. ફેસબુક ઉપર હેલ્થ, જાણવા જેવું, અજબ-ગજબ, હાલના બનાવ, બ્યુટી ટીપ્સ, મજેદાર જોક્સ, બોલીવુડ ગપ શપ, દેશ-વિદેશ, રાશિ ભવિષ્ય, ખેતીને લગતી માહિતી, રસોઈ, ટેકનોલોજી વગેરેની માહિતી મેળવવા માટે, ફેસબુક પર અમારા પેજ Jan Avaj News ફોલો કરી અમારી સાથે જોડાયેલા રહો. અમે આવી જ રસપ્રદ અને ઉપયોગી માહિતી અને તમારા માટે લાવતા રહીશું. અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *