સુશાંત સિંહ રાજપૂત તેમના મૃત્યુ પહેલાં આ સપના પૂરા કરવા માંગતો હતો, પરંતુ તેમના બધા સપના સપના જ રહિ ગયા અધૂરા

બોલિવૂડના આ લોકપ્રિય અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂતનાં મોતને લગભગ એક વર્ષ થઈ ગયું છે. તેના ચાહકો આ એક્ટરને આજે પણ યાદ કરી રહ્યા છે. બોલિવૂડે પણ સુશાંતના રૂપમાં એક મહાન અભિનેતા ગુમાવ્યો છે. સુશાંતે ખૂબ જ નાની ઉંમરે એક વિશાળ પદ પ્રાપ્ત કર્યું હતું. તેની ફિલ્મો ફક્ત કમાણી જ નહોતી કરી પરંતુ લોકોના મનમાં પણ પોતાની છાપ છોડી હતી. સુશાંતે એક સફળ અભિનેતા તરીકે પોતાની છબી સ્થાપિત કરી દીધા હતા. સુશાંતે વર્ષ 2013 માં ફિલ્મ કાઇ પો ચેથી ફિલ્મની શરૂઆત કરી હતી.

સુશાંત એક કુશળ અભિનેતા હોવા છતાં, અભ્યાસમાં પણ ખૂબ આશાસ્પદ હતો. તે ઘણા વિષયોમાં રુચિ ધરાવતો હતો અને તે પરિપૂર્ણ કરવા માટેનું સ્વપ્ન પણ જોતો હતો. સુશાંતસિંહ રાજપૂતે તેના કેટલાક સપનાની સૂચિ તૈયાર કરી હતી. સુશાંતની આ ટૂ-ડૂ સૂચિમાં 50 કાર્યો લખાયા હતા. જેને તે આ જીવનમાં પૂર્ણ કરવા માંગતો હતો.

સુશાંતની સૂચિમાં વહાણોનું ઉડાન શીખવાથી માંડીને ઝાડ રોપવા અને મહિલાઓને આત્મરક્ષણ માટે તૈયાર કરવા સહિતના ઘણા મહત્વના મુદ્દાઓ શામેલ છે. છેવટે, અમે તમને કહીએ છીએ કે આ અભિનેતા શું કરવા માગે છે.

વિમાન ઉડવાનું સીખ્યો, આયર્નમેન ટ્રાઇથ્લોન માટે ટ્રેન, ડાબા હાથથી ક્રિકેટ મેચ રમીયો , મોર્સ કોડ સીખ્યો , બાળકોને જગ્યા શીખવામાં મદદ કરી, ચેમ્પિયન સાથે ટ tenનિસ રમો, ચાર તાળી પાડો-અપ કરો, ચંદ્ર, મંગળ, ગુરુ અને ચાર્ટના ચક્રના માર્ગ. એક અઠવાડિયા માટે શનિ, બ્લુ-હોલ ડાઇવ, ડબલ-સ્લિટ પ્રયોગ, વાવેતર કરવામાં આવનાર 1000 રોપાઓ, મારી દિલ્હી કોલેજ ઓફ એન્જિનિયરિંગ છાત્રાલયમાં એક સાંજ વિતાવશો, ઇશરો નંબર સિમ્બોલ સેન્ડ કિડ્સ / નાસા પર વર્કશોપ માટે સો, સો કૈલાસમાં મેડિટેટીંગ.

વિજેતા સાથે પોકર રમો, એક પુસ્તક લખયુ, સીઈઆરએન પર ગયો,રોરા બોરીઆલિસને રંગ કરો, નાસાના વર્કશોપમાં હાજરી આપો, 6 મહિનામાં 6 પેક એબ્સ બનાવો, સિનોટ્સમાં તરી ગયો, અંધને કોડિંગ શીખવો, ઓછામાં ઓછું 10 નૃત્ય સ્વરૂપો શીખો, મફત શિક્ષણ પુસ્તકો, શક્તિશાળી ટેલિસ્કોપથી એન્ડ્રોમેડાનું અન્વેષણ કરો, કમળની સ્થિતિમાં ક્રિયા યોગ પુરુષો શીખો, એન્ટાર્કટિકાની મુલાકાત લોઘી, સેલ્ફ ડિફેન્સ માર્શલ આર્ટ્સમાં મહિલાઓને ટ્રેન કરવામાં મદદ કરો, સક્રિય જ્વાળામુખી જુઓ, ખેતી કરવાનું શીખો, બાળકોને નૃત્ય શીખવવા માટે મદદ કારી, સંપૂર્ણ ભૌતિકશાસ્ત્ર પુસ્તક પૂર્ણ કર્યા .

પોલિનેશિયન ખગોળશાસ્ત્રને સમજ્યો, 50 પ્રિય ગિટાર ગીતો શિખ્યો, ચેમ્પિયન સાથે ચેસ રમિયોં, લેમ્બોર્ગિનીની માલિકી લોઘી, વિયેનામાં સેન્ટ સ્ટીફન કેથેડ્રલની મુલાકાત લોઘી, વૂડ્સમાં એક અઠવાડિયા વિતાવો, વૈદિક જ્યોતિષવિદ્યાને સમજો, ડિઝનીલેન્ડની મુલાકાત લોઘી, સૂર્યાસ્ત જુઓ ઇમારતો, ભારતીય સંરક્ષણ દળ માટે વિદ્યાર્થીઓને તૈયાર કરવા મદદ કરી, સ્વામી વિવેકાનંદ પર એક દસ્તાવેજી બનાવવી, સી સર્ફિંગ કરવાનું શીખવું, કૃત્રિમ ગુપ્તચર અને ઘાતાંકીય ટેકનોલોજીમાં કામ કરયુ, કેપોઇરા શીખયુ, ટ્રેનમાં યુરોપનો પ્રવાસ કરયો. અંતમાં અભિનેતા તેના સપનાને જીવંત જીવવા માગતો હતો. જો સુશાંતે તે દિવસે તે ભયાનક પગલું ન લીધું હોત, તો તે આજે તેની શ્રેષ્ઠ ફિલ્મોથી આપણું મનોરંજન કરતો હોત.

મિત્રો આર્ટીકલ ગમ્યો હોઈ તો લાઇક કરી અને શેર કરવાનું ભૂલતા નહિ. અને જો તમારે અવનવી મજેદાર પોસ્ટ અને આર્ટીકલ વાંચવા હોય તો અમારા આ પેજ ને લાઇક કરવાનું ભૂલશો નહીં. આ પેજ પર તમને બધી પ્રકારની માહિતી મળતી રહેશે, જે કદાચ તમે ક્યાંયે વાંચી નહીં હોય. તમારો અભિપ્રાય અને તમારી પાસે કોઈ અન્ય જાણવા લાયક માહિતી હોય, તો તમે અમને જણાવી શકો છો. જેથી અમે એ માહિતી અમારા બીજા લેખમાં ઉમેરી લોકો સુધી પહોચાડી શકીએ. ફેસબુક ઉપર હેલ્થ, જાણવા જેવું, અજબ-ગજબ, હાલના બનાવ, બ્યુટી ટીપ્સ, મજેદાર જોક્સ, બોલીવુડ ગપ શપ, દેશ-વિદેશ, રાશિ ભવિષ્ય, ખેતીને લગતી માહિતી, રસોઈ, ટેકનોલોજી વગેરેની માહિતી મેળવવા માટે, ફેસબુક પર અમારા પેજ Jan Avaj News ફોલો કરી અમારી સાથે જોડાયેલા રહો. અમે આવી જ રસપ્રદ અને ઉપયોગી માહિતી અને તમારા માટે લાવતા રહીશું. અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *