૧ થી ૫ તારીખ દરમિયાન આ રાશિને પ્રાપ્ત થશે રાજયોગ નું સુખ. આરામથી પસાર થશે જીવન મળશે લાભ

મેષ: આશા અને નિરાશાની લાગણી રહેશે. વાણીની અસર વધશે. ધંધામાં વધુ મહેનત થશે. લાભની તકો મળશે. તમે તમારા મનમાં શાંતિ અને ખુશીનો અનુભવ કરશો. ખર્ચ વધારે થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. બાળક ભોગવશે. સારી સ્થિતિમાં હોય છે.

વૃષભ: તમે કોઈ અજાણ્યા ડરથી પરેશાન થઈ શકો છો. વાતચીતમાં સંતુલન જાળવશો. કાર્યસ્થળમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. ધૈર્ય ઘટી શકે છે. મકાનમાં ખુશી વધી શકે છે. તમને માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે. આવકમાં વધારો થશે.

મિથુન: મનમાં નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી રહેશે. નોકરીમાં પ્રગતિની તકો મળી શકે છે. પરંતુ સ્થાનમાં ફેરફાર પણ થઈ શકે છે. અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. કાર્યક્ષેત્રનો વિસ્તાર થશે. માતાની સહાયથી સંપત્તિનો સરવાળો થઈ રહ્યો છે.

કર્ક: આત્મવિશ્વાસનો અભાવ રહેશે. મન પરેશાન થશે. આત્મનિર્ભર બનો. ખર્ચ વધારે થશે. માતા તરફથી તમને આર્થિક સહયોગ મળી શકે છે. ધૈર્ય ઘટશે. ધર્મ પ્રત્યે આદર રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્ય વિશે સાવધાન રહેવું. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. તમને સારા સમાચાર મળશે.

સિંહ: ક્ષણોનો ગુસ્સો અને સંતોષની ભાવનાઓ રહેશે. કોઈ જૂના મિત્રને મળવાનું શક્ય છે. નોકરીમાં પરિવર્તનની સંભાવનાઓ બની રહી છે. વાણીમાં કઠોરતાની અસર થઈ શકે છે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહેવું. ધર્મ પ્રત્યે આદર રહેશે. ખર્ચ વધુ થશે. તણાવ ટાળો.

કન્યા : શાંત બનો ધૈર્ય રાખવાનો પ્રયત્ન કરો. પારિવારિક જીવન મુશ્કેલ હોઈ શકે છે. ધંધામાં કેટલાક બદલાવ આવી શકે છે. ક્રોધ વધારે રહેશે. મકાનમાં ખુશી વધી શકે છે. સંચિત સંપત્તિમાં ઘટાડો થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. સ્વાદિષ્ટ ખોરાકમાં રસ વધશે.

તુલા: તમે શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્યના સારા પરિણામ મેળવી શકો છો. શાસક વહીવટ તરફથી સહાય આપવામાં આવશે. મકાનમાં ખુશી વધી શકે છે. આશા અને નિરાશાની મિશ્રિત લાગણીઓ મનમાં રહેશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. કાર્યસ્થળમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે.

વૃશ્ચિક: તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરેલા રહેશો. વાતચીતમાં સંતુલન જાળવશો. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. ધાર્મિક સંગીતમાં રસ વધી શકે છે. ક્ષણોનો ગુસ્સો અને સંતોષની ભાવનાઓ રહેશે. ખર્ચ વધારે થશે. તમારા સ્વાસ્થ્ય વિશે સાવધાન રહેવું. ભાઈની સહાયથી રોજગારના સ્ત્રોતોનો વિકાસ થશે.

ધનુ: શાંત બનો પરસ્પર ભાવનાઓને નિયંત્રણમાં રાખો. નોકરીમાં પરિવર્તનની સંભાવનાઓ બની રહી છે. કોઈ સફર પર જવું પડી શકે છે. વાંચવામાં રસ હશે. શૈક્ષણિક કાર્યના સુખદ પરિણામો મળશે. ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે વિદેશી સ્થળાંતર થવાની સંભાવનાઓ પણ છે. તમને સારા સમાચાર મળશે.

મકર: વાણીમાં મધુરતા રહેશે. માનસિક શાંતિ માટે પ્રયત્ન કરો. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે બિનજરૂરી દલીલ કરવાનું ટાળો. પરિવારમાં ધાર્મિક અને માંગણીકારક કાર્ય થશે. માતાને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. જીવન મુશ્કેલ રહેશે. શિક્ષણમાં સફળતાના પુરાવા છે.

કુંભ : ક્રોધની ક્ષણ અને સંતોષની ક્ષણ હશે. વાંચવામાં રસ હશે. તમે શિક્ષણ માટે અન્ય કોઈ સ્થળે જઈ શકો છો. નોકરીમાં પ્રગતિની તકો મળી શકે છે. પરિવારથી દૂર રહી શકે છે. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. મુસાફરી લાંબી થઈ શકે છે. મિત્રોને મળશે.

મીન: માંગલિક કામ પરિવારમાં થઈ શકે છે. જીવન અસ્તવ્યસ્ત રહેશે. તમારા પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. આત્મનિર્ભર બનો. મન અશાંત રહેશે. વાહનનો આનંદ ઘટશે. કૌટુંબિક સુખમાં ઘટાડો થશે. આવકમાં વધારો થશે. ઘરે ધાર્મિક કાર્યક્રમો માટે યોગ બનાવવામાં આવી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *