16 તારીખે સૂર્ય કરશે કર્ક રાશિમાં ગોચર આ 4 રાશીઓનું ભાગ્ય ઉગતા સૂર્યની જેમ ચમકી ઉઠશે - Jan Avaj News

16 તારીખે સૂર્ય કરશે કર્ક રાશિમાં ગોચર આ 4 રાશીઓનું ભાગ્ય ઉગતા સૂર્યની જેમ ચમકી ઉઠશે

મેષ : આજે તમારી મનોકામના પૂર્ણ થશે. તમે આજે તમારા માટે જે પણ સપના જોયા છે, આજે તમે તેમને પૂરા થતા જોશો, જે તમારું મન પ્રસન્ન કરશે. આજે તમારે નોકરીમાં જવાબદારીપૂર્વક કામ કરવું પડશે, નહીં તો તમે કોઈપણ કામ બગાડી શકો છો, તેના કારણે તમારી પ્રમોશન અટકી શકે છે. આજે તમારે તમારા ખાવા-પીવાની બાબતમાં પણ સાવધાની રાખવી પડશે. જો આ ન કરવામાં આવે તો તમને પેટ સંબંધિત સમસ્યા આવી શકે છે. લવ લાઈફ જીવતા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. જો પરિવારમાં કોઈ ચર્ચા ચાલે તો તે પણ આજે સમાપ્ત થઈ જશે.

વૃષભ : આજનો દિવસ તમારા માટે સામાન્ય રહેશે. જો તમે ભાગીદારીમાં કોઈ ધંધો કર્યો હોય, તો આજે તમને તેમાં ખોટ થઈ શકે છે. આજે તમે નવી સંપત્તિ ખરીદવા માટે સક્ષમ હશો, જેની તમે લાંબા સમયથી રાહ જોઇ રહ્યા હતા. વ્યવસાયમાં પ્રગતિ માટે તમે નિષ્ણાતની સલાહ લઈ શકો છો. આર્થિક કારણોસર અથવા મકાનમાં કોઈ ખોટ થવાને કારણે આજે પરિવારના કોઈ સભ્ય સાથે દલીલ થઈ શકે છે. આજે મહેનત કર્યા પછી જ તમને તમારા અટકેલા પૈસા મળી રહ્યા છે. આજે તમે તમારા માતાપિતાની સેવામાં સાંજનો સમય પસાર કરશો.

મિથુન : તમારા માટે તમારા પાછલા દિવસો કરતાં આજનો દિવસ સારો રહેશે. આજે તમારામાં નવી ઉર્જાનો સંચાર થશે, જેના કારણે તમે તમારા લાંબા સમયથી બાકી રહેલા કાર્યો પૂર્ણ કરવા માટે તૈયાર થશો. આજે તમારે સામાજિક કારણોસર પણ સમય કાઢવો પડશે, જેના કારણે તમને નિશ્ચિત સફળતા મળશે. જો તમે ભવિષ્યમાં અગાઉ કોઈને કોઈ નાણાં આપ્યા છે, તો તમે તેને આજે પાછો મેળવી શકો છો, જેના કારણે તમે ખુશ થશો અને તમે તમારી દૈનિક જરૂરિયાતો પૂરી કરવા માટે પણ કેટલાક પૈસા ખર્ચ કરશો.

કર્ક : આજનો દિવસ તમારા માટે મિશ્રિત રહેશે. આજે તમને તમારા ભાઈની સહાયથી થોડો ફાયદો મળી શકે છે. તમારા બાળકના શિક્ષણમાં આવતી અવરોધને દૂર કરવા તમારે આજે મુસાફરી પણ કરવી પડી શકે છે. રોજગારની દિશામાં કાર્યરત લોકોને આજે કેટલીક ઉત્તમ તકો મળશે, જેનો તેઓ ભવિષ્યમાં પૂરો લાભ લઈ શકશે. જો આજે તમારે કોઈ નિર્ણય લેવો છે, તો તે ખૂબ કાળજીપૂર્વક કરો. પરિવારમાં આજે કોઈ પણ શુભ અને શુભ કાર્યક્રમ અંગે ચર્ચા થઈ શકે છે. આજે તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ભાવિની કેટલીક યોજનાઓ વિશે વાત કરીને સાંજ પસાર કરશો.

સિંહ : આજે તમને તમારા નવા કાર્યમાં થોડી અડચણનો અનુભવ થશે. જો તમે આજે તમારા મનને કોઈને કહો છો, તો પછી તમે બનાવેલા કાર્યોને બગાડવાનો તે પ્રયત્ન કરશે. આજે તમને નોકરીમાં બઢતી મળી શકે છે, જેના કારણે તમારા શત્રુઓ પરેશાન થઈ શકે છે અને તેઓ તમને નુકસાન પહોંચાડવાનો પ્રયાસ કરશે. આજે તમે તમારા પરિવારના નાના બાળકોની કારકિર્દી અંગે ચિંતા કરી શકો છો. આજે તમે તમારા માટે સમય કાઢવોને ખરીદી પર જઇ શકો છો. જો સાંજના સમયે તમારા પાડોશમાં કોઈ ચર્ચા થાય છે, તો તમારે તેને ટાળવું પડશે.

કન્યા : આજે તમને ખુશી અને શાંતિ આપવાનો દિવસ રહેશે. ફક્ત પૈસા બનાવવાના હેતુથી કાર્યસ્થળ પર કામ ન કરો. વ્યવહારમાં ધૈર્ય રાખો. આજે તમારા દાંપત્ય જીવનમાં થોડો તણાવ આવી શકે છે, જેના કારણે તમને માથાનો દુખાવો થઈ શકે છે. જો તમે આજે કોઈ સંપત્તિ ખરીદવા અથવા વેચવાની યોજના કરી રહ્યા છો, તો સમય તે માટે યોગ્ય નથી. વરિષ્ઠ સભ્યની મદદથી બાળકોના લગ્નમાં આવતા અંતરાયો આજે દૂર કરવામાં આવશે. જો તમને તમારા ભાઈ-બહેન સાથે કોઈ મતભેદ હોત, તો આજે તેમની સાથેના તમારા સંબંધોમાં સુધારો થશે. આજે તમારે તમારા ધંધા માટે ટૂંકા અંતરનો પ્રવાસ કરવો પડી શકે છે.

તુલા : આજનો દિવસ તમારા માટે વ્યસ્ત રહેશે. આજે તમે તમારી આર્થિક સમસ્યાનો ઉકેલ લાવવા માટે સક્ષમ હશો અને તમારી આર્થિક સ્થિતિ પણ મજબૂત બનશે. જો તમે કોઈને પૈસા ઉધાર આપ્યા છે, તો તમે આજે મેળવી શકો છો, જેના કારણે તમે તમારા પરિવારના સભ્યોની મહત્વાકાંક્ષાઓ પૂર્ણ કરી શકશો. લવ લાઇફમાં આજે તમારે કોઈ બાબતમાં સમાધાન કરવો પડી શકે છે, પરંતુ કેટલાક ફાયદાઓ જોતાં તેમાં ગેરફાયદા પણ થઈ શકે છે. આઝાદ, તમે સાંજે તમારા જીવનસાથી સાથે ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાત લેવાનું પણ વિચારશો.

વૃશ્ચિક : આજે તમારું સ્વાસ્થ્ય નરમ રહે છે અને શારીરિક ક્ષમતામાં ઘટાડો થશે. આજે તમારી મહેનત પણ રંગ લાવશે, જે તમને ફાયદો કરાવશે, પરંતુ સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ દિવસ નબળો રહેશે. આજે તમારે તમારા બાળક અથવા કુટુંબના કોઈપણ સભ્ય સાથે સંબંધિત કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેવો પડી શકે છે, જેણે ખૂબ કાળજીપૂર્વક વિચાર કરવો જોઈએ. વિદેશમાં રહેતા પરિવારના સભ્યો તરફથી આજે તમને કોઈ સારા સમાચાર સાંભળવાના નહીં મળી શકે. આજે સામાજિક ક્ષેત્રે પણ તમારી સ્થિતિ અને પ્રતિષ્ઠા વધશે. વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે.

ધનુરાશિ : આજનો દિવસ તમારી તરફેણમાં પરિણામ લાવશે. આજે તમે સંજોગોને સરળતાથી પાર કરી શકશો, આજે તમે તમારા પરિવારના સભ્યોને સરળતાથી સહમત કરી શકશો. મુસાફરી પણ ધંધાકીય કારણોસર કરવી પડી શકે છે, જે ફાયદાકારક સાબિત થશે. આજે તમારું કોઈપણ સરકારી કાર્ય અટકી રહ્યું છે, પછી તેને પૂર્ણ કરવા માટે પ્રયત્ન કરો અન્યથા તે મોડું થઈ શકે. આજે તમે તમારા મંતવ્યો ખુલ્લેઆમ વ્યક્ત કરી શકશો. તમે તમારા અધિકારો પર પૂર્ણ વિશ્વાસ બતાવશો, જેનો તમને ચોક્કસપણે લાભ મળશે.

મકર : આજનો દિવસ તમારા માટે સામાન્ય રહેશે. તમારી નોકરીમાં વાતાવરણ તમારા મન પ્રમાણે રહેશે, જેનો તમે લાભ પણ લેશો. આજે તમારે કોઈ નવું કામ કરવા અથવા ક્યાંક રોકાણ કરવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો તમે કોઈ મોટા નુકસાનનો ભાગ બની શકો છો. જીવનસાથીનો સહયોગ અને આજે તમને તે પુષ્કળ પ્રમાણમાં મળતું જણાય છે. જો તમે આજે કોઈને ધિરાણ આપવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તે બિલકુલ આપશો નહીં, તેને પાછું મળે તેવી સંભાવના ઓછી છે. સાંજનો સમય, આજે તમે કોઈ સામાજિક કાર્યમાં ભાગ લઈ શકો છો.

કુંભ : તમારા સંજોગો આજે તમારી તરફેણમાં જોવા મળશે, જેના કારણે તમને આજે નવા સ્રોતોથી પણ ફાયદો થશે. જો તમે ક્યાંક રોકાણ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તે દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. સાંસારિક આનંદના માધ્યમો આજે વધશે, તમે તેનો પૂરો લાભ લેશો. સામાજિક ક્રિયાપ્રતિક્રિયા વધશે, જેના કારણે તમારી પ્રતિષ્ઠા અને પ્રતિષ્ઠા વધશે. આજે તમે સામાજિક અને ધાર્મિક કાર્યક્રમોમાં સક્રિય ભૂમિકા ભજવશો. આજે બપોર પછી તમારે તમારા વિરોધીઓ સાથે સાવચેત રહેવું જોઈએ કારણ કે તેઓ તમને નુકસાન પહોંચાડવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે.

મીન : આજનો દિવસ તમારા માટે મુશ્કેલ હોઈ શકે છે. આજે તમે જે પણ સખત મહેનત કરો છો, તમે તેના પરિણામની આતુરતાથી રાહ જોશો. આજે, તમારા પરિવારના સભ્યો તેમની જરૂરિયાતોને પૂર્ણ ન કરવા બદલ તમારી સાથે ગુસ્સે થઈ શકે છે. આજે તમે તમારા મિત્રોની સહાયથી મોટી ડીલને અંતિમ સ્વરૂપ આપશો, જે તમારા વ્યવસાયને નવી ગતિ આપશે. આજે તમારે તમારા પારિવારિક વ્યવસાયમાં ખૂબ કાળજી લેવાની જરૂર છે. આજે તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે કેટલીક મહત્વપૂર્ણ બાબતો પર વાતચીતમાં ખર્ચ કરશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.