આવતી કાલે આ 6 રાશિના જાતકોનો થઇ જશે બેડો પાર, વરસશે સુખનો વરસાદ,બની રહ્યો છે ધન યોગ,જાણો કઈ છે તે રાશિ… - Jan Avaj News

આવતી કાલે આ 6 રાશિના જાતકોનો થઇ જશે બેડો પાર, વરસશે સુખનો વરસાદ,બની રહ્યો છે ધન યોગ,જાણો કઈ છે તે રાશિ…

મેષ : આજે તમને કોઈ આશંકાથી ડર લાગી શકે છે અને તમારા મનમાં કોઈ અયોગ્ય ઘટનાનો ભય હોઈ શકે છે. જો તમે કોઈ હેતુસર યાત્રા પર જતા રહ્યા છો તો તમને તેમાં સફળતા મળશે. કોઈને પણ વચન આપશો નહીં. કદાચ તમે જે સારું કરવા માટે પ્રયાસ કરી રહ્યાં છો તે તમારો લાભ લેવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છે, સાવચેત રહો. કોઈને પણ વિશ્વાસ કરતા પહેલા ઘણી વાર વિચારવું જરૂરી છે.

વૃષભ : તમારો દિવસ થોડી વ્યસ્તતા સાથે પસાર થઈ શકે છે. તમારા ખભા પર થોડુંક વધારાનું વર્કલોડ હોઈ શકે છે. જો તમે નોકરીમાં છો તો તમને કોઈ નવું કામ સોંપવામાં આવી શકે છે. ઘરેલું સમસ્યાઓ વિશે વાત કરતાં, તમારી જવાબદારીઓ પણ ત્યાં વધી શકે છે. કદાચ કેટલીક નક્કર સલાહ તમારા માટે કામ કરશે અને તે તમારા માટે કરવામાં આવશે.

મિથુન : આજનો દિવસ તમારા માટે શુભ દિવસ છે અને આજે તમે તે કામ કરી શકો છો જે તમે લાંબા સમયથી કરવા તૈયાર હતા. અચાનક તમે કોઈકને મળશો જેને તમે ખૂબ પસંદ કરો છો. આ તમારો દિવસ ખાસ બનાવશે. જેઓ રોજગાર ક્ષેત્રે શોધ કરી રહ્યા છે તેમને આજે લાભની અપેક્ષા છે.

કર્ક : તમારા માટે આજનો દિવસ થોડો વિચિત્ર હોઈ શકે છે. તમે આખો દિવસ કોઈક પ્રકારની મૂંઝવણમાં રહેશો. અમુક પ્રકારની જીદ્દ મનમાં રહેશે અને કોઈ પણ કાર્યમાં કોઈ રસ નહીં આવે. જો તમે અન્ય લોકો માટે સારું વિચારો છો, તો તે તમારા માટે પણ સારું રહેશે. પરિવારનો કોઈ સભ્ય મદદમાં આવી શકે છે અને તમને મદદ કરી શકે છે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આજનો દિવસ થોડો પરેશાન થઈ શકે છે.

સિંહ : આજે તમારે થોડી સાવધ રહેવાની જરૂર છે. કોઈએ આસપાસના વાતાવરણ પર નજર રાખવી પડશે. તમારી આસપાસ શું થઈ રહ્યું છે તે તમારે જાણવું જ જોઇએ. તમારો વિરોધી હોય અથવા ધંધામાં કોઈ હરીફ હોય તો કોઈપણ વ્યક્તિ પર નજર રાખો. આજે તમે કોઈ દૂરની યાત્રા પર જવાનું પણ વિચારી શકો છો. નાણાંકીય મજબૂતાઈની તકો મળશે.

કન્યા : આજનો દિવસ તમારા માટે થોડો ખાસ છે અને તમારે તમારા ક્રોધને થોડો કાબૂમાં રાખવાની જરૂર છે. આમ કરવામાં નિષ્ફળતા તમને મોટી મુશ્કેલીમાં ઉતારી શકે છે. આજે તમે કંઇક નવું શીખવાની કોશિશ કરશો. આજે તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં કેટલાક બદલાવ આવી શકે છે. તમને આનો ફાયદો થશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. પારિવારિક સમસ્યાઓ વધી શકે છે.

તુલા : તમે કોઈ મૂંઝવણમાં ફસાઈ શકો છો. પ્રેમી તમારી સામે આવી માંગ મૂકી શકે છે કે તમે મૂંઝવણમાં મૂકાઈ જશો. આવી સ્થિતિમાં, તમારે તમારા મનની સાથે તમારા હૃદયનો ઉપયોગ કરવો જોઈએ. એવું કાંઈ પણ ન કરો જે તમારા સંબંધોને બગાડે. માંગલિક ઉજવણીમાં પણ ભાગ લેવાની સંભાવનાઓ છે. નવા મિત્રોની મુલાકાત ફાયદાકારક થઈ શકે છે. નોકરીની દ્રષ્ટિએ દિવસ સારો છે. તમારી પ્રશંસા મળશે.

વૃશ્ચિક : જો તમે નવી નોકરી શોધી રહ્યા છો અથવા આજે નવો ધંધો શરૂ કરવા માંગતા હો, તો તમારી આસપાસના લોકોની મદદ લો. આમાંથી એક તમારા માટે મદદરૂપ સાબિત થશે. તમારે તમારા સ્તરે જે કરવાનું છે, તે સમયસર કરો, તો તમને ફાયદો થશે. પ્રેમની દ્રષ્ટિએ આજનો સમય યોગ્ય છે. તમારી ઇચ્છાઓ પૂર્ણ થશે. પૈસાની દ્રષ્ટિએ પણ દિવસ યોગ્ય છે.

ધનુ : તમારા માટે ફાયદાકારક બની શકે છે. આજે તમે અન્ય લોકો પાસેથી તમારું કામ કરાવવામાં સફળ થશો. તમે પ્રાપ્ત કરી શકો છો અને તેમના બૂબને સીધા કરવા માંગો છો તે વર્કલોડ સુધી પહોંચવા માટે કોઈક પ્રથમ હોઈ શકે છે. તમારે જે કરવાનું છે, સમય બગાડ્યા વિના કરો. આવક સારી રહેશે અને સ્વરોજગાર લોકો લાભકારક સોદાને અંતિમ સ્વરૂપ આપી શકે છે. આજે પતિ-પત્નીના મામલે થોડી ખાટા થઈ શકે છે. વસ્તુઓની અવગણના કરવી વધુ સારું રહેશે.

મકર : રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ ખૂબ શુભ છે. તમારું જૂનું અટકેલું કામ થઈ રહ્યું હોય તેવું લાગે છે. તમારી વાત કોઈની સામે સ્પષ્ટ રીતે રાખો. આજે તમે દરેકની વાત પર વિશ્વાસ કરી શકો છો. જો તમે કોઈ પણ દેવતાના મંદિરમાં વિનંતી કરી હોય, તો તરત જ તેના માટે બહાર નીકળો. પ્રેમ સંબંધોમાં આજે થોડી મુશ્કેલી આવી શકે છે. તમારા શબ્દો હોઈ શકે છે કે પ્રેમીને તે ગમતું નથી. જો તમે બંને એકબીજાને પૂર્ણ જગ્યા આપો તો સારું રહેશે.

કુંભ : ઘણા સમય પછી તમારી રૂટિન લાઇફમાં પરિવર્તન આવશે. જો તમને કોઈ નવી પદ અથવા હોદ્દો મળી રહ્યો છે, તો પછી તેને સ્વીકારવામાં મોડું ન કરો. ભાગ્ય વધારવાની તકો મળશે. જૂની સમસ્યાઓ અથવા રેસ સમાપ્ત થવાની સંભાવના છે. આજે સંભવ છે કે સ્વાસ્થ્ય થોડું નરમ રહેશે. તમને દિવસભર કોઈ કામ કરવાનું મન થશે નહીં. પ્રેમની બાબતમાં આજે તણાવ હોઈ શકે છે. મધુર અવાજનો ઉપયોગ કરો.

મીન : તમારે ક્યાંક કપડાં પહેરેલા ક્યાંક જવું પડી શકે છે અથવા તમારે કોઈ મીટિંગ ફંક્શન માટે તૈયાર થવું પડી શકે છે. ઉડાઉ ફ્લેરથી દૂર રહો અને કોઈની સાથે સ્પર્ધા ન કરો જે તમને ગર્વ બતાવે. આજે તમારું ધ્યાન પણ આકર્ષિત થશે. ઉઘની ક્રિયાઓ સમયસર પૂર્ણ થશે. વિવાહિત જીવનમાં ખુશીઓ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.