ગણેશ ચતુર્થી પર મહેરબાન છે આ રાશિવાળા પર ગ્રહ નક્ષત્ર ધન પ્રાપ્તિના છે પ્રબળ યોગ થશે ધનલાભ મળશે ખુશીઓ - Jan Avaj News

ગણેશ ચતુર્થી પર મહેરબાન છે આ રાશિવાળા પર ગ્રહ નક્ષત્ર ધન પ્રાપ્તિના છે પ્રબળ યોગ થશે ધનલાભ મળશે ખુશીઓ

મેષ: ખાતાઓને લગતા છેતરપિંડીના સંદેશાનો ભય રહેશે તમારા સમર્થન અને પ્રેરણાથી પરિવારનું કોઈપણ બાળક અભ્યાસમાં સારું કરી શકે છે. ખાતા બાબતે બિનજરૂરી રીતે કોઈ રહસ્ય લોકોની સામે રાખવાનું ટાળો. રસીકરણમાં વિલંબ કરવો યોગ્ય રહેશે નહીં. સરકારી કર્મચારીઓ પર કામનો બોજ વધશે. પારિવારિક જીવન વધુ સારું રહેશે. વધારાના વૈવાહિક સંબંધો તમને બદનામ કરી શકે છે

વૃષભ: તમારો મેડિકલ ટેસ્ટ રિપોર્ટ સાચો રહેશેક્ષેત્રમાં થયેલું કામ બોસને સંતોષવા જઈ રહ્યું છે થોડા દિવસો માટે રાહત રહેશે. તમને બિલકુલ ગમ્યું ન હોય તેવા વિષય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું સરળ બનશે. કુટુંબના તે સભ્યને પકડવાનું ટાળો જે આજે ખરાબ લાગે છે. ગરમીથી માથામાં કે માઈગ્રેનમાં દુખાવો થશે. તેથી તમારી જાતને ગરમીથી બચાવો. જો તમારો અધૂરો વ્યવસાય છે, તો આજે તમે તેને મિત્ર સાથે પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરશો. નોકરી શોધનારાઓને આજે સન્માનિત કરવામાં આવશે અને પગાર વધારો પણ મળી શકે છે

મિથુન રાશિ: નવા શિક્ષક વ્યક્તિગત ધ્યાન આપીને તમારા અભ્યાસનું સ્તર કરી શકશેતમારે તમારા કોઈ સંબંધી સાથે રહેવું પડી શકે છે, અગાઉથી સંકેત આપો. કોઈપણ પ્રખ્યાત પર્યટન સ્થળ પર જવાનું ટાળો, તમને ભારે ભીડનો સામનો કરવો પડશે. તમામ સલામતી નિયમોનું કડક પાલન જોખમી બની શકે છે. કેટલાક નવા કામ શરૂ થશે. વધારે નફાની અપેક્ષા રાખશો નહીં. આ કાર્યથી ભવિષ્યમાં તમને ફાયદો થશે. નોકરી શોધનારાઓ માટે પણ સમય શુભ છે. પતિ -પત્ની વચ્ચે કેટલાક વિવાદ શક્ય છે. થોડી સમજણ સંબંધને ફરી મધુર બનાવશે.

કર્ક: લાંબા સમય સુધી કામ કરવાથી તમે પરેશાન થઈ શકો છો યોગ્ય સંચાલન રાખો. તમે જે વ્યક્તિને ખુશ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છો તેની સાથે તમારે માત્ર એટલું જ કરવાનું છે. પરિવારના યુવાન સભ્ય પર અભ્યાસનું દબાણ વધારવું યોગ્ય રહેશે નહીં, સમસ્યા વધશે. બીજા શહેરમાં ટ્રાન્સફર થવાનું સ્વપ્ન સાકાર થવાનું છે, તમે તેનો આનંદ માણી શકો છો. પ્રેમ સંબંધ પૂર્ણ રાખો. વધારે કામ કરવાથી થાક આવી શકે છે. સારું સ્વાસ્થ્ય રહેશે. આજે તમારે તમારા કોઈપણ દુશ્મનોની ટીકા પર ધ્યાન આપવાની જરૂર નથી કારણ કે તેઓ તમને નુકસાન પહોંચાડી શકશે નહીં અને કેટલીક નવી યોજનાઓ આજે વેપારીઓના મનમાં આવશે, પરંતુ તમારે આગળ વધવું પડશે, તો જ તમે સફળ થશો

સિંહ: નવા ખરીદેલા ઘરની સજાવટને લગતા કેટલાક કામ કરવાના છેકુદરતપ્રેમીઓ આજે તેમનો આખો દિવસ બાગકામમાં પસાર કરવા જઈ રહ્યા છે. સાથીદારની સામે બોસની ટીકા કરવી તમારા માટે ભારે પડી શકે છે. પ્રેક્ટિશનરોએ અન્ય કામમાં ફસાવવાનું ટાળવું જોઈએ. તમારી છબી આ દિવસોમાં બજારમાં ખૂબ સારી છે. મોટા ઓર્ડર મળવાની સંભાવના છે. તમે જે રીતે વસ્તુઓ કરો છો તે જાહેર કરશો નહીં. ઈર્ષ્યા કોઈને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. ઘર અને વ્યવસાયમાં સંવાદિતા જાળવી રાખવાથી ખુશીનું વાતાવરણ સર્જાશે

કન્યા: કેટલાક લોકો આજે સારા નસીબવાળા છેતમે એવા લોકો સાથે વ્યવહાર કરી શકો છો જે તમને વડીલોની સંપત્તિ લેતા અટકાવે છે. જો તમે બચત પર ધ્યાન નહીં આપો તો ખતરો દિન પ્રતિદિન વધવાનો ભય છે. તમને કોઈ જૂના મિત્ર અથવા સંબંધી સાથે મળવાની અને વાત કરવાની તક મળશે. તેથી આજે નિર્ણય તમારી તરફેણમાં હોઈ શકે છે. નોકરી કરતા લોકોના કાર્યાલયમાં આજે તેમના મન મુજબ વાતાવરણ રહેશે. આજે કેટલાક સારા કામ કરવાથી તમારી તાકાતમાં વધારો થશે.

તુલા: પરિવારના સભ્યના લગ્નને કારણે ખુશીનું વાતાવરણ રહેશેદલીલ કરવાની ટેવને લીધે, કોઈએ શિક્ષકની ટીકા સાંભળવી પડી શકે છે. તમને બીચ પર ચાલવાની તક મળી શકે છે. દૂરના સંબંધી સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. તમારા જીવનસાથી અને પરિવાર સાથે લોંગ ડ્રાઇવ પર જવાથી તમારો તણાવ ઓછો થશે. બદલાતા હવામાનને કારણે ખાંસી અને શરદી જેવી ફરિયાદો થશે. વધારે ચિંતા કરશો નહીં. જો પારિવારિક સંપત્તિ પર વિવાદ હોય,

વૃશ્ચિક: દૂરના સંબંધીને મળવા જઈ શકો છો વિદ્યાર્થીઓ કંઈપણ માટે પ્રદર્શન કરી શકે છે. તમે જતા પહેલા તમારા વાહનની સ્થિતિ તપાસો. મોટાભાગના કામ ફોનથી થશે, આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે. આજે કામ કરનારાઓ પર કામનો બોજ ઓછો રહેશે. પતિ-પત્નીના સંબંધો મજબૂત બનશે

ધનુ: જંક ફૂડ ખાવાથી તમારું સ્વાસ્થ્ય ખરાબ થઈ શકે છે. વૃદ્ધ કર્મચારી સાથેની મુલાકાત તમારા માટે ફાયદાકારક બની શકે છે. ભાડાનું મકાન બજેટમાં મળી શકે છે. જો તમે આજે તમારા કોઈ સરકારી કામને થોડા સમય માટે મુલતવી રાખશો તો તમને તેનો ફાયદો થશે. તમે સભ્ય પાસેથી કંઈક સુખદ સાંભળી શકો છો.

મકર: તમે જે કસરત શરૂ કરશો તે સકારાત્મક પરિણામ આપશે. વીમા નાણાં પ્રાપ્ત થવાની અપેક્ષા. તમારો સહાધ્યાયી તમને ફરિયાદ કરી શકે છે તમારી યાત્રા આનંદદાયક રહેશે પ્રેમની વ્યસ્તતાને કારણે તમે પરિવારને સમય આપી શકતા નથી પરંતુ તેમ છતાં ઘરના સભ્યો તમારી સમસ્યાઓ સમજશે અને તમને ટેકો આપશે. તણાવ અને થાક તમારા સ્વાસ્થ્યને પણ અસર કરશે. તેથી ધીરજ જરૂરી છે. સમાજમાં શુભ ખર્ચને કારણે તમારી કીર્તિ વધશે

કુંભ: તમારા પ્રિયજનોની ફરિયાદો સાંભળવાથી તમે અસ્વસ્થતા અનુભવી શકો છો સફરમાં ગ્રુપમાં જવું સારું બની શકે છે લોનની રકમ સરળતાથી ઉપાડવાનો પ્રયાસ કરો કાર્યસ્થળ પર કોઈ કારણસર તણાવ હોઈ શકે છે. અનુભવી વ્યક્તિ સાથે ચર્ચા કરવી વધુ સારું રહેશે. બહાર નીકળવાનો યોગ્ય રસ્તો હોવો જોઈએ. કર્મચારીઓએ અધિકારીઓ સાથેના સંબંધો બગાડવા જોઈએ નહીં

મીન: તમે તમારા નજીકના વ્યક્તિ માટે ગેરકાયદે કૃત્યો કરી શકો છો પ્રોજેક્ટ પર નાણાં બચાવવા માટે બચત તોડવી પડી શકે છેકોઈપણ પરીક્ષાની તૈયારી તમારા માટે વધુ સારી સાબિત થશે અન્ય લોકોની પૂછપરછ કરીને તમારી શાંતિપૂર્ણ માનસિક સ્થિતિ રોકી શકાય છે. તમારા વ્યક્તિગત અને વ્યાવસાયિક ક્ષેત્રમાં શું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *