બંધ કિસ્મતનાં દરવાજા ખોલી નાખશે કપૂર, બસ કરો આ રીતે ખાસ ઉપાય દુનિયાની કોઈપણ તાકાત તમને ધનવાન બનતાં નહીં રોકી શકે - Jan Avaj News

બંધ કિસ્મતનાં દરવાજા ખોલી નાખશે કપૂર, બસ કરો આ રીતે ખાસ ઉપાય દુનિયાની કોઈપણ તાકાત તમને ધનવાન બનતાં નહીં રોકી શકે

નમસ્કાર મિત્રો, અમે હંમેશા તમારા માટે અવનવા જાણવા જેવા લેખ લાવતા રહીએ છીએ આવો જ એક લેખ અમે આજે અમે તમારા માટે લાવ્યા છીએ જે તમે કરશો છો તો તમારા ભાગ્ય ચમકી જશે આવો જાણીએ કપૂર ના નાના ઉપાય થી તમને કઈ રીતે લાભ થશે.

કપૂરના આ ઉપાય શનિવારે કરોજો તમારે શનિદેવનો આશીર્વાદ મેળવવા માંગતા હોય તો આ દિવસે પીપળના ઝાડને જળ ચઢાવો અને કપૂર સાથે આરતી કરો. તમને આનો લાભ મળશે.જો તમારે પૈસા વધારવા માંગતા હોય તો દરરોજ રાત્રે રસોડું સાફ કર્યા પછી ચાંદીના બાઉલમાં લવિંગ અને કપૂર બાળી લો.

તે સંપત્તિ આપે છે.જો તમે તમારા જીવનના દુખોથી છૂટકારો મેળવવા માંગો છો, તો આ માટે શનિવારે કપૂરથી શનિદેવની આરતી કરો. આ ઉપાય અપનાવવાથી તમે શનિના નકારાત્મક પ્રભાવોને ઓછું કરી શકો છો અને જીવનની મુશ્કેલીઓથી પણ રાહત મેળવી શકો છો.

વાસ્તુ શાસ્ત્ર મુજબ જો તમારે તમારા ઘરની વાસ્તુ ખામી દૂર કરવી હોય તો શનિવારે ઘરના એક ખૂણામાં કપૂર બાળી લો.જો તમે તમારું ભાગ્ય વધારવા માંગો છો, તો પછી પાણીમાં કપૂર તેલના થોડા ટીપાં લો અને શનિવારે સ્નાન કરો.

શનિવારના દિવસે કરો કપૂરના આ અસરકારક ઉપાય,જો તમે ભગવાન શનિની કૃપા મેળવવા માંગતા હોય તો શનિવારના દિવસે પીપળના વૃક્ષ પર પાણી ચઢાવો અને કપૂર સાથે તેની આરતી કરો. તેનાથી તમને અવશ્ય લાભ થશે.

જો તમે પૈસાનો વધારો કરવા માંગતા હોય તો રસોડાની સફાઈ કર્યા પછી દરરોજ રાત્રે ચાંદીની વાટકીમાં લવિંગ અને કપૂરને સળગાવો. આ ઉપાય કરવાથી જીવનમાં આર્થિક રીતે ફાયદો થાય છે.

જો તમે તમારા જીવનની મુશ્કેલીઓમાંથી છુટકારો મેળવવા માંગતા હોવ તો શનિવારે કપૂરનો ઉપયોગ કરીને શનિ દેવની આરતી કરો. આ ઉપાય અપનાવીને તમે શનિની નકારાત્મક અસરો ને ઓછી કરી શકો છો અને જીવનમાં આવતી મુશ્કેલીઓથી પણ છુટકારો મેળવી શકો છો.

આ નસીબ ચમકે છે.જો તમારે શનિ દોષથી છૂટકારો મેળવવો હોય તો, માટે, સોપારીના પાન પર કપૂર અને લોખંડની ખીલી નાંખો અને તેને પીપલના ઝાડ પર ચઢાવો. આ ઉપાય કરવાથી વ્યક્તિ શનિ દોષથી મુક્તિ મેળવે છે અને રાહુ-કેતુની અશુભ અસર પણ સમાપ્ત થાય છે.

મિત્રો આર્ટીકલ ગમ્યો હોઈ તો લાઇક કરી અને શેર કરવાનું ભૂલતા નહિ. અને જો તમારે અવનવી મજેદાર પોસ્ટ અને આર્ટીકલ વાંચવા હોય તો અમારા આ પેજ ને લાઇક કરવાનું ભૂલશો નહીં. આ પેજ પર તમને બધી પ્રકારની માહિતી મળતી રહેશે, જે કદાચ તમે ક્યાંયે વાંચી નહીં હોય. તમારો અભિપ્રાય અને તમારી પાસે કોઈ અન્ય જાણવા લાયક માહિતી હોય, તો તમે અમને જણાવી શકો છો. જેથી અમે એ માહિતી અમારા બીજા લેખમાં ઉમેરી લોકો સુધી પહોચાડી શકીએ. ફેસબુક ઉપર હેલ્થ, જાણવા જેવું, અજબ-ગજબ, હાલના બનાવ, બ્યુટી ટીપ્સ, મજેદાર જોક્સ, બોલીવુડ ગપ શપ, દેશ-વિદેશ, રાશિ ભવિષ્ય, ખેતીને લગતી માહિતી, રસોઈ, ટેકનોલોજી વગેરેની માહિતી મેળવવા માટે, ફેસબુક પર અમારા પેજ Jan Avaj News ફોલો કરી અમારી સાથે જોડાયેલા રહો. અમે આવી જ રસપ્રદ અને ઉપયોગી માહિતી અને તમારા માટે લાવતા રહીશું. અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *