આગામી 48 કલાકમાં માં ખોડલ વરસાવશે કૃપા, જાણો 12 રાશિના જાતકો પર કેવી રહેશે અસર - Jan Avaj News

આગામી 48 કલાકમાં માં ખોડલ વરસાવશે કૃપા, જાણો 12 રાશિના જાતકો પર કેવી રહેશે અસર

મેષ : કાર્યકાળની દ્રષ્ટિએ આ સમયગાળો ખૂબ સારો રહેશે. નવો વ્યવસાય શરૂ કરવા અથવા નવા કરાર પર હસ્તાક્ષર કરવાની તકો પણ હશે. દૈનિક વેપારીઓ માટે પણ આ રકમ કોઈ વરદાનથી ઓછી નથી. તેથી, મહત્તમ લાભ માટે કાર્યમાં વધુ સમય પસાર કરો. લગ્ન સંબંધી વાટાઘાટો પણ સકારાત્મક રહેશે. પરિવારના વરિષ્ઠ સભ્યો અથવા ભાઈઓ સાથે સહયોગની સંભાવના પણ છે.

વૃષભ : કાર્ય વેપારની દ્રષ્ટિએ થોડો તણાવ હોઈ શકે છે કારણ કે આર્થિક નુકસાનની સંભાવના રહેશે. બીજા કોઈને વધારે ધિરાણ આપવાનું ટાળો, નહીં તો તમારા પોતાના ધંધા માટે યોગ્ય સમયે પૈસા ઉપલબ્ધ થવાનું મુશ્કેલ થઈ જશે. કોર્ટ અદાલતોને બાબતોમાં સફળતા મળશે, પરંતુ દિવાળી પછી ગ્રહોના પરિવહનમાં કેટલાક વધુ ફેરફારો થશે, તેથી ઝગડા થી દુર રહેવું ફાયદાકારક રહેશે

મિથુન : બુધ સંતાન સંબંધિત ચિંતામાંથી મુક્તિ આપશે. વિદ્યાર્થીઓ અથવા સ્પર્ધામાં બેઠેલા વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય ખૂબ અનુકૂળ રહેશે. વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા માટે અરજી કરવી અથવા જન્મ સ્થાનથી દૂર અન્ય કોઈ દેશ / પ્રદેશમાં શિક્ષણ માટે અરજી કરવી સફળ રહેશે. પ્રેમથી લગતી તીવ્ર બાબતો આવશે. જો તમારે લવ મેરેજિંગ અંગે પણ નિર્ણય લેવો હોય, તો તક અનુકૂળ રહેશે.

કર્ક : આવક અને ખર્ચનું ગુણોત્તર સમાન રહેશે. જેટલી આવક થશે તેટલો વધુ ખર્ચ થશે. તેથી બગાડ ટાળો. વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા અથવા વિદેશી નાગરિકત્વ માટે અરજી કરવી શુભ રહેશે. મકાનોનો ઉપયોગ વાહનોની ખરીદી માટે પણ કરવામાં આવી રહ્યો છે. શત્રુઓનો પરાજય થશે.

સિંહ : આ સમયગાળામાં આવકના સાધનમાં વધારો થશે. પાછા રાખવામાં આવેલા પૈસા પાછા મળે તેવી અપેક્ષા તેની કુશળ નેતૃત્વ અને અવિવેકી હિંમતની મદદથી, તે મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓમાં પણ નિયંત્રણ કરી શકશે. ધર્મ અને કાર્યની બાબતમાં, અમે પણ ભાગ લઈશું અને દાન આપીશું.

કન્યા : આ સમયગાળો તમારા માટે વરદાનથી ઓછો નથી, તેથી આવા સમયમાં જો તમે કોઈ મોટા કામ શરૂ કરવા અથવા નવા કરાર પર હસ્તાક્ષર કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યાં છો, તો તકને હાથથી ન જવા દો, વિલંબ ન કરો. આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. પારિવારિક વાતાવરણ સુખદ રહેશે. મોંઘી ચીજવસ્તુ ખરીદશે.

તુલા : થોભાવેલા કાર્યોના સમાધાનમાં તે મદદરૂપ સાબિત થશે. સામાજિક પદની પ્રતિષ્ઠા વધશે. સરકારનો સંપૂર્ણ સમર્થન પણ મળશે. તમારા માટે સન્માન અથવા એવોર્ડની પણ જાહેરાત કરી શકાય છે. આધ્યાત્મિક પ્રગતિ થશે અને ધાર્મિક કાર્યક્રમોમાં દાન પણ કરવામાં આવશે. દિવાળી પછી પરિવારજનોને કારણે માનસિક અશાંતિ થઈ શકે છે, જે સ્વાસ્થ્ય માટે સારી નહીં હોય.

વૃશ્ચિક : બુધ સાથે લગ્ન કરવાથી તમારા માટે ભારે ખર્ચ અને મુસાફરીનો માર્ગ ખુલશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકારી ન રાખશો. લગ્નજીવન અથવા માંગલિક સમારોહમાં વધુ ખર્ચ થશે. સ્પર્ધામાં બેઠેલા વિદ્યાર્થીઓ કે વિદ્યાર્થીઓએ સારા માર્ક્સ મેળવવા માટે વધુ પ્રયત્નો કરવા પડે છે

ધનુરાશિ : માર્ગી બુધ રાશિથી લાભ મેળવનારા ઘણા અણધાર્યા પરિણામો આપશે. આવકના સ્ત્રોતોમાં વધારો થશે અને આપેલ નાણાં પણ પરત આવે તેવી અપેક્ષા છે. ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. સરકારના વિભાગોમાં રાહ જોવાતી કામગીરી પૂર્ણ થશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે, તેમની અસર ખૂબ જ અપ્રિય હશે. નવા દંપતી માટે સંતાન થવાની સંભાવના છે. કોર્ટ કોર્ટના કેસોમાં લેવાયેલા નિર્ણયો પણ તમારી તરફેણ કરવાની નિશાની છે.

મકર : રોજગાર તરફના તમામ પ્રયત્નો સાર્થક રહેશે. સરકારી સેવા માટે અરજી, બઢતી અથવા સ્થાનાંતરિત કરવાનો પ્રયાસ સફળ થશે. સામાજિક પદની પ્રતિષ્ઠા વધશે. તમારા દ્વારા લેવામાં આવેલા તમારા નિર્ણય અને ક્રિયાઓની પ્રશંસા કરવામાં આવશે. મિત્રો અથવા સંબંધીઓનો સહયોગ મળશે.

મીન : ભૌતિક સુખ-સુવિધામાં વધારો થઈ શકે છે. રોજગાર સંબંધી પ્રશ્નોનો ઉકેલ આવી શકે.કાર્યક્ષેત્રે નવી તક મળે.અટકેલાં કાર્યો પૂર્ણ થઈ શકે છે. વેપાર અર્થે થયેલું સાહસ લાભદાયી બની રહે. રોજગાર સંબંધી પ્રશ્નો હલ થઈ શકે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *