ખોડીયાર માતાની કૃપાથી આજે આ 7 રાશિના જાતકોને મળશે ભાગ્યનો સાથ અને આવકમાં થશે વધારો, રાશિફળ - Jan Avaj News

ખોડીયાર માતાની કૃપાથી આજે આ 7 રાશિના જાતકોને મળશે ભાગ્યનો સાથ અને આવકમાં થશે વધારો, રાશિફળ

મેષ: જૂની યોજનાઓ પણ પૂર્ણ થવાની સંભાવના છે. ભાગીદારીના કાર્યો લાભદાયી બની શકે છે. મિત્રોની મદદથી વસ્તુઓ ખરાબ થઈ શકે છે. કોઈ પણ બાબતે અધિકારીઓ સાથે દલીલ થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય બાબતે પણ સાવધાન રહો. બીજાના કામ પણ ઓફિસમાં કરવા પડી શકે છે. તુલસીની પૂજા કરો અને જળ અર્પણ કરો.

વૃષભ: મહેનતથી સફળતા મળી શકે છે. જેઓ સાથે કામ કરે છે તેઓ મદદ કરશે. સામાજિક સ્થિતિ સારી રહેશે. આયોજિત કાર્ય પૂર્ણ કરવામાં અવરોધો આવી શકે છે. વેપારમાં કોઈ મોટો સોદો ન કરો. પારિવારિક પરિસ્થિતિ થોડી પરેશાન કરી શકે છે. ગૂસબેરીના વૃક્ષની પૂજા કરો અને દીવો પ્રગટાવો.

મિથુન: વ્યવસાયમાં સફળતા અને નફો મળી શકે છે. તમે તમારા જીવનસાથી તરફથી આદર અને પ્રેમ મેળવી શકો છો. જવાબદારીના કાર્યો યોગ્ય રીતે સંભાળી શકાય છે. મોટી ભૂલ થઇ શકે છે. પડકારો મુશ્કેલ હોઈ શકે છે. ક્રોધ અને ઉત્તેજના પર નિયંત્રણ રાખો. પાણીમાં એક ચપટી હળદર નાખીને સ્નાન કરો.

કર્ક: વ્યવસાયિક પરિણામો તમારી તરફેણમાં હોઈ શકે છે. વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે. તૂટેલા જૂના સંબંધો ફરી સારા બની શકે છે. ઓફિસમાં વધુ પડતા કામને કારણે ટેન્શન રહેશે. પેટ સંબંધિત રોગો થઈ શકે છે. જિદ્દી બનીને તમે કોઈ ખોટું કામ કરી શકો છો. ભગવાન વિષ્ણુને ખીર અર્પણ કરો.

સિંહ: ઓફિસનું કામ સમયસર પૂર્ણ થશે. વેપાર માટે દિવસ સામાન્ય છે. કોઈ મોટો નિર્ણય લેતા પહેલા અનુભવી વ્યક્તિની સલાહ લો. પરિવારમાં કોઈની સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. જો બાળકને ઇચ્છિત સફળતા ન મળે તો મન ઉદાસ રહેશે. વ્યવહારમાં સાવધાની રાખવી. ગંગાજળ સાથે શિવલિંગનો અભિષેક.

કન્યા: કાનૂની બાબતો તમારી તરફેણમાં હોઈ શકે છે. બેરોજગારને રોજગારી મળી શકે છે. અચાનક કોઈ લાભદાયી યાત્રા થઈ શકે છે. બિનજરૂરી ખર્ચ અને સમસ્યાઓ વધી શકે છે. નાની વસ્તુઓ પણ તમારો મૂડ બગાડી શકે છે. પૈસાની બાબતમાં સાવચેત રહો. દહીં અને ખાંડ ખાધા પછી ઘરની બહાર નીકળો.

તુલા: તમને નોકરીની કેટલીક નવી તકો મળી શકે છે. તમને વ્યવસાયમાં સફળતા મળી શકે છે. સ્વાસ્થ્ય પણ પહેલા કરતા સારું રહેશે. સંપત્તિને લઈને કોઈની સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને ઇચ્છિત સફળતા નહીં મળે. ખર્ચ વધારે હોઈ શકે છે. આદિત્ય હૃદય સ્તોત્ર વાંચો.

વૃશ્ચિક: શેરબજારમાં નફાની શક્યતાઓ છે. મહત્વના કામ પણ સમયસર પૂરા થઈ શકે છે. ટ્રાન્સફર ગમે ત્યાં કરી શકાય છે. પૈસાની અછત પણ થઈ શકે છે. ઓફિસમાં અનિચ્છનીય કામ કરવું પડી શકે છે. કોઈ બીજાના શબ્દોમાં આવીને ખોટું કરી શકે છે. રોટલીની ઉપર ગોળ મૂકીને ગાયને ખવડાવો.

ધનુ: પ્રેમ સંબંધોમાં સફળતા મળી શકે છે. વેપારમાં મોટી ડીલને કારણે મન પ્રસન્ન રહેશે. તમને તમારી કારકિર્દીમાં આગળ વધવાની તક મળશે. શત્રુઓ સક્રિય થઈ શકે છે. જોખમી નિર્ણયો લેવાનું ટાળો. સ્વાસ્થ્યમાં ઉતાર -ચડાવ રહેશે. ભગવાન ગણેશને જનેયુ અર્પણ કરો.

મકર: સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. વ્યવસાય અને નોકરી માટે દિવસ સામાન્ય છે. વિદ્યાર્થીઓ ઇચ્છિત સફળતા મેળવી શકે છે. કાનૂની સમસ્યાઓથી દૂર રહો. તમે કોઈ કારણ વગર વિવાદમાં આવી શકો છો. પતિ -પત્ની વચ્ચે ગેરસમજ થઈ શકે છે. ગરીબ બાળકોને દૂધ, ફળ વગેરેનું દાન કરો.

કુંભ: ધંધામાં વૃદ્ધિ થતાં સુખ મળશે. અધૂરા કામ પૂર્ણ કરવાની યોજના બની શકે છે. નોકરિયાતો માટે દિવસ સામાન્ય છે. વિવાહિત જીવનમાં ઉતાર- ચડાવ આવી શકે છે. જૂનો રોગ આજે ફરી તમને પરેશાન કરી શકે છે. કોઈ જૂની સમસ્યા આજે ઉકેલાઈ શકે છે. હનુમાનજીના મંદિરમાં બેસો અને રામ રક્ષા સ્તોત્રનો પાઠ કરો.

મીન: બાળકો તરફથી તમને કોઈ સારા સમાચાર મળશે. વિવાહિત જીવનમાં ખુશીઓ રહેશે. આવકના નવા સ્ત્રોત સર્જી શકાય છે. જવાબદારીઓ વધવાથી તણાવ આવી શકે છે. વાહન કાળજીપૂર્વક ચલાવો. તમારે કોઈ પાસેથી પૈસા ઉધાર લેવા પડી શકે છે. ભગવાન કૃષ્ણને તુલસીની માળા અર્પણ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *