151 વર્ષે માં કુળદેવી આ 4 રાશિઓ પર વરસાવશે કૃપા, જે માંગવું હોય એ માંગી લેજો, બધી મનોકામના થશે પુરી - Jan Avaj News

151 વર્ષે માં કુળદેવી આ 4 રાશિઓ પર વરસાવશે કૃપા, જે માંગવું હોય એ માંગી લેજો, બધી મનોકામના થશે પુરી

મેષ : આજે તમે તમારી જાતને વધુ સારી અને વધુ આત્મવિશ્વાસ અનુભવશો. જો તમે કોઈ કંપનીમાં બોસ છો, તો મોટો પ્રોજેક્ટ કરી શકાય છે, પરંતુ ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખવાની જરૂર રહેશે. સિસ્ટમમાં સુધારો થશે. તમને લોકોની સેવા કરવાની તક મળશે. તાત્કાલિક લાભ થશે નહીં. આવકમાં વધારો થશે. તમને નવી જવાબદારી મળી શકે છે. યુવાનોને દોડવું પડી શકે છે. અટકેલા કામો થતા જોવા મળશે.

વૃષભ : મનોરંજન પાછળ વધુ પડતો ખર્ચ કરવાનું ટાળો. માતા અથવા પિતાના સ્વાસ્થ્યમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. પૈસાની વાત કરીએ તો આવકમાં વધારો થવાની પ્રબળ સંભાવના છે. જો તમે તમારા નાણાકીય નિર્ણયો સમજદારીથી લેશો તો તમારી જમા મૂડી પણ વધશે. તમે તમારા નજીકના વ્યક્તિથી દૂર થઈ શકો છો. અચાનક તમને નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે. કોઈની સાથે વિવાદ ઝઘડાનું સ્વરૂપ લઈ શકે છે.

મિથુન : આજે તમે મિત્રને તેની સમસ્યા હલ કરવામાં મદદ કરશો. સમાજ સાથે સંબંધિત કોઈપણ સંસ્થા શરૂ કરવા માટે દિવસ સારો છે. વરિષ્ઠ અધિકારીનો સહકાર મળવાની પૂરેપૂરી આશા છે. આજે તમે ઘરના કામોમાં વ્યસ્ત રહેશો. તમે સાંજે થોડો થાક અનુભવી શકો છો. બાળકની નિષ્ફળતા તમને પરેશાન કરી શકે છે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. સરકારી કચેરીઓમાં અટવાયેલું કામ આજે સરળતાથી પૂર્ણ થશે.

કર્ક : આજે તમે બૌદ્ધિક શક્તિથી લેખન કાર્ય અને રચનાત્મક કાર્ય સારી રીતે પૂર્ણ કરી શકશો. નોકરીની કેટલીક નવી તકો મળી શકે છે. તમને વ્યવસાયમાં સફળતા મળી શકે છે. સ્વાસ્થ્ય પણ પહેલા કરતા સારું રહેશે. પ્રોપર્ટીને લઈને કોઈ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને ઇચ્છિત સફળતા નહીં મળે. ખર્ચ વધારે હોઈ શકે છે. ભાગીદારો સાથે મતભેદો દૂર કરીને સહકાર મળશે. જોખમી અને કોલેટરલ કામ ટાળો. સમજદારીથી કાર્ય કરો. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે.

સિંહ : આજે મહત્વપૂર્ણ કામ સરળતાથી પૂર્ણ થશે. પરીક્ષા-સ્પર્ધામાં તમને સફળતા મળશે. આજે તમારે વિચાર્યા વગર કોઈને પણ ધિરાણ આપવાનું ટાળવું જોઈએ. વિવાહિત જીવનમાં ઉતાર આવશે. તમારા જીવનસાથી સાથે વાત કરતી વખતે, તમે કંઈક ખોટું અર્થઘટન કરી શકો છો. શક્ય છે કે તમારા ભૂતકાળ સાથે સંબંધિત કોઈ આજે તમારો સંપર્ક કરશે અને આ દિવસને યાદગાર બનાવશે. નાની નાની બાબતો પર ઝઘડો કરવાનું ટાળો.

કન્યા : આજે તમારા હાથ પર બિનજરૂરી ખર્ચ થઈ શકે છે. તમારી પત્ની સાથે તમારા સંબંધો સુધરશે અને ભાગ્ય આજે તમારી બાજુમાં છે. કંઈક મૂલ્યવાન મળવાની સંભાવના છે. જો તમે કોઈપણ ક્ષેત્ર સાથે સંબંધિત કોઈ નિર્ણય લેવા માંગતા હો, તો આજનો દિવસ તમારા માટે શ્રેષ્ઠ રહેશે. સરકારી સત્તાનો સહકાર મળશે. બાકી કામ પૂર્ણ થશે. તમને તમારી મહેનતનું ફળ સફળતાના રૂપમાં મળશે.

તુલા : આજે ઓફિસમાં માનસિક અશાંતિ હોવા છતાં કામ થશે, કામ પૂરું કરીને જ ઘરે જાવ. તમારા મિત્રો અને પરિવારના ટેકાથી, તમે નવા આત્મવિશ્વાસ અને સાહસથી ભરેલા હશો. તમે તમારા પ્રિયજનની જૂની વસ્તુઓ માફ કરીને તમારા જીવનમાં સુધારો કરી શકો છો. આજે, કોઈ પણ વ્યક્તિ માટે તમારા મો માંથી નીકળતી કોઈ પણ વસ્તુ તમારા માટે મુશ્કેલી સર્જી શકે છે. આજે તમારે પણ થોડી સાવધાની રાખવાની જરૂર છે. તમે ઘરેલુ કામમાં વધુ સમય પસાર કરી શકો છો.

વૃશ્ચિક : આજે તમે પરિવાર અને જીવનસાથી સાથે સમય પસાર કરીને ખુશ રહેશો. પરિવારના સભ્યોના સહયોગના અભાવે આજે કામ પર અસર થશે. તેથી સમયસર તમારું કામ પૂર્ણ કરો. રોજગારની દિશામાં સફળતા મળશે. ભેટો અને આદરનો લાભ મળશે. અન્યનો સહકાર લેવામાં સફળ થશે. રાજ્ય પ્રવાસ અને મુસાફરીની સ્થિતિ સુખદ અને લાભદાયી બનશે. ઘરેલું જીવન હળવું અને સુખી રહેશે. વિદ્યાર્થીઓને આજે કંઈક નવું કરવાનો પ્રયાસ કરવાની તક મળી શકે છે.

ધનુ : અધિકારીઓનો સહકાર મળશે. તમે વધારાના પૈસા મેળવી શકો છો. જેઓ નફા પર કામ કરે છે તેમના માટે આ નફો દિવસ છે. દવાનો વ્યવસાય કરતા લોકો પણ આજે સારો નફો કરશે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ફરવા જઈ શકો છો. આજે ધાર્મિક કાર્યોમાં તમારી રુચિ વધશે. ઉત્સાહ અને ખુશીનો અભાવ રહેશે. ઘરમાં મુશ્કેલીનું વાતાવરણ બની શકે છે. જે યુવાનો સેનામાં જોડાવાની તૈયારી કરી રહ્યા છે તેમણે તેમના પ્રયત્નો વધારવા જોઈએ.

મકર : આજે કેટલીક મુશ્કેલીઓ લાવી શકે છે; પરંતુ તમે ધીરજ અને શાંત મનથી દરેક મુશ્કેલીને દૂર કરી શકો છો. ટ્રાન્સફર ગમે ત્યાં કરી શકાય છે. પૈસા પણ ચુસ્ત થઈ શકે છે. ઓફિસમાં અનિચ્છનીય કામ કરવું પડી શકે છે. બીજાના શબ્દોમાં આવીને કોઈ ખોટું કામ કરી શકે છે. જીવનસાથીનું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. તમારે તેમની કાળજી લેવી જ જોઇએ. શેરબજારમાં નફાની શક્યતાઓ છે. મહત્વના કામ પણ સમયસર પૂરા થઈ શકે છે.

કુંભ : નોકરી અને વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં આજનો દિવસ તમારા માટે સ્પર્ધાત્મક દિવસ રહેશે અને તેમાંથી બહાર આવવાનો પ્રયત્ન કરતા રહેશો. ઉતાવળિયા નિર્ણયો ન લો, જેથી તમને જીવનમાં પાછળથી પસ્તાવો ન કરવો પડે. તમારા જીવન સાથીને કારણે તમારે આડેધડ બહાર જવું પડી શકે છે, જે પાછળથી તમારી આશંકાનું કારણ બનશે. કૌટુંબિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. ઘરમાં વાસ્તુ અનુસાર પરિવર્તન કરવાથી પારિવારિક તણાવનો અંત આવશે.

મીન : વધુ પડતા ખર્ચને કારણે આજે પૈસાની તંગી રહી શકે છે. વડીલોનું સન્માન કરશે. નોકરી હોય કે ધંધો, તમારે આ સમયે વધુ ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે. ઓફિસમાં તમારા અધૂરા કાર્યો પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરો અને સાથીઓ સાથે સારો સંબંધ જાળવો. સામાજિક દૃષ્ટિકોણથી, આગળનો સમય તમારા માટે ખૂબ જ લાભદાયક રહેશે. બિનજરૂરી યાત્રાઓ ટાળો. શંકાસ્પદ નાણાકીય વ્યવહારોમાં ફસાઈ જવાથી સાવધ રહો.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *