સાંઈ બાબાએ આપ્યો સતનો પરચો, વૃક્ષમાં દેખાયા સાક્ષાત સાંઈ બાબા - Jan Avaj News

સાંઈ બાબાએ આપ્યો સતનો પરચો, વૃક્ષમાં દેખાયા સાક્ષાત સાંઈ બાબા

ભારત ધર્મનો દેશ છે અહી વારંવાર ચમત્કારો થતાં જોવા મળે છે. અહી લોકોની લાગણીઓ અત્યંત સંવેદનશીલ છે. ખાસ કરીને જ્યારે ધર્મની વાત આવે છે, ત્યારે તેમની શ્રદ્ધા ખૂબ જ મજબૂત થાય છે. આવી સ્થિતિમાં, ઘણી વખત ધર્મ કે ભગવાનને લગતા ચમત્કારોના સમાચારો દેશના વિવિધ ભાગોમાં પણ જોવા મળે છે જેનાથી લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ જાય છે.

આજે અમે તમને એવા જ એક ચમત્કાર વિશે જણવિશું. સોશિયલ મીડિયામાં એક વિડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં સાંઈ બાબાની તસવીર એક વૃક્ષમાં દેખાઈ રહી છે. લોકો માને છે કે સાંઈ બાબાએ તેમને સાક્ષાત દર્શન આપ્યાં છે અને આ સાંઈ બાબાના દર્શન કરવા માટે દૂર દૂરથી લોકો આવી રહ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં સવાલ એ ઉભો થાય છે કે શું આ ખરેખર ચમત્કાર છે કે બીજું કંઈક છે?

મળતી માહિતી અનુસાર આ વિડિયો હરિયાણાના અંબાલા શહેરની રેલવે કોલોનીના વોર્ડ 8નો જણાવવામાં આવી રહ્યો છે. અહીંના વિસ્તારમાં ખૂબ જ જૂનું ‘જંગલ જલેબી’ નામનું વૃક્ષ છે. કહેવાય છે કે આ વૃક્ષના થડમાં સાંઈ બાબાની તસવીર દેખાય છે. સાંઈ બાબાની આ તસવીર અહીં રમતા બાળકોએ સૌપ્રથમ જોઈ હતી. ત્યાર બાદ બાળકોએ બધાને આ વિશે જાણ કરી.

આ તસવીર વિશે ખબર પડતાં જ લોકો અહી જોવા માટે આવવા લાગ્યા. બાબા સાંઈના દર્શન કરવા લાગ્યા. દૂર દૂરથી અહી લોકો સાંઈ બાબાના દર્શન કરવા માટે આવવા લાગ્યા. માત્ર આટલું જ નહી પરંતુ આ સાંઈ બાબા દરેક ભક્તોના દુખડા દૂર કરવા લાગ્યા જેથી લોકો આને ખરેખર ચમત્કાર છે તેવું માનવા લાગ્યા. લોકોએ ત્યાં ભજન કરવાનું શરૂ કર્યું.

સાંઈ બાબાની તસવીર આંકડાના વૃક્ષમાં જોવા મળી છે. આ બાબત લોકોની આસ્થા સાથે સંકળાયેલી હોવાથી સાંઇ બાબાના આ આંકડાની સુરક્ષા માટે વ્યવસ્થા કરવામાં આવી હતી. ભક્તોએ સાંઈ બાબાની આસપાસ ધ્રુવો લગાવ્યા, જ્યારે રેલવે પ્રશાસને આરપીએફના કર્મચારીઓને ફરજ પર મૂક્યા. દરેકનો પ્રયાસ છે કે સાંઈ બાબાની આ તસવીર સાથે કોઈ ચેડા ન કરી શકે.

દોસ્તો 21 મી સદીમાં આવા ચમત્કારોમાં બહુ ઓછા લોકો માને છે. પરંતુ આધ્યાત્મિક રીતે જોઈએ તો સાક્ષાત સાંઈબાબાએ દર્શન આપ્યા હોય તેવું જ લાગે છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ બાબતે એક વ્યકિતએ જણાવ્યું છે કે આ વૃક્ષની નજીક એક માણસ રોજ આવતો હતો, આ માણસ ઝાડના પોલા ભાગમાં થોડી હલચલ કરી રહ્યો હતો. આવી સ્થિતિમાં કદાચ એ જ વ્યક્તિએ સાંઇ બાબા હશે તેવું લોકો માને છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *