સાપ્તાહિક રાશિફળ : આ 5 રાશિના જાતકોને મળી શકે છે સારા સમાચાર, ધંધામાં થશે પ્રગતિ, જાણો બાકીની સ્થિતિ - Jan Avaj News

સાપ્તાહિક રાશિફળ : આ 5 રાશિના જાતકોને મળી શકે છે સારા સમાચાર, ધંધામાં થશે પ્રગતિ, જાણો બાકીની સ્થિતિ

મેષ : આ અઠવાડિયે કેટલાક મૂડ સ્વિંગ રહેશે, જ્યારે 23 મી પછી, ભયની પરિસ્થિતિ કેટલાકને પરેશાન કરી શકે છે. જો કોઈ કારણસર મન વ્યગ્ર છે, તો પછી ભાગવત ભજનમાં સમય પસાર કરો. આ સિદ્ધાંત પર કામ કરો કે કર્મ પૂજા છે અને તમામ ધ્યાન ઓફિસના કામમાં રાખવું પડશે. શિક્ષણ સાથે જોડાયેલા ઉદ્યોગપતિઓને લાભ મળવાની શક્યતા છે. સ્પર્ધાની તૈયારી કરતા યુવાનોએ અભ્યાસ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ, સમય યોગ્ય છે. આરોગ્ય વિશે આ વખતે, પૌષ્ટિક ખોરાક લો, તેમજ ઊંચાઈ કામ કરતી વખતે સાવચેત રહો. પિતા સાથે સારા સંબંધો રાખો. પિતૃ પક્ષના દિવસોમાં દરરોજ પૂર્વજોને જળ અર્પણ કરો.

વૃષભ : આ અઠવાડિયે, સફળતા મેળવવા માટે વધુ સંઘર્ષ અને મહેનતની જરૂર પડશે, કારણ કે માત્ર કહેવાથી લક્ષ્ય પ્રાપ્ત થશે નહીં. અઠવાડિયાના મધ્યમાં સુવિધાઓથી આકર્ષિત થઈને લોન અને લોન લેવાનું ટાળો. ઓફિસમાં કાર્યો પૂરા રાખો, સાથે સાથે તે લોકોથી અંતર રાખો જે અહીં અને ત્યાં વાતો કરે છે. ધંધાના પ્રમોશન અને પ્રમોશન પર ધ્યાન આપો, નફો આવશે. વિદ્યાર્થીઓએ તેમનો સમય બગાડવો જોઈએ નહીં, પરંતુ તેઓએ અગાઉ યાદ રાખેલા અભ્યાસોનું પુનરાવર્તન કરવાનું રહેશે, જ્યારે યુવાનોને સંપર્કોનો લાભ મળશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત ચેપથી સાવચેત રહો. સપ્તાહના મધ્યથી પારિવારિક મતભેદ ટાળો. પિત્રુ પક્ષના દિવસોમાં દરરોજ સાંજે હવન અવશ્ય કરવો.

મિથુન : આ સપ્તાહે રોકાણ અંગે આયોજન થવું જોઈએ, બીજી તરફ કેટલાક કામ મન મુજબ પૂર્ણ ન પણ થઈ શકે, પરંતુ તેનો અર્થ અન્ય લોકોને ગુસ્સો અને નકારાત્મક વાણીથી નારાજ કરવાનો નથી. જો નોકરિયાત લોકો સાથે સંકળાયેલા લોકોને તાજેતરમાં પ્રમોશન આપવામાં આવ્યું છે, તો તેમણે કામમાં ગતિ રાખવી જોઈએ. ગ્રહોની સ્થિતિ જોતા વર્તમાન સમયમાં બેદરકાર રહેવું મોંઘુ પડી શકે છે. જમીન સંબંધિત વ્યવસાયમાં સપ્તાહનો છેલ્લો દિવસ લાભથી ભરેલો રહેશે. કુશળતાપૂર્વક નવી ભાગીદારી કરો. લોહી સંબંધિત રોગો માટે સાવધાન રહો, વૃદ્ધ લોકો સક્રિય થઈ શકે છે. જીવનસાથીને આજીવિકાના ક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે. પિતૃ પક્ષમાં પૂર્વજોના ફોટા પર માળા અર્પણ કરો.

કર્ક : આ અઠવાડિયે ગુસ્સામાં કોઈ મહત્વનો નિર્ણય ન લો, બીજી બાજુ, તમારા હૃદયમાં સફળતા જોઈને, ઈર્ષ્યાની લાગણી દુsખનું કારણ બની શકે છે. કાર્યક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકોએ બોસની હરકતોને સમજવી પડશે, કારણ કે આ વખતે બોસ સાથે તાલમેલ જાળવવો ખૂબ જ જરૂરી છે. વેપારી વર્ગને મોટો સોદો મેળવવા માટે ખોટો રસ્તો ન પસંદ કરવો જોઈએ. યુવાનોમાં મૂંઝવણના કિસ્સામાં, વરિષ્ઠની સલાહ લો. વિદ્યાર્થીઓએ અભ્યાસમાં ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે. મો ને લગતી વિકૃતિઓ માટે સજાગ રહો, પાન ગુટખા અને સિગારેટનું સેવન કરનારાઓ માટે સતર્ક રહો. તમારા પ્રિયજનોના આદર અને આતિથ્યમાં કોઈ કમી રાખશો નહીં. પિત્રુ પક્ષ દરમિયાન પિતુનું શ્રાદ્ધ કરો.

સિંહ : આ સપ્તાહે બિનજરૂરી ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખો. કારકિર્દીમાં ઉચ્ચ સ્થાન મેળવવા માટે, અભ્યાસક્રમો વગેરે કરવું સારું રહેશે, આવી સ્થિતિમાં 24 થી ગ્રહો પણ તમારો સાથ આપશે. ઓફિસમાં સતત એ જ ભૂલનું પુનરાવર્તન કરવું યોગ્ય નથી. સૌંદર્ય પ્રસાધનોનો વ્યવસાય કરનારાઓને લાભ થશે. જે લોકો ઇલેક્ટ્રોનિક માલનો વ્યવસાય કરે છે તેમને સારો નફો મળશે, જનરલ સ્ટોર સંબંધિત વેપારીઓએ માલની ગુણવત્તા પર ધ્યાન આપવું જોઈએ. સ્વાસ્થ્યમાં આ વખતે પેટમાં બર્નિંગની સમસ્યાથી ડિહાઈડ્રેશન પરેશાન થઈ શકે છે, સાથે સાથે વીજળી અને તીક્ષ્ણ વસ્તુઓથી દૂર રહેવાથી અકસ્માતો થવાની સંભાવના છે. ઘર સાથે જોડાયેલા પ્રયત્નો કરનાર લોકોને સફળતા મળશે. ઘર છોડતા પહેલા પૂર્વજોને સલામ કરવાની ખાતરી કરો.

કન્યા : આ અઠવાડિયે વ્યક્તિએ શબ્દોનું મહત્વ સમજવાનું છે, દરેક સાથે મધુર અને નરમાશથી વાત કરશે. આમ કરવાથી વર્તમાન અને ભવિષ્ય બંને માટે અસરકારક સાબિત થશે. સોફ્ટવેર કંપનીમાં કામ કરતા લોકોને કામ પૂરું કરવા માટે રાત -દિવસ કામ કરવું પડશે, બીજી બાજુ ઉચ્ચ અધિકારીઓ અને બોસની કંપની ઉપલબ્ધ રહેશે. વેપારી વર્ગના કર્મચારીઓ સાથે સારો વ્યવહાર રાખો. દવાઓના વેપારીઓને સારો નફો મળશે. કબજિયાતને લગતી સમસ્યા હોઈ શકે છે. જેઓ કોઈ કારણોસર હોસ્પિટલમાંથી પરત ફર્યા છે તેઓએ સાવધાન રહેવું જોઈએ. ઘરેલું મતભેદમાં ઘટાડો થશે, તમારા પ્રિયજનો સાથે મજબૂત સંબંધો રાખો. જો વિવાહિત જીવનમાં પરિસ્થિતિઓ નકારાત્મક હોય, તો ધ્યાન રાખો. પૂર્વજોના નામે જરૂરિયાતમંદ લોકોને ભોજન અર્પણ કરો.

તુલા : આ સપ્તાહે બધી વસ્તુઓ સુમેળમાં રાખવી પડશે. ક્રેડિટ કાર્ડનો ઉપયોગ કરતી વખતે, તેની ચુકવણીની અગાઉથી યોજના બનાવો. મુસાફરી દરમિયાન રોગચાળા વિશે સાવચેત રહો. તમારે કામને લઈને માનસિક રીતે ખૂબ જ સક્રિય રહેવું પડશે, 22 સપ્ટેમ્બર પછી કરેલી મહેનતનું પરિણામ આવનારા દિવસોમાં દેખાશે. જેમને કારકિર્દીને લગતી સમસ્યાઓ હતી, તેઓ સારા દેખાશે. જેઓ જથ્થાબંધનો વ્યવસાય શરૂ કરવા માગે છે, તેમણે કાગળનું કામ યોગ્ય રીતે કરવું જોઈએ. છાતીમાં બર્નિંગની સમસ્યા વિશે તમારે ચિંતા કરવી પડી શકે છે. ઘર સંબંધિત વસ્તુઓ બદલવા માટે સપ્તાહ સારું છે. પિત્રુ પક્ષમાં પંડિતોને પૂર્વજોના નામે ખવડાવો.

વૃશ્ચિક : આ સપ્તાહે જુના રોકાણો નફાના રૂપમાં પ્રાપ્ત થશે, બીજી બાજુ, તમારી જાતને અપડેટ કરવા માટે સમય સારો ચાલી રહ્યો છે. કામમાં સમર્પણ અને સંચાલન સારું રહેશે, સાથે સાથે બોસ અને ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે સંચાર અંતર ન હોવું જોઈએ. ઓફિસમાં ટીમનું નેતૃત્વ કરવું પડી શકે છે. વેપારી વર્ગએ પૈસાની શુદ્ધતાનું ખાસ ધ્યાન રાખવું જોઈએ. આયુર્વેદને લગતી દવાઓના વ્યવસાયમાં આખો સપ્તાહ નફાથી ભરેલો રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત પેટ સંબંધિત રોગોથી સાવધાન રહો, બહારની ખાદ્ય ચીજોના વપરાશથી દૂર રહો. જો માતાને ચેપ લાગવાની સંભાવના હોય, તો તેને સાવધ રહેવાની સલાહ આપો. પૂર્વજોની પૂજા કરો, અને પ્રાણીઓને ખવડાવો.

ધનુ : આ સપ્તાહ, જ્યાં આ અઠવાડિયે સંજોગો અને નસીબનો સંપૂર્ણ સાથ મળશે, બીજી બાજુ, તમારા પ્રિયજનો સાથે અહંકારનો સંઘર્ષ ન કરો અને અહંકાર બોલો. સમાજમાં સાત્વિક છબી બનાવવી પડશે. અત્યારે કામને લઈને મન ખૂબ જ સક્રિય છે, પરંતુ સહકર્મીઓ તરફથી સ્પર્ધા થશે. વેપારી વર્ગને સારો નફો મેળવવા માટે આ સમય દરમિયાન વ્યવસાયિક બુદ્ધિ અને મધુર વાણીનો ઉપયોગ કરવો જોઈએ. વેપારીઓએ ધીરજ રાખવી, આવનારા દિવસોમાં માલનો સારો નફો થશે. સ્વાસ્થ્યને લઈને ફિટ અને એક્ટિવ રહો, તેમજ ચિંતાથી દૂર રહો. ઘરની કિંમતી વસ્તુઓ વિશે સાવધાન રહો. રોજ પૂર્વજોને જળ અર્પણ કરો, અને ઘરમાં મીઠાઈ ચાવો.

મકર : આ સપ્તાહે કામ પર ધ્યાન આપો, આજીવિકાની નવી તકો ઉપલબ્ધ થશે. કારકિર્દી વિશે સક્રિય રહો, તેમજ મહિલા સહકર્મીઓ અને બોસ સાથે સૌમ્ય બનો. ભાગ્યનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. આ સપ્તાહ વેપારી વર્ગ માટે લાભદાયી બનવા જઈ રહ્યું છે, જેઓ પૂર્વજોના વ્યવસાયમાં જોડાવાનો અફસોસ કરતા હતા, અંત સુધી ધીરજ રાખો, પરિસ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. યુવાનો પોતાની બુદ્ધિના બળ પર સારું પ્રદર્શન કરી શકશે. વાળને લગતી સમસ્યાઓ કે વાળ ખરવાની સમસ્યા હોઈ શકે છે, સમસ્યા વધારે હોય તો ડોક્ટરનો સંપર્ક કરો. પરિવારના સભ્યોની પરસ્પર સંવાદિતા થોડી બગડી શકે છે. બાળકો સાથે સમય પસાર કરો. પિતૃ પક્ષના દિવસોમાં પાળતુ પ્રાણીને પૂર્વજોના નામે ખવડાવો.

કુંભ : આ અઠવાડિયે તમારા પ્રયત્નો તમામ મુશ્કેલીઓમાંથી બહાર નીકળવામાં મદદ કરશે. જે લોકો સામાજિક કાર્યમાં વ્યસ્ત છે તેઓ અન્યને મદદ કરવામાં આનંદ કરશે. જૂની લોન ધીરે ધીરે ચૂકવવાની પ્રક્રિયા શરૂ કરો. સરકારી વિભાગોમાં કામ કરતા લોકોને પ્રમોશન મળી શકે છે, જ્યારે બીજી બાજુ બેંકિંગ અને ટેલિકમ્યુનિકેશનમાં કામ કરતા લોકોને સારા પ્રોત્સાહન મળશે. વેપારીઓએ નેટવર્ક સક્રિય રાખવાનું છે, પરંતુ એક વાત ધ્યાનમાં રાખવી પડશે કે સિનિયરોની સલાહ લીધા વગર પૈસાનું રોકાણ ન કરવું. અઠવાડિયાના પહેલા બે દિવસ તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સજાગ રહો અને બેદરકાર રહેવાનું ટાળો. પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ મળશે. અપંગોને મદદ કરો, તેમના પૂર્વજોના નામે તેમની મદદ કરો.

મીન : આ સપ્તાહે જવાબદારીઓનો ભાર રહેશે, આવી સ્થિતિમાં થોડી માનસિક ચિંતા રહેશે, તેથી પરિસ્થિતિઓ ઠંડી તમારી તરફેણમાં રહેશે. ફિસમાં કામને લઈને પડકારો રહેશે, તો બીજી બાજુ સાથીદારો સાથે બિનજરૂરી બાબતોમાં સામેલ થવું યોગ્ય નથી. જો તમે વ્યવસાયમાં પરિવર્તનની યોજના બનાવી રહ્યા છો, તો આ અઠવાડિયે બંધ કરો. યુવાનોએ શાંતિ સાથે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો જોઈએ. વાહન અકસ્માતો અને ગુસ્સા માટે સાવધાન રહો. વિવાહિત જીવનમાં વિશ્વાસ રાખો. જીવનસાથી અને મિત્રો સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના છે. નાની બાબતોમાં વિવાદના કામમાં ખલેલ પાડશો નહીં, આ તરફ ધ્યાન આપો. પિતૃ પક્ષના દિવસોમાં પૂર્વજોના ફોટા સાફ કરો અને દરરોજ તેમની સામે દીવો પ્રગટાવો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *