વિશ્વભરમાં વોટ્સએપ, ફેસબુક અને ઇન્સ્ટાગ્રામ થયું ડાઉન, યુઝર્સ પરેશાન, જાણો વિગતે - Jan Avaj News

વિશ્વભરમાં વોટ્સએપ, ફેસબુક અને ઇન્સ્ટાગ્રામ થયું ડાઉન, યુઝર્સ પરેશાન, જાણો વિગતે

સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ વોટ્સએપ અને ફેસબુક વિશ્વભરમાં ડાઉન છે. સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ વોટ્સએપ, ફેસબુક અને ઇન્સ્ટાગ્રામ વિશ્વભરમાં ડાઉન છે. ત્રણેય સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ સોમવારે રાત્રે લગભગ 9.15 વાગ્યે ડાઉન થયા, જેના કારણે યુઝર્સને ઘણી મુશ્કેલી પડી રહી છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે, ભારત સહિત ઘણા દેશોમાં લોકો આ સમસ્યાનો સામનો કરી રહ્યા છે. તેના કારણે લોકો ટ્વિટર પર પણ સતત ફરિયાદ કરી રહ્યા છે.

સમાચાર લખવાના સમય સુધી, ત્રણેય સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ એરર બતાવી રહ્યા છે. જ્યારે વોટ્સએપમાં મેસેજ મોકલવામાં કે પ્રાપ્ત કરવામાં સમસ્યા છે. જ્યારે ઈન્સ્ટાગ્રામમાં પણ પોસ્ટ જોવામાં કે કરવામાં સમસ્યા જોવા મળી રહિ છે. આ સિવાય ફેસબુક પેજ પણ લોડ નથી થઈ રહ્યું. ક્યા કારણે આ સમસ્યા સર્જીઈ છે તે હાલ જાણી શકાયું નથી.

અમે આ સમાચાર અપડેટ કરી રહ્યા છીએ. અમે પહેલા તમને માહિતી આપવાનો પ્રયત્ન કરીએ છીએ. તેથી તમને વિનંતી છે કે તમામ મોટા અપડેટ્સ જાણવા માટે આ પેજને રિફ્રેશ કરો. અમારી અન્ય વાર્તાઓ વાંચવા માટે અહીં ક્લિક કરો.

સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ વોટ્સએપ, ફેસબુક અને ઇન્સ્ટાગ્રામ ડાઉન છે. વપરાશકર્તાઓને આના કારણે ઉપયોગમાં સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે. જેના કારણે લોકો સતત ટ્વિટર દ્વારા ફરિયાદ કરી રહ્યા છે.

ઉલ્લેખનીય છે કે, વિશ્વભરમાં મોટી સંખ્યામાં લોકો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ વોટ્સએપ, ફેસબુક અને ઇન્સ્ટાગ્રામનો ઉપયોગ કરે છે. ઈન્સ્ટન્ટ મેસેજિંગ એપ વોટ્સએપ, ફેસબુક અને ઈન્સ્ટાગ્રામ દુનિયાના ઘણા ભાગોમાં ડાઉન થઈ ગયા છે. કેટલાક વપરાશકર્તાઓ ટ્વિટર પર ફરિયાદ કરી રહ્યા છે કે તેઓ તેમના વોટ્સએપ, ફેસબુક અને ઇન્સ્ટા એકાઉન્ટ્સને એક્સેસ કરવામાં અસમર્થ છે. WhatsApp વપરાશકર્તાઓ ટેક્સ્ટ સંદેશા મોકલવા અથવા પ્રાપ્ત કરવામાં અસમર્થ છે. વળી, વોઇસ અને વીડિયો કોલ પણ કરી શકાતા નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *