હવામાન અપડેટ્સ: રાજ્યોમાં આગામી 24 કલાકમાં ભારે વરસાદની આગાહી, અહિયાં હવામાનની ગ્રીન એલર્ટ - Jan Avaj News

હવામાન અપડેટ્સ: રાજ્યોમાં આગામી 24 કલાકમાં ભારે વરસાદની આગાહી, અહિયાં હવામાનની ગ્રીન એલર્ટ

આજે હવામાન અપડેટ્સ : દક્ષિણ-પશ્ચિમ બંગાળની ખાડી અને તટવર્તી તમિલનાડુની બાજુમાં ચક્રવાતી પરિભ્રમણનો વિસ્તાર ચાલુ છે. દરમિયાન, હવામાન વિભાગે આગામી 24 કલાક દરમિયાન આસામ અને ત્રિપુરાના દક્ષિણ ભાગોમાં ભારે વરસાદની આગાહી કરી છે.

આજે હવામાન આગાહી અપડેટ્સ: રાજસ્થાનના પશ્ચિમ ભાગોમાં ચક્રવાતી પરિભ્રમણની સંભાવના સાથે પશ્ચિમ બંગાળ અને આજુબાજુના વિસ્તારોમાં ચક્રવાતી પરિભ્રમણની સંભાવના છે. તે જ સમયે, દક્ષિણ-પશ્ચિમ બંગાળની ખાડી અને નજીકના દરિયાકાંઠાના તમિલનાડુ પર ચક્રવાતી પવનનો વિસ્તાર રચાયો છે. દરમિયાન, હવામાન વિભાગે (આઈએમડી) આગામી 24 કલાક દરમિયાન આસામ અને ત્રિપુરાના દક્ષિણ ભાગોમાં ભારે વરસાદની આગાહી કરી છે.

12 ઓક્ટોબરથી ચોમાસુ પાછું ખેંચવા માટે પરિસ્થિતિઓ અનુકૂળ બની રહી છે. તે જ સમયે, IMD મુજબ, આગામી 24 કલાક દરમિયાન, આસામ, મેઘાલય, નાગાલેન્ડ, તમિલનાડુ, કેરળ, આંદામાન અને નિકોબાર ટાપુઓ અને લક્ષદ્વીપના અલગ ભાગોમાં અલગથી ભારે વરસાદ સાથે હળવાથી મધ્યમ વરસાદની સંભાવના છે.

વરસાદને કારણે, શહેરના ઘણા વિસ્તારોમાં વીજળી ખોરવાઈ હતી. આરએમસીએ આજે ​​અરિયાલુર, પેરાંબલુર, કુડ્ડાલોર, દક્ષિણ તમિલનાડુ અને ડેલ્ટા જિલ્લાઓમાં અલગ -અલગ સ્થળોએ ભારેથી અતિ ભારે વરસાદની આગાહી કરી છે. વિલ્લુપુરમ, કલ્લાકુરિચી, કરુર, નીલગિરિસ, કોઈમ્બતુર, થેની, ડિંડીગુલ, સાલેમ અને નમક્કલ જિલ્લાઓ અને પુડુચેરી અને કારાયકલમાં પણ ભારે વરસાદ થવાની સંભાવના છે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *