નવરાત્રિમાં આ 5 રાશિવાળા ના ઘરે પડશે માં દુર્ગાના શુભ ચરણ, ઘોડાની ગતિની જેમ ખેંચાઈને આવશે રૂપિયા - Jan Avaj News

નવરાત્રિમાં આ 5 રાશિવાળા ના ઘરે પડશે માં દુર્ગાના શુભ ચરણ, ઘોડાની ગતિની જેમ ખેંચાઈને આવશે રૂપિયા

મેષ : આ દિવસે વિશ્વાસને તમને નબળો ન થવા દો. સત્તાવાર કામનું ભારણ વધારે હોઈ શકે છે પરંતુ તેનો અર્થ એ નથી કે તમારે તણાવમાં રહેવું જોઈએ. મીડિયા સાથે સંકળાયેલા લોકોને પ્રમોશન મળવાની શક્યતા દેખાઈ રહી છે વેપારીઓને સલાહ આપવામાં આવે છે કે ગ્રાહકોની માંગને ધ્યાનમાં રાખીને મોટી માત્રામાં માલ ન ફેંકવો, તેઓએ આગળ વધવું પડશે. યુવાનોએ તેમના વડીલોને તેમના પ્રિયજનો કરતાં માન આપવું પડશે. હવામાન પરિવર્તનને કારણે સ્વાસ્થ્યમાં થોડો બગાડ થઈ શકે છે, બીજી બાજુ, જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. બાળકને વાહન અકસ્માતોથી વાકેફ રહેવાની સલાહ આપો.

વૃષભ : આ દિવસે આક્રમક સ્વભાવ અન્ય લોકો માટે મુશ્કેલી સર્જી શકે છે. સત્તાવાર રીતે બેજવાબદારીપૂર્વક કામ ન કરો, નહીંતર કામ ખોટું થશે તેમજ છેલ્લા દિવસોથી ચાલી રહેલી મહેનત પણ વ્યર્થ જશે. મોટા વેપારીઓએ નફા માટે થોડી રાહ જોવી પડશે. જે લોકોને સ્વાસ્થ્યને લઈને પેશાબ સંબંધિત સમસ્યાઓ હોય છે, તેમને વધુ સાવધ રહેવાની જરૂર છે, ગ્રહોની નકારાત્મક સ્થિતિ મોટી મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે. મકાન સંબંધિત નિર્ણય લેતી વખતે, પરિવારના સભ્યોનો અભિપ્રાય પણ જાણો. તમારે પરિવારમાં બે જૂથ વચ્ચેની લડાઈમાં મધ્યસ્થી કરવી પડી શકે છે.

મિથુન : આજે તમે ઉત્સાહથી ભરેલા છો, આવી સ્થિતિમાં તમામ કામ સમર્પણ સાથે કરો, સારા પરિણામ મળવાની સંભાવના છે. મીડિયા સાથે જોડાયેલા લોકોને વધુ દોડધામ કરવી પડી શકે છે, તેથી સુરક્ષા પર પણ ખાસ ધ્યાન આપો. બોસ કામના મહત્વના મુદ્દાઓ પર ચર્ચા કરી શકે છે. વ્યવસાય વધારવા માટે પ્રચારની મદદ લઈ શકાય છે. યુવાનોએ તથ્યો વિના કાલ્પનિક સપનામાં ન રહેવું જોઈએ. આજે સગર્ભા સ્ત્રીઓએ સ્વાસ્થ્યમાં સાવચેત રહેવાની જરૂર છે, ખાસ કરીને ઉંચાઈ અને સીડીનો ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક ઉપયોગ કરો. તમે તમારા બાળકોની શૈક્ષણિક અને કારકિર્દી સંબંધિત સફળતાથી ખુશ થશો.

કર્ક : બગડેલી દિનચર્યાને સુધારવા માટે આજનો દિવસ સારો છે, જે કામ અધૂરા રહી ગયા હતા તે પણ આજથી શરૂ કરી શકાય છે. ઓફિસમાં વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે જે નાની ભૂલથી તમને અપમાનિત કરવાનો પ્રયાસ કરશે. સામાન્ય ચીજવસ્તુઓનો વ્યવસાય કરનારાઓ નફો મેળવવાની શક્યતા જોઈ રહ્યા છે, જ્યારે બીજી બાજુ, પ્લાસ્ટિકના વ્યવસાયમાં સાવચેત રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. તંદુરસ્ત રહેવા માટે, વધુ પડતો જંક ફૂડ ન ખાઓ કારણ કે આમ સતત કરવાથી રોગપ્રતિકારક શક્તિ ઘટી શકે છે. ઘરની સુરક્ષા માટે સાવચેત રહો. પરિવારના સભ્યોમાં તણાવની સ્થિતિ પણ બની શકે છે.

સિંહ : આ દિવસે નકારાત્મક વિચારોને કાબૂમાં રાખો, નહીં તો તે તમારા કામમાં વિઘ્ન બની શકે છે. કામના ભારે ભારને કારણે વ્યસ્તતા રહેશે. જો તમે સ્પર્ધા અથવા ઇન્ટરવ્યૂ માટે જઇ રહ્યા છો, તો તૈયારીમાં કમી ન કરો, સફળતા મળવાની પ્રબળ સંભાવના છે. બિઝનેસ વધારવા માટે જનસંપર્ક મજબૂત રાખો, આવી સ્થિતિમાં માઉથ પબ્લિસિટી પણ અસરકારક સાબિત થશે. યુવાનોને પરીક્ષામાં ઇચ્છિત સફળતા મળશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે મુશ્કેલ સમય છે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ, યકૃતના દર્દીઓએ સાવધાન રહેવું, તેમના આહારમાં તેલયુક્ત પદાર્થોનો વપરાશ ટાળવો. તમે તમારા બાળકની સફળતા જોઈને ખુશ થશો.

કન્યા : આ દિવસે સક્રિય રહેતી વખતે વાણીનો સંપૂર્ણ ઉપયોગ કરવો પડે છે. તમારા માટે સત્તાવાર રાજકારણથી દૂર રહેવું વધુ સારું રહેશે, કોઈની બાબતો પર ટિપ્પણી ન કરો, અત્યારે કોણ વિશ્વસનીય છે તે સમજવું મુશ્કેલ છે. વેપારી વર્ગ મોટું રોકાણ કરી શકે છે. પૂર્વજોના વ્યવસાયમાં જીવનસાથીનો ઉમેરો કરવો શુભ રહેશે. યુવાનોને વિચાર્યા વગર લીધેલું પગલું મોંઘુ પડી શકે છે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત હવામાનના બદલાવ માટે એકએ સજાગ રહેવું પડે છે, જ્યારે બીજી બાજુ, વ્યક્તિએ વાયરલ, ડેન્ગ્યુ અથવા મેલેરિયા વગેરેથી સંપૂર્ણ જાગૃત રહેવું પડે છે. પારિવારિક વિવાદોનો ઉકેલ લાવવાનો પ્રયાસ કરો, તેમાં પ્રમોશન ફાયદાકારક રહેશે નહીં.

તુલા : આજે કેટલાક આર્થિક તણાવ અથવા પારિવારિક સમસ્યા મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે. બાલિશ વસ્તુઓ ઓફિસમાં વરિષ્ઠો સાથે ન બોલવી જોઈએ, તેથી વિચાર્યા પછી જ બોલો. વેપારમાં ચાલી રહેલી વર્તમાન પરિસ્થિતિ અને પૈસાની તંગી અંગે મન ચિંતિત રહેશે, પરંતુ નેટવર્ક ચોક્કસપણે આશાનું કિરણ શોધશે. યુવાનોએ ભવિષ્યની કલ્પના ન કરવી જોઈએ, બીજી બાજુ, કોઈ નફાકારક હોવાનો કરીને છેતરપિંડી કરી શકે છે. સ્વાસ્થ્યમાં આ રાશિના બાળકો પર વિશેષ ધ્યાન આપવું જોઈએ, પડવાથી મો ને નુકસાન થઈ શકે છે. જો પરિવારમાં જમીન બાબતે વિવાદ ચાલી રહ્યો છે, તો હવે શાંત રહેવું વધુ સારું રહેશે.

વૃશ્ચિક : આજે કેટલીક બાબતો અંગે ચિંતા રહેશે, જેના કારણે મનમાં થોડી નિરાશા આવી શકે છે. સત્તાવાર નિર્ણયો લેતી વખતે અહંકારને આવવા ન દો, નહીં તો તમારી અહંકાર સંસ્થાને પણ નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. સરકારી વિભાગોમાં કામ કરતા લોકોએ પણ સાથીદારો સાથે સારો વ્યવહાર કરવો જોઈએ. ઇલેક્ટ્રોનિક સંબંધિત વસ્તુઓનો વ્યવસાય કરનારાઓને લાભ થશે. જે વિદ્યાર્થીઓ એન્જિનિયરિંગ ક્ષેત્રમાં જવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે તેઓએ અભ્યાસ પર વિશેષ ધ્યાન આપવું જોઈએ. સ્વાસ્થ્યને લઈને આંખોમાં બળતરા અને પીડા થવાની સંભાવના છે. તમારા પ્રિયજનો સાથેના સંબંધોના તાર મજબૂત રાખો, આ માટે પરિવારનો વિશ્વાસ ઓછો ન થવા દો.

ધનુ : આજે પ્રતિકૂળતાને કેવી રીતે ટાળી શકાય તેના પર થોડું ધ્યાન રાખવું પડશે. તમારે સત્તાવાર મુલાકાત લેવી પડી શકે છે. બોસ તમને અન્ય કરતા વધુ સારું કામ કરવાની અપેક્ષા રાખી શકે છે, બીજી બાજુ, તમારે ટીમવર્કમાં સુમેળમાં ચાલવું પડશે. વેપારીઓએ તેમની વાણીમાં મીઠાશ રાખવી પડશે, નહીં તો મોટા ગ્રાહકો વસ્તુઓથી નારાજ થઈ શકે છે, જે આર્થિક રીતે જોવું પડશે. જો તમે કોઈ ગંભીર બીમારીને કારણે દવાઓ લો છો, તો તેમાં બેદરકારીને કારણે સમસ્યા સર્જાઈ શકે છે. કુલ દુ ખદ સમાચારને કારણે પારિવારિક વાતાવરણ થોડું ઉદાસીન રહેવાની ધારણા છે.

મકર : આજે ભાગ્યનો સાથ મળશે, પરંતુ તેને કર્મ દ્વારા આગળ વધારવો પડશે. તમને જે પણ કામ મળશે, તેને પૂરી ઈમાનદારીથી પૂર્ણ કરો. કાર્યક્ષેત્રમાં સહકર્મચારીઓ અને ગૌણ અધિકારીઓને બદલે સ્વભાવ કેટલાકને પરેશાન કરી શકે છે, પરંતુ તમારે કામ પર ધ્યાન આપવું જોઈએ. વેપારની ગતિ ધીમી થવા જઈ રહી છે, તેથી આજે તેના વિશે બિલકુલ ચિંતા ન કરો. વિદ્યાર્થીઓએ વર્ગના વિષયોને યાદ રાખવામાં ધ્યાન આપવું જોઈએ, જો તેમને યાદ હોય તો તેમને ફરીથી પુનરાવર્તિત કરવા જોઈએ. હાઈ બીપીના દર્દીઓએ સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે. જો પિતા બીમાર હોય, તો તેની સંભાળ રાખો

કુંભ : આ દિવસે અફવાઓને મહત્વ ન આપો, બીજી બાજુ, તમારે સત્ય જાણ્યા વિના વસ્તુઓને પ્રોત્સાહન આપવાનું ટાળવું પડશે. નકારાત્મક ગ્રહોના પ્રભાવથી બુદ્ધિને નુકસાન થઈ શકે છે. સત્તાવાર કાર્યો સુધારવા માટે સમય સમય પર તમારી જાતને અપગ્રેડ કરો. વેપારીને આગળ વધારવા માટે નવા સંપર્કો કરવા પડશે, જે તમારા વર્તમાન સમય માટે ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. ઓનલાઇન બિઝનેસ તરફ આગળ વધવું ફાયદાકારક રહેશે. સ્વાસ્થ્યને લગતી નાની બેદરકારી પણ સ્વાસ્થ્ય માટે હાનિકારક હશે. માતા દેવીને જોવા માટે નજીકના મંદિરમાં જાઓ. કૌટુંબિક વાતાવરણ તમારા દ્વારા બગડેલું ન હોવું જોઈએ.

મીન : આ દિવસે ગંભીર રહેવું યોગ્ય નથી, તમારા મૂળ સ્વભાવને ધ્યાનમાં રાખીને ખુશ રહો. આળસને પણ દૂર રાખવી પડે છે. ઓફિસમાં પીઠ પાછળ અન્યની ભૂલો અથવા ખામીઓની ચર્ચા ન કરો. નવા કાર્યોની જવાબદારીઓ આવી શકે છે, પરંતુ તમારે ચિંતા કરવાની જરૂર નથી. જો તમે નોકરીમાં બદલાવ ઈચ્છો છો, તો હવે કોઈ પણ નિર્ણય લેવાનું ટાળો. વૈભવી ચીજવસ્તુઓનો વ્યવસાય કરનારાઓને નફો મળશે. વ્યસ્ત કામમાં સારો આહાર અને કસરત કરવાનું ભૂલશો નહીં. જૂના મિત્રોને મળશે અને તેમનો સહકાર મળશે. પરિવાર સાથે સમય વિતાવશો, તમે આનંદ અનુભવશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *