30 ઓક્ટોમ્બર સુધી શુક્ર રહેશે વૃશ્ચિક રાશિમાં ,12એ રાશિઓની કિસ્મતમાં થશે પરિવર્તન અને નવા શિખર પર પહોંચાડશે ભાગ્ય - Jan Avaj News

30 ઓક્ટોમ્બર સુધી શુક્ર રહેશે વૃશ્ચિક રાશિમાં ,12એ રાશિઓની કિસ્મતમાં થશે પરિવર્તન અને નવા શિખર પર પહોંચાડશે ભાગ્ય

મેષ : પ્રેમ સંબંધિત બાબતોમાં ઉદાસીનતા રહેશે. આ સમયગાળા દરમિયાન આર્થિક નુકસાન ટાળો. કોઈને વધારે પૈસા ઉધાર ન આપો. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. દાંપત્ય જીવનમાં કડવાશ ન આવવા દો, વિવાદો, વિવાદો અને કોર્ટ કેસ સાથે સંબંધિત કેસો બહારથી ઉકેલો. કાર્યક્ષેત્રમાં પણ કાવતરાનો શિકાર બનવાનું ટાળો.

વૃષભ : કેન્દ્ર અથવા રાજ્ય સરકારના વિભાગોમાં રાહ જોઈ રહેલા કામોનું સમાધાન કરવામાં આવશે. લગ્ન સંબંધિત વાતો પણ સફળ થશે. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા રહેશે. સાસરિયા પક્ષ તરફથી સહકાર મળશે. લાંબા સમયથી અટવાયેલું કામ પૂર્ણ થશે. વિદ્યાર્થીઓ અને સ્પર્ધામાં ભાગ લેનાર વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય વરદાન સમાન છે.

મિથુન : મિત્રો અને સંબંધીઓ તરફથી અપ્રિય સમાચાર પ્રાપ્ત થવાની સંભાવના છે. જો તમે વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા અથવા વિઝા વગેરે માટે અરજી કરવા માંગતા હો તો તે સારું છે. વૈભવી વસ્તુઓ વધુ ખર્ચ થશે. તમારે આર્થિક સંકડામણોનો પણ સામનો કરવો પડી શકે છે. એકબીજા વચ્ચેના વિવાદો અને કોર્ટના કેસ ઉકેલો.

કર્ક : બાળકો સંબંધિત ચિંતામાં ઘટાડો થશે. બાળકના જન્મ અને જન્મની શક્યતા પણ રહેશે. વિદ્યાર્થીઓને શિક્ષણ અને સ્પર્ધામાં સારી સફળતા મળશે. પ્રેમની બાબતોમાં ઉગ્રતા રહેશે. જો તમે લવ મેરેજ કરવા માંગો છો, તો આ પ્રસંગ અનુકૂળ રહેશે. આવકના સ્ત્રોત રહેશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથેના સંબંધો મજબૂત થશે.

સિંહ : તમને વૈભવનો આનંદ મળશે. જો તમે ઘર અથવા વાહન સંબંધિત કોઈ નિર્ણય લેવાનો પ્રયત્ન કરી રહ્યા છો, તો તક સારી છે. તમારી શક્તિનો સંપૂર્ણ ઉપયોગ કરો. જો તમે કેન્દ્ર અથવા રાજ્ય સરકારના વિભાગોમાં સેવા માટે અરજી કરવા માંગતા હો, તો તક અનુકૂળ રહેશે. મિત્રો અને સંબંધીઓ તરફથી સુખદ સમાચાર મળવાની સંભાવના છે.

કન્યા : પ્રેમની બાબતોમાં ઉદાસીનતા વધી શકે છે. તમારા જુસ્સા અને જુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. યોજનાઓને પણ ગુપ્ત રાખો અને જ્યાં સુધી તે પૂર્ણ ન થાય ત્યાં સુધી તેમને જાહેર કરશો નહીં. ધર્મ અને અધ્યાત્મમાં ઉંડો રસ રહેશે. વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા કે નાગરિકતા માટે કરવામાં આવેલા પ્રયત્નો સફળ થશે.

તુલા : આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. લાંબા સમયથી આપેલા પૈસા પણ પરત મળશે. અચાનક ધન મળવાની સંભાવના રહેશે. મહિલાઓ માટે સમય વધુ સારો રહેશે. મોંઘી વસ્તુઓ ખરીદશે. તમારા અવાજની મદદથી, તમે મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓને સરળતાથી નિયંત્રિત કરી શકશો. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

વૃશ્ચિક : વધુ પડતી મુસાફરીને કારણે ખર્ચ વધુ થશે, તમને પ્રવાસ દેશનો લાભ મળશે. જો તમે કેન્દ્ર અથવા રાજ્ય સરકારના વિભાગોમાં કોઈપણ પ્રકારના ટેન્ડર વગેરે માટે અરજી કરવા માંગો છો, તો તમે સારી રીતે સફળ થશો. જો તમે ચૂંટણી સંબંધિત કોઈ નિર્ણય લેવા માંગતા હોવ તો પરિણામ વધુ સારું આવશે. વિદ્યાર્થીઓ અને સ્પર્ધાત્મક વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે.

ધનુ : વૈભવી વસ્તુઓની ખરીદી પર પણ ઘણો ખર્ચ થશે. ખાસ કરીને ડાબી આંખને લગતી સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી સાવધ રહો. બાળકો સંબંધિત ચિંતામાં પણ ઘટાડો થશે. નવા દંપતી માટે બાળકોનો જન્મ અને જન્મનો પણ યોગ છે. સરકારને સત્તાનો સહયોગ મળશે, પરંતુ તેમ છતાં મેદાનમાં કાવતરાનો શિકાર બનવાનું ટાળો.

મકર : શુક્ર તમને વર્સેટિલિટીથી સમૃદ્ધ બનાવશે એટલું જ નહીં તમારી આવકના સ્ત્રોતોમાં પણ વધારો થશે અને સારી રીતે વિચારેલી તમામ વ્યૂહરચનાઓ પણ અસરકારક સાબિત થશે. આ સમય તમારી ઈચ્છિત ઈચ્છાઓ પૂરી કરવા જઈ રહ્યો છે, તેથી જો તમે કોઈ મોટું કામ શરૂ કરવા માંગો છો અથવા નવો કરાર કરવા માંગો છો, તો તે દૃષ્ટિકોણથી પણ તક અનુકૂળ રહેશે.

કુંભ : પરિવારમાં શુભ કાર્યની તક મળશે. માતાપિતાના સ્વાસ્થ્યને પ્રતિબિંબિત કરો. મિલકત સંબંધિત બાબતોનું સમાધાન થશે. જો તમે ઘર અથવા વાહન ખરીદવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છો, તો તક અનુકૂળ રહેશે. જો તમે કેન્દ્ર અથવા રાજ્ય સરકારના વિભાગોમાં સેવા વગેરે માટે અરજી કરવા માંગતા હોવ તો પણ સમય સારો છે.

મીન : ધાર્મિક બાબતોમાં રસ વધશે. ધાર્મિક સંસ્થાઓ અને અનાથાલયો વગેરેમાં દાન અને દાન પણ કરશે. વિદેશી મિત્રો કે સંબંધીઓ તરફથી સહયોગનો યોગ. જો તમે વિઝા વગેરે માટે અરજી કરવા માંગો છો, તો તમને તેમાં પણ સફળતા મળશે. તેના સૌમ્ય સ્વભાવની તાકાત પર, તે મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓને સરળતાથી દૂર કરશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *