મેષ, સિંહ, ધનુ, કુંભ અને મીન માટે શુભ સમય, જાણો તમામ 12 રાશિઓની સ્થિતિ - Jan Avaj News

મેષ, સિંહ, ધનુ, કુંભ અને મીન માટે શુભ સમય, જાણો તમામ 12 રાશિઓની સ્થિતિ

મેષ રાશિ : આજે બિનજરૂરી વાદ-વિવાદ અને ઝઘડામાં ન પડો. કોર્ટ-કચેરીનું કામ અનુકૂળ રહેશે. આવકના નવા સ્ત્રોત મળી શકે છે. અવિવાહિતો માટે સારા સંબંધ આવવાથી ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. ઘરનું વાતાવરણ પણ ખૂબ જ આનંદદાયક અને ખુશનુમા રહેશે. નોકરીમાં સહકર્મીઓ, ખાસ કરીને મહિલા વિભાગમાંથી, લાભ થશે. ટૂંકી મુસાફરી જરૂરી ન હોય તો રોકો. વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસમાં વરિષ્ઠોનો સહયોગ મળશે. તમારી દિનચર્યામાં ફેરફાર કરવાથી તમને ફાયદો થશે.

વૃષભ : આજે તમને નોકરીના ક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે. વેપાર પણ સારો ચાલશે. તમારું મનોબળ વધી શકે છે. મન પણ ખૂબ મજબૂત રહેશે. તમારા સ્વભાવમાં કેટલીક પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિને કારણે ક્યારેક ચીડિયાપણું આવી શકે છે. આજે તમારા કામની પણ પ્રશંસા થશે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ક્યાંક ફરવા જવાનું મન બનાવી શકો છો. સમયસર સિદ્ધિ હાંસલ કરવાનો પ્રયાસ ન કરો. પાણીની જેમ પૈસાનો સતત પ્રવાહ તમારી યોજનાઓમાં અવરોધો પેદા કરી શકે છે.

મિથુન : આજે તમે તમારી આસપાસના લોકોના ઇરાદાને સરળતાથી સમજી શકશો. આ તમને મોટા નુકસાનથી બચાવી શકે છે. કામ પ્રત્યે ખૂબ જ સક્રિય રહો અને ટીમને પણ સક્રિય રાખો. બાળકો સાથે તમારી બાજુ રાખવી મહત્વપૂર્ણ છે. એવા કેટલાક વિચારો હોઈ શકે છે જે ખરેખર મજબૂત અને સર્જનાત્મક હોય. કોઈ તમારી યોજનાઓને બગાડવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. તમારે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે. સફળતા મેળવવા માટે તમારે સખત મહેનત કરવી પડશે.

કર્ક : પરિવારનો કોઈ સભ્ય તમને કોઈ ખાસ કામમાં મદદ કરશે. સર્જનાત્મક કાર્ય સાથે સંકળાયેલા લોકો માટે આ દિવસ સારો છે, કારણ કે તેમને તે ખ્યાતિ અને ઓળખ મળશે જેની તેઓ લાંબા સમયથી જોઈ રહ્યા હતા. તમને કેટલીક સારી તકો મળી શકે છે. ભાગીદારીમાં કામ કરતા વેપારીઓને સારો ફાયદો થશે. કાયદાના અભ્યાસની તૈયારી કરનારાઓ માટે સમય ખૂબ અનુકૂળ છે. આજે બિનજરૂરી ઝઘડા અને વિવાદોથી દૂર રહેવાનો પ્રયાસ કરો.

સિંહ : આજે કામ વધુ થઈ શકે છે. મુશ્કેલ સમય, કાર્યસ્થળ પર વારંવાર ફેરફાર તમને મૂંઝવણમાં મૂકી શકે છે. આજે વાણીના કારણે નુકસાન થશે, તમે જે કહી રહ્યા છો તે તમે પૂર્ણ કરી શકશો નહીં. લોન વસૂલ કરી શકાય છે, પ્રયાસ કરો. આવનારો સમય તમારા માટે નવા પડકારો લઈને આવવાનો છે. તમે નવા પ્રયોગમાંથી શીખી શકશો. અવિવાહિતો માટે આજે સંબંધ આવી શકે છે. તમારું પોતાનું અથવા તમારા પરિવારના કોઈના સ્વાસ્થ્યને નુકસાન થશે.

કન્યા : આજે, ભાગ્ય તમારા દરેક પ્રયત્નોમાં તમારો સાથ આપશે. સિસ્ટમમાં સુધારો થશે. તમને સામાજિક કાર્ય કરવાની પ્રેરણા મળશે. મનમાં થોડી બેચેની રહી શકે છે. આઉટડોર એક્ટિવિટીઝમાં વ્યસ્ત રહેતી વખતે એક વાતનું ધ્યાન રાખવું જોઈએ કે કોઈ પણ કારણસર તમારા મનોબળમાં કોઈ ઘટાડો ન થવો જોઈએ. તમને પરિવારના વડીલોના આશીર્વાદ અને સ્નેહ મળશે. આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે. આજે લોકો તમારી વાતોથી પ્રભાવિત થશે.

તુલા રાશિ : આજે તમને તમારા જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. પ્રવાસ આનંદદાયક રહેશે. ભેટ-સોગાદો મળવાની શક્યતાઓ છે. ઇચ્છિત નાણાકીય લાભના કારણે મનોબળ વધશે અને પત્ની અને બાળકો તરફથી સંતોષકારક સમાચાર મળવાથી મનમાં પ્રસન્નતા રહેશે. આ દિવસે મહાપુરુષોના સહયોગથી દુશ્મનોના ઈરાદાઓને પરાસ્ત કરીશું. તમારી ટીમની મદદ લો. તમારી મહેનત તમને નવા આયામો પર લઈ જશે. પૈસાનું રોકાણ કરવાથી તમને સારો ફાયદો થશે.

વૃશ્ચિક : આજે કોઈ મોટી ડીલ ફાઈનલ થઈ શકે છે. તમે તમારા નજીકના અને પ્રિયજનો સાથે બહાર ફરવા જઈ શકો છો. યુવાનો અને વિદ્યાર્થીઓએ વ્યર્થ સમય બગાડવો જોઈએ નહીં. સ્વાસ્થ્યની બાબતમાં, વાયરલ તાવ સામે કાળજી લેવી પડશે. જો પરિવારના કોઈ સભ્યનો જન્મદિવસ હોય, તો તેને ચોક્કસપણે ભેટ આપો. તમે તમારા પ્રિયજનો સાથે કેટલીક યાદગાર ક્ષણોનો આનંદ માણી શકો છો. તમને દરેક ક્ષેત્રમાંથી સારા સમાચાર મળશે. પરિવારના કામકાજમાં તમને પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ મળશે.

ધનુરાશિ : તમે તમારા સારા કામ માટે પ્રોફેશનલ રીતે ઓળખ મેળવી શકો છો. કોઈપણ દુશ્મન તમારી વિરુદ્ધ ષડયંત્ર રચવાનું કામ કરી શકે છે. વેપારમાં સાવધાની રાખો અને જોખમી પ્રવૃત્તિઓથી દૂર રહો. પરિવારમાં કોઈ સંબંધી તરફથી અશુભ સમાચાર મળી શકે છે. તમને ઇજાઓ થવાનું જોખમ છે તેથી ડ્રાઇવિંગ કરતી વખતે સાવચેત રહો. શુભ બાજુમાં, તમે અથાક પરિશ્રમથી અટકેલા કાર્યોને પૂર્ણ કરશો. આજે પડોશીઓ સાથે અણબનાવ થવાની સંભાવના છે, તેથી તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો.

મકર : આજે કોઈ પારિવારિક વિવાદ થઈ શકે છે, પરંતુ તે સરળતાથી ઉકેલાઈ જશે. વિવાદ અને વિરોધથી બચો. ભવિષ્યની ચિંતાઓ વર્તમાન સમયને બગાડી શકે છે. કામમાં નાની ભૂલ પણ નકારાત્મક પરિણામ આપી શકે છે, તેથી પૂરી સાવધાની સાથે કામ કરો. નવા આર્થિક કરારને અંતિમ સ્વરૂપ આપવામાં આવશે અને પૈસા તમારી તરફ આવશે. તમારે તમારી ખાનપાનની આદતોમાં થોડી સાવધાની રાખવાની જરૂર છે. તમે તમારી પારિવારિક જવાબદારીઓને નિભાવવામાં વ્યસ્ત રહેશો.

કુંભ : મિત્રો અને પ્રિયજનો સાથે આનંદમાં સમય પસાર થશે. તમે બાળકોને કોઈ કામમાં મદદ કરી શકો છો. આજે તમારા અટકેલા સરકારી કામ પૂરા થઈ શકે છે, તો તમારે છેતરપિંડીથી પણ સાવધાન રહેવાની જરૂર છે. સાંજના સમયે કોઈ ધાર્મિક સ્થળ પર જવાની ઘટના બની શકે છે. તમારો પ્રેમ તમારાથી નારાજ રહી શકે છે. તમને દૂરના સ્થળે અટવાયેલા પૈસા મળી શકે છે. નવા કામમાં તમારી રુચિ વધશે, જેના કારણે તમને કંઈક નવું શીખવા મળશે.

મીન : આજે તમારો ખર્ચ વધુ રહી શકે છે. જીવનસાથીનો સહયોગ તમારું મનોબળ વધારશે. પરિવારની કોઈપણ ગેરસમજ પણ દૂર થશે. પ્રેમસંબંધોને લઈને બહુ ભાવુક થવું પણ યોગ્ય નથી. તમે ન ઈચ્છતા હોવા છતાં પણ તમારે સામાજિક મેળાવડાનો ભાગ બનવું પડી શકે છે, તેના કારણે તમને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ પણ થઈ શકે છે. રાજકારણમાં નવી તકો મળી શકે છે. તમે તમારા વ્યક્તિત્વને નિખારવાનો પ્રયાસ કરશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *