36 કલાક આ રાશિના જાતકો માટે 1 ફેબ્રુઆરી થી શરૂ થશે સારા દિવસો ખોડિયારમાં વરસાવશે આશીર્વાદ. - Jan Avaj News

36 કલાક આ રાશિના જાતકો માટે 1 ફેબ્રુઆરી થી શરૂ થશે સારા દિવસો ખોડિયારમાં વરસાવશે આશીર્વાદ.

મેષ રાશિ : આજે તમને પ્રમોશન મળી શકે છે. પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં કંઈક નવું વિચારવાની જરૂર છે. પરિવારમાં કોઈ ફંકશનનું આયોજન કરવાની મજા આવશે. તમે તમારા પ્રદર્શનથી ખૂબ જ ખુશ થશો. તમે કોઈને પ્રપોઝ કરીને તમારા દિલની વાત પણ કહી શકો છો. પરિવાર સાથે રજા પર જવાની સંભાવના છે. પ્રોપર્ટી ખરીદવા માટે સમય સારો છે.

વૃષભ : આજે તમે તમારા કામ પ્રત્યે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો. તમારી આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. વેપારી લોકો માટે આજનો દિવસ શાનદાર રહેવાનો છે. તમે કોઈ મોટો વ્યવહાર કરી શકો છો. આ ધંધાકીય સોદો તમારા વ્યવસાયને નવી દિશા આપશે. સંબંધોની મધુરતાને ખતમ ન થવા દો અને ધીરજ રાખો. મજબૂત ભાગ્યને કારણે કોઈ મોટું નુકસાન થવાની સંભાવના નથી. પરિવાર તમારા વિચારો સાથે સહમત થશે.

મિથુન : મિથુન રાશિના જાતકોએ આજે ​​ઉદાસ મનથી કોઈ કામ કરવું પડી શકે છે, પરંતુ તેનો લાભ આવનારા ભવિષ્યમાં સારું સન્માન આપશે. કાર્યસ્થળ પર તમે તમારા વરિષ્ઠો સાથે સારા સંબંધો જાળવશો. ટ્રીપ પર જવું ધાર્યા પ્રમાણે મજા નહીં આવે. રોકાણના કોઈપણ નિર્ણય પર વિચાર પરિવર્તનની સંભાવના છે. તમે વિજાતીય વ્યક્તિઓ સાથે આનંદની પળો વિતાવી શકો છો. પરિવારનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે અને પારિવારિક વાતાવરણ ખુશનુમા રહેશે.

કર્ક : આજે ધાર્મિક કાર્યો કે ધાર્મિક યાત્રાના યોગ બની રહ્યા છે. તમારે આજે ઉધાર આપવાથી પણ બચવું પડશે, નહીં તો તમારા પૈસા લાંબા સમય સુધી અટકી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રે દિવસ સકારાત્મક રહેશે. આર્થિક વિકાસના માર્ગમાં આવતા તમામ અવરોધો ટૂંક સમયમાં દૂર થશે. તમે સંપૂર્ણ એકાગ્રતા અને મહેનત સાથે તમારું કાર્ય પૂર્ણ કરી શકશો. પડકારજનક પરિસ્થિતિઓમાં તમને તમારા જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે.

સિંહ : આજે તમને પરિવારનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. પરંતુ તમારે નકારાત્મક લોકોથી દૂર રહેવાની જરૂર છે. આજે આપણે અધૂરા કાર્યોને પૂરા કરવા માટે તમામ પ્રયત્નો કરીશું. આજે તમે વ્યસ્ત રહેશો. મહેનત અનુસાર આ દિવસે તમને ધનલાભ થશે. ખર્ચમાં વધારો તમારા માટે સમસ્યારૂપ સાબિત થઈ શકે છે. આજે તમારા માટે સમય કાઢવાની સખત જરૂર છે. જો તમે આવું ન કરો તો તમને માનસિક સમસ્યા થઈ શકે છે.

કન્યા : આજે ખોટા કામો કરવાથી બચો. બહાર જાઓ અને તમારા મિત્રો અને પરિવાર સાથે આનંદ કરો. પૈસાની આવક થશે. જો તમારે કોઈ મોટો નિર્ણય લેવો હોય તો યોગ્ય રીતે વિચારીને જ કામ કરો. સંઘર્ષ તણાવ પેદા કરે છે અને તણાવ પ્રગતિને અવરોધે છે. તેથી ધીરજ રાખો. તમારા સ્વાસ્થ્યના સિતારા નબળા છે. આજે તમે બીમાર પડી શકો છો. તમારા જીવનસાથી તમારી સારી સંભાળ રાખશે. નવું વાહન ખરીદી શકો છો.

તુલા રાશિ : આજે તમારો સ્પર્ધાત્મક સ્વભાવ તમને જીતવામાં મદદ કરશે. તમારું અધૂરું કામ પૂરું થશે. તમને આજે લોનના નામે ઘણી ઑફર્સ મળી શકે છે. સમજદારીપૂર્વક નિર્ણય લેવો વધુ સારું રહેશે. આજે વેપારમાં લાભની સ્થિતિ છે. નવા વિચારો લાભદાયી રહેશે. વ્યવસાયિક ક્ષેત્રમાં સહકર્મીઓનો સારો સહયોગ મળશે. તમારી ખુશી માતાપિતા સાથે શેર કરો. વિદ્યાર્થીઓના શિક્ષણના ક્ષેત્રમાં આવતા અવરોધો સમાપ્ત થશે.

વૃશ્ચિક : આર્થિક દૃષ્ટિએ આજનો દિવસ સારો રહેવાનો છે. જો કે, તમારો ખર્ચ થોડો વધારે હોઈ શકે છે. વ્યાપારીઓને ખૂબ મહેનત કરવી પડી શકે છે. તેઓએ અમુક લાઇસન્સ અથવા પરવાનગીઓનું નવીકરણ કરવું પડશે. તમને કોઈપણ સંસ્થા તરફથી સન્માન મળી શકે છે. સંતાનો પ્રત્યેની જવાબદારી પૂરી થશે. અસામાન્ય સ્ત્રોતોમાંથી પૈસાની આવક થશે. ઘરમાં પ્રેમ અને સંવાદિતા રહેશે. અચાનક મહેમાનોના આવવાથી ખર્ચ વધી શકે છે.

ધનુરાશિ : આજે તમારે એવા પ્રોજેક્ટ્સ શરૂ કરવા જોઈએ જે આખા પરિવારમાં સમૃદ્ધિ લાવે. ઓફિસમાં તમારા કામની પ્રશંસા થશે, તમે કોઈપણ અધિકારી પાસેથી સહયોગ માંગી શકો છો. અટકેલા તમામ કામ પૂર્ણ થશે. તમને કાર્યમાં સફળતા મળશે. પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર થશે. તમને કેટલાક નવા લોકોને મળવાની તક મળી શકે છે. ઉપરાંત, તેઓ તમને કોઈ ખાસ કામમાં મદદ કરી શકે છે.

મકર : મકાન નિર્માણ માટે થઈ રહેલા પ્રયાસો સફળ થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યની ચિંતા રહેશે. સહકર્મીઓનો સહયોગ મળશે. સ્ત્રી મિત્રો સાથે સમાધાન અને પ્રેમ સંબંધો વધશે. તમારી ભાવનાઓને નિયંત્રણમાં રાખો, નહીંતર સંબંધોમાં ખટાશ આવી શકે છે. ધાર્મિક અને આધ્યાત્મિક પ્રવૃત્તિઓ તરફ તમારો ઝુકાવ વધશે. વ્યાવસાયિક ક્ષેત્રમાં કામની પ્રશંસા થશે. સાંસારિક આનંદ અને ઘરગથ્થુ ઉપયોગ માટે પ્રિય વસ્તુઓ ખરીદી શકાય છે.

કુંભ : આજે મનમાં પ્રસન્નતા રહેશે. ધન પ્રાપ્તિ માટે કરેલા પ્રયત્નોમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. સામાજિક કાર્યો અથવા મનોરંજનમાં સમય પસાર થશે. પત્ની કે પુત્ર તરફથી તમને સારા સમાચાર મળશે. લગ્ન કરવા ઈચ્છુક લોકોને સારા સમાચાર મળી શકે છે. કાયદાકીય બાબતોમાં સફળતા મળશે. ધાર્મિક કાર્યમાં રસ વધશે. આજે તમે બને તેટલા પૈસા બચાવવા માટે તમારું મન બનાવો. તમારું ઘર એક સુખદ અને અદ્ભુત સાંજ માટે મહેમાનોથી ભરાઈ શકે છે.

મીન : આજે તમારા કરિયરને નવી દિશા મળશે. નોકરીયાત લોકોને ઉન્નતિની તકો મળશે. વિચારોની ગતિશીલતાથી તમે મૂંઝવણ અનુભવશો. આ કારણે કોઈ નિર્ણય લેવામાં મુશ્કેલી પડશે. વેપારમાં તમને અચાનક લાભની તક મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમારી પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. કાપડના વ્યવસાય સાથે જોડાયેલા લોકોને ફાયદો થશે. કોઈ એક નિર્ણય પર આવી શકતા નથી. તમારી આવકમાં અચાનક વધારો થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.