ગ્રહોનું થઇ રહ્યું છે રાશી પરિવર્તન આ રાશિના જાતકોના બની રહ્યા છે કરોડપતિ બનવાના યોગ - Jan Avaj News

ગ્રહોનું થઇ રહ્યું છે રાશી પરિવર્તન આ રાશિના જાતકોના બની રહ્યા છે કરોડપતિ બનવાના યોગ

મેષ : ધંધો સારો ચાલશે. સ્થાયી સંપત્તિની ખરીદી અને વેચાણથી મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. સમયસર ભાગીદારોનો સહયોગ મળવાથી આનંદ થશે. નોકરીમાં તમને ગૌણ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. હરીફાઈ થશે. આવકમાં વધારો થશે. ઈજા અને રોગના કારણે અવરોધો શક્ય છે. બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો.

વૃષભ : ધંધામાં સંતોષ નહીં રહે. નોકરીમાં આવક અને કામના બોજમાં ઘટાડો થશે. બિનજરૂરી લોકો વિવાદમાં પડી શકે છે. દુઃખદ સમાચાર મળવાથી નકારાત્મકતા વધશે. ભાગીદારો સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. જોખમ અને કોલેટરલના કાર્યો ટાળો. ઉતાવળ કરશો નહીં. ઘરની બહાર અશાંતિ રહેશે. કામમાં અવરોધ આવશે

મિથુન : બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. યાત્રા સફળ થશે. આંખમાં દુખાવો થઈ શકે છે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. કોઈને પૂછ્યા વગર સલાહ ન આપો. વ્યવસાયિક યાત્રા અનુકૂળ રહેશે. પૈસા હશે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. અજાણ્યો ભય અને ચિંતા રહેશે.

કર્ક : આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. અણધાર્યા ખર્ચાઓ સામે આવશે. જો વ્યવસ્થા નહીં હોય તો મુશ્કેલી પડશે. વેપારમાં ઘટાડો થશે. નોકરીમાં તકરાર થઈ શકે છે. ભાગીદારો સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. તમે થાક અનુભવશો. ધારેલા કાર્યોમાં અવરોધો આવશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે.

સિંહ : ઘરની બહાર સુખ-શાંતિ રહેશે. જીવનસાથી પર પરસ્પર દયા રહેશે. ઉતાવળમાં પૈસાની ખોટ થઈ શકે છે. વેપારમાં વધારો થશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. રોકાણ લાભદાયક રહેશે. કામ થશે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થયા બાદ સ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. મનની ચંચળતા પર નિયંત્રણ રાખો.

કન્યા : રોકાણ સારું રહેશે. ઘરની બહાર સહકાર અને ખુશીમાં વધારો થશે. નવી યોજના બનશે. સામાજિક કાર્ય કરવાની ઈચ્છા જાગશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. સુખના સાધનો ભેગા થશે. નોકરીમાં પ્રભુત્વ રહેશે. આવકના સ્ત્રોત વધી શકે છે. વેપારમાં લાભ થશે. સિસ્ટમમાં સુધારો થશે.

તુલા : તમે મિત્રોને મદદ કરી શકો છો. દેવામાં ઘટાડો થશે. સંતોષ રહેશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. વેપાર ધંધો સરળ રીતે ચાલશે. તમે તમારો પ્રભાવ વધારી શકો છો. નોકરીમાં સુસંગતતા રહેશે. રોકાણ સારું રહેશે. જોખમી અને જામીનગીરીનું કામ ન કરો. પ્રયત્નો સફળ થશે. કોઈ મોટા કામની સમસ્યાઓ દૂર થશે.

વૃશ્ચિક : મિત્રો અને સંબંધીઓ મદદ કરશે. આવક ચાલુ રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. સ્વાસ્થ્ય માટે ખર્ચ થશે. વાહન અને મશીનરીના ઉપયોગમાં બેદરકારી ન રાખો. એક નાની ભૂલ સમસ્યાને વધારી શકે છે. સામાજિક પ્રસંગમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો.

ધનુ : ધનુ રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ શુભ રહેશે. ભલે કામમાં ઓછું કે વધારે રહેશે, પરંતુ આજના દિવસથી તમને ઘણો સંતોષ રહેશે. તમે સખત મહેનતના સંદર્ભમાં તમારી બાજુથી કોઈ કસર છોડશો નહીં. વ્યવહારિકતાના બળ પર જ નફો મેળવી શકાય છે. નજીવા નુકસાનને લઈને દલીલબાજી ટાળો. આ ફક્ત તમારી શક્તિનો વ્યય કરશે. આજે પૈતૃક કાર્યોથી લાભ થશે અને તેના પર ખર્ચ કરવો પડશે. ભાગ્યના સહયોગથી કેટલાક અટકેલા કામોમાં ઝડપ આવશે. નોકરી કરનારાઓને પણ ઓફિસમાં સારું વાતાવરણ મળશે

મકર : ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. ધંધો સારો રહેશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. અણધાર્યા લાભની શક્યતા છે. નોકરીમાં અધિકાર વધી શકે છે. જુગાર, સટ્ટાબાજી અને લોટરીની જાળમાં ન પડો. રોકાણ સારું રહેશે. લલચાશો નહીં ઉત્તેજના પર નિયંત્રણ રાખો. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે.

કુંભ : લાભની તકો આવશે. દૂરથી સારા સમાચાર મળશે. નોકરીમાં સહકર્મીઓ તમારો સાથ આપશે. વેપારમાં ઉતાવળથી કામ ન કરવું. ઈજા અને અકસ્માતથી બચો. આત્મવિશ્વાસ વધશે. ઘરની બહાર પરિસ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. વસ્તુઓ હાથમાં રાખો

મીન : લાભની તકો આવશે. આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. તમને ગૌણ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પૂજા-પાઠ અને સત્સંગમાં રુચિ રહેશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ અનુકૂળ રહેશે. જોખમ ન લો. ક્રોધ અને ઉત્તેજના પર નિયંત્રણ રાખો. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. જૂના રોગ અવરોધનું કારણ બનશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.