માતાજી ના આશિર્વાદથી આ રાશિવાળાને નવા શિખર પર પહોંચાડશે ભાગ્ય, ધંધા રોજગારમાં સાતમા આસમાને જશે લાભ. - Jan Avaj News

માતાજી ના આશિર્વાદથી આ રાશિવાળાને નવા શિખર પર પહોંચાડશે ભાગ્ય, ધંધા રોજગારમાં સાતમા આસમાને જશે લાભ.

મેષ : ભવિષ્યની ચિંતાઓ છોડી દો. આ સપ્તાહ અદ્ભુત રહેવાનું છે. સમય આવી ગયો છે જ્યારે તમારે તમારી ક્ષમતાનો અહેસાસ કરવો પડશે અને તમારી જાતને આગળ લાવવી પડશે. પારિવારિક સમારોહમાં હાજરી આપવા માટે ઉત્સાહિત રહેશે. આ અઠવાડિયે તમારે મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. તમારા જીવનસાથી તમારી સાથે મળીને કરેલા રોકાણમાંથી નફો વહેંચી શકે છે. અવિવાહિતોના જીવનમાં સારો વળાંક આવવાનો છે. તમે તમારા માટે સારો જીવનસાથી શોધી શકો છો. જો અત્યાર સુધી તમે પ્રેમની પહેલી લાગણીથી અજાણ છો તો ટૂંક સમયમાં તમને તેને અનુભવવાની તક મળશે.

વૃષભ : નાણાકીય બાબતોમાં જરૂરી સાવચેતી રાખશો તો બધું સરળ થઈ જશે. જાણકાર વ્યક્તિના સારા વ્યવહાર પર આપવામાં આવેલી લોન તમને ચિંતામાં મૂકી શકે છે. બે વ્યક્તિઓ વચ્ચે સમાધાનની તક મળી શકે છે. તેઓ તેમની સામાજિક જવાબદારીને એક પડકાર તરીકે લેવાના છે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કોઈપણ સમસ્યા તમારાથી દૂર રહેશે. કેટલીક માનસિક સમસ્યા હોઈ શકે છે, પરંતુ એવી કોઈ સમસ્યા નથી કે જેને ઉકેલી ન શકાય. પરિવાર સાથે અત્યંત સાવધાનીપૂર્વકની મુસાફરી તમારી સફરને આનંદદાયક બનાવશે. અવિવાહિતોના જીવનમાં કોઈને દસ્તક આપવાની સંભાવના છે.

મિથુન : વૃદ્ધ લોકો તેમના સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખે, યોગ અને પ્રાણાયામથી તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. તમારા બાળકો તમારા માથા પર ઘરના ખર્ચનો બોજ લઈને તમને નિવૃત્તિનો આનંદ માણવા માટે મુક્ત કરી શકે છે. જીવનસાથી તમને પૂજા માટે સમય કાઢવા વિનંતી કરી શકે છે. જો તમારી મિલકત ભાડા પર છે તો ભાડૂત સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના છે. તમારે તમારી અંદર રહેલા ઉદ્યોગસાહસિકને જાગૃત કરવાની જરૂર છે. આ સમય અનુકૂળ છે, તમે નવી શરૂઆત કરી શકો છો. સદભાગ્યે તમને કોઈ એવી વ્યક્તિ મળવા જઈ રહી છે જે તમને માર્ગદર્શન આપશે. પ્રેમ સંબંધને આગળ લઈ જવાની ઓફર આવવાની છે, તમે આગળ વધી શકો છો.

કર્ક : બ્રહ્માંડ સ્વયં તમારી દરેક મનોકામના પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યું છે, તારાઓ ઉંચા રહેશે. લક્ષ્ય પર કેન્દ્રિત રહો. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત નાની-નાની સમસ્યાઓ તમારી ખુશીમાં અડચણ નહીં બની શકે. પરિવારના સભ્યો તમને સુંદર સરપ્રાઈઝ આપી શકે છે. પ્રોપર્ટી ખરીદવા કે વેચવાનો વિચાર હાલ પૂરતો મુલતવી રાખવો યોગ્ય રહેશે. કોઈ કામ તમારા માટે નાનું નથી અને કોઈ મોટું નથી. એકવાર તમારામાં કંઈક કરવાનો વિચાર આવે, પછી તમને તે કરવાની શક્તિ મળે છે. પ્રેમ મેળવવા માટે તમારે લાંબી રાહ જોવી પડી શકે છે પરંતુ જ્યારે તમને તે મળે છે ત્યારે તમે આશ્ચર્યચકિત થઈ જશો. હમણાં માટે, તમારે તમારી જાતને તૈયાર કરવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ.

સિંહ : ઘરની બહાર સુખ-શાંતિ રહેશે. જીવનસાથી પર પરસ્પર દયા રહેશે. ઉતાવળમાં પૈસાની ખોટ થઈ શકે છે. વેપારમાં વધારો થશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. રોકાણ લાભદાયક રહેશે. કામ થશે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થયા બાદ સ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. મનની ચંચળતા પર નિયંત્રણ રાખો.

કન્યા : રોકાણ સારું રહેશે. ઘરની બહાર સહકાર અને ખુશીમાં વધારો થશે. નવી યોજના બનશે. સામાજિક કાર્ય કરવાની ઈચ્છા જાગશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. સુખના સાધનો ભેગા થશે. નોકરીમાં પ્રભુત્વ રહેશે. આવકના સ્ત્રોત વધી શકે છે. વેપારમાં લાભ થશે. સિસ્ટમમાં સુધારો થશે.

તુલા : એવું કહેવાય છે કે ‘સ્વાસ્થ્ય એ સંપત્તિ છે’, જે શાબ્દિક રીતે સાચું પણ છે. આરોગ્ય એ બધું છે પછી તેનું ધ્યાન સર્વોપરી હોવું જોઈએ. પારિવારિક બાબતોમાં તમારો કોઈ આગ્રહ આખરે તમને નુકસાન પહોંચાડશે. કોઈ મહત્વનો નિર્ણય મોટા પાયે લેવાનું ટાળો, તે નુકસાનકારક હોઈ શકે છે. પૂજા કે હવનનું આયોજન કરવાથી તમારા જીવનમાં ઉત્સાહનો સંચાર થઈ શકે છે. તમે સફરમાં મળો છો તે વ્યક્તિ સાથે કોઈપણ ગંભીર બાબત શેર કરવાનું ટાળો. ઈમાનદારી અને વિશ્વાસ કોઈપણ સંબંધના મજબૂત આધારસ્તંભ છે, તેને સમજવું પડશે.

વૃશ્ચિક : તમારું નસીબ અચાનક ચમકવાની અપેક્ષા છે. સામાજિક વર્તુળમાં તમે જેને મળો છો તેના પ્રેમમાં પડવાની સંભાવના છે. તમે ખચકાટ વિના જીવનનો આનંદ માણી શકો છો. તમારો ઉત્સાહી સ્વભાવ મિત્રોનું દિલ જીતી લે. પરંતુ જેઓ તમને હળવાશથી લે છે તેનાથી દૂર રહો. કાર્યસ્થળ પર તમારા ભોજનને કારણે તમે પ્રખ્યાત થઈ શકો છો. ફોટોગ્રાફર કે કલાકાર માટે આ સપ્તાહ ઉત્તમ રહેવાની આશા છે. તમે લાંબા સમયથી જેની રાહ જોઈ રહ્યા છો તે પ્રોજેક્ટ કે ક્લાયન્ટ હવે મળવાની શક્યતા છે. પરિણીત લોકો માટે આ સપ્તાહ યાદગાર રહેવાની આશા છે.

ધનુ : મનની શાંતિ અને નોકરીનો સંતોષ બંને એકબીજા પર આધાર રાખે છે. તમારી ક્ષમતાને જોતા, તમને સારો પ્રોજેક્ટ અથવા ક્લાયન્ટ મળવાની અપેક્ષા છે. તમે આ અઠવાડિયે ‘એમ્પ્લોયી ઑફ ધ વીક’ પસંદ કરી શકો છો, ઉજવણી માટે તૈયાર રહો. તમે મિત્રો સાથે હિલ સ્ટેશન જવાનો પ્લાન બનાવી શકો છો. તમારામાંથી કેટલાક તમારી સવારની દિનચર્યામાં નાનો ફેરફાર કરી શકે છે અને તેને ઉત્સાહ અને ઉર્જાથી ભરી શકે છે. એવા લોકો સાથે સંપર્કમાં રહો કે જેમની સાથે તમે તમારી કારકિર્દીમાં વધુ સારું કરી શકો છો. ટૂંક સમયમાં જ તમે કોઈ એવી વ્યક્તિને મળવા જઈ રહ્યા છો જેની સાથે તમારું દિલ રણકશે.

મકર : કામ પ્રત્યે તમારું સમર્પણ તમારા માટે ભાગ્યના દ્વાર ખોલશે પરંતુ તે પહેલા કેટલીક મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પૈસાની બાબતમાં સમજદારીભર્યા પગલાં લેવાથી તમે મુશ્કેલીથી બચી શકશો. ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય લેવો તે ક્યારેય સારું નથી, તેનું ધ્યાન રાખવું. પરિવારને એક રાખવાના તમારા પ્રયત્નોથી દરેકને ખાતરી થશે, તમારું સન્માન અને આદર થાય. લગ્ન થવાની પ્રબળ શક્યતા છે. જેમને રિલેશનશિપમાં રહેવાનો વિચાર છે તેઓ તેમના જીવનસાથીને શોધી શકે છે.

કુંભ : તમે જેને પ્રેમ કરો છો તેના પર તમારો વિશ્વાસ પ્રશંસનીય છે. પરંતુ તમારે અન્ય લોકો પ્રત્યે તે જ વલણ રાખવું જોઈએ જે તે તમારા માટે ધરાવે છે. તમારી સાહસિક જીવનશૈલીમાં સ્વાસ્થ્યને કોઈ અડચણ નહીં આવે. જે લોકો સોના અને ચાંદીનો વેપાર કરે છે તેઓને મોટો નફો થવાની સંભાવના છે. નવી નોકરીમાં, ફક્ત શાંત રહો અને પરિસ્થિતિને ગંભીરતાથી સમજવાનો પ્રયાસ કરો. નવી જગ્યાએ એડજસ્ટ થવામાં સમય લાગે છે. પરિવાર સાથે મોટા મકાનમાં શિફ્ટ થવાની સંભાવના છે. પ્રેમીના અનુભવ દ્વારા પ્રેમીને ન્યાય કરવો તે યોગ્ય નથી, દરેક વ્યક્તિ સમાન હોતી નથી.

મીન : તમારા પ્રભાવનો ઉપયોગ કરીને તમારી આસપાસનું વાતાવરણ સારું રાખવાથી તમને સંતોષ મળશે. પ્રકૃતિ પ્રેમીઓ માટે આ અઠવાડિયું સારું રહેશે. કલાના ક્ષેત્રમાં કામ કરનારાઓને નવી પ્રેરણા મળવાની છે. નાણાકીય સ્તરે ઉતાર-ચઢાવ રહેશે. તમારે આ અઠવાડિયે શું અને કેટલું ખાવું છે તેના પર ધ્યાન આપવું પડશે. કોઈપણ રમત કે સંગીતના સાધનની તાલીમ લેવાથી તમારા વ્યક્તિત્વમાં નિખાર આવે છે. પ્રેમી યુગલો માટે આ અઠવાડિયું સારું રહેશે, તમે તમારા પ્રેમમાં નવીનતા લાવવાનો પ્રયાસ કરી શકો છો

Leave a Reply

Your email address will not be published.