3 મહિના પછી માતાજી એ આ રાશિવાળા ને આપ્યા આશિર્વાદ હવે બદલાશે નસીબ પૂરી થશે બધી ઈચ્છા - Jan Avaj News

3 મહિના પછી માતાજી એ આ રાશિવાળા ને આપ્યા આશિર્વાદ હવે બદલાશે નસીબ પૂરી થશે બધી ઈચ્છા

મેષ- કામ પ્રત્યે ઉત્સાહ રહેશે, પરંતુ વાતચીતમાં સંતુલન રાખો. મન વ્યગ્ર રહેશે, ધર્મ અને કાર્ય તરફ ઝુકાવ વધશે. પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યા થઈ શકે છે, માતાનો સહયોગ મળશે. માતા તરફથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે, કોઈ મિત્રનું આગમન થઈ શકે છે. બૌદ્ધિક કાર્યથી કમાણી થશે, નોકરીમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા થઈ શકે છે, ખર્ચમાં વધારો થશે, સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સચેત રહો.

વૃષભ- ધીરજનો અભાવ રહેશે, આત્મસંયમ રાખો, શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણ આવી શકે છે. મિત્રની મદદથી વેપારનો વિસ્તાર થશે, લાભની તકો મળશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં ભરપૂર મહેનત થશે. આવકમાં અવરોધ આવી શકે છે, ખર્ચમાં વધારો થશે. તમે તમારા પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો. નોકરીમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે, તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

મિથુન- આત્મવિશ્વાસ ઘટશે, શાંત રહો. સ્વાદિષ્ટ ખોરાકમાં રસ વધશે, સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહો. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે, તમે કોઈ મિત્રની મદદથી પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરી શકો છો. સંચિત ધનમાં ઘટાડો થશે, લેખન, બૌદ્ધિક કાર્યને કારણે પૈસા મળી શકે છે. કલા અને સંગીતમાં રસ વધશે, વસ્ત્રો પાછળ ખર્ચ વધશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધારો શક્ય છે, ઘણી મહેનત થશે, ખર્ચમાં વધારો થશે.

કર્ક- તમારી લાગણીઓને કાબૂમાં રાખો, આત્મવિશ્વાસ ઘટશે. ગુસ્સાનો અતિરેક ટાળો, પારિવારિક જવાબદારી વધી શકે છે. પરિવારના કોઈ વડીલ સભ્યથી ધનલાભ થઈ શકે છે, તમે પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. કોઈ અટકેલું ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે, નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ જળવાઈ રહેશે. સ્થાનાંતરણની સંભાવના છે.

સિંહ- મનમાં નિરાશા અને અસંતોષની લાગણીઓ રહેશે, આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. અભ્યાસમાં રસ રહેશે, પારિવારિક જીવન સુખી રહેશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળશે, પ્રોપર્ટીનો વિસ્તાર થઈ શકે છે. માતાનો સહયોગ મળશે, ખર્ચમાં વધારો થશે. વાહનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યના સુખદ પરિણામ મળશે. મીઠાઈ ખાવામાં રસ વધશે, અધિકારીઓમાં મતભેદ થઈ શકે છે, પરિવર્તન પણ શક્ય છે.

કન્યા- વેપારના વિસ્તરણની યોજના સાકાર થશે, તમને ભાઈઓનો સહયોગ મળશે, પરંતુ ઘણી મહેનત કરવી પડશે. પરિવારમાં શુભ કાર્ય થશે, બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. કપડા જેવી ભેટ પણ મળી શકે છે. નોકરીમાં બદલાવની સાથે તમારે બીજી જગ્યાએ જવું પડી શકે છે. આયાત-નિકાસના વ્યવસાયમાં લાભની તકો મળશે. માતાનો સંગ મળશે, વાહન સુખમાં વધારો થઈ શકે છે. નૌકીરમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.

તુલા- વાણીમાં કઠોરતાની ભાવના રહેશે, વાતચીતમાં સંયમ રાખવો. કપડાં વગેરે તરફ વલણ વધશે. માતા સાથે મતભેદ હોઈ શકે છે, પરંતુ સંપત્તિ પણ છે. સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થશે, નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે, વાહન સુખમાં વધારો થશે. સ્થાન પરિવર્તન શક્ય છે.

વૃશ્ચિક- તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો, પરંતુ આત્મસંયમ રાખો. આળસનો અતિરેક રહેશે, પરિવારની સુખ-સુવિધાઓમાં વધારો થશે. જીવનસાથી સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તન શક્ય છે, ઘણી મહેનત કરવી પડશે. તમને માતાનો સહયોગ અને સહયોગ મળશે. નફો વધવાની શક્યતા છે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે, કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. ઘણી મહેનત કરવી પડશે.

ધનુ- તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો, અભ્યાસમાં રસ લેશો. મિલકતની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે, તબીબી ખર્ચ વધી શકે છે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે, અન્ય જગ્યાએ જવું પડી શકે છે. પરંતુ ભાઈઓના સહયોગથી ઘણી મહેનત કરવી પડશે. બાળકોના સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે, રહેવાની સ્થિતિ અસ્વસ્થતા રહેશે.

મકર- ધીરજ ઘટશે, આત્મસંયમ રાખવો. વાણીનો પ્રભાવ વધશે, તમારે ધાર્મિક સત્સંગી કાર્યક્રમમાં જવું પડી શકે છે. તમે રહેવામાં અસ્વસ્થતા અનુભવશો, મીઠાઈ ખાવા તરફ તમારું વલણ વધશે. પ્રોપર્ટીથી આવક વધી શકે છે, નોકરીમાં બદલાવ શક્ય છે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે, પ્રગતિની શક્યતાઓ બની રહી છે. આવકમાં વધારો થશે પરંતુ સ્થાન પરિવર્તનની શક્યતાઓ છે.

કુંભ- મનમાં પ્રસન્નતાની લાગણી રહેશે, છતાં સંયમ રાખો. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો, માતા સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. નોકરીમાં તમારે અન્ય જગ્યાએ જવું પડી શકે છે, આવકમાં વધારો થશે. રહેવાની સ્થિતિ પીડાદાયક હોઈ શકે છે, અધિકારીઓને સહયોગ મળશે. પરિવારનો પણ સહયોગ મળશે, કપડા વગેરે પર ખર્ચ વધી શકે છે. માતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી વિકૃતિઓ હોઈ શકે છે, રહેવાની સ્થિતિ પરેશાની હોઈ શકે છે.

મીન- આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે પરંતુ તમને પરિવારનો સહયોગ મળશે. પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા થઈ શકે છે. તમારા આહારનું ધ્યાન રાખો, સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. જૂના મિત્રની મદદથી નોકરીની તકો મળી શકે છે. ઈચ્છા વિરુદ્ધ કાર્યક્ષેત્રમાં વૃદ્ધિ શક્ય છે. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો, ખર્ચ વધશે. કપડા ભેટમાં મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.