આ 7 રાશિઓ નો શુભ સમય થયો આરંભ, ખુલશે ભાગ્ય, દુર થશે કષ્ટ - Jan Avaj News

આ 7 રાશિઓ નો શુભ સમય થયો આરંભ, ખુલશે ભાગ્ય, દુર થશે કષ્ટ

મેષ : ચંદ્ર આ રાશિથી સાતમા ભાવમાં છે. સૂર્ય અને શનિનું દશમું સંક્રમણ સુંદર છે. નોકરીમાં કોઈ ખાસ કામ લઈને મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. તમારી રાજકીય યોજનાઓ સફળ થાય. સફેદ અને પીળો સારો રંગ છે.

વૃષભ : રાશિના સ્વામી શુક્ર અને મંગળના આઠમા અને સાતમા સંક્રમણને કારણે આજે બેંકિંગ અને મેનેજમેન્ટની નોકરીમાં કેટલાક મોટા કામ થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકારી ટાળો. લાલ અને પીળો સારા રંગો છે. તમને શિક્ષણમાં સફળતા મળશે. ધાબળાનું દાન કરો.

મિથુન : તમે શિક્ષણમાં સફળ રહેશો. બેંકિંગ અને મેનેજમેન્ટ સાથે જોડાયેલા લોકોનું પ્રમોશન શક્ય છે.તુલા અને મકર રાશિના મિત્રોને ફાયદો થશે. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.

કર્ક : ચંદ્રનું ચોથું ગોચર રાજનીતિમાં નવો પ્રોજેક્ટ કરાવી શકે છે. ગુરુ-મસ્તકવાળી મીન અને મંગળ-મસ્તક વૃશ્ચિક રાશિના મિત્રોનો સહયોગ ઘણું કામ કરશે. ધાર્મિક યાત્રાની યોજનાઓ ફળદાયી રહેશે. પીળો અને કેસરી રંગ શુભ છે.

સિંહ : સૂર્ય અને શનિ છઠ્ઠા રાશિમાં સંક્રમણ કરશે. નોકરીમાં બદલાવ તરફ પ્રેરિત થશે. પરિવાર સાથે પ્રવાસનું આયોજન થશે.લીલો અને વાદળી રંગ શુભ છે.વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે.

કન્યા : ચંદ્રનું બીજુ ગોચર નોકરીમાં લાભદાયી છે.ગૃહ નિર્માણ સંબંધિત કોઈપણ અવરોધ પૂર્ણ થશે. સૂર્યનું પાંચમું સંક્રમણ નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી લાભ કરાવશે. વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે. આકાશી અને જાંબલી રંગ શુભ છે. ગાયને પાલક ખવડાવો.

તુલા : રાજનીતિમાં લાભની સ્થિતિ રહેશે. નોકરીમાં કર્ક અને વૃશ્ચિક રાશિના ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી લાભ થવાની સંભાવના રહેશે.લીલો અને વાદળી રંગ શુભ છે. શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો. ગાયને ગોળ ખવડાવો.

વૃશ્ચિક : ચંદ્ર આ રાશિથી બારમે ભાવે છે.વ્યાપારમાં પ્રગતિ છે. નોકરીમાં નવા પદને લઈને ઉત્સાહ રહેશે. નારંગી અને લાલ રંગ શુભ છે.વૂલન વસ્ત્રોનું દાન કરો.

ધનુ : ચંદ્રનું અગિયારમું ગોચર વેપારમાં લાભ આપશે.મંગળ અને શનિ માનસિક પરેશાની આપી શકે છે.ધંધામાં સંઘર્ષ પછી પણ સફળતા મળે છે. અટકેલા પૈસા આવવાના સંકેતો છે. લાલ અને જાંબલી રંગ શુભ છે.સુંદરકાંડનો પાઠ લાભદાયક છે.

મકર : આ રાશિમાં શનિનું સૂર્યનું સંક્રમણ અને ચંદ્રનું દશમું સંક્રમણ શુભ છે.રાજકારણીઓને સફળતા મળશે. મંગળ અને શુક્રનું બારમું સંક્રમણ ભૂમિ સુખ માટે ફાયદાકારક છે. પિતાના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ મેળવો. આકાશ અને લીલો શુભ રંગ છે.

કુંભ : શુક્ર અગિયારમા લાભ આપશે. ગુરુ હાલમાં આ રાશિમાં છે.મંગળ અને ચંદ્ર તમારા વ્યવસાયિક વિચારને વિસ્તારશે. વિદ્યાર્થીઓને કારકિર્દીમાં સફળતા મળશે. ચંદ્ર સ્વાસ્થ્યથી સુખ આપી શકે છે. બજરંગ બાન વાંચો. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.

મીન : આ રાશિમાંથી ચંદ્રનું આઠમું ગોચર સ્વાસ્થ્યમાં સમસ્યા લાવી શકે છે. નોકરીમાં પ્રમોશનનો માર્ગ ખુલી શકે છે. મંગળ અને શુક્રનું દશમું સંક્રમણ નોકરીમાં પ્રમોશન માટે અનુકૂળ છે. આઈટી અને અધ્યાપનની નોકરી સાથે જોડાયેલા લોકોને સફળતા મળશે. સફેદ અને પીળો સારો રંગ છે. શ્રી સુક્ત વાંચો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.